เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:23:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2738 2739 2740 [2741] 2742 2743 2744 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25542965 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41100 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 01:43:19 PM »

รอชมภาพอยู่ครับ พี่ตุ้ม  Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #41101 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 01:49:34 PM »

วันนี้เป็นไรวะ.....

เจอแต่กะเทย...........
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41102 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 01:51:03 PM »

เจริญหู เจริญตาไงพี่แพนด้า เอิ๊กๆ คิก คิก คิก คิก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #41103 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 01:52:40 PM »

สงสัยเมื่อคืน พระจันทร์เต็มดวง ออกมาหากินเพลินเลยกลับรังไม่ถูก ...  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #41104 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 01:54:59 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก.........................เรื่องเป็นมายังไงครับ.................พี่แพนด้าเล่าให้น้องๆฟังเป็นอุทาหรณ์ก็ดีนะครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41105 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:06:05 PM »

น้องมิบังอาจ รับการคาราวะจากพี่ใหญ่  วีรกรรมของท่านพี่ ก็มิแพ้ใคร ในตองอู.. Grin
น้องขอคาราวะคืนท่านพี่ใหญ่
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #41106 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:13:11 PM »

ขำก๊าก

ไม่ดีเหรอครับ...ที่โลกเรานี้มีประชากรสมบูรณ์แบบ.... ขำก๊าก

รอชมภาพอยู่ครับ พี่ตุ้ม  Grin

ฮัดเช้ย....... กิ๊วก๊าว

เอาครับ เกริ่น ๆ กันไปก่อนนะครับ....แบบเรียกน้ำย่อย....(แว่บหนีงานมาก่อน...เดี๋ยวค่อยหลบไปทำงานต่อ)

จากที่ได้นัดพบกันตามหน.ทีม พี่เข้มนัดไว้..
ป๋ามาจอดรอที่ปั๊มนัดพบก่อนเพื่อน ตั้งแต่แปดโมงเช้า... Shocked
สอบถามได้ว่า "ก็นัดกันแปดโมงไม่ใช่เหรอ".... Angry
แฮ่ ๆ ป๋า.....เขานัดกันเก้าโมงครับ..... Tongue

พอเกือบ ๆ เก้าโมง พี่เข้มโทรมาตามผม..บอกว่าป๋าวิบจังแล้วมารอตั้งนาน...
เก้าโมงผมเลยต้องรีบบึ่งไปที่จุดนัดพบทันที...

พอเจอกันก็ไม่ต้องรอใครแล้ว (ก็มีอยู่แค่นี้ครบแล้ว จะต้องรอใครอีก  Cheesy )
ออกเดินทางไปยังหัวไทรจุดมุ่งหมายอาหารมื้อเที่ยงทันที

รอหว่างทางก่อนเข้าระโนด พี่เข้มขี่อยู่ดี ๆ ตีไฟเลี้ยวซ้ายเบรคเข้าจอดข้างทาง..พรืด....
ผมตะโกนถาม พรือล่ะพี่เข้ม....แกก็ยกมือทำท่าเป็นแบบถ่ายรูป...
ถ่ายไรอ่ะ......

อันนี้ครับ...งานวันลูกโหนดครับ.... Grin

เป็นการแสดงบนขบวนรถเรื่อง วิถีชาวบ้าน เครื่องมือทำกิน ฯลฯ ครับ... Cheesy

ป๋าครับ....นั่นข้าวนะครับ ไม่ใช่ขี้....ทำท่าซะ.. Grin

พอได้ถ่ายกันเชาะแชะ สี่ซ้าห้ารูป แล้วก็ออกเดินทางต่อ...
ประมาณเที่ยง มายังที่นี่....

จอดรถได้แป๊บเดียว....

ลูกชายเจ้าของบ้านรีบวิ่งออกมาต้อนรับโดยที่ไม่ได้ใส่รองเท้าที....
ยกมือไหว้ทักทายกันแล้วก็บอกกับพวกเราว่าขอเวลานิด....

แล้วก็พามานั่งที่นี่ เพื่อรับประทานนี่ครับ... น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
ร้านโกท้าว  ขาหมูที่อร่อยที่สุดในโลกครับ.. น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

ไก่บ้านตัวอวบ ๆเนื้อเยอะ ๆ ทอดกระเทียมแบบสไตล์จีน ๆ
เนื้อหนุบ ๆ ไม่เหนียว ไม่เละยุ่ย..พร้อมน้ำจิ้มซีอิ้วรสเด็ด สูตรเฉพาะ....

กุ้งผัดเห็ดแชมปิยอง
กุ้งตัวเติบ..สด ... กับเห็ดดอกใหญ่ ๆ ..

และมีกุ้งผัดสะตอกะปิอีก ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เพราะอยู่ใกล..เผลอแป๊บเดียว
บรรดาผบ.ฟาดซะเรียบ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปลากะพง หั่นเป็นชิ้นหนา ๆ ใหญ่ ๆ....ทอด กรอบนอก นุ่มใน...
อร่อยอีกแล้ว...

นายวิลสัน สั่งแต่ลูกยอดมาให้บรรดาสมาชิกได้ลิ้มลองกัน.....
นั่งจุกเลยครับ (ขาหมูสองขา...ไก่สองตัว... อย่างอื่นอีก)
แน่นไปทั้งวันเลยครับ...โดยเฉพาะขาหมูจำนวนหนึ่งขา ผมกับพี่เข้ม รับไป สองคนกินหนึ่งขา... อ๋อย

ขอบคุณเจ้ามือ มือใหญ่มื้อนี้ ครับ นายวิลสัน... คิก คิก

เสร็จแล้วออกเดินทางไปยังเขาพลายดำกันครับ....

เดี๋ยวค่อยมาต่อตอนเย็นนะครับ....แว่บไปทำงานก่อน หัวหน้าเหล่แล้ว... Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41107 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:27:30 PM »

สหมงคลฟิลม์ ภูมิใจเสนอออออออ......

เขาพลายดำ หาดสวรรค์

ภาค ๑

ให้เสียงภาษาไทย โดย สิงห์คลิ้ง

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

การเดินทางออกจากสุราษฏร์ธานี เวลาประมาณ ๐๒.๓๐ นาฬิกาครับ เนื่องจากช่วงเช้าไปเอาของอาหารทะเลครับ
ซึ่งนับว่าโชคดีและทุกอย่างลงตัวครับ เพราะของทะเลสดๆ เรือเข้าพอดีครับ

เมื่อได้ของครบเรียบร้อย รีบออกเดินทางทันทีครับ ซึ่งระยะทางจากบ้านผมไปยังจุดหมายประมาณ ๗๐ กิโลครับ
ระหว่างทาง พี่แพนด้าโทรมาประสานงานตลอดเวลาครับ  Cheesy Cheesy

สามแยกบ้านใน อำเภอดอนสักครับ

แต่ต้องวกเข้าไปรับลูกเกตุในอำเภอขนอมอีก ๒๐ กิโล กลับ ๒๐ กิโล ตอนนั้นเหยียบร้อยยี่เลยครับ  Cheesy Cheesy

เมื่อรับว่าที่ ผบ.สส แล้วเดินทางมุ่งหน้าอำเภอสิชล ทราบว่าพี่แพนด้าถึงเรียบร้อยแล้ว แต่ทีมใหญ่ยังไม่ถึงจุดหมายทีครับ

ถึงทางแยกเข้าสู่เขาพลายดำครับ

เดินทางเข้าไปจากถนนสายนครศรี - สุราษฏร์ธานีประมาณ ๑๕ กิโลเมตร ก็ถึงเขาพลายดำ หาดสวรรค์ครับ

ไปถึงเขาพลายดำ ปรากฎว่าไม่เห็นมีใคร เลยถ่ายรูปบรรยากาศรอบๆรีสอร์ทครับ

น้ำตกท้องยาง (จำลองครับ)

เรือประมงครับ

ติดตามต่อภาค ๒ ครับ  Grin Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #41108 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:35:49 PM »

เป็นกรรมการตรวจงานติดตั้ง WiFi หอพักด้วย

ทีนี้ หอพักมันมีทั้งหอชายหอหญิง  แปลนเหมือนกัน...."รก" พอ ๆ กัน

เข้าไปตรวจงาน ที่หอห้า ทีนี้ เราเองสมาธิมันไม่นิ่ง..... เดินพลางดูจอโน๊ตบุ๊คพลาง

มาจนสุดทางเดิน  เป็นห้องมุมอับ... เอาวะ

ห้องนี้แหละ เป้าหมาย   ถ้าห้องนี้ สัญญาณไม่ Good ก็เอาเรื่องผู้รับเหมากันหน่อย....

เคาะประตูห้อง "น้องคับ......"  

เปิดออกมา โผล่แต่ท่อนบน นุ่งกระโจมอก หน้าแฉล้มเชียว  "มีไรคะพี่...."

"ขออนุญาตดูสัญญาณนิดนะครับ  ไม่ทราบสะดวกมั๊ย ถ้ายังไม่เรียบร้อย เดี๋ยวก่อนก็ได้ " ทำหน้าชีกอนิด ๆ

"เข้ามาเลยค่ะพี่......"     หลงรัก

เข้าไปในห้อง  ความรู้สึกแรก     หอม......หอมจริง ๆ ..... ห้องสาว ๆ หอมยังงี้เอง

มีเพื่อน ๆ หล่อนอยู่ สี่ คน ความรู้สึกต่อมา คือ..... มันจะแต่งหน้าไปไหนกัน(วะ..)

................ แต่..สวย...ทุกคนเลย  นุ่งกันสั้นจู๋เลย

เราเองเป็นเจ้าหน้าที่ เป็นผู้ใหญ่แล้ว  จะจ้องหน้า จ้องเนินอก(ที่มันโผล่ ๆ แพลม ๆ) ก็น่าเกลียด

ก็เลยหาที่นั่ง มุมอับหน่อย  กะเอาเรื่องผู้รับเหมาเต็มที่...

นั่งลองสัญญาณไปแป๊บเดียว.. รู้สึกน้อง ๆ สนใจแฮะ (ปรกติมันจะวิ่งไปอยู่ห้องอื่น) ล้อมเข้ามา....ล้อมเข้ามา.........

แล้วสัญญาณก็มา  ขึ้นที่หน้าจอ  "laksana5_ap3" อ้อ.... หอห้า....ตัวที่ 3.....

น้อง ๆ ที่ห้อมล้อมก็ถามกันใหญ่เลย  เป็นไงคะ  พี่คะ พี่ขา....  แหม ยืนค้ำหัว ตัวสูง ๆ กันทั้งนั้นเลยนะ......

หอห้า........เอ... สมาธิเริ่มมา.........หอห้ามันหอชายมิใช่หรือ........แล้วกรูอยู่หอไหนวะเนี่ย.....แต่สัญญาณมันขึ้นว่าหอห้า.....

เอ....หรือว่าเราเอาของหอชายมาใส่ทดแทนหอหญิง...... เฮ่ย.... ไม่เบลอขนาดนั้นมั๊ง...

ถือโน๊ตบุ๊คออกมานอกห้อง..... แหวกวงล้อมของสาว ๆ ....ออกมานอกห้อง....

นักศึกษาชาย เดินกันหน้าห้องพัก  ขวักไขว่......  หัวเราะร่าน้ำตาริน  เต็มไปหมด.... หัวเราะร่าน้ำตาริน เข้า ๆออก ๆ ห้องตัวเอง...

ทุกคน...หันมามองเรา   หัวเราะร่าน้ำตาริน  ด้วยสายตาแปลก ๆ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน บางคนยิ้ม ๆ ด้วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาแล้วกรู.... หัวเราะร่าน้ำตาริน  วันนี้ เปิดบิลด้วยกะเทย...... กรูเจอแต่กระเทยทั้งวันเลยยยยยย...  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

พยายามเดินให้นิ่ง ๆ เข้าไว้ แมน ๆ เข้าไว้  แกล้งหันกลับไปมอง  แม่น้องนาง กระเทียมไทย  ชะโงกหน้าออกมามองสลอน....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เงยขึ้นด้านบน...เห็นตัวหนังสือโต ๆ สีม่วง......

"วังผีเสื้อ.."

เจอแดนสนธยาหอห้าเข้าแล้ว.....    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #41109 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:38:14 PM »

แจ่มๆครับ เดี๋ยวกลับมาดูต่อไปข้างนอกก่อน  Cheesy

โถ่.....พี่วิลสัน อุตส่าร์ต้อนรับพามากินอร่อยๆ ยังโดนเล่นงาน  ยิ้มีเลศนัย  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #41110 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:38:25 PM »

อยากไปเที่ยวหมู่เกาะต่างๆ ทางใต้ค่ะ
ใครช่วยแนะนำหน่อยสิคะว่าจะได้เที่ยว
เกาะที่ไหนที่สวย  และ ควรไปช่วงไหนดีคะ
อยากไปเที่ยวให้คลายเครียดและขอใกล้ๆ
แถวนี้นะคะ ไม่ไกลมาก  Grin Grin

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #41111 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:38:57 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #41112 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:43:14 PM »

ลืมบอกไปครับ...
กับขาหมูจานนี้...พี่เข้มร้องไห้ครับ...

เพราะเผลอเดินไปที่รถแป๊บเดียว  Angry
กลับมา ส่วนของคากิ..ย้ายที่มาอยู่ในจานผมแล้ว...
(โทษผมไม่ได้...เป็นการแนะนำให้ทำโดยนายวิลสันครับ)  Grin

พี่เข้มมาบ่นดัง ๆ ให้ได้ยิน..."เผลอแป๊บเดียว  ๆ "...บ่นซ้ำ ๆ อยู่นั่นแหละ..
ผมไม่เข้าใจ  ถามพี่เข้มว่าไปเป็นไร...

แกตอบปนเสียงสะอื้น..ว่า คากิหาย...  หัวเราะร่าน้ำตาริน (ตาก็เหลือบมามองที่จานผม)
          คิก คิก    คิก คิก    คิก คิก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41113 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:43:29 PM »

สหมงคลฟิลม์ ภูมิใจเสนอออออออ......

เขาพลายดำ หาดสวรรค์

ภาค ๒

ให้เสียงภาษาไทย โดย สิงห์คลิ้ง

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เมื่อถ่ายรูปบรรยากาศโดยรอบ เลยโทรประสานงานที่พี่แพนด้า และขับรถไปดูที่ลานจอดรถ พบพี่โจ้พอดี และพี่ๆด้ามขวาน
 จึงทักทายและแนะนำให้รู้จักพอหอมปากหอมคอ จากนั้นจึงเดินไปชมบรรยากาศชายหาดกันครับ

คนนี้ประทับใจ เกตุมากครับ น่ารักจริงๆ  Cheesy

เด็กๆและคนอื่นเดินเล่นชายหาด ส่วนพวกเรา เริ่มตั้งวงและจัดอุปกรณ์ปิ้ง นึ่ง เมาครับ

พี่ตุ้มเรามือปืนกล้องจริงๆครับ ถ่ายทุกช๊อท Cheesy Cheesy ส่วนพี่เข้ม พี่โจ้ และผมเช็คหน้า พร้อมลุยครับ

ปูดำนี้ผมจัดมาเพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ

พี่เข้มกำลังพิพากษาปูดำ เพื่อให้พร้อมสำหรับการนึ่งและย่างครับ

ปลาหมึกตัวใหญ่ จากขนอมดดยลูกเกตุครับ โชคดีที่บ่ายโมงของวันนั้นเรือเข้าพอดี

จากนั้นก็ย่างครับ งานนี้ต้องขอบคุณสำหรับอุปกรณืพร้อมสรรพจากพี่แพนด้าและครอบครัวครับ ไหว้

กลิ่มเริ่มโชยทั่วหาดครับ เด็กๆยังเล่นอยู่เลย

ติดตามต่อภาค ๓ ครับ ยิ้มีเลศนัย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #41114 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 02:46:55 PM »

เป็นกรรมการตรวจงานติดตั้ง WiFi หอพักด้วย

ทีนี้ หอพักมันมีทั้งหอชายหอหญิง  แปลนเหมือนกัน...."รก" พอ ๆ กัน

เข้าไปตรวจงาน ที่หอห้า ทีนี้ เราเองสมาธิมันไม่นิ่ง..... เดินพลางดูจอโน๊ตบุ๊คพลาง

มาจนสุดทางเดิน  เป็นห้องมุมอับ... เอาวะ

ห้องนี้แหละ เป้าหมาย   ถ้าห้องนี้ สัญญาณไม่ Good ก็เอาเรื่องผู้รับเหมากันหน่อย....

เคาะประตูห้อง "น้องคับ......"   

เปิดออกมา โผล่แต่ท่อนบน นุ่งกระโจมอก หน้าแฉล้มเชียว  "มีไรคะพี่...."

"ขออนุญาตดูสัญญาณนิดนะครับ  ไม่ทราบสะดวกมั๊ย ถ้ายังไม่เรียบร้อย เดี๋ยวก่อนก็ได้ " ทำหน้าชีกอนิด ๆ

"เข้ามาเลยค่ะพี่......"     หลงรัก

เข้าไปในห้อง  ความรู้สึกแรก     หอม......หอมจริง ๆ ..... ห้องสาว ๆ หอมยังงี้เอง

มีเพื่อน ๆ หล่อนอยู่ สี่ คน ความรู้สึกต่อมา คือ..... มันจะแต่งหน้าไปไหนกัน(วะ..)

................ แต่..สวย...ทุกคนเลย  นุ่งกันสั้นจู๋เลย

เราเองเป็นเจ้าหน้าที่ เป็นผู้ใหญ่แล้ว  จะจ้องหน้า จ้องเนินอก(ที่มันโผล่ ๆ แพลม ๆ) ก็น่าเกลียด

ก็เลยหาที่นั่ง มุมอับหน่อย  กะเอาเรื่องผู้รับเหมาเต็มที่...

นั่งลองสัญญาณไปแป๊บเดียว.. รู้สึกน้อง ๆ สนใจแฮะ (ปรกติมันจะวิ่งไปอยู่ห้องอื่น) ล้อมเข้ามา....ล้อมเข้ามา.........

แล้วสัญญาณก็มา  ขึ้นที่หน้าจอ  "laksana5_ap3" อ้อ.... หอห้า....ตัวที่ 3.....

น้อง ๆ ที่ห้อมล้อมก็ถามกันใหญ่เลย  เป็นไงคะ  พี่คะ พี่ขา....  แหม ยืนค้ำหัว ตัวสูง ๆ กันทั้งนั้นเลยนะ......

หอห้า........เอ... สมาธิเริ่มมา.........หอห้ามันหอชายมิใช่หรือ........แล้วกรูอยู่หอไหนวะเนี่ย.....แต่สัญญาณมันขึ้นว่าหอห้า.....

เอ....หรือว่าเราเอาของหอชายมาใส่ทดแทนหอหญิง...... เฮ่ย.... ไม่เบลอขนาดนั้นมั๊ง...

ถือโน๊ตบุ๊คออกมานอกห้อง..... แหวกวงล้อมของสาว ๆ ....ออกมานอกห้อง....

นักศึกษาชาย เดินกันหน้าห้องพัก  ขวักไขว่......  หัวเราะร่าน้ำตาริน  เต็มไปหมด.... หัวเราะร่าน้ำตาริน เข้า ๆออก ๆ ห้องตัวเอง...

ทุกคน...หันมามองเรา   หัวเราะร่าน้ำตาริน  ด้วยสายตาแปลก ๆ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน บางคนยิ้ม ๆ ด้วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาแล้วกรู.... หัวเราะร่าน้ำตาริน  วันนี้ เปิดบิลด้วยกะเทย...... กรูเจอแต่กระเทยทั้งวันเลยยยยยย...  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

พยายามเดินให้นิ่ง ๆ เข้าไว้ แมน ๆ เข้าไว้  แกล้งหันกลับไปมอง  แม่น้องนาง กระเทียมไทย  ชะโงกหน้าออกมามองสลอน....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เงยขึ้นด้านบน...เห็นตัวหนังสือโต ๆ สีม่วง......

"วังผีเสื้อ.."

เจอแดนสนธยาหอห้าเข้าแล้ว.....    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก็เลยหันหลังกลับ กลับไปเข้าห้องนั้นใหม่....

หน้า: 1 ... 2738 2739 2740 [2741] 2742 2743 2744 ... 35779
  พิมพ์