เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:23:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3206 3207 3208 [3209] 3210 3211 3212 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25679008 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #48120 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 09:54:44 PM »

ฮายยยยยยยยยยย..........เอมจัง หลังจากสำเร็จโทษมาม่าเสร็จ

แต่หนมปังทาแยมอดครับพี่น้อง.............แม่บ้านแจ้งว่าหนมปังหมด

เดินเอาชามมาม่าไปเก็บในครัว............แก้คาวปากด้วยมังคุดอีก 2 หน่วยเป็นการตบท้ายครับ

บายใจ.................พันธมิตรหน้าจอครับ     แบร่

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #48121 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 09:57:45 PM »

ขณะที่รอมาม่า.............วอร์มด้วยมังคุด 2 หน่วยก่อนครับพี่น้อง

แล้วเปิดตู้เย็นเห็นแยมสัปรส (ของชอบ)

อยากหนมปังทาแยมขึ้นมาหล่าวครับ    ขำก๊าก  ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ.....เป็นพยาธิแล้วครับพี่น้อง  รีบไปพบแพทย์ด่วน ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ใช่พยาธิครับโจ้

กินแบบนี้เขาเรียกว่า แต......เลือด

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #48122 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 09:58:48 PM »

น่าเลี้ยงม้านะครับเสี่ยโจ้   เข้ากับรองเท้าบูทเลย เยี่ยม  Grin

คิดเหมือนกัน ถ้าน้อยๆเลี้ยงได้ครับแต่ต้องตัดหญ้าให้กิน....เป็นที่ซับน้ำครับ ที่ลุ่มดินเปรี้ยว น้ำท่วมขัง

แถวนี้มีแต่คาราบาวครับ แถมตอนนี้บอกขายกันเยอะด้วย เลี้ยงกันเป็นฝูงใหญ่ๆ

เจ้าของไม่มีที่ไว้ให้ต้อนแล้ว....เพราะมีคนเข้าไปเอาพื้นที่มาทำสวนปาล์ม(ใครฟระ)

ต่อไปข้างหน้าเข้าร่องเข้ารอย ก่ะว่าอิหาคาราบาวเผือกเขายาวๆมาเลี้ยงไว้แลงามสักตัวสองตัว Grin

ผมดูเจงกิสข่านทุกคืน พวกมองโกลนี่ขี่ม้าดูเท่ห์มากครับ

เคยได้ยินว่าสาวมองโกลตัวสูง แข็งแรง จนทุกวันนี้  เยี่ยม

ผมฮั้นยอนขึ้นฮ้านพี่เบิ้ม Grin......สงสารก็แต่ม้านิ คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #48123 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:03:12 PM »

ขณะที่รอมาม่า.............วอร์มด้วยมังคุด 2 หน่วยก่อนครับพี่น้อง

แล้วเปิดตู้เย็นเห็นแยมสัปรส (ของชอบ)

อยากหนมปังทาแยมขึ้นมาหล่าวครับ    ขำก๊าก  ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ.....เป็นพยาธิแล้วครับพี่น้อง  รีบไปพบแพทย์ด่วน ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ใช่พยาธิครับโจ้

กินแบบนี้เขาเรียกว่า แต......เลือด

แหะๆ ล้อเล่นครับพี่ Grin.....ดูจากพฤติกรรมการบริโภคบุหรี่ของพี่เมื่อก่อนแล้ว ขอชมจากใจจริง  หลงรัก Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2008, 10:05:45 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #48124 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:05:50 PM »

น่าเลี้ยงม้านะครับเสี่ยโจ้   เข้ากับรองเท้าบูทเลย เยี่ยม  Grin

คิดเหมือนกัน ถ้าน้อยๆเลี้ยงได้ครับแต่ต้องตัดหญ้าให้กิน....เป็นที่ซับน้ำครับ ที่ลุ่มดินเปรี้ยว น้ำท่วมขัง

แถวนี้มีแต่คาราบาวครับ แถมตอนนี้บอกขายกันเยอะด้วย เลี้ยงกันเป็นฝูงใหญ่ๆ

เจ้าของไม่มีที่ไว้ให้ต้อนแล้ว....เพราะมีคนเข้าไปเอาพื้นที่มาทำสวนปาล์ม(ใครฟระ)

ต่อไปข้างหน้าเข้าร่องเข้ารอย ก่ะว่าอิหาคาราบาวเผือกเขายาวๆมาเลี้ยงไว้แลงามสักตัวสองตัว Grin

ผมดูเจงกิสข่านทุกคืน พวกมองโกลนี่ขี่ม้าดูเท่ห์มากครับ

เคยได้ยินว่าสาวมองโกลตัวสูง แข็งแรง จนทุกวันนี้  เยี่ยม

ผมฮั้นยอนขึ้นฮ้านพี่เบิ้ม Grin......สงสารก็แต่ม้านิ คิก คิก

โหย...พี่โจ้ ฝรั่งสูง180-190 หนักเกือบร้อย มันยังขี่ทำสงครามกันเล้ย  สบายมาก  เยี่ยม

ถ้ากังวล รอดูหัวหมู่เราเป็นตัวอย่างครับ ว่าม้าจะตายมั้ย  คิก คิก  เยาะเย้ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #48125 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:13:10 PM »

โหย...พี่โจ้ ฝรั่งสูง180-190 หนักเกือบร้อย มันยังขี่ทำสงครามกันเล้ย  สบายมาก  เยี่ยม

ถ้ากังวล รอดูหัวหมู่เราเป็นตัวอย่างครับ ว่าม้าจะตายมั้ย  คิก คิก  เยาะเย้ย

OK.....เดี๋ยวหนำเสร็จเมื่อไหร่ค่อยขึ้นบอร์ดไว้กันลืม เขไม่ได้เขไม่เป็น หาเลี้ยงไว้แลงามก็ยังดีนิ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48126 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:18:58 PM »

http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=1622

รู้รึเปล่าว่าเพลง Jingle Bells ที่เราฟังกันมีรหัสลับซ่อนอยู่
แบบไปอ่านเจอมาแล้วขนลุกเลยครับ
ไม่น่าเชื่อว่าสมัยนั้นจะซ่อนกันได้ลึกลับขนาดนี้
หลังจากภาพโมนาลิซ่า
ของดาวิซี่ถูกเปิดเผย รหัสที่ซ่อนอยู่ในเพลงนี้ก็ถูกค้นพบ

และเป็นที่ฮือฮากันมากในขณะนี้
และผมก็ได้ไปเจอเว็บหนึ่งเค้าทำตัวอย่างมาให้ดูว่า
มันซ่อนยังไง
รับรองว่าอึ้งกันแน่
เพราะไม่คิดว่ามนุษย์จะได้คิดได้ซ ับซ้อนขนาดนี้

ลองไปดูกันครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #48127 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:21:00 PM »

OK.....เดี๋ยวหนำเสร็จเมื่อไหร่ค่อยขึ้นบอร์ดไว้กันลืม เขไม่ได้เขไม่เป็น หาเลี้ยงไว้แลงามก็ยังดีนิ Grin

รถก็แล้ว ทั้งสองล้อ สี่ล้อ

ควายเผือก ก็ตามหลังมา

มีม้าตามมาติดๆ

ไก่ชนก็เอา

วัวชน ก็ยัง

แต่ไม่เห็น "คนเลี้ยงคน" เลยง๊ะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48128 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:22:37 PM »

รถก็แล้ว ทั้งสองล้อ สี่ล้อ

ควายเผือก ก็ตามหลังมา

มีม้าตามมาติดๆ

ไก่ชนก็เอา

วัวชน ก็ยัง

แต่ไม่เห็น "คนเลี้ยงคน" เลยง๊ะ

ได้ข่าวว่า "หยบเลี้ยง"   ที่ไปตัวเมืองคอนบ่อย ๆ ก็น่าจะเป็นเพราะเหตุนี้  ม้ายโร้ต่อใดอีพามาให้เห็น "คนเลี้ยงคน" ตามที่ลุงเข้มบอกเสียที
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #48129 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:29:29 PM »

http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=1622

รู้รึเปล่าว่าเพลง Jingle Bells ที่เราฟังกันมีรหัสลับซ่อนอยู่
แบบไปอ่านเจอมาแล้วขนลุกเลยครับ
ไม่น่าเชื่อว่าสมัยนั้นจะซ่อนกันได้ลึกลับขนาดนี้
หลังจากภาพโมนาลิซ่า
ของดาวิซี่ถูกเปิดเผย รหัสที่ซ่อนอยู่ในเพลงนี้ก็ถูกค้นพบ

และเป็นที่ฮือฮากันมากในขณะนี้
และผมก็ได้ไปเจอเว็บหนึ่งเค้าทำตัวอย่างมาให้ดูว่า
มันซ่อนยังไง
รับรองว่าอึ้งกันแน่
เพราะไม่คิดว่ามนุษย์จะได้คิดได้ซ ับซ้อนขนาดนี้

ลองไปดูกันครับ

ไหว้ เยี่ยมเยี่ยม พี่ๆ ขนลุก เลย  ตกใจ ตกใจ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #48130 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:44:41 PM »

สวัสดีค่ะ
เป็นอย่างไรบ้างคะวันนี้
ยะลาโดนไปหลายลูกเลย
ปัตตานีก็โดนตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอให้ปลอดภัย พระคุ้มครองครับ เห็นว่าโดนทั้งอำเภอและสถานีตำรวจด้วย ระมัดระวังตัวหน่อยครับ Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #48131 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:46:05 PM »

อันนี้แค่น้ำจิ้ม ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #48132 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:50:00 PM »

Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #48133 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:58:37 PM »

^
^
Shocked Shocked Shocked คิก คิก คิก คิก คิก คิก อิจฉาท่านชายฯอ่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #48134 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:59:33 PM »

งานนี้ขอให้ลบโดยเร็วครับไม่งั้นคนโพส เอร็ดไม่ใช่น้อยครับ
ปล.ผู้โพส และคนที่อยู่ในรูป ผมรู้จักเป็นการส่วนตัว
ปล2.เมียเจอ เละแน่นอน แบบเป็ดร้องก๊าป
ปล3. อ๊ะ ล้อเล่งอ่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2008, 11:01:45 PM โดย krajong » บันทึกการเข้า

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
หน้า: 1 ... 3206 3207 3208 [3209] 3210 3211 3212 ... 35779
  พิมพ์