เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:25:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25429260 ครั้ง)
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #795 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2005, 12:50:28 PM »

ซีดีแอคชั่น การวิ่ง การยิง การล้มลื่นไถล การโกง อยู่ที่ ป.เจี๊ยบ(sobpong)ดาราแสดงนำก็มี สารวัตรทอมแค็ท หมวดกบ เอก ดาราตลก ป.เจี๊ยบ นอกนั้นตัวประกอบพวกผู้ร้ายก็มีครูเบิ้ล คุณแป้ว ผมสั่งไรทไว้แค่ 6 ชุด วันที่14 รับที่สนามใครไม่ไป อด หลงรัก
ขอบคุณครับพี่อู๊ด วันที่ 14 นี้เจอกันที่สนามครับ ผมให้พรรคพวกทีม ธกส. ชวนเพื่อน ๆ ไปด้วยแต่ไปทราบว่าไปได้กี่คน
ครูเบิ้ลตกลงลักหยบจริงหรือ  Grin Grin
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #796 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2005, 12:58:11 PM »

นั่งทำบัญชีรายชื่อคนเสื้อแดง ทั้งที่มีเสื้อไว้ในครอบครอง และแนวโน้มที่จะมีเสื้อแดงไว้ในครอบครอง ยังขาดเบอร์โทรบางท่านแค่นั้นเอง เลยเอารายชื่อมาให้ดูกันพลาง ๆ เผื่อใครสนใจจะเรี่ยไรเงินผ้าป่า

พี่โจ  โดนชก โดนชก โดนชกพี่อู๊ด พี่หมู พี่ชัช พี่เอก พี่เอก ธ.ก.ส. พี่สมคิด ธ.ก.ส. พี่เจี๊ยบ พี่ไมตรี พี่นุ้ย พี่แป้ว พี่ปู
พี่โสภณ พี่ธเนศ พี่วาริน พี่วิธ พี่หนึ่ง พี่วุธ พี่จ้าว พี่แก้ว พี่บุญ น้องวิกกี้ น้องเบิ้ล
คุณเกษม ลุงมะเอ็ม

ยังขาดใครอีกท้วงติงได้เลยครับ บัญชีรายชื่อจะได้เสร็จทันวันที่ 14 นี้ ... นายโจรบกวนแจ้งชื่อในการเล่นเวปของแต่ท่านแทนทีเถิด ว่าใครเป็นใครบ้าง

... เสร็จมิตติ้งครั้งนี้กระผมก็ขอห่างหายจากกลิ่นควันปืนสักระยะ ...
.... ห่างหายไปไหนครูเบิ้ล ลักหยบไปแต่งงานใช่ปะ.... Grin Grin

มีลุ้น มีลุ้น

ซีดีแอคชั่น การวิ่ง การยิง การล้มลื่นไถล การโกง อยู่ที่ ป.เจี๊ยบ(sobpong)ดาราแสดงนำก็มี สารวัตรทอมแค็ท หมวดกบ เอก ดาราตลก ป.เจี๊ยบ นอกนั้นตัวประกอบพวกผู้ร้ายก็มีครูเบิ้ล คุณแป้ว ผมสั่งไรทไว้แค่ 6 ชุด วันที่14 รับที่สนามใครไม่ไป อด หลงรัก

อ่ะ  วันนั้นผมไปแสดงว่าไม่อด  นาน ๆ ทีจะมีผู้ร้ายหน้าตาน่าเอ็นดู

พี่โจ   natjoe  , พี่อู๊ด SAVOK  CZ , พี่หมู  NIRUTE , พี่ชัช IRON , พี่เอก A111 , พี่สมคิด ธกส.(นอกบอร์ด),  พี่เจี๊ยบ sobpong , พี่ไมตรี TOMCAT , พี่นุ้ย billy the kid , พี่แป้ว (นอกบอร์ด) , พี่ปู PU45 , พี่โสภณ spwireline , พี่ธเนศ TD , พี่วาริน lex , พี่วิธ wrangler1 , พี่หนึ่ง tossakan , พี่จ้าว E_mail , พี่แก้ว coda , พี่บุญ boon , น้องวิกกี้ ( รู้ๆกันจ๊ะ ) , คุณตาเบิ้ล babor , คุณเกษม ( จนท.สนาม ) , พี่เอ็ม  มะเอ็ม

ชื่อท่านใดผิดพลาด อาจสะกดตัวเล็กตัวใหญ่ผิด   ต้องขออภัยในความบกพร่อง 
จากทีมงานเด็กหลังห้อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2005, 01:07:55 PM โดย natjoe » บันทึกการเข้า

บางโพ 5
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #797 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2005, 08:01:39 PM »

Grin ง่ะ การวิ่ง การยิงนี่เฉยๆครับ แต่การล้มลื่นไถล  ตกใจ การโกง  ตกใจ  นี่อยากเห็นมากอ่ะพี่อู๊ด...จ๊าก  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2005, 08:03:28 PM โดย Iron » บันทึกการเข้า
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #798 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2005, 11:54:27 AM »

ขอให้เพื่อนๆทีมเสื้อแดงสนุกกันนะครับผมคงไปร่วมไม่ได้แต่จะคอยดูรูปอยู่ที่บ้านครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #799 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2005, 12:37:18 PM »

ขอให้เพื่อนๆทีมเสื้อแดงสนุกกันนะครับผมคงไปร่วมไม่ได้แต่จะคอยดูรูปอยู่ที่บ้านครับ

เสียดายจัง ที่พี่มาไม่ได้ ค่อยครั้งก็แล้วกันจะได้หนุกกันอีก
ว่างๆ ผมไปตรังค่อยแวะเวียนไปเยี่ยมเยือนครับ  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #800 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2005, 01:09:19 PM »

ตกใจ อ่ะ  ขาดพี่นุ้ยอีกคนเหรอเนี่ย นึกว่ามีแต่ลุงปูคนเดียวที่มาไม่ได้ ว้าแย่จัง ไม่ครบองค์ประชุมสักที  หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากถ่ายรูปเก็บไว้เป็นที่ระลึกแบบมาครบกันทุกคน ก่อนที่จะห่างหายไปทำภารกิจบางอย่าง  Undecided เสียดายจัง  Cry

ครูเบิ้ลตกลงลักหยบจริงหรือ Grin Grin

ไม่หยบครับ  แต่ตอนนี้หยบก่อน คาดว่าอีกไม่นานกระมัง  Wink
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #801 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2005, 01:26:08 PM »

ขอโทษด้วยนะครับ เพิ่งกลับจาก กทม. ครับ ไปอบรมซะ 2 อาทิตย์ เลยยุ่งๆนิดหน่อยครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #802 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 04:16:21 AM »

ไม่เป็นไรครับพี่นุ้ย  แต่เสียดายจัง .... วันที่ 25 ส.ค. - 3 ก.ย. ใครว่างบ้าง จะชวนลงไปเป็นเพื่อนทำภารกิจที่ 3 จังหวัด ยังไม่แน่ว่าวันไหน ไม่กล้าไปคนเดียว ... ไม่ได้อำ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #803 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 04:42:05 AM »

งานนี้ขอตั้งกติกาเพื่อนำสุราเข้ากองกลางว่า ใครมีเสื้อทีมแล้วไม่ใส่มาปรับสุรา 1 ขวด ส่วนใครที่ไม่มีค่อยไปเปลี่ยนเสื้อหน้างานคาดว่าคงเสร็จทัน ... ตกลงเอาตามนี้นะครับ จะได้ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกไว้ติดหน้าบ้าน
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #804 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 08:10:09 AM »

ไม่เป็นไรครับพี่นุ้ย แต่เสียดายจัง .... วันที่ 25 ส.ค. - 3 ก.ย. ใครว่างบ้าง จะชวนลงไปเป็นเพื่อนทำภารกิจที่ 3 จังหวัด ยังไม่แน่ว่าวันไหน ไม่กล้าไปคนเดียว ... ไม่ได้อำ
น่าสนใจครับ แต่ไปหลายวันจัง เดียวโดนหัวหน้ายิกออก ถ้าเป็นวันเสาร์อาทิตย์อาจจะไปได้ จะได้ไปเยี่ยมพรรคพวกมั่ง  น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #805 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 08:41:40 AM »

ไม่ใช่ครับ  ไปเช้าเย็นกลับ ยังไม่แน่ว่าจะเป็นวันไหนในช่วงระยะเวลาที่บอก วันเสาร์ หรือไม่ก็วันอาทิตย์แน่นอนครับ ... อยากชวนให้นั่งรถไปเป็นเพื่อนสัก 2-3 คน จะได้ช่วยกันระวังเหตุ ... จริง ๆ ไม่ได้อำ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #806 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 12:16:09 PM »

ไม่ใช่ครับ ไปเช้าเย็นกลับ ยังไม่แน่ว่าจะเป็นวันไหนในช่วงระยะเวลาที่บอก วันเสาร์ หรือไม่ก็วันอาทิตย์แน่นอนครับ ... อยากชวนให้นั่งรถไปเป็นเพื่อนสัก 2-3 คน จะได้ช่วยกันระวังเหตุ ... จริง ๆ ไม่ได้อำ

ชอบอำเพื่อนบ่อย เลยต้องออกตัว อิอิ  Grin  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2005, 12:30:54 PM โดย Iron » บันทึกการเข้า
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #807 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 08:02:28 AM »

ไม่ใช่ครับ ไปเช้าเย็นกลับ ยังไม่แน่ว่าจะเป็นวันไหนในช่วงระยะเวลาที่บอก วันเสาร์ หรือไม่ก็วันอาทิตย์แน่นอนครับ ... อยากชวนให้นั่งรถไปเป็นเพื่อนสัก 2-3 คน จะได้ช่วยกันระวังเหตุ ... จริง ๆ ไม่ได้อำ
ถ้าจัดเวลาได้จะร่วมเดินทางไปด้วยครับ ขอเช็คเวลาไปแน่นอนอีกครั้ง ค่อยคุยกัน  Grin Grin
ตกลงวันที่ 14 นี้ ทีม ธกส.มีภาระกิจด่วนไปร่วมงานไม่ได้ทั้ง 2 คนครับ
ส่วนผมจะขอโดดงานสัก 1 วันไปกับรถพี่ชัช แต่ไม่รู้ว่าจะวิ่งยิงไหวไม่ เพราะทำงานมาราธอนไม่มีวันหยุดมา 3 อาทิตย์แล้วช่วงนี้เร่งทำโพสเตอร์ มอ.วิชาการยังไม่เสร็จขอลุยแค่วันเสาร์พอ วันอาทิตย์โดดจะได้พบปะพรรคพวกมั่ง  น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #808 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 10:55:51 AM »

รถลุงชัชเสร็จทันเหรอ ถ้าเสร็จไม่ทันก็มารถลุงแป้ว หรือ ลุงโสภณก็ได้นี่ครับ หรือจะมารถพี่สารวัตร ( ไม่กล้าเรียกลุง กลัวโดนตื๊บอ่ะ ) หรือรถน้าอู๊ด ( อิ อิ ) น้าเจี๊ยบก็ยังมีอีก หรือถ้ารถไม่ว่างกันจริง ๆ ก็ซิ่งแมงกะไซค์มาเลยขอรับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #809 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 11:07:54 AM »

ลืมบอกไปได้ว่ารุ่นอะไร คนแก่ก็ขี้หลงขี้ลืมงี้ซิน่า ผมเลือกรุ่น Rydon ครับ น้ำลายหก

ว้า ไม่น่าเรียกพี่เลยนิเรา เจ้าตัวยอมรับเองแล้วเนี่ย อิ อิ อิ
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 35779
  พิมพ์