เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:25:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25431556 ครั้ง)
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #870 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 12:40:32 AM »

แล้ว Tomcat Jounior ไปร่วมแสดงฝีมือสยบลุงๆ อาๆ น้าๆ หรือเปล่าครับ
คงต้องรอช่วงปิดเทอมครับพี่ปู ตอนนี้ส่งไปอยู่ รร.ประจำ ที่กทม.ครับ เจ้าตัวโทรมาต่อว่าเหมือนกันครับว่าไม่ได้ยิงปืนนานแล้ว วันก่อนปิด 4 วัน กลับมาบ้านเลยพาไปฝึกยิงฉับพลันร่วมกับ ตร.ปัตตานีครับพี่ปู

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #871 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 10:23:46 AM »

วันก่อนปิด 4 วัน กลับมาบ้านเลยพาไปฝึกยิงฉับพลันร่วมกับ ตร.ปัตตานีครับพี่ปู

เหอ เหอ .............. เสร็จกันพอดี สมาชิกเสื้อแดงโปรดเช็คข้อมูลด้วย

คราถัดไปหากน้อง Tomcat Jounior ว่างมาแสดงฝืมิอละก็คงหนาวกันเป็นแถวๆ เสื้อแดงคงซีดไปหมด

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #872 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 11:28:54 AM »

อ้อ ! นึกออกแล้ว Grin พี่อู๊ดกับพี่เจี๊ยบไม่รู้เป็นไง มาเที่ยวพัทลุงทั้งทีใส่เสื้อหนาวตัวใหญ่มาเหมือนกันเลยนิ Grin ทั้ง ๆ ที่พัทลุงบ้านเราอากาสร้อนอีตาย ... แต่ถ้ามีแบบนั้นอีกสักตัวสองตัวอย่าลืมบอกผมด้วยนะครับ :Smiley Wink

ไว้ครูเบิ้ลได้บรรจุแถว 3 จังหวัดชายแดนใต้ แล้วจะรู้ว่าอากาศแถวนี้หนาววววววววว... ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน
จนต้องใส่เสื้อหนาวตลอดวันเลยแหละ  Tongue

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #873 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 12:16:57 PM »

รอบนี้ปล่อยไปก่อนพี่ปู รอบหน้าค่อยว่ากัน ผมไม่มีเวลาขอรับต้องรีบไปเตรียมตัวลงภาคสนามกับเด็ก ม.อ. ... ใครจะไปซ้อมยิงปืนเชิญไปกันเองเถอะนะ เบอร์ทงเบอร์โทรนายสนามมีกันแล้วนิ

ขอเบอร์โทรของคุณเกษมหน่อยสิครูเบิ้ล (ไม่รู้ว่ายศหมู่หรือจ่า ที่เป็นผช.หมวดวรฉัตรนายสนามน่ะ)

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #874 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 04:54:04 PM »

Grin ทวงผ่านเน็ต Grin ซีดีที่สารวัตรให้เมื่อวันก่อน แล้วกระผมได้ทำการไรท์แจกจ่ายแก่ทีมงานไม่ทราบว่าของท่านลุงอู๊ดอยู่ที่ผู้ใดครับ Huh

ท่านปลัดเจี๊ยบคนหล่อขอรับ ไฟล์เคลื่อนไหวที่ได้รับมาเมื่อแตกไฟล์ซิปแล้วนามสกุล mov ไม่ทราบว่าต้องเปิดกับโปรแกรมอิหยัง รบกวนแจ้งด้วยขอรับ Cheesy

ไม่รู้ว่ายังขาดพี่อู๊ดอีกคน ไม่นั้นเขียนเพิ่มให้แล้ว
โปรแกรม Quicktime และอีกตัวหนึ่งจำไม่ได้ ว่างๆ จะไปเยี่ยมครูเบิ้ลแถว ๆ ว.นาฎศิลป์ ไม่ทราบว่า เหมือนกับที่คุยไว้ตอนไป Survey หรือเปล่าครูเบิ้ล ตอนนี้ผมมีข้ออ้างแล้ว Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก
พี่ปูว่าง ๆ จะชวนไปดำน้ำยิงฉลามด้วยกล็อคพี่แป้วนะ 5 5 5
sobpong
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #875 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 05:30:47 PM »

Grin GrinโปรแกรมACDsee 6-7 หรือ ควิกทาร์ม เวอร์ชั่นใหม่ๆ เจ้า.... Grin Grin
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #876 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 08:01:47 PM »

Grin Grinขอขอบคุณ ทีม HAPPY SOOTHING TEAM และน้องโจที่เอาของมาฝากจากงาน Meeting ครับ ผมจะมันใช้ให้มีประโยชน์สูงสุดครับ ด้วยเกียรติของลูกเสือสำรองครับ Grin Grin หลงรัก

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #877 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 07:48:14 AM »

Grin Grinขอขอบคุณ ทีม HAPPY SOOTHING TEAM และน้องโจที่เอาของมาฝากจากงาน Meeting ครับ ผมจะมันใช้ให้มีประโยชน์สูงสุดครับ ด้วยเกียรติของลูกเสือสำรองครับ Grin Grin หลงรัก
Meeting ครั้งหน้าคงจะได้ มาร่วมมันส์กันนะพี่  Grin Grin
ตอนแรกครูเบิ้ลบอกว่าวังเวง แต่ถึงเวลาจริงๆ มากันเต็มสนามเลยกลายเป็นคึกคัก  น้ำลายหก น้ำลายหก
billy the kid @ Love The King @
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #878 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 03:01:59 PM »

ครับครั้งหน้าจะไปให้ได้ครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #879 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 04:54:38 PM »

ปลายอาทิตย์นี้สมาชิกทีมเสื้อแดงท่านใด ไปแข่งยิงปืนที่สนามราชนาวีสงขลาบ้างครับ  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #880 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 05:26:12 PM »

อ้อ ! นึกออกแล้ว Grin พี่อู๊ดกับพี่เจี๊ยบไม่รู้เป็นไง มาเที่ยวพัทลุงทั้งทีใส่เสื้อหนาวตัวใหญ่มาเหมือนกันเลยนิ Grin ทั้ง ๆ ที่พัทลุงบ้านเราอากาสร้อนอีตาย ... แต่ถ้ามีแบบนั้นอีกสักตัวสองตัวอย่าลืมบอกผมด้วยนะครับ :Smiley Wink

ไว้ครูเบิ้ลได้บรรจุแถว 3 จังหวัดชายแดนใต้ แล้วจะรู้ว่าอากาศแถวนี้หนาววววววววว... ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน
จนต้องใส่เสื้อหนาวตลอดวันเลยแหละ Tongue

สาธุ ขอให้สมพรปากเทอญ .... บรรจุไม่กลัว กลัวว่าจะไม่ได้บรรจุ ครับพี่  Wink

Grin ทวงผ่านเน็ต Grin ซีดีที่สารวัตรให้เมื่อวันก่อน แล้วกระผมได้ทำการไรท์แจกจ่ายแก่ทีมงานไม่ทราบว่าของท่านลุงอู๊ดอยู่ที่ผู้ใดครับ Huh

ท่านปลัดเจี๊ยบคนหล่อขอรับ ไฟล์เคลื่อนไหวที่ได้รับมาเมื่อแตกไฟล์ซิปแล้วนามสกุล mov ไม่ทราบว่าต้องเปิดกับโปรแกรมอิหยัง รบกวนแจ้งด้วยขอรับ Cheesy

ไม่รู้ว่ายังขาดพี่อู๊ดอีกคน ไม่นั้นเขียนเพิ่มให้แล้ว
โปรแกรม Quicktime และอีกตัวหนึ่งจำไม่ได้ ว่างๆ จะไปเยี่ยมครูเบิ้ลแถว ๆ ว.นาฎศิลป์ ไม่ทราบว่า เหมือนกับที่คุยไว้ตอนไป Survey หรือเปล่าครูเบิ้ล ตอนนี้ผมมีข้ออ้างแล้ว Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก
พี่ปูว่าง ๆ จะชวนไปดำน้ำยิงฉลามด้วยกล็อคพี่แป้วนะ 5 5 5

ต้นเดือนหน้าถึงจะว่างครับ ตอนนี้กระผมคิวยาววววววววว Grin อยากเห็นพี่ปูใส่ชุดดำน้ำยิงปืนเหมือนกัน Grin

Grin GrinโปรแกรมACDsee 6-7 หรือ ควิกทาร์ม เวอร์ชั่นใหม่ๆ เจ้า.... Grin Grin

ตัวจริงป่าวอ่ะเนี่ย  อู้คำเมืองกันแหม็ดแล้วซิเด้อ  Grin

อย่าให้ต้องใช้จะดีกว่าครับพี่  Wink เอาไว้ติดตัวเพื่ออุ่นใจก็พอ Grin

ครับครั้งหน้าจะไปให้ได้ครับ

ใครผิดนัดขอให้ ... หด  เยาะเย้ย Grin

ปลายอาทิตย์นี้สมาชิกทีมเสื้อแดงท่านใด ไปแข่งยิงปืนที่สนามราชนาวีสงขลาบ้างครับ Grin Grin

ขออภัยติดซ้อมยิงจุดสองห้อยครับ เยาะเย้ย และคิวยาววววววว ทั้งสัมนาทั้งอบรม  Tongue แต่ตอนไปธุระที่ 3 จังหวัดชายแดน กระผมจะโทรไปชวนขอรับ Grin เดือนตุลาคมโน่นแหละครับที่กระผมถึงจะมีเวลาว่างตะลอน ๆ ยังไงพี่เอกแจ้งข่าวเป็นระยะก็ดีนะครับ หลงรัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #881 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2005, 08:22:27 AM »

รู้สึกตอนนี้ถูกโฉลกกับเสื้อแดงจริงๆ งาน มอ.วิชาการได้มาอีก 1 ตัว  Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #882 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2005, 04:58:51 PM »

นายโจช่วงนี้มาชุ่มอยู่แถวๆ หาดใหญ่หรือเปล่าครับ  Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #883 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 12:35:45 AM »

น้องโจขึ้น กทม. ไปแล้ววันนี้ครับ กลับมาจากหาดใหญ่มาขึ้นรถที่ตรัง มีของมาฝากผมอีกครับ ลูกซ้อม 2 กล่อง พรุ่งนี้บ่ายๆว่าจะเข้าไปในเมือง ลองยิงสักหน่อย

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #884 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 06:17:14 AM »

กลับถึง กทม.เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบพระคุณสมาชิกทีมงานภาคใต้ทุกท่าน  Grin Grin

บางโพ 5
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 35779
  พิมพ์