เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:31:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3097 3098 3099 [3100] 3101 3102 3103 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25724554 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #46485 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:39:13 PM »

ตามันลายครับ แก่แล้ว ตัวเลขเต็มไปหมด ระบบมันโบราณ ยังต้องคีย์เลขที่ละตัว เหนื่อยๆๆๆ

ว่าอิแหลงพอดี บู่.....ว่าสงสัยนั่งซดน้ำดอกคำฝอยอยู่แล้วหล่าว

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #46486 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:44:55 PM »

ส่วนวิลสัน กินน้ำใบบัวบก ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46487 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:50:14 PM »

เรียน เพื่อนคอปืนด้ามขวานทุกท่าน ไหว้

ตามข้อมูลที่ได้รับ pm จากคุณปิ๊ก และได้รับอนุญาตให้หารือหน้ากระทู้ได้ครับ  เนื่องจากระยะนี้ผมยุ่ง ๆ และอาจไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาออนไลน์มากนัก เลยอยากให้พี่แพะรับหน้าที่นี้แทนในส่วนของเจ้าของกระทู้หลังจากที่มีการเปิดห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยผมจะประสานกับคุณปิ๊กต่อไป  และส่วนอีกท่านที่ต้องมารับหน้าที่ขอสมาชิกโปรดช่วยดำเนินสรรหาด้วยครับ Smiley

ป.ล. อย่าเลือกคุณสมบัติความหล่อเหลาของสมาชิก หาไม่แล้วจะไม่ได้ข้อสรุป Grin

สวัสดีครับ
เนื่องจากกระทู้ที่พี่ตั้ง เป็นกระทู้ยอดนิยมที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง
ผมขอเสนอเปิดเป็นห้องย่อยให้พี่ได้ใช้งานกันในกลุ่มครับ
โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน
คือ
1.เจ้าของกระทู้
2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถัง

ขยะของห้องครับ
-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

หากพี่สนใจจะตั้งห้องกรุณาตอบกลับ PM หาผมครับ

ส่วน moderator ท่านที่สอง พี่สามารถประชุมและเลือกกันในกระทู้ได้เลยครับ
เมื่อได้ moderator คนที่ 2 แล้วรบกวนช่วยส่งชื่อให้ผมด้วยครับ
รายละเอียดต่างๆ จะสรุปอีกทีในห้องประชุม Moderator ครับ

ขอบพระคุณครับ  ไหว้
ปิ๊ก

เอาเป็นงานเป็นการซักหิดครับ ขอเสนอ " ลุงตุ้ม " ครับ เหตุผลหลักเลยคือลุงตุ้มน่าจะมีเวลามากกว่าใครเพื่อนครับ เพราะเวลาทำงานก็แอบหยบมาแลได้ เหตุผลแอบแฝง ได้จับคู่กับลุงแพะจะเป็นมอดฯที่เฟอร์เฟกมากครับ คู่นี้เข้าขากันดีครับและชอบในแนวทางเดียวกัน จะได้ยุบบอร์ดโดยเร็ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. ตอนแรกว่าอีเสนอเสี่ยโจ้ วิลสัน ครับ เพราะอยู่ได้ถึงตีสี่เกือบทุกคืน แต่คิดไปคิดมาน่าว่าส่วนใหญ่อีมาหลับหน้าบอร์ดมากกว่า  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งานนี้สาอิเปลา อ๋อย บู่.....แต่ถ้านั่งโม้กับยกน้ำหนักเอากั่นแหล๊ะ ขำก๊าก คิก คิก

หมายเหตุ: สาอิเปลา แปลเปนภาษากลางๆได้ใจความประมาณว่า....ไม่น่าจะได้ , ไม่น่าจะเวิร์ค Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #46488 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:10:31 PM »

เรียน เพื่อนคอปืนด้ามขวานทุกท่าน ไหว้

ตามข้อมูลที่ได้รับ pm จากคุณปิ๊ก และได้รับอนุญาตให้หารือหน้ากระทู้ได้ครับ  เนื่องจากระยะนี้ผมยุ่ง ๆ และอาจไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาออนไลน์มากนัก เลยอยากให้พี่แพะรับหน้าที่นี้แทนในส่วนของเจ้าของกระทู้หลังจากที่มีการเปิดห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยผมจะประสานกับคุณปิ๊กต่อไป  และส่วนอีกท่านที่ต้องมารับหน้าที่ขอสมาชิกโปรดช่วยดำเนินสรรหาด้วยครับ Smiley

ป.ล. อย่าเลือกคุณสมบัติความหล่อเหลาของสมาชิก หาไม่แล้วจะไม่ได้ข้อสรุป Grin

สวัสดีครับ
เนื่องจากกระทู้ที่พี่ตั้ง เป็นกระทู้ยอดนิยมที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง
ผมขอเสนอเปิดเป็นห้องย่อยให้พี่ได้ใช้งานกันในกลุ่มครับ
โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน
คือ
1.เจ้าของกระทู้
2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถัง

ขยะของห้องครับ
-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

หากพี่สนใจจะตั้งห้องกรุณาตอบกลับ PM หาผมครับ

ส่วน moderator ท่านที่สอง พี่สามารถประชุมและเลือกกันในกระทู้ได้เลยครับ
เมื่อได้ moderator คนที่ 2 แล้วรบกวนช่วยส่งชื่อให้ผมด้วยครับ
รายละเอียดต่างๆ จะสรุปอีกทีในห้องประชุม Moderator ครับ

ขอบพระคุณครับ  ไหว้
ปิ๊ก

เอาเป็นงานเป็นการซักหิดครับ ขอเสนอ " ลุงตุ้ม " ครับ เหตุผลหลักเลยคือลุงตุ้มน่าจะมีเวลามากกว่าใครเพื่อนครับ เพราะเวลาทำงานก็แอบหยบมาแลได้ เหตุผลแอบแฝง ได้จับคู่กับลุงแพะจะเป็นมอดฯที่เฟอร์เฟกมากครับ คู่นี้เข้าขากันดีครับและชอบในแนวทางเดียวกัน จะได้ยุบบอร์ดโดยเร็ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. ตอนแรกว่าอีเสนอเสี่ยโจ้ วิลสัน ครับ เพราะอยู่ได้ถึงตีสี่เกือบทุกคืน แต่คิดไปคิดมาน่าว่าส่วนใหญ่อีมาหลับหน้าบอร์ดมากกว่า  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งานนี้สาอิเปลา อ๋อย บู่.....แต่ถ้านั่งโม้กับยกน้ำหนักเอากั่นแหล๊ะ ขำก๊าก คิก คิก

หมายเหตุ: สาอิเปลา แปลเปนภาษากลางๆได้ใจความประมาณว่า....ไม่น่าจะได้ , ไม่น่าจะเวิร์ค Grin

Oh no..... ตกใจ

ถ้าเป็นผม  สงสัยว่าจะไม่เหลือไรน่ะครับ...
เนื่องจากอยู่แบบไม่มีสาระอะไร...เวลาอยู่ในเว็บเป็นเรื่อง เป็นราวก็ เวลาเข้าเวรแค่นั้นเองครับ..
ที่สำคัญ ใครๆ ก็ไม่รู้จัก.... Tongue

คนเฝ้าบอร์ดตัวจริงก็มีตาแพะคนนึงล่ะครับ...
และก็ท่าจะมีสาระอะไรมากกว่าผมเยอะ...

อีกคนที่ผมนำเสนอคือป๋าฮิมซักคนนะครับ
นอกจากจะอาวุโส มีปืนมากสุดในกลุ่ม  Grin (เกี่ยวกันไหมเนี่ย..)
ได้แวะเวียนมาเข้าเว็บอยู่บ่อย ๆ
และที่สำคัญคือปีความรู้จัก สัมพันธ์กับผู้คนมากมายในเกือบทุกเว็บ

ขอเป็นกองเชียร์ คอยสอดส่องสนับสนุน อยู่เบื้องหลังดีกว่านะครับ  Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #46489 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:15:37 PM »

ออกมาทดสอบ CDMA  นอกพื้นที่ครับ   ช้ากว่าที่เคยใช้มากมาย แต่ยังนับว่าเร็วอยู่  ได้ 230.4 kb/s หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้แอร์การ์ดตัวไหนอยู่เหรอครับ..
 EDO 1X หรือปล่าวครับ...

EDC นายวิลสันหรูซะ...
ถ้าแนวผม อย่างน้อยต้องมีที่เปิดโซดา   น้ำลายหก
เหรียญเบี้ยรุ่นไหนครับนั่น..

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #46490 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:44:46 PM »

เอือก...ๆๆ ฮ้าๆๆๆๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #46491 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:50:58 PM »

ถึงพี่ชัช ปืนที่ลูกถูกที่สุดที่ต้องการมาแล้วครับ Grin Grin Grin
http://www.gun.in.th/webboard/index.php/topic,51782.0.html
ป๋า บู๊ท ที่ส่งมาเบอร์มันแปลกๆ ทั้งนั้นครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46492 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 05:56:21 PM »

นี้แหละ เสนอพี่เข้มหว่า ให้เป็น RO ประจำห้อง  ยิ้มีเลศนัย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #46493 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:03:50 PM »

มื้อเย็นเรียบร้อยแต่หัววัน ....... เดี๋ยวนอนหัวค่ำอีก เก็บแรงไว้ปั่นเพิ่ม 600 % ...... อะ อะ อะ ..... ปีนี้จะรวบ พันนึง

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46494 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:13:40 PM »

นี้แหละ เสนอพี่เข้มหว่า ให้เป็น RO ประจำห้อง  ยิ้มีเลศนัย

นี้ไม่ใช่การบังคับ รับตำแหน่ง RO ซะโดยดี Cool.......ส่วน XO ผมรับเอง น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #46495 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:15:57 PM »

นี้ไม่ใช่การบังคับ รับตำแหน่ง RO ซะโดยดี Cool.......ส่วน XO ผมรับเอง น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย

อ๋า ........ แหลงเรื่องไรกันหว่า

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46496 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:19:45 PM »

EDC นายวิลสันหรูซะ...
ถ้าแนวผม อย่างน้อยต้องมีที่เปิดโซดา   น้ำลายหก
เหรียญเบี้ยรุ่นไหนครับนั่น..

หลังการใช้มา2-3วัน(สี)มีถลอกปอกเปิดพอสมควร.....แต่ความสว่างตัวนี้ใช้ได้เรยกรั๊บ Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #46497 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:21:05 PM »

เรื่องแบบนี้ อย่าเลยครับสิงห์ เดี๋ยวได้ไม่ต้องแลหน้ากันเลย หากเล่นกฏกติกา พี่ประเภท ยอมหักไม่ยอมงอ

ปล.อยู่กันอย่างงี้แหละ อย่าไปซีเรียสกับมัน เอาแบบเดิมๆนี้แหละ อยู่บ้านเขา เราก็เคารพกฏเกณท์ ที่เขาบัญญัติใว้แล้ว จะมาตั้งซ้ำซ้อน ทำไม เดี๋ยวมันจะกลายเป็นเรื่องราวใหญ่โต หากมีดับเบิ้ลสแตนดาร์ดขึ้นมา ซึ่งมันเป็นไปได้หรือไม่ เป็นได้แน่นอน ปัญหาจะตามมาอีก หลายซับหลายซ้อน

ฉะนั้น ...ทุกคนเคารพซึ่งกันและกัน ดีกว่า ใช้ใจดีกว่า ใช้กฏตราตั้ง

กฏตั้งเท่าไหร่ ก็ได้

แต่ผู้ปฏิบัติตามแหละ เช่นตัวอย่างมีทั่วๆไป หากผู้ปฏิบัติตาม มัวแต่จ้องมองรูโหว่ของกฏ คอยแต่จะหาช่องหาทางแหกกฏ ตัวกฏเอง ใช่มันจะทำอะไรได้ ก็ต้องตั้งผู้มาคุมกฏ มาตรฐานของผู้คุมกฏ จิต ใจ ฯลฯ เดี๋ยวก็จะมีกฏผู้คุมกฏ และอีกหลายขด หลายม้วน ฯลฯ

วุ่นวาย..........

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46498 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:26:32 PM »

เรื่องแบบนี้ อย่าเลยครับสิงห์ เดี๋ยวได้ไม่ต้องแลหน้ากันเลย หากเล่นกฏกติกา พี่ประเภท ยอมหักไม่ยอมงอ

ปล.อยู่กันอย่างงี้แหละ อย่าไปซีเรียสกับมัน เอาแบบเดิมๆนี้แหละ อยู่บ้านเขา เราก็เคารพกฏเกณท์ ที่เขาบัญญัติใว้แล้ว จะมาตั้งซ้ำซ้อน ทำไม เดี๋ยวมันจะกลายเป็นเรื่องราวใหญ่โต หากมีดับเบิ้ลสแตนดาร์ดขึ้นมา ซึ่งมันเป็นไปได้หรือไม่ เป็นได้แน่นอน ปัญหาจะตามมาอีก หลายซับหลายซ้อน

ฉะนั้น ...ทุกคนเคารพซึ่งกันและกัน ดีกว่า ใช้ใจดีกว่า ใช้กฏตราตั้ง

กฏตั้งเท่าไหร่ ก็ได้

แต่ผู้ปฏิบัติตามแหละ เช่นตัวอย่างมีทั่วๆไป หากผู้ปฏิบัติตาม มัวแต่จ้องมองรูโหว่ของกฏ คอยแต่จะหาช่องหาทางแหกกฏ ตัวกฏเอง ใช่มันจะทำอะไรได้ ก็ต้องตั้งผู้มาคุมกฏ มาตรฐานของผู้คุมกฏ จิต ใจ ฯลฯ เดี๋ยวก็จะมีกฏผู้คุมกฏ และอีกหลายขด หลายม้วน ฯลฯ

วุ่นวาย..........

เห็นแจ้ง รู้จริง ขอเคารพครับ ไหว้ ไหว้
คริๆ  ยิ้มีเลศนัย
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46499 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:28:22 PM »

อ๋า ........ แหลงเรื่องไรกันหว่า

แหะๆ ขออภัยที่ทำให้ฮงครับป๋า บู่.....หมายถึงเหล้าขวดแบนๆที่เหลือๆบ้านลุงเข้มน่ะครับ Grin

หน้า: 1 ... 3097 3098 3099 [3100] 3101 3102 3103 ... 35779
  พิมพ์