เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:29:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3120 3121 3122 [3123] 3124 3125 3126 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25713328 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #46830 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 10:55:17 PM »

รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

พอดีเมื่อวานไปเผารังผึ้ง  ได้น้ำผึ้งมา 7 ขวด (เผามากะมือ มือยังบวมอยู่เลย โดนผึ้งต่อยสิบตัวได้  ไข้ขึ้นเลยครับ)
เลยกะว่าจะเอาไว้ดองเหล้าบ้างครับ
ไม่ทราบว่าปรกติเขาเอาเหล้าอะไรดองครับ  แล้วเขาใส่อะไรบ้างครับ  อัตราส่วนเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

ในขวดน่ะ  น้ำผึ้งนะครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก.....เหล้าขาว/เหล้าเถื่อนครับ ส่วนเรื่องดองกับอะไรถามพี่หนองฯก็ได้ครับ

เคยดองเหมือนกัน กับหางช้าง(ว่าเพชรหึง) สุดยอด!....โหลเติบ3-4คน ทีเดียวหมด เลิกเลย อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่าอิเอาใหม่สักทีเหมือนกัน Grin

ทำหกเหรอ.... Cheesy

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #46831 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 10:58:29 PM »

สวัสดีครับ

ปืนอัดลมกำลังมันส์ มีการให้การเท็จด้วยครับ

ขอบคุณครับ

วันนี้เพื่อนผมไปยื่นฟ้องคดี ขนาด ๑๑ ที่ศาลปกครองสงขลา  ทำให้ได้รู้ว่าท่านบรรจงกลายเป็นคนดังของที่แห่งนั้นไปแล้ว เยี่ยม  ตอนไปฟังคำพิพากษาอย่าลืมใส่เสื้อแดงไปเด้อ ผมใส่ไปฟังคำตัดสินเป็นเพื่อนเอง Grin

คือแบบว่า

ผมคนธรรมดา ไม่มีอำนาจสิทธิพิเศษ ไม่มีเส้นไม่มีสาย ไม่ว่าจะทำอย่างไรก็คือ นายบรรจง นั่นแหละครับ ไม่มีทางเป็นอื่นใดไปได้ครับ แต่จะไม่ยอมถอยครับ

หากศาลเรียกวันใด ขอกำลังใจจากพี่น้องด้วยนะครับ อย่าลืม ยาดม ยาลม ยาหม่อง พร้อมพยาบาลสวยๆด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ของผม  นายอำเภอโทรหาผู้ใหญ่ที่ทำงาน(ปลัดเทศบาล C9) เขาเลยเรียกผมเข้าไปพบแล้วขอให้ผมไปถอนเรื่องอุทธรณ์ที่อำเภอแถมให้ไปเข้าพบนายอำเภออีก(ก่อนหน้านี้ไม่เคยพบกันเลย)
แถมยังต้องไปนั่งฟังนายอำเภอวางอำนาจบาทใหญ่(พูดน่าชกชิบ....)
สุดท้ายต้องจำใจถอนเรื่องอุทธรณ์  แถมปืนก็ไม่ได้   เซ็งครับ..... เศร้า เศร้า เศร้า

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #46832 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:03:33 PM »

ลุงตุ้ม ว่างวันใหน ค่อยมา คุยรายละเอียดเรื่องเที่ยวกัน อีกที เรื่องเที่ยว เอา เรื่องต่อย ไม่ต้องมาชวน

เรื่องกินไม่เกี่ยวหรือครับ.... Grin

ส่วนเรื่องต่อยต้องน้ายอด....เห็นว่าพึ่งโดนต่อยมา... คิก คิก

ทำไมล่ะน้ายอด  กะผึ้งตัวนิดเดียวทำไมไม่สวนออกไปบ้าง....
แต่ถ้ากับคน...เห็นสวนกลับออกไปแบบไม่ให้ขาดทุนเลย.... Grin

คิก คิก   Cheesy  Cheesy    เห็นดูนายวิลสันจัง....ปล้ำอีลากเพื่อนไปแถวบ้านจัง...
คงว่า กลัวอีขาดทุน.....มีไรต้องแล่นมาหาดใหญ่เองทุกที (แต่มิเคยขาด  เยี่ยม )

เดียว สักพัก ปร้าฮั้น ให้ลมสงบ พอเรือออกหาปลาหาปูได้มั่ง ค่อยไป ไปทุกที กินแต่ขาหมู เอือง............

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #46833 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:07:04 PM »

ลุงตุ้ม ว่างวันใหน ค่อยมา คุยรายละเอียดเรื่องเที่ยวกัน อีกที เรื่องเที่ยว เอา เรื่องต่อย ไม่ต้องมาชวน

เรื่องกินไม่เกี่ยวหรือครับ.... Grin

ส่วนเรื่องต่อยต้องน้ายอด....เห็นว่าพึ่งโดนต่อยมา... คิก คิก

ทำไมล่ะน้ายอด  กะผึ้งตัวนิดเดียวทำไมไม่สวนออกไปบ้าง....
แต่ถ้ากับคน...เห็นสวนกลับออกไปแบบไม่ให้ขาดทุนเลย.... Grin

คิก คิก   Cheesy  Cheesy    เห็นดูนายวิลสันจัง....ปล้ำอีลากเพื่อนไปแถวบ้านจัง...
คงว่า กลัวอีขาดทุน.....มีไรต้องแล่นมาหาดใหญ่เองทุกที (แต่มิเคยขาด  เยี่ยม )

ไม่อยากอิบอก....มีบ่อตกปลาส่วนตัวกันฮ้าน

บ่อลึกลิบ(ทอดแหไม่ได้) เขาปล่อยไว้หลายปีแล้วมีหลายปลา เลี้ยงไว้เฉยๆไม่เคยลงจับ

อ้อ....มีไก่บ้านตัวเมียอ่อนๆเนื้อหวานๆกัน เอ้า!โปรโมชั่นจัดไป แถมคนนั่งโม้ให้อีก2-3 คน

เป็นบ้านสวน บรรยากาศดี....ที่กางเต้นท์ก็มีสะดวกสบาย มาเที่ยวแบบบ้านๆมั่งต่ะ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46834 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:08:21 PM »

เดียว สักพัก ปร้าฮั้น ให้ลมสงบ พอเรือออกหาปลาหาปูได้มั่ง ค่อยไป ไปทุกที กินแต่ขาหมู เอือง............

โปรฯใหม่....อ่านก่อน อ่านก่อน

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #46835 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:10:27 PM »

สวัสดียามดึก...ผมมาตามหาคนครับ..... คิก คิก คิก คิก

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #46836 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:11:21 PM »

ไม่อยากอิบอก....มีบ่อตกปลาส่วนตัวกันฮ้าน

บ่อลึกลิบ(ทอดแหไม่ได้) เขาปล่อยไว้หลายปีแล้วมีหลายปลา เลี้ยงไว้เฉยๆไม่เคยลงจับ

อ้อ....มีไก่บ้านตัวเมียอ่อนๆเนื้อหวานๆกัน เอ้า!โปรโมชั่นจัดไป แถมคนนั่งโม้ให้อีก2-3 คน

เป็นบ้านสวน บรรยากาศดี....ที่กางเต้นท์ก็มีสะดวกสบาย มาเที่ยวแบบบ้านๆมั่งต่ะ Grin

น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก

ทำท่าอีอยากไปซะแล้วนิ..... Wink

ถ่ายรูปมาแลก่อนดิ....ออกไปจากที่บ้านใกลม่าย...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #46837 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:12:57 PM »

สวัสดียามดึก...ผมมาตามหาคนครับ..... คิก คิก คิก คิก

คนที่เมาแล้วไม่ยอมกลับที่พักหรือปล่าวครับน้ารัตน์...

เอ๊...น่าเพิ่มมาแอบตามคนที่นี่ด้วยเหรอครับ...เห็นแว๊บ ๆ... Grin

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #46838 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:16:34 PM »

รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

พอดีเมื่อวานไปเผารังผึ้ง  ได้น้ำผึ้งมา 7 ขวด (เผามากะมือ มือยังบวมอยู่เลย โดนผึ้งต่อยสิบตัวได้  ไข้ขึ้นเลยครับ)
เลยกะว่าจะเอาไว้ดองเหล้าบ้างครับ
ไม่ทราบว่าปรกติเขาเอาเหล้าอะไรดองครับ  แล้วเขาใส่อะไรบ้างครับ  อัตราส่วนเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

ในขวดน่ะ  น้ำผึ้งนะครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก.....เหล้าขาว/เหล้าเถื่อนครับ ส่วนเรื่องดองกับอะไรถามพี่หนองฯก็ได้ครับ

เคยดองเหมือนกัน กับหางช้าง(ว่าเพชรหึง) สุดยอด!....โหลเติบ3-4คน ทีเดียวหมด เลิกเลย อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่าอิเอาใหม่สักทีเหมือนกัน Grin

จัดให้ครับ

สูตรยาดองครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,17230.0.html

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

รัตตรา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

« ตอบ #46839 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:22:17 PM »

ครับน้าตุ้ม.....เมื่อคืนคนหายไปสามคนครับ...ต้องมาตามแถวนี้... คิก คิก

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46840 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:24:17 PM »

น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก

ทำท่าอีอยากไปซะแล้วนิ..... Wink

ถ่ายรูปมาแลก่อนดิ....ออกไปจากที่บ้านใกลม่าย...

เบ็ดก็ไม่มีใครตกนิ....ทางไปนครฯ เลยบ้านผมไป 5 โลเลี้ยวเข้าซอยร้อยเมตรถึงเลย

รัศมี 5 ก.ม. มีห้าง21(สามเซเว่น)....ของขาดวิ่งซื้อให้ถึงตีสี่

จะให้ดีก่อนอิมาโทรฯมาบอกก่อน1วัน....เลือกทำกางเต้นท์เลริมบ่อน้ำได้ถางหญ้าให้ก่อน Grin

รัตตรา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

« ตอบ #46841 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:24:58 PM »

เมื่อวานเจอหน้าคุณกระจง และคุณต้นงิ้วแล้วครับ....แต่สองท่านกลับก่อนที่พวกเราจะพาไปปู้ยี่ปู้ยำ.... ขำก๊าก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #46842 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:26:35 PM »

สวัสดีครับ

ปืนอัดลมกำลังมันส์ มีการให้การเท็จด้วยครับ

ขอบคุณครับ

วันนี้เพื่อนผมไปยื่นฟ้องคดี ขนาด ๑๑ ที่ศาลปกครองสงขลา  ทำให้ได้รู้ว่าท่านบรรจงกลายเป็นคนดังของที่แห่งนั้นไปแล้ว เยี่ยม  ตอนไปฟังคำพิพากษาอย่าลืมใส่เสื้อแดงไปเด้อ ผมใส่ไปฟังคำตัดสินเป็นเพื่อนเอง Grin

คือแบบว่า

ผมคนธรรมดา ไม่มีอำนาจสิทธิพิเศษ ไม่มีเส้นไม่มีสาย ไม่ว่าจะทำอย่างไรก็คือ นายบรรจง นั่นแหละครับ ไม่มีทางเป็นอื่นใดไปได้ครับ แต่จะไม่ยอมถอยครับ

หากศาลเรียกวันใด ขอกำลังใจจากพี่น้องด้วยนะครับ อย่าลืม ยาดม ยาลม ยาหม่อง พร้อมพยาบาลสวยๆด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ของผม  นายอำเภอโทรหาผู้ใหญ่ที่ทำงาน(ปลัดเทศบาล C9) เขาเลยเรียกผมเข้าไปพบแล้วขอให้ผมไปถอนเรื่องอุทธรณ์ที่อำเภอแถมให้ไปเข้าพบนายอำเภออีก(ก่อนหน้านี้ไม่เคยพบกันเลย)
แถมยังต้องไปนั่งฟังนายอำเภอวางอำนาจบาทใหญ่(พูดน่าชกชิบ....)
สุดท้ายต้องจำใจถอนเรื่องอุทธรณ์  แถมปืนก็ไม่ได้   เซ็งครับ..... เศร้า เศร้า เศร้า

ผมขอไม่ออกความเห็นนะครับ กลัวจะผิดใจกับเพื่อนสมาชิกนะครับ แต่ผมเข้าใจสมาชิกที่เป็นข้าราชการครับ ไม่ทราบว่าตอนอุทธรณ์ ใครร่างคำอุทธรณ์ให้ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #46843 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:28:21 PM »

เมื่อวานเจอหน้าคุณกระจง และคุณต้นงิ้วแล้วครับ....แต่สองท่านกลับก่อนที่พวกเราจะพาไปปู้ยี่ปู้ยำ.... ขำก๊าก

สวัสดีครับน้ารัตน์....ได้ยินแต่เสียง ว่าแต่เมื่อไหร่เราจะได้เจอหน้าน้ารัตน์มั่งนิ Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #46844 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:29:21 PM »

เบ็ดก็ไม่มีใครตกนิ....ทางไปนครฯ เลยบ้านผมไป 5 โลเลี้ยวเข้าซอยร้อยเมตรถึงเลย

รัศมี 5 ก.ม. มีห้าง21(สามเซเว่น)....ของขาดวิ่งซื้อให้ถึงตีสี่

จะให้ดีก่อนอิมาโทรฯมาบอกก่อน1วัน....เลือกทำกางเต้นท์เลริมบ่อน้ำได้ถางหญ้าให้ก่อน Grin

อิ อิ ตกปลากินขาหมู ไก่ต้มเปรต.... น้ำลายหก
    กลัวอยู่อย่างเดียว....ฝนตก... Tongue

ครับน้าตุ้ม.....เมื่อคืนคนหายไปสามคนครับ...ต้องมาตามแถวนี้... คิก คิก

หายไปตั้งสามคนเลยเหรอครับ...
แต่...เอ....แรกหัวค่ำเห็นแว๊บ ๆ แวว ๆ อยู่แค่คนเดียว  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2008, 11:35:58 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 3120 3121 3122 [3123] 3124 3125 3126 ... 35779
  พิมพ์