เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:28:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3129 3130 3131 [3132] 3133 3134 3135 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25702512 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #46965 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:28:04 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับบบ ทุกท่าน  ไหว้ ไหว้

นอนเต็มอิ่ม....ชาร์จแบตเต็มแล้วสิ...

สวัสดีหัวเช้า ๆ ครับ  ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46966 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:33:49 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับบบ ทุกท่าน  ไหว้ ไหว้

นอนเต็มอิ่ม....ชาร์จแบตเต็มแล้วสิ...

สวัสดีหัวเช้า ๆ ครับ  ไหว้

ครับพี่แพนด้า  แต่มีเหตุการณ์ทำให้อารมณ์เสียนิดหน่อยนะครับ สงสัยหงุดหงิดทั้งวัน
กินข้าวไม่ได้แน่นอนครับ สงสัยต้องไปกินก๋วยเตี๋ยว  ขำก๊าก ขำก๊าก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #46967 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:39:04 AM »

เป็นไรอารมย์เสีย ??

ยืนฉี่ที่โถ แล้วทำหลุดมือฟาดโถเขาแตก ต้องจ่ายตังค์ให้เขารึไง.... ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46968 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:42:36 AM »

ฮ่าๆๆๆ
เปล่าครับพี่ พอดีมีคนทำให้หงุดหงิดอารมณ์แต่เช้าครับ กำลังทำสมาธิอยู่ครับ

ยุบหนอ พองหนอ.....
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #46969 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:47:35 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46970 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:52:21 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ

ขอบคุณนะจ๊ะป๋า  ที่เลี้ยง คริๆ
พี่เบิ้ล โทรมาสอบถาม ว่า ตกลงสนใจไหม๊
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #46971 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:16:16 AM »

สวัสดีครับ ทุกท่าน

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน เช้านี้ กทม อากาศดีครับ

พี่ดาครับ นาทีนี้ วังไชยาทางสะดวกหรือยัง เพื่อนผมจะไปรับปืน สป.มท. ยังไม่กล้าไปอยู่ กลัวเสียเที่ยว  ไหว้

สบายครับ พันธมิตรย้ายไปที่เดิมแล้ว ว่าแต่มารับตัวไหนครับผมรอ เอ็มหนึ่งเป็นชาติแล้ว เงินหมดไปหลายรอบแล้ว

เขาเป็นคนที่แอนตี้ ปืนพลาสติก ปืนยี่ห้อไม่คุ้น ปืนโครงการ ปืนดัดแปลง หรืออะไรที่คนหัวโบราณเขาคิดกัน

วันดีคืนดี เขามีโอกาส ยิง 92FS พร้อม ๆ กับ GLOCK19 ของผม   หายไปพักใหญ่ แล้วก็มาถามผม....

เนี่ย ปืนโครงการเกรดบีจริงเหรอ เห็นเค้าว่า....... ตกใจ

ผมก็ร่าย....ยาวววววว อธิบายไป

ผ่านไปอีก มาถาม กล็อกมันยิงแล้วชอบแตกจริงเหรอ.....  ตกใจ

ผมก็ร่าย....ยาวววววว อธิบายไปอีก

ผ่านไปอีกพัก นี่ ๆ ปืนโครงการมีจองแล้วเสียเงินฟรีด้วยเหรอ........  ตกใจ

ผมก็.....ด่าเข้าให้ซิครับ  อะไรกันฟะ จะเอาก็เอา ไม่เอาก็อย่าถามมาก รำคาญ...... อ๋อย

จนสุดท้าย ไปจองไปจ่ายตอนไหนไม่รู้ ป.3 ก็ได้มาแล้ว

กระมิดกระเมี้ยนเอามาให้ผมดู.....  ขำก๊าก   กล็อกสิบเก้า....ตัวเดียวกับผม... ขำก๊าก

แปลว่าเขาอยากหน้าตาดี คนใช้กล็อกมักหน้าตาดีครับ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #46972 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:21:09 AM »

อรุณสวัสดิ์จ้า.....ตั้งท่าอิไปแบกโอ่งเข้าหนำ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ.............................

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46973 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:28:06 AM »

ฮ่าๆๆๆ
เปล่าครับพี่ พอดีมีคนทำให้หงุดหงิดอารมณ์แต่เช้าครับ กำลังทำสมาธิอยู่ครับ

อ้าว  เวรแล้วตู   ดันโทรไปหัวเช้าด้วยง่ะ   จะซวยเปล่าว่ะเนี่ย ตกใจหน้าซีด

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #46974 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:29:32 AM »

พี่แพนด้า เพื่อนพี่ไป วังไชยายัง ตอนนี้ม๊อบเกษตรกรไปปิดถนนหน้า ธกส อยู่อาจเข้าไปลำบากนะครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #46975 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:32:33 AM »

พี่แพนด้า เพื่อนพี่ไป วังไชยายัง ตอนนี้ม๊อบเกษตรกรไปปิดถนนหน้า ธกส อยู่อาจเข้าไปลำบากนะครับ

ที่ถามดูก็ ประเด็นประมาณนั้นแหละครับ พี่ดา

กลัวว่า ไปแล้วเข้าไม่ได้ ทำไม่ถูก จะพาผมไปด้วย....   ขำก๊าก

ก่อนนี้แกเก่งนะ เถียงกับใครไม่ค่อยแพ้หรอก  แกสังกัดพรรคที่เชื่อว่า 11 กับ .357 เป็นอาวุธสงครามด้วย...

เพิ่งเสียคนตอนคบกับผมนี่แหละ  ขำก๊าก

ว่าแต่ คนใช้กล็อกนี่ หน้าตาดีทุกคนเลยนะครับ....
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46976 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:33:18 AM »

ฮ่าๆๆๆ

อ้าว  เวรแล้วตู   ดันโทรไปหัวเช้าด้วยง่ะ   จะซวยเปล่าว่ะเนี่ย ตกใจหน้าซีด

คริๆๆ เหตุการณ์เกิดหลังจากนั้นครับ ตอนกำลังขับรถมาทำงาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46977 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:43:06 AM »

บอกแล้วว่าปวดฟัน  ปวดฟัน  เดี๊ยะ  เดี๊ยะ....

หมอ :  เป็นอะไรค่ะ
อดีตครูชายแดน : เป็นครูก๊าบ  Grin

หมอ : เปล่าจ้า  หมอหมายถึงว่า  ฟันเป็นอะไร ทำไมจึงมาพบหมอ Cheesy
อดีตครูชายแดน : อ๋อ  ปวดฟันครับ  มันตุ๊บ ตุ๊บ ยังไงไม่ทราบ  ตรงซี่ล่างขวาสุดท้าย  เป็นมาได้หลายวันแล้วครับ

หมอ : งั้น หมอขอตรวจก่อน
อดีตครูชายแดน : ........

หมอ : ฟันซี่รองสุดท้ายล่างขวามันแตก แล้วซี่สุดท้ายมันดันด้วยนะค่ะ  คงต้องถอนซี่รองสุดท้าย เพื่อไม่ให้ส่งผลต่อรากฟันที่เป็นอยู่
อดีตครูชายแดน : ครับ

หมอ : แต่เครื่องเอ็กซ์เรย์ฟันขัดข้องนิดหน่อย  คนไข้ต้องการจะถอน หรือ กินยา ก่อนค่ะ  ถ้ากินยาหมดแล้วไม่หาย ค่อยมาตรวจอีกทีก็ได้ ในกรณีที่ไม่ต้องการถอนวันนี้นะค่ะ

อดีตครูชายแดน :  งั้นถอนเลยครับ  ว่าแต่ ถอนแล้วกว่าจะกินเหล้าได้กี่วันครับ
หมอ :  ก็หลายวันนะค่ะ  แต่หยุดวันนี้สักวันทั้งบุหรี่ และเหล้า หรือจะหยุดสักสองวันก็ไม่มีใครว่า โดนชก

อดีตครูชายแดน :  ครับ  งั้นถอนเลยครับ
หมอ :  หมอฉีดยาชาให้คนไข้

นั่งรอสักครู่........

หมอ :  ยาชาออกฤทธิ์แล้วใช่ไหมค่ะ  ถ้าออกฤทธิ์แล้วเชิญตรงนี้เลยค่
อดีตครูชายแดน :  ครับ

หมอ : หมอขอเอาผ้าปิดหน้าคนไข้ก่อนนะค่ะ
อดีตครูชายแดน :  ได้ครับ  แต่อย่าใช้หนังสือพิมพ์แทนผ้านะครับ

หมอ : ฮ่า ฮ่า  เผื่อฟันแตกนะค่ะ  จะได้ไม่ต้องโดนคนไข้

เสร็จสิ้นภารกิจ  เดี๋ยวไปทำจดหมายส่งถึง ผอ.โรงบาล หน่อย  เพื่อชมเชยการให้บริการของเจ้าหน้าที่ทุกส่วนที่เกี่ยวข้อง  ที่ปฏิบัติหน้าที่ได้ดีมาก ๆ ไหว้ เยี่ยม

เห็นไหม ใครว่าเรารบกับราชการเป็นอย่างเดียว Grin

ป.ล.ตอนนั่งรอคิวเรียกตรวจ เจอคนไข้ผู้หญิงคนหนึ่ง สวย น่ารัก มาก ๆ เลย   แต่พอหล่อนยกขึ้นปรากฎว่าพุงป่องได้สี่หรือห้าเดือนแย้ววว หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนด้านล่าง เสียใจด้วยนะ  ไม่ทันแล้วจ๊ะ... เยาะเย้ย

ปวดฟันจัง  อยากหาเรื่องต่อยคน  ไม่เจอใครเลย Grin

ทนไหวไหมไข่เบิ้ล รอวันที่ 13 ลุงจะถอนให้ มีโปรโมรชั่น แถมซี่ที่ไม่ปวดให้ด้วยนะป่าวอำ ... Cool Cool Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46978 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:43:47 AM »

ฮ่าๆๆๆ

อ้าว  เวรแล้วตู   ดันโทรไปหัวเช้าด้วยง่ะ   จะซวยเปล่าว่ะเนี่ย ตกใจหน้าซีด

คริๆๆ เหตุการณ์เกิดหลังจากนั้นครับ ตอนกำลังขับรถมาทำงาน

รอดแล้วตู กิ๊วก๊าว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46979 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:44:17 AM »

ปู๊นนนนนน
หน้า: 1 ... 3129 3130 3131 [3132] 3133 3134 3135 ... 35779
  พิมพ์