เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:27:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3099 3100 3101 [3102] 3103 3104 3105 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25723645 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46515 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 08:37:04 PM »

เรียน เพื่อนคอปืนด้ามขวานทุกท่าน ไหว้

ตามข้อมูลที่ได้รับ pm จากคุณปิ๊ก และได้รับอนุญาตให้หารือหน้ากระทู้ได้ครับ  เนื่องจากระยะนี้ผมยุ่ง ๆ และอาจไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาออนไลน์มากนัก เลยอยากให้พี่แพะรับหน้าที่นี้แทนในส่วนของเจ้าของกระทู้หลังจากที่มีการเปิดห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยผมจะประสานกับคุณปิ๊กต่อไป  และส่วนอีกท่านที่ต้องมารับหน้าที่ขอสมาชิกโปรดช่วยดำเนินสรรหาด้วยครับ Smiley

ป.ล. อย่าเลือกคุณสมบัติความหล่อเหลาของสมาชิก หาไม่แล้วจะไม่ได้ข้อสรุป Grin

สวัสดีครับ
เนื่องจากกระทู้ที่พี่ตั้ง เป็นกระทู้ยอดนิยมที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง
ผมขอเสนอเปิดเป็นห้องย่อยให้พี่ได้ใช้งานกันในกลุ่มครับ
โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน
คือ
1.เจ้าของกระทู้
2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถัง

ขยะของห้องครับ
-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

หากพี่สนใจจะตั้งห้องกรุณาตอบกลับ PM หาผมครับ

ส่วน moderator ท่านที่สอง พี่สามารถประชุมและเลือกกันในกระทู้ได้เลยครับ
เมื่อได้ moderator คนที่ 2 แล้วรบกวนช่วยส่งชื่อให้ผมด้วยครับ
รายละเอียดต่างๆ จะสรุปอีกทีในห้องประชุม Moderator ครับ

ขอบพระคุณครับ  ไหว้
ปิ๊ก

ก่อนอื่น ขอขอบพระคุณท่านเวบมาสเตอร์ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

และขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกชาวด้ามขวานครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ที่ต้องการให้ผมเป็นModeratorครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่เนื่องจากว่า ผมงานเยอะ งานยุ่ง ไม่ค่อยมีเวลาให้เวบไซด์สักเท่าไหร่  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

อันเป็นสาเหตุ ที่ทำให้ผมต้องปฏิเสธตำแหน่งนี้ไป ด้วยความเสียใจอย่างยิ่ง  Cry Cry Cry

ที่ผู้เฉลียวฉลาดและเปี่ยมด้วยไหวพริบปฏิภาณ ไอคิว195อย่างผม  .....   งอน งอน งอน

ไม่สามารถรับใช้พี่น้องชาวด้ามขวานได้ครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อ้อ...อีกอย่าง ผมคนกุงเต๊ปครับ.....  Grin Grin Grin

โธ่ เสีย ดาย จัง หู กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46516 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 08:44:26 PM »

เสี่ยโจ้ วันที่ ๑๓ ว่างไหม ไปด้วยกันเนาะ Wink
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #46517 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 08:53:00 PM »

น้องคนนี้จะเข้ามาสมัครเป็นสมาชิกเสื้อแดง ครับ
พิจารณาด้วย Grin Grin

เฮ้ย....เด็กในสังกัดป๋ม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46518 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 08:54:11 PM »

งานนี้สาอิเปลา อ๋อย บู่.....แต่ถ้านั่งโม้กับยกน้ำหนักเอากั่นแหล๊ะ ขำก๊าก คิก คิก

หมายเหตุ: สาอิเปลา แปลเปนภาษากลางๆได้ใจความประมาณว่า....ไม่น่าจะได้ , ไม่น่าจะเวิร์ค Grin

จากคำให้การตามนี้  ยินดีและดีใจที่ท่านจะไปพร้อมเราในวันที่สิบสามนี้...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46519 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 08:59:13 PM »

ท่านหมีแพนด้าไปมิตติ้งพบรักที่ต่างแดนด้วยกันไหม ตอนนี้ผมมีบัดดี้ร่วมเดินทางแค่คนเดียวเอง  กำลังรอว่าที่บัดดี้ร่วมขบวนจากสุราษฯ อีกหนึ่ง  ที่นั่งยังว่างอยู่ 1 - 2 ที่....

ป.ล. ท่านยอด ไปมิตติ้งพบรักด้วยกันไหม  นั่งรถตู้มาพร้อมลุงสิงห์เลย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #46520 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:07:01 PM »

ท่านหมีแพนด้าไปมิตติ้งพบรักที่ต่างแดนด้วยกันไหม ตอนนี้ผมมีบัดดี้ร่วมเดินทางแค่คนเดียวเอง  กำลังรอว่าที่บัดดี้ร่วมขบวนจากสุราษฯ อีกหนึ่ง  ที่นั่งยังว่างอยู่ 1 - 2 ที่....

ป.ล. ท่านยอด ไปมิตติ้งพบรักด้วยกันไหม  นั่งรถตู้มาพร้อมลุงสิงห์เลย

ไปยังไง   หมายถึง เอารถไรไป

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46521 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:07:12 PM »

สรุป

จากการสังเกตและสัมผัสจากพลังจิตเรื่องเปิดห้องพิเศษ  เพื่อความสะดวกต่อการเพ่นพ่านและไร้สาระของพวกเราชาวคอปืนด้ามขวานทุกท่าน  Grin  

พวกเราขอน้อมรับน้ำใจจากคุณปิ๊ก แต่ไม่ขอรับบริการเสริมก็แล้วกันนะครับ Smiley

ใครเห็นด้วยกด 1  Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46522 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:08:58 PM »

ไปยังไง   หมายถึง เอารถไรไป

ขึ้นรถที่เมืองลุง  ส่วนจะมารถอะไรให้ถึงเมืองลุงนั้นแล้วแต่...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46523 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:11:06 PM »

Pandanus, makarms, Sig228-kolok, นายช่าง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มะขามถ้าไม่ติดอะไรมาด้วยเนาะ   หาสาว ๆ มาชงเหล้าให้ด้วยเด้อ   รายละเอียดถ้าสงสัย  ปรึกษาเสี่ยพจน์จ้า
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #46524 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:12:20 PM »

นั่นแหละ  จากเมืองลุงหนั้น  เอารถไรไป

ว่าแต่  กดหนึ่งปุ่มไหนฟะเนี่ย Huh
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #46525 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:14:32 PM »

ชวนเขาไปทั่ว...............แต่กับเราไม่ยอมชวนนิ  งอน  เศร้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #46526 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:15:04 PM »

Pandanus, makarms, Sig228-kolok, นายช่าง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มะขามถ้าไม่ติดอะไรมาด้วยเนาะ   หาสาว ๆ มาชงเหล้าให้ด้วยเด้อ   รายละเอียดถ้าสงสัย  ปรึกษาเสี่ยพจน์จ้า

ใครน้อ....

เดี๋ยวต่ะ    ต๊กแกตกใจ หลวดออกมาไม่ทันแหละ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #46527 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:25:15 PM »

ใครน้อ....

เดี๋ยวต่ะ    ต๊กแกตกใจ หลวดออกมาไม่ทันแหละ

เอาสิบเบ็ดเล็งไปทางเมืองพี่พ่อ..............น่าอิไม่พลาด

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46528 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:28:07 PM »

ได้รับทราบข่าวจาก ฉก.1 บินหลาดง ว่าท่านแพะป่า ช่วงนี้วีซ่าสีเขียวผ่านตลอด ...  เยี่ยม

ในวันมีตติ้งพบรัก ที่ต่างแดน ของพี่น้องเขตปกครองพิเศษ ใครวีซ่าไม่ผ่านถือว่าวิทยายุทธยังไม่ถึงขั้น ...  เยาะเย้ย  Cool Cool Cool

ปล. - แล้วจะคอยดูวันที่ 13 นี้ว่าไผเป็นไผ อย่างไร ชัดเจน แค่ไหน ...  คิก คิก คิก คิก  Cool Cool Cool

เสียงตามสายบ่งบอกว่าระริกระรี้อย่างแรง  เสียงลักษณะนั้นนกกรงหัวจุกชิดซ้ายเลย  แถมเกทับด้วยว่าใครวีซ่าไม่ผ่านแสดงว่าวิทยายุทธ์ยังไม่ถึง....

ชวนเขาไปทั่ว...............แต่กับเราไม่ยอมชวนนิ  งอน  เศร้า

ก่อนเที่ยงของวันที่ ๑๓ ก.ค. ผมจะเข้าไปรับพี่เองครับ  ผมคิดว่าด้วยกริยาท่าทางของผมคงจะสามารถขอความเอ็นดูเห็นใจให้ ผบ. ของพี่อนุญาตได้ครับ (ถามแลได้เลย ครั้งแรก ๆ ไม่มีปัญหา  ครั้งหลัง ๆ ไม่รู้)

นั่นแหละ  จากเมืองลุงหนั้น  เอารถไรไป

ว่าแต่  กดหนึ่งปุ่มไหนฟะเนี่ย Huh

จะมากี่คนละ  จะได้คำนวณรถถูก  หรือมีอะไรแนะนำเพิ่มเติมไหม

ตามกำหนดการณ์เดิม จะไปรถคันนี้  มีใบขับขี่ไม่ต้องเป็นห่วง  ล้างอัดฉีดจอดไว้ในโรงรถหลายเดือนแล้ว Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46529 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:29:28 PM »

ใครน้อ....

เอาสิบเบ็ดเล็งไปทางเมืองพี่พ่อ..............น่าอิไม่พลาด

คนอย่างไรไม่เคยทำร้ายใคร  คนอย่างไรไม่ใช่คนสู้คน  แต่คนอย่างไรจะทำให้เขาน้ำตาตก  ด้วยการยืมเบี้ย...
หน้า: 1 ... 3099 3100 3101 [3102] 3103 3104 3105 ... 35779
  พิมพ์