เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:28:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25430101 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #825 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 09:34:26 AM »

Grin ยอมรับเถอะว่าอายุเยอะแล้ว  :Smiley ไม่กล้ามาเพราะกลัววิ่ง ๆ แล้วเป็นลม อายหลาน ๆ  Grin มาให้เห็นหน้าหล่อ ๆ ของลุงปูก็ชื่นใจแล้ว Grin

ป.ล.เรียกวินมอเตอร์ไซค์ที่ปากซอยให้มาส่งเลยพี่ บอกคนขับว่าเก็บเงินปลายทางเดี๋ยวผมกับนายโจออกค่าโดยสารให้เอง
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #826 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 03:16:31 PM »

เมื่อวานเครื่องน็อคคาที่ทำงานโชคดีโทรหา นาย 1 ขึ้นมารับทัน พาลงไปพักผ่อนชั้น 2 แล้วพาไปส่งที่แฟลตนอนยาว
วันนี้ฟื้นขึ้นมาดีขึ้นหน่อย เข้ามาลุยงาน Poster ต่อ ส่วนที่ตังเองรับผิดชอบเสร็จ  Grin Grin
อย่างไงพรุ่งนี้เจอกันครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #827 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 06:10:23 PM »

พี่หมู  พี่ปู  พี่นุ้ย พี่หนึ่ง พี่จ้าว พี่เอ็ม พี่แก้ว พี่ธเนศ มาไม่ได้จริง ๆ เหรอครับ ... คิดถึงและอยากเจอมาก ๆ เลยครับ

พี่อู๊ด พี่วิธ พยายามมาให้ได้นะครับ

พี่ชัช พี่เอก พี่เจี๊ยบ พี่สารวัตรฯ พี่แป้ว พี่โสภณ พี่วาริน นายโจ นายวุฒิ เจอกันพรุ่งนี้ครับ

พี่บุญ น้องวิกกี้ ส่งแรงใจและคอยติดตามดูภาพจากกระทู้นี้นะครับ
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #828 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 06:36:10 PM »

Cheesy Cheesy Cheesyเสื้อเส็รจแล้วพรุ่งนี้ได้หล่อแน่นอน แล้วเจอกันนะครับ ขอให้เดินทางด้วย
ความปลอดภัย ทุกๆคน  Grin Cheesy Grin
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #829 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 06:44:07 PM »

อยากไปร่วมด้วยจริงๆครับ แต่ติดภารกิจจริงๆครับ ขอให้สนุกนะครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #830 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 08:48:12 PM »

Sorry I am working,Have a fun and see you next time.

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #831 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 10:10:58 PM »

พี่หมู พี่ปู พี่นุ้ย พี่หนึ่ง พี่จ้าว พี่เอ็ม พี่แก้ว พี่ธเนศ มาไม่ได้จริง ๆ เหรอครับ ... คิดถึงและอยากเจอมาก ๆ เลยครับ

พี่อู๊ด พี่วิธ พยายามมาให้ได้นะครับ

พี่ชัช พี่เอก พี่เจี๊ยบ พี่สารวัตรฯ พี่แป้ว พี่โสภณ พี่วาริน นายโจ นายวุฒิ เจอกันพรุ่งนี้ครับ

พี่บุญ น้องวิกกี้ ส่งแรงใจและคอยติดตามดูภาพจากกระทู้นี้นะครับ

อยากไปร่วมด้วยนะครับครู.... แต่ไม่ว่างจริง ๆ ... แต่ถ้ากลับจากสนามมาแวะหาดใหญ่ตอนเย็น  อย่าลืม Call me ด้วยนะ... แล้วจะแว๊บไปได้ Grin Grin....

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #832 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2005, 09:37:02 PM »

ว่าแล้วเชียวทำไมซีดีที่เราได้รับความจุมากกว่าของคนอื่น  น้ำลายหก ร้ายจริง ๆ ท่านสาวกซีแซด Grin

เก็บกดกันมาจากไหนเหรอชาวเสื้อแดง ยิงกันจริ๊งยิงกันจริง แถมเอาเวลาสำหรับเมาไปยิงกันอีกนิ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อาถรรพ์มีจริงใครไม่ใส่เสื้อแดงมาโดนไปแล้ว งานนี้ต้องถามพี่ชัชว่าเป็นอย่างไร  โดนชก บอกแล้วว่าไม่เชื่ออย่าลบหลู่  เยาะเย้ย

พ่อกุมารทองของเราเดี๋ยวนี้ดังใหญ่ ขนาดน้อง ๆ สมาชิกใหม่ของชาวเสื้อแดงพบเจอวันแรกยังรู้จัก Grin

น้องใหม่ของทีมเสื้อแดง 2 คน เป็นกำลังหลักที่จะคว้าถ้วยให้กับทีมในอนาคต แต่หากร่วมกันฮั้วกับลูกสาวสารวัตรเมื่อไร เห็นที ลุง ๆ น้า ๆ ทั้งหลายได้อายกันเป็นแถว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ป.ล. เสื้อของทุกท่านตอนนี้กระผมรับไว้ทั้งหมดแล้วนะครับ และต้องขออภัยเป็นอย่างสูงที่ไม่สามารถจัดส่งให้ได้ในตอนนี้ เนื่องด้วยกระผมติดอบรมและเข้าเวรที่โรงเรียนจนถึงสิ้นเดือนไม่สามารถที่จะปลีกตัวไปจัดส่งให้ก่อนได้ แต่ประมาณต้นเดือนหน้าจะใช้บริการ EMS ของไปรษณีย์ไทยส่งเสื้อไปให้กับทุกท่านครับ
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #833 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 08:03:34 AM »

เมื่อวานมันจริงๆ ครับ จนลืมว่าตัวเองร่างกายยังไม่ค่อยฟื้นจากเหตุการณ์เมื่อวานศุกร์ ตอนนั่งไปคิดอยู่ในใจว่าจะยิงไหวหรือเปล่า ซัดไป 100 กว่านัด ตอนกลับได้ไรเฟิ้ลแถมมา 1 กระบอกถือเข้ามาทางรถออกงาน มอ. คนมองกันเป็นแถวเลย  Grin Grin
เสียดายที่ไม่ได้ร่วมสังสรรค์กับทีมงานต่อ เพราะมีภาระกิจ  น้ำลายหก น้ำลายหก
เมื่อคืนพี่ชัชตากล้องโทรมาบอกว่ารูป Post ไม่ทันรอหน่อย เพราะพี่เขาไปโรงพยาบาลหลานไม่สบายครับ
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #834 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 08:14:37 AM »

ว่าแล้วเชียวทำไมซีดีที่เราได้รับความจุมากกว่าของคนอื่น น้ำลายหก ร้ายจริง ๆ ท่านสาวกซีแซด Grin
5 5 แบ่งๆ ให้เพื่อนกันดูบ้างนะครูเบิ้ล หลักสูตรใหม่  Grin Grin
เมื่อวานหนุกจริงๆ ทีมงานทุกๆ คนเป็นกันเองมากๆ ถึงแม้บางคนพึ่งเคยรู้จักกันครั้งแรก เสียดาย หมวดกบไม่ได้มาร่วมด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #835 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 09:05:53 AM »

ปลัดเจี๊ยบครับ ครั้งหน้าเอาอีกนะซีดีแบบนั้นนะ แต่ขอแบบที่มันเคลื่อนไหวได้  น้ำลายหก

เพิ่งรู้ว่าพี 14 ของพี่โสภณยิงแบบฟูลออโต้ได้ด้วย เยาะเย้ย

หลักสูตรการโกงที่พี่อู๊ดเคยบอกไว้ ที่แท้ต้นตำรับก็คือพี่แป้วนี่เอง ครั้งก่อนลืมยิงเป้า 3 - 4 เป้าแล้ว ครั้งนี้อีกเช่นเดิม ลืมยิงเป้าเหล็กบ้าง ลืมยิงกระดาษบ้าง แถมตอนที่เค้าแบ่งให้ยิงข้างละ 3 เป้า แล้วยืนขึ้นยิงเป้าเหล็ก พี่ท่านเล่นยิงจากข้างเดียวรวด 6 เป้า แถมไม่โผล่ไปยิงเป้าเหล็กแต่เดินกลับที่พักเพราะนึกว่าจบภารกิจ เล่นเอาฮาทั้งสนาม โดนชก

พ่อกุมารทองของเราเห็นแม็ก 15 นัด ของ 11 มม. วางอยู่ชักสนใจอยากลองของ Grin คว้าไปเสียบไว้กับซีดีพีตัวเก่ง ที่ไหนได้ยิงไปดึงสไลด์ไปเหมือนปืนอัดลมเด็กเล่นเลย เยาะเย้ย

พี่เอก อิ อิ ยิ้มไม่หุบเลยนิ รอบนี้ยิงได้ดีกว่ารอบที่ผ่าน ๆ มามาก คาดว่าซ้อมอีกสักรอบสองรอบวัยรุ่นข้างบ้านคงได้เสียวสันหลัง Wink

ช่วงนี้ใครจะเข้าพบพี่อู๊ดต้องให้พี่ท่านรู้ตัวจากข้างหน้า ขืนเข้าไปซุ่มสี่ซุ่มห้าจากด้านข้างมีหวังหัวใจหวิว ๆ  Grin ยิ่งขืนไปเคาะเรียกที่กระจกรถมีหนาวสุด ๆ  Grin

ป.ล. ขอตัวไปปื๊ดสักสองสามปื๊ดก่อนเดี๋ยวกลับมาโม้ใหม่  Cool
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #836 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 10:05:22 AM »

ปลัด sobpong น่าจะถอย semi auto มาแทน ruger นะครับ  หลงรัก

พี่แป้วยังคงเป็นสีสันของเพื่อนๆตลอด คนอะไรน่ารักจริงๆ  จูบบบบ

คุณเอก A111 สุดยอดนักดำน้ำลึก และกำลังเตรียมกวาดถ้วย IPSC เร็วๆนี้  Wink

ส่วนครูเบิ้ลคงเหมือนเดิม ลักษณะผู้นำตลอดกาล คงนั่งตำแหน่งประธานทีมภาคใต้......ชัวร์ โหวตให้ 1 เสียง  Grin

ว่าแต่ไม่เห็นมีภาพงามๆให้ชมบ้างเลยหรือ???    Shocked

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #837 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 10:48:05 AM »

Grin วิ่งรอกจนลืมไรเฟิลใว้ที่สนามเลยงานนี้ ขอบคุณครูเปิ้ลที่ช่วยตามหา ตกใจตอนที่นายเอกเดินหิ้วไรเฟิ้ลผ่านคนออกมาหลายร้อยคนแบบมาดขรึมไม่มีสะทกสะท้าน  Grin

เพิ่งได้กลับมาเปิดเครื่องคอมพ์ตอนนี้เองครับ ยังมึนๆไม่หายเพราะนอนไม่พอ แต่กลัวจะมีใครลงแดงเสียก่อนเลยต้องรีบมาโพสท์ให้ชมกันก่อน

รูปได้ถ่ายมาครั้งนี้ไม่มาก มาดูปืนกันก่อนครับ ถ่ายมาได้ 2 รูป

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #838 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 10:54:06 AM »

ลองไรเฟิลกันก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2005, 10:57:48 AM โดย Iron » บันทึกการเข้า
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #839 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:01:19 AM »

กองเชียร์ให้กำลังใจ

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 35779
  พิมพ์