เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:25:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2732 2733 2734 [2735] 2736 2737 2738 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25554917 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #41010 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 08:41:09 PM »

อยาก 24 อีกครั้งจัง ... Grin

เอ๊ะอารายครับพี่แพะ มีเลสะนัย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย 

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41011 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 08:43:18 PM »

ไปเซเว่นอีเลฟเว่นซิ Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #41012 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 08:44:37 PM »

Cool คนนี้ก็วอนหาเรื่องอยู่ร่ำไป  Grin เบิ้มครับ มาศึกษาวิทยายุทกะรุ่นพี่ได้นะครับ ถ้าจะเอาแบบคารมเป็นต่อก็สายตรงแบรทแพะครับ แต่ถ้าจะเอาแบบมาดนิ่งๆ สุขุม นุ่มลึก แบบให้ตายใจ มีจังหวะแล้วดักฉุดต้องพี่หลวงครับ รับรองไม่ผิดคน  เยี่ยม คิก คิก แบร่ ส่วนผม ไม่มีไหรครับ ที่ได้มาเป็นเพราะโชคช่วยล้วนๆ  ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41013 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 08:48:56 PM »

ช่วงนี้กำลังโกอินเตอร์ ใครจะถ่ายรูปลุงเข้มคงต้องทำใจหน่อย  ผมจะเอากล้องถ่ายรูปมาเก็บภาพของแกเป็นที่ระลึก แกบอกว่าถ้าเอาออกมาเดี๋ยวขว้างทิ้งเลย ตกใจ  

เจ้าตัวยุ่งของพี่เข้ม กับ เจ้า 007 ของป๋า เข้ากันจริง ๆ พอเราเดินไปนั่งร่วมโต๊ะ  หันมามองแถมทำตาปริบ ๆ งง ๆ ไอ้เราก็ลืมชวนให้มาเรียนที่โรงเรียน เดี๋ยวเล่นเส้นให้เป็นหัวหน้าห้องเลยนิ  จูบบบบ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #41014 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 08:50:29 PM »

Cool คนนี้ก็วอนหาเรื่องอยู่ร่ำไป  Grin เบิ้มครับ มาศึกษาวิทยายุทกะรุ่นพี่ได้นะครับ ถ้าจะเอาแบบคารมเป็นต่อก็สายตรงแบรทแพะครับ แต่ถ้าจะเอาแบบมาดนิ่งๆ สุขุม นุ่มลึก แบบให้ตายใจ มีจังหวะแล้วดักฉุดต้องพี่หลวงครับ รับรองไม่ผิดคน  เยี่ยม คิก คิก แบร่ ส่วนผม ไม่มีไหรครับ ที่ได้มาเป็นเพราะโชคช่วยล้วนๆ  ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ ขอบคุณพี่ชายเจษฎ์ ว่างๆเจอกันต้องขอวิชากันหน่อยแล้ว ว่าแต่พี่แพะ ไม่ค่อยมาคนเดียวนี่สิ  ชอบหนีบมาด้วย เลยไม่ว่างคุยกัน อิอิ คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41015 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 08:50:52 PM »

ไม่หุ้นกับแบรทแพะด้วยเหรอ   ได้ข่าวว่าร้านประจำคนเพ่นพ่านจังหู  ทำให้คิดถึง อยากไปหาจังเลย น้ำลายหก หลงรัก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #41016 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 08:55:07 PM »

ไม่หุ้นกับแบรทแพะด้วยเหรอ   ได้ข่าวว่าร้านประจำคนเพ่นพ่านจังหู  ทำให้คิดถึง อยากไปหาจังเลย น้ำลายหก หลงรัก

ไม่ใหวครับน้องไข่ ไอ้เราประเภทใจไม่ถึงครับ งานนี้ต้องปล่อยแบรทเพะเค้าไปครับ เรากลัวหูยาน  ตกใจหน้าซีด ว่าแต่ว่าเมื่อไหร่จะมาเพ่นพ่านแถวนี้มั่งหละ ตอนนี้เสียงว่าน้องๆเดินชนกันเต็มร้านแล้ว เข้าไปแล้วตาลายเลย โอยยยยยยยยยย.... ยิ้มีเลศนัย บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #41017 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:00:42 PM »

พี่ๆครับ ถามข้อกฎหมายหน่อยครับ

คือเพื่อนบ้านขี่มอไซร์ จอดไฟแดง โดนรถเก่งขับมาชน นอนโรงบาล 2-3วันแล้วขาหัก   

เจ้าของรถยังไม่มาเคลียร์เลย แต่ร้อยเวรปล่อยรถคู่กรณีออกจากโรงพักได้เหรอครับ  Huh

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41018 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:06:51 PM »

จ๊ากกก....พี่ปื๊ดครับ ลบด่วนครับ  เค้าเข้าเวปนี้อยู่ด้วย เดี๋ยวมาเปิดเจอ ด่าผมแน่ๆเลย ครับ ตกใจหน้าซีด    ยิ้มีเลศนัย
เฮ้อ..........โล่งอก ช่วงนี้อยู่ในขั้นพยายามครับ อิอิ Cheesy
คอยเดี๋ยวจัดการให้  แต่คนนี้โคตรน่ารักเลย  งามจริงๆ  เบิ้มตาถึงมากๆ หลงรัก เยี่ยม

ส่งคู่มือการฉุดที่ใช้อยู่ ไปยังภูเก็ตด่วนเลย....

นับถือมั่กๆครับ แยบๆแล้ว บ้านเลขที่ถูกต้อง  เยี่ยม
วัยรุ่นใจร้อนอีกแล้ว....มวยดีต้องเน้นทุกดอก..ยิ่งวางหัวใจเป็นเดิมพัน .. ต้องเก็บอาวุธแล้วออกแบบไม่ให้รู้ตัว   มันถึงจะสะเทือนถึงหัวใจ  ..แยบๆ รู้ใต๋แล้วไม่ตื่นเต้นนนน เยี่ยม Wink

คับพี่ปื๊ด  เอาให้ตื่นเต้น ฉุดเลยดีมั้ยครับ ปืนก็มีแล้ว    Cheesy คิก คิก
บ๊ะ..จะฉุดซะแล้ว..คำนี้พูดเล่นๆไม่ใด้   ต้องเอาให้จริง
หากเอาแน่ก็บอกกัน   พูดออกไปแล้วแล้วจะเสียคน.......... Angry Angry Angry
ต้องหรางเป็นหราง
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #41019 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:07:56 PM »

จ๊ากกก....พี่ปื๊ดครับ ลบด่วนครับ  เค้าเข้าเวปนี้อยู่ด้วย เดี๋ยวมาเปิดเจอ ด่าผมแน่ๆเลย ครับ ตกใจหน้าซีด    ยิ้มีเลศนัย
เฮ้อ..........โล่งอก ช่วงนี้อยู่ในขั้นพยายามครับ อิอิ Cheesy
คอยเดี๋ยวจัดการให้  แต่คนนี้โคตรน่ารักเลย  งามจริงๆ  เบิ้มตาถึงมากๆ หลงรัก เยี่ยม

ส่งคู่มือการฉุดที่ใช้อยู่ ไปยังภูเก็ตด่วนเลย....

นับถือมั่กๆครับ แยบๆแล้ว บ้านเลขที่ถูกต้อง  เยี่ยม
วัยรุ่นใจร้อนอีกแล้ว....มวยดีต้องเน้นทุกดอก..ยิ่งวางหัวใจเป็นเดิมพัน .. ต้องเก็บอาวุธแล้วออกแบบไม่ให้รู้ตัว   มันถึงจะสะเทือนถึงหัวใจ  ..แยบๆ รู้ใต๋แล้วไม่ตื่นเต้นนนน เยี่ยม Wink

คับพี่ปื๊ด  เอาให้ตื่นเต้น ฉุดเลยดีมั้ยครับ ปืนก็มีแล้ว   Cheesy คิก คิก
บ๊ะ..จะฉุดซะแล้ว..คำนี้พูดเล่นๆไม่ใด้   ต้องเอาให้จริง
หากเอาแน่ก็บอกกัน   พูดออกไปแล้วแล้วจะเสียคน.......... Angry Angry Angry
ต้องหรางเป็นหราง

เจ้าตำหรับมาเอง  คิก คิก คิก คิก

ไม่ฉุดหรอกครับ อยากพามาดีๆ  Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41020 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:10:13 PM »

ไม่ใหวครับน้องไข่ ไอ้เราประเภทใจไม่ถึงครับ งานนี้ต้องปล่อยแบรทเพะเค้าไปครับ เรากลัวหูยาน  ตกใจหน้าซีด ว่าแต่ว่าเมื่อไหร่จะมาเพ่นพ่านแถวนี้มั่งหละ ตอนนี้เสียงว่าน้องๆเดินชนกันเต็มร้านแล้ว เข้าไปแล้วตาลายเลย โอยยยยยยยยยย.... ยิ้มีเลศนัย บู่

จริง ๆ จะไปวันที่ ๓๐  แต่ติดภารกิจนิดหน่อย และไม่แน่ใจว่าวันนั้นทีมบอดี้การ์ดจะค้างสักคืนกันได้หรือเปล่า เลยเอาที่ชัวร์ ๆ ประเภท ซิ่งตรงจากเมืองลุงเบรคเอี๊ยดจอดหน้าร้านประจำ ดีกว่า   ยิ้มีเลศนัย

ส่วนร้านลุงแพะที่เลยไปไม่ยอมจอด เพราะเกรงข่าวรั่วแล้วจะซวยยกทีม ต้องให้แกย่องตามไปทีหลังจะปลอดภัยกันมากกว่า คิก คิก

ป.ล. ป๋าฮิมสนใจไปลาดตระเวนตรวจเช็คกันก่อนไหม ว่าข่าวจากสายลับนั้นจริงเท็จแค่ไหน น้ำลายหก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41021 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:18:04 PM »

พี่แพะครับ พี่จะอยาก 24 ไปทำไม ในเมื่อโชคชะตา มันมาให้โอกาศอีกครั้งตอน 40  เอาเลยพี่
ตอน 24 พลาดมาแล้วหนึ่งครั้ง  ตอน 40 จะมัวขลาดอยู่ทำไม... Angry Angry
อิ อิ จะใด้มีคนอยู่เป็นเพื่อนน้าเบิ้ม   Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41022 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:19:40 PM »

พี่ๆครับ ถามข้อกฎหมายหน่อยครับ

คือเพื่อนบ้านขี่มอไซร์ จอดไฟแดง โดนรถเก่งขับมาชน นอนโรงบาล 2-3วันแล้วขาหัก   

เจ้าของรถยังไม่มาเคลียร์เลย แต่ร้อยเวรปล่อยรถคู่กรณีออกจากโรงพักได้เหรอครับ  Huh

เสือคลิ้ง วอสองหรือไม่     หากวอสองแล้ว  ช่วยทำมาหากินหน่อย  ค่าปรึกษาไม่ต้องคิดเงิน ค่อยไปคิดรวมกับคดีฉุดที่จะเกิดขึ้นในอนาคตอันใกล้นี้แทน.....

สำหรับทะเลาะ เอ๊ย ทะแนะ อย่างผม   ผมว่าปล่อยรถได้ครับหากมีการลงบันทึกประจำวันข้อตกลงไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ซึ่งรถคันนั้นคาดว่าน่าจะมีประกัน  เลยให้ประกันเคลียร์แทนกระมังครับ    แต่อย่างไรก็ดีฝ่ายนั้นควรจะมีการถามไถ่ดูแลผู้บาดเจ็บก่อนมอบเรื่องให้บริษัทประกัน

พี่แพะครับ พี่จะอยาก 24 ไปทำไม ในเมื่อโชคชะตา มันมาให้โอกาศอีกครั้งตอน 40  เอาเลยพี่
ตอน 24 พลาดมาแล้วหนึ่งครั้ง  ตอน 40 จะมัวขลาดอยู่ทำไม... Angry Angry
อิ อิ จะใด้มีคนอยู่เป็นเพื่อนน้าเบิ้ม   Grin

ยอน อย่างเดียว ม้ายหานลงหุ้น กับเขาด้วยเลยลุงหลวง เยาะเย้ย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41023 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:24:43 PM »

ยอน อย่างเดียว ม้ายหานลงหุ้น กับเขาด้วยเลยลุงหลวง

คริ คริ ใด้ทีแล้วครับครู   คิก คิก คิก คิก
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #41024 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 09:25:28 PM »

Huh รู้สึกว่าช่วงนี้คนหาดใหญ่จะได้ดุลนะคะ เพราะว่ามีคนในเครื่องแบบ
แต่งงานกันเยอะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
หน้า: 1 ... 2732 2733 2734 [2735] 2736 2737 2738 ... 35779
  พิมพ์