เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:21:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3166 3167 3168 [3169] 3170 3171 3172 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25673176 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47520 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:06:50 PM »

ลุงตุ้มครับ  ไม่ทราบพี่หนิงคนสวยชอบดอกไม้อะไรที่สุดครับ  ผมว่าจะหาไปฝากพี่หนิงซะหน่อย.... คริ คริ (ดูซิ ว่าอีหานถีบเราเหลยม้าย)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47521 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:07:01 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2008, 11:46:16 PM โดย Iron. » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47522 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:07:44 PM »

☆ *~PLOY~* ☆, tum610, Padang (+ 2 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ดีครับ คุณเป้   ว่าง ๆ เข้ามาบ่อย ๆ นะครับ  

วันไหนไปแถวนั้น จะให้เลี้ยงข้าวอีกนะครับ อิ อิ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #47523 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:08:46 PM »

ลุงชัช วันที่สิบสี่ตอนเย็นว่างไหม  เจอกันที่บ้านลุงเข้มดีกว่า  แต่ไม่รู้ว่าเจ้าบ้านจะว่างไหม  ไม่พรือถ้าเจ้าบ้านไม่ว่างเราค่อยไปพาโต๊ะพาเก้าอี้ไปนั่งหน้าเรินก็ได้

เอ๋า....ตกข่าวแล้ว....

พี่เข้มพอรู้ว่าครูไข่จะมาหา.....แกรีบเปิดแน่บไปทำงานต่างประเทศแล้ว..... Grin

คงต้องขนเก้าอี้ไปนั่งหน้าบ้านจริง ๆ นั่นแหละ...คิก คิก  Cheesy  Cheesy

นี่ถ้าลุงตุ้มไม่เข้าเวร   ผมขนเก้าอี้ไปนั่งบ้านลุงแทนแล้ว   อืมมมม  ตอนนี้เหลือพี่นายช่าง  แต่ว่า เสียวจังไปที่นั่น กลัวไปเจอพี่นายช่างถูกตื๊บโชว์น้อง ๆ ง่ะ

ขอบคุณฟ้าที่ประทานโชคอันยิ่งใหญ่ให้กระผม
ที่ให้ผมเข้าเวรในคืนวันที่สิบสี่นี้....ฮ่า ฮ่า... ขำก๊าก

หน้าสำนักงานมีที่ว่างบ้างไหม....

ยินดีครับครูไข่... Grin
ผมได้มอบรูปนี้ไว้ที่ รปภ.แล้วครับ...

ว่าถ้าคนในรูปนี้มาหาผมหรือหาใครก็แล้วแต่...
ให้พาไปได้เลยครับ....

พาเข้าที่พงป่าละเมาะหลังตึก...แล้วก็......... Angry   Angry   Angry  

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47524 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:08:58 PM »

พี่ตุ้ม  ผมว่าจริง ๆ เรื่องของเรื่องก็คือ พี่ชัชโดน ผบ. เล่นงานมา แล้วไม่รู้จะไปปลดปล่อยกับใคร TOT มาเข้าทาง Teen พอดี เลยช่วยไม่ได้...

รู้ลึกรู้จริง  Grin  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47525 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:09:28 PM »

ตาเบิ้ลมีจดหมายชมเชยเจ้าหน้าที่ แต่ผมวันจันทร์นี้ ยอมเปลืองน้ำมันไปฟ้องศาลปกครอง เรื่องเจ้าหน้าที่ของ TOT ละเว้นปฏิบัติหน้าที่

ผมแจ้งเรื่อง ADSL เสียใช้ไม่ได้เดือนละ 1-2 ครั้ง มาเป็นปี ตอนไปปิดเลขหมายก็แจ้งขอให้เขาพิมพ์รายงานว่าเครื่องใช้ไม่ได้รวมกี่ชั่วโมง จะได้หักลบกับค่าใช้จ่ายเดือนหลังสุด พวกก็เงียบ แถมมีจดหมายแจ้งมาให้ชำระเงิน ถ้าไม่ชำระจะแจ้งเครดิตบูโร พรุ่งนี้ตัดรำคาญจะไปจ่ายให้ครบๆ แล้ววันจันทร์ถึงคราวขอคืนบ้าง

ผมไม่ชอบมีเรื่องกับใคร แต่ถ้าแหยมมาจนเหลืออด เอ็งจะได้รู้จักข้า และคงจำไปตลอดชีวิตแน่  ยิ้มีเลศนัย

ผมก็คิดเช่นนั้นเสมอมาเช่นกันครับพี่ชัช

ส่วนเรื่องของพี่นี้  ผมว่าเราบุกไปเคลียร์ที่บ้านของเจ้าหน้าที่ CAT ดีกว่าครับพี่   ถ้ายึกยักอย่างน้อย ๆ ก็ได้กินเหล้าฟรีแล้วหนึ่งกลม

หาเรื่องให้พี่ตุ้ม ถีบเอา ไปโดนถีบคนเดียวเถอะ ผมไม่ว่าง  Grin

ไม่เป็นไรครับพี่ชัช....มาแล้วไม่ต้องกลัวผมถีบ...
เรามารวมหัวกันถีบคนชวนมาดีกว่า.... ขำก๊าก

สงสารน้องมันน่ะครับ พี่ตุ้มถีบคนเดียวก็พอแล้ว   ยิ้มีเลศนัย

ตอนผมแต่งงาน เพื่อนมันกระซิบว่า "เดี๋ยวก็รู้ว่านรกมีจริง" ตอนนี้ผมเข้าใจที่เพื่อนมันบอกแล้วครับ

สงสารแต่ตาเบิ้ลของเรานะแหละ  คิก คิก  คิก คิก

ขออนุญาตก็อปข้อความไปปริ้นท์แล้วนำไปโปรยแถวหมู่บ้านใกล้สนามบินนะครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47526 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:10:46 PM »

ลุงชัช วันที่สิบสี่ตอนเย็นว่างไหม  เจอกันที่บ้านลุงเข้มดีกว่า  แต่ไม่รู้ว่าเจ้าบ้านจะว่างไหม  ไม่พรือถ้าเจ้าบ้านไม่ว่างเราค่อยไปพาโต๊ะพาเก้าอี้ไปนั่งหน้าเรินก็ได้

เอ๋า....ตกข่าวแล้ว....

พี่เข้มพอรู้ว่าครูไข่จะมาหา.....แกรีบเปิดแน่บไปทำงานต่างประเทศแล้ว..... Grin

คงต้องขนเก้าอี้ไปนั่งหน้าบ้านจริง ๆ นั่นแหละ...คิก คิก  Cheesy  Cheesy

นี่ถ้าลุงตุ้มไม่เข้าเวร   ผมขนเก้าอี้ไปนั่งบ้านลุงแทนแล้ว   อืมมมม  ตอนนี้เหลือพี่นายช่าง  แต่ว่า เสียวจังไปที่นั่น กลัวไปเจอพี่นายช่างถูกตื๊บโชว์น้อง ๆ ง่ะ

ขอบคุณฟ้าที่ประทานโชคอันยิ่งใหญ่ให้กระผม
ที่ให้ผมเข้าเวรในคืนวันที่สิบสี่นี้....ฮ่า ฮ่า... ขำก๊าก

หน้าสำนักงานมีที่ว่างบ้างไหม....

ผมได้มอบรูปนี้ไว้ที่ รปภ.แล้วครับ...

ว่าถ้าคนในรูปนี้มาหาผมหรือหาใครก็แล้วแต่...

พาเข้าที่พงป่าละเมาะหลังตึก...แล้วก็......... Angry   Angry   Angry  

ขอ รปภ. ที่สัดส่วน ๓๖-๒๔-๓๖ นะจ๊ะ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47527 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:13:04 PM »

ขออนุญาตก็อปข้อความไปปริ้นท์แล้วนำไปโปรยแถวหมู่บ้านใกล้สนามบินนะครับ

ถ้าเข้ามาที่บ้าน มีรีเจนซี่อยู่แบนเปิดมึกไปนิดเดียว ให้ฟรีเลย แต่รีบกลับลืมๆเรื่องนี้ไปซะ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47528 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:16:05 PM »

ถ้าเข้ามาที่บ้าน มีรีเจนซี่อยู่แบนเปิดมึกไปนิดเดียว ให้ฟรีเลย แต่รีบกลับลืมๆเรื่องนี้ไปซะ  Grin

ผมรักพี่ชัชมาก ๆ เลยครับ   ถ้าใครคิดจะทำร้ายพี่  พี่บอกผมนะครับ  ผมจะจัดการเจ้าหมอนั่นเอง  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47529 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:19:21 PM »

ป่านนี้ โหม๋เข้าค่ายธรรมะคงนอนหลับสบายกันแล้ว คริ คริ  ส่วนเรา  หนีมาโย๋เริน อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #47530 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:21:18 PM »

ขอ รปภ. ที่สัดส่วน ๓๖-๒๔-๓๖ นะจ๊ะ

แบบนี้นะ...

(ขออนุญาต RO นะครับ......ถ้าไม่เหมาะสมลบได้เลยครับ...  Grin )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2008, 10:25:52 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #47531 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:23:28 PM »

ผมรักพี่ชัชมาก ๆ เลยครับ   ถ้าใครคิดจะทำร้ายพี่  พี่บอกผมนะครับ  ผมจะจัดการเจ้าหมอนั่นเอง  Grin

พี่ชัชเปิดมึกไปนิดเดียว...
แต่ลืมไปว่าตัวเองไม่กินเหล้านี่หว่า...
เลยบ้วนคืนกลับเข้าไปในขวดเหมือนเดิม....

โดนชก

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #47532 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:41:22 PM »

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47533 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:45:54 PM »

พี่ชัชเปิดมึกไปนิดเดียว...
แต่ลืมไปว่าตัวเองไม่กินเหล้านี่หว่า...
เลยบ้วนคืนกลับเข้าไปในขวดเหมือนเดิม....

โดนชก

ก็ยังดีกว่าดื่มน้ำสาบานของหลวงพี่ปื๊ด  โดนชก   โดนชก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47534 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:52:57 PM »

ราตรีสวัสดิ์ จ้า
หน้า: 1 ... 3166 3167 3168 [3169] 3170 3171 3172 ... 35779
  พิมพ์