เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:23:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3095 3096 3097 [3098] 3099 3100 3101 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25723354 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #46455 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 02:57:56 PM »

สวัสดีครับ Grin.....คอมพ์พัง พลอยของเพื่อน บู่

พี่น้องครับ ใครพอจะทราบบ้างว่าเป็นมีดจากที่ไหนครับ พอดีพึ่งไปสอยมา ...  Cool Cool Cool

ทราบครับ........ Cool Cool

เปนมีด(ซื้อมา)จากเทรคกิ้งไทย คิก คิก Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #46456 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:07:29 PM »

แฮ่ ๆ  น้ำลายหก   น้ำลายหก

ปืนในฝัน..และก็ฝันต่อไป... หัวเราะร่าน้ำตาริน

นายสิงห์เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพ
      สนุกสนานกับการมีตติ้ง โดยไม่มีอุปสรรค
    บรรลุวัตถุประสงค์ตามที่ตั้งเป้าไว้อย่างราบรื่นนะครับ

ฝากดูแลพี่เข้มด้วยนะ Grin
    แกเมาไม่เป็น....งานน้ารัตน์นี้ ดูท่าแล้วพี่เข้มกลัวเมาจัง

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46457 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:10:59 PM »

ถึงพี่ชัช ปืนที่ลูกถูกที่สุดที่ต้องการมาแล้วครับ Grin Grin Grin
http://www.gun.in.th/webboard/index.php/topic,51782.0.html

อยากได้ครับพี่ แต่กะจะรอเก็บตังซื้อมือ 1 .....ตอนนี้เลยมองๆ บีบีกันอยู่ครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #46458 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:24:44 PM »

ออกมาทดสอบ CDMA  นอกพื้นที่ครับ   ช้ากว่าที่เคยใช้มากมาย แต่ยังนับว่าเร็วอยู่  ได้ 230.4 kb/s หัวเราะร่าน้ำตาริน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #46459 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:25:52 PM »

คอมเป็นไรพี่วิลสัน

โดน อส.ปราบเหรอ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #46460 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:28:02 PM »

สวัสดีครับ Grin.....คอมพ์พัง พลอยของเพื่อน บู่

พี่น้องครับ ใครพอจะทราบบ้างว่าเป็นมีดจากที่ไหนครับ พอดีพึ่งไปสอยมา ...  Cool Cool Cool

ทราบครับ........ Cool Cool

เปนมีด(ซื้อมา)จากเทรคกิ้งไทย คิก คิก Grin

เวงกำ ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #46461 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:48:19 PM »

สวัสดีครับ ชาวด้ามขวาน
เจอภาพ ซูซูกิ แต่งสวยๆ เลยเอามาฝากพี่ปูครับ
หรือท่านใด มีซูฯ จะเอาเป้นตัวอย่างในการแต่งรถก็ได้ครับ
จากเวบ (ขอบคุณครับ)

ไม่ไหวครับ .... พวกนี้บ้าพลัง ....... อาศัยชื่อซูฯ ก็มีแต่บอร์ดี้ เครื่อง ช่วงล่าง และอื่นๆหาใช่ไม่ จะเอาไรมาภูมิใจ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #46462 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:51:30 PM »

อันนี้เอามารีวิวประกอบเพลง..... บู่ Grin

ทีจริงตั้งใจมาโชว์EDCตัวใหม่ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #46463 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:52:34 PM »

เรียน เพื่อนคอปืนด้ามขวานทุกท่าน ไหว้

ตามข้อมูลที่ได้รับ pm จากคุณปิ๊ก และได้รับอนุญาตให้หารือหน้ากระทู้ได้ครับ  เนื่องจากระยะนี้ผมยุ่ง ๆ และอาจไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาออนไลน์มากนัก เลยอยากให้พี่แพะรับหน้าที่นี้แทนในส่วนของเจ้าของกระทู้หลังจากที่มีการเปิดห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยผมจะประสานกับคุณปิ๊กต่อไป  และส่วนอีกท่านที่ต้องมารับหน้าที่ขอสมาชิกโปรดช่วยดำเนินสรรหาด้วยครับ Smiley

ป.ล. อย่าเลือกคุณสมบัติความหล่อเหลาของสมาชิก หาไม่แล้วจะไม่ได้ข้อสรุป Grin

สวัสดีครับ
เนื่องจากกระทู้ที่พี่ตั้ง เป็นกระทู้ยอดนิยมที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง
ผมขอเสนอเปิดเป็นห้องย่อยให้พี่ได้ใช้งานกันในกลุ่มครับ
โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน
คือ
1.เจ้าของกระทู้
2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถัง

ขยะของห้องครับ
-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

หากพี่สนใจจะตั้งห้องกรุณาตอบกลับ PM หาผมครับ

ส่วน moderator ท่านที่สอง พี่สามารถประชุมและเลือกกันในกระทู้ได้เลยครับ
เมื่อได้ moderator คนที่ 2 แล้วรบกวนช่วยส่งชื่อให้ผมด้วยครับ
รายละเอียดต่างๆ จะสรุปอีกทีในห้องประชุม Moderator ครับ

ขอบพระคุณครับ  ไหว้
ปิ๊ก

ก่อนอื่น ขอขอบพระคุณท่านเวบมาสเตอร์ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

และขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกชาวด้ามขวานครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ที่ต้องการให้ผมเป็นModeratorครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่เนื่องจากว่า ผมงานเยอะ งานยุ่ง ไม่ค่อยมีเวลาให้เวบไซด์สักเท่าไหร่  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

อันเป็นสาเหตุ ที่ทำให้ผมต้องปฏิเสธตำแหน่งนี้ไป ด้วยความเสียใจอย่างยิ่ง  Cry Cry Cry

ที่ผู้เฉลียวฉลาดและเปี่ยมด้วยไหวพริบปฏิภาณ ไอคิว195อย่างผม  .....   งอน งอน งอน

ไม่สามารถรับใช้พี่น้องชาวด้ามขวานได้ครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อ้อ...อีกอย่าง ผมคนกุงเต๊ปครับ.....  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #46464 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:54:00 PM »

กราบลาเป็นการด่วนครับ พี่น้อง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #46465 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:54:58 PM »

Cheesy เดินทางไปและกลับโดยสวัสดิภาพนะครับน้าสิงห์ แล้วค่อยมาฉลองตำแหน่งใหม่ที่โก-ลกครับ เด๋วจัดGrand openning ให้ ส่วนลุงเข้มไม่ต้องเป็นห่วงแล้วครับ ขานั้นไปถึงใหนใครก็เกรง  คิก คิก เยี่ยม

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #46466 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:57:10 PM »

ฮึบ........อุแหม่.......คว้าตัวไม่ทัน โห......เสียดาย  ไอคิวตั้ง 195......ว่าจะแลหน้าซักหีด... ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46467 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:57:36 PM »

เรียน เพื่อนคอปืนด้ามขวานทุกท่าน ไหว้

ตามข้อมูลที่ได้รับ pm จากคุณปิ๊ก และได้รับอนุญาตให้หารือหน้ากระทู้ได้ครับ  เนื่องจากระยะนี้ผมยุ่ง ๆ และอาจไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาออนไลน์มากนัก เลยอยากให้พี่แพะรับหน้าที่นี้แทนในส่วนของเจ้าของกระทู้หลังจากที่มีการเปิดห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยผมจะประสานกับคุณปิ๊กต่อไป  และส่วนอีกท่านที่ต้องมารับหน้าที่ขอสมาชิกโปรดช่วยดำเนินสรรหาด้วยครับ Smiley

ป.ล. อย่าเลือกคุณสมบัติความหล่อเหลาของสมาชิก หาไม่แล้วจะไม่ได้ข้อสรุป Grin

สวัสดีครับ
เนื่องจากกระทู้ที่พี่ตั้ง เป็นกระทู้ยอดนิยมที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง
ผมขอเสนอเปิดเป็นห้องย่อยให้พี่ได้ใช้งานกันในกลุ่มครับ
โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน
คือ
1.เจ้าของกระทู้
2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถัง

ขยะของห้องครับ
-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

หากพี่สนใจจะตั้งห้องกรุณาตอบกลับ PM หาผมครับ

ส่วน moderator ท่านที่สอง พี่สามารถประชุมและเลือกกันในกระทู้ได้เลยครับ
เมื่อได้ moderator คนที่ 2 แล้วรบกวนช่วยส่งชื่อให้ผมด้วยครับ
รายละเอียดต่างๆ จะสรุปอีกทีในห้องประชุม Moderator ครับ

ขอบพระคุณครับ  ไหว้
ปิ๊ก

ก่อนอื่น ขอขอบพระคุณท่านเวบมาสเตอร์ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

และขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกชาวด้ามขวานครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ที่ต้องการให้ผมเป็นModeratorครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่เนื่องจากว่า ผมงานเยอะ งานยุ่ง ไม่ค่อยมีเวลาให้เวบไซด์สักเท่าไหร่  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

อันเป็นสาเหตุ ที่ทำให้ผมต้องปฏิเสธตำแหน่งนี้ไป ด้วยความเสียใจอย่างยิ่ง  Cry Cry Cry

ที่ผู้เฉลียวฉลาดและเปี่ยมด้วยไหวพริบปฏิภาณ ไอคิว195อย่างผม  .....   งอน งอน งอน

ไม่สามารถรับใช้พี่น้องชาวด้ามขวานได้ครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อ้อ...อีกอย่าง ผมคนกุงเต๊ปครับ.....  Grin Grin Grin

เยาะเย้ย ตกใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #46468 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:59:50 PM »

Grin Grin Grin

เลือกกันเองครับ พี่น้อง
เพื่อนฝูง พี่น้องกันทั้งนั้น

ผมรอฉลองห้องใหม่อย่างเดียวครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46469 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:00:53 PM »

ประกาศจากคณะปฏิวัติ

เลื่อนการเดินทาง จากวันนี้ เป็นเย็นพรุ่งนี้ครับ  Grin Grin
เนื่องจากมีงานด่วน ต้องไปดำเนินการที่สำนักงานที่ดิน พรุ่งนี้ วัตถุประสงค์สำคัญเพื่อเพิ่มทุนเที่ยว ซ๊อปปิ้ง ซื้อของ ใช้ในงานแต่งครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านครับที่อวยพร  จะกินเผื่อครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 3095 3096 3097 [3098] 3099 3100 3101 ... 35779
  พิมพ์