เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:34:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25432770 ครั้ง)
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #900 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 10:50:04 AM »

ตกลงว่า 5 หรือว่า 15 ขอรับพี่เอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grinแหมเราเห็นแล้วยิงเหมือนปืนซิงเกิลของคาวบอยเลยกระชากยิงทีละนัด อิๆๆๆ โดนชก

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #901 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:26:13 AM »

Grin ดีใจด้วยครับที่หนึ่งในทีมพลพรรครักเอย เอ้ย พลพรรคทีมเสื้อแดง ได้ถ้วยมา  เอ ยังงี้ต้องเข้ากองกลางหรือเปล่าเนี่ย  Grin
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #902 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 05:02:36 PM »

ตกลงว่า 5 หรือว่า 15 ขอรับพี่เอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คงเป็นเสียงเฮฮาของเพื่อนฝูง จริงๆ แม็ก 15 นัดครับ Grin Grin
พี่อู๊ดอยากได้แม็ก 30 นัด คงต้องทดสอบดูก่อนนะครับ  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #903 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 06:33:22 PM »

ยินดีด้วยครับพี่วาริน .... งานนี้ต้องมีการเลี้ยงฉลองกันแน่นอน ( หาเรื่องเมากันนิ ) รอให้ครบทีมก่อนเถอะ..... คิดถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทีมเสื้อแดงทุกท่านครับ ช่วงนี้กระผมติดภารกิจอบรมและสัมนาไม่ว่างได้ไปไหนเลย เมื่อวันเสาร์ที่แล้วไปสตูล อีกไม่กี่วันก็ต้องไปนราฯ หลังจากนั้นก็ต้องไประนอง เดือนหน้าคงมีเวลาได้พักผ่อนบ้าง....  พี่เอก พี่หนึ่ง พี่แป้วครับ ไม่ต้องไป 3 จังหวัดกับผมแล้วนะครับ พอดีเพื่อน ๆ แถวบ้านว่างเลยอาสาไปแทน ไว้รบกวนโอกาสอื่นครับ
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #904 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 08:07:43 PM »

ไปลองใช้ชีวิตภายใต้สภาวะกดดันว่าอาจต้องมีเหตุใช้ปืนทันทีทันใดไหมครับพี่เอก คาดว่าอีกไม่นานคงต้องไปปฎิบัติภารกิจแถบนั้น นึกแผนวางตัวร่วมเดินทาง +3 พี่แป้ว พี่เอก พี่หนึ่ง ว่างไหมครับ เอาไว้ทราบวันเวลาแน่นอนก่อนจะโทรไปสอบถามว่าสะดวกกันไหม ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรไม่ต้องเกรงใจบอกได้เลยนะครับ ผมจะได้วางกำลังชุดใหม่ไว้สำรองล่วงหน้า เสียดายนายโจอยู่ไกลไม่อย่างนั้นคงได้ผลัดกันคุ้มกันเหมือนคราก่อน...

ยังไม่ทราบวันเวลา.... ยังไม่แน่ใจว่างหรือเปล่า ... ลองโทรมาล่ะกัน .... Grin
วันไหนก็แล้วแต่ อย่าลืมเอาแมกซ์CZอันยาว1ศอกมาฝากไว้ที่ผมก็แล้วกัน เพราะคงพากลับลำบาก:Smiley
ยินดีด้วยครับพี่วาริน .... งานนี้ต้องมีการเลี้ยงฉลองกันแน่นอน ( หาเรื่องเมากันนิ ) รอให้ครบทีมก่อนเถอะ..... คิดถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทีมเสื้อแดงทุกท่านครับ ช่วงนี้กระผมติดภารกิจอบรมและสัมนาไม่ว่างได้ไปไหนเลย เมื่อวันเสาร์ที่แล้วไปสตูล อีกไม่กี่วันก็ต้องไปนราฯ หลังจากนั้นก็ต้องไประนอง เดือนหน้าคงมีเวลาได้พักผ่อนบ้าง.... พี่เอก พี่หนึ่ง พี่แป้วครับ ไม่ต้องไป 3 จังหวัดกับผมแล้วนะครับ พอดีเพื่อน ๆ แถวบ้านว่างเลยอาสาไปแทน ไว้รบกวนโอกาสอื่นครับ

... เฮ้อ..อดเอาแม็ก 30 ไปฝากพี่อูดซะแล้ว .. Grin..ล้อเล่นครับ .. Grin แม็ก 30 ตอนนี้อยู่ที่กระบี่ เขาฝากเพื่อนซื้อมาอีกทีแถวร้านหลังวัง ผ่านหลายปีแล้ว...เขาจำไม่ได้ว่าร้านไหน...ถ้าคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  Grin Grin

...เดินทางโดยปลอดภัยนะครูเบิ้ล....  .38 หัวรูแค่ 2 โม่ กะ 9 อีก 2 แม็กจะพอเหรอ.... เผื่อโรมรันพันตู ยืดเยื้อ  น่าจะเอาไปเยอะ ๆ นะ ... Grin

..พ่เอกลืมบอกไปนะว่าทีมเสื้อแดงลงแข่งหลายคน... แต่ได้มาคนเดียว 2 ถ้วยก็คุ้มแล้ว..... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #905 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 06:13:43 AM »

ขอบพระคุณมากครับพี่ 1 สำหรับความห่วงใย.... กระสุนที่แจ้งไปหมายถึงเพิ่มอัตราจากเดิมที่มีอยู่ครับ ดีวีดีจะฝากไว้กับพี่เอกในวันนั้น....

ดีครับดี แข่งกันเยอะ ๆ ขนถ้วยกันมาแยะ ๆ จะได้ฉลองทีเดียวเลย ส่วนผมขอเป็นกองเชียร์กับส่งกำลังใจก็แล้วกันครับ.... รักษาสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #906 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 03:18:11 PM »

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับที่ให้กำลังใจ  วันนั้นผมได้มา 2 รางวัลครับ
รางวัลที่ 1 ได้ที่ 3 ยิง 98 แต้ม 4x (แพ้ไป 1x) มือใหม่
รางวัลที่ 2 ได้ที่ 1 ยิงแผ่นเพลด 5 แผ่น ยิง 5.35 วินาที มือใหม่
ผมยังเสียดายที่ไม่ได้ใส่เสื้อแดงขึ้นไปรับรางวัล  เพราะว่าวันศุกร์ผมเอามาใส่เล่นเสียก่อน
เลยเมียซักให้ไม่ทัน (ขอเน้น..เมียซักให้..) เพราะว่าวันเสาร์เมียกลับไปบ้านแม่ยาย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #907 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 04:55:19 PM »

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับที่ให้กำลังใจ วันนั้นผมได้มา 2 รางวัลครับ
รางวัลที่ 1 ได้ที่ 3 ยิง 98 แต้ม 4x (แพ้ไป 1x) มือใหม่
รางวัลที่ 2 ได้ที่ 1 ยิงแผ่นเพลด 5 แผ่น ยิง 5.35 วินาที มือใหม่
ผมยังเสียดายที่ไม่ได้ใส่เสื้อแดงขึ้นไปรับรางวัล เพราะว่าวันศุกร์ผมเอามาใส่เล่นเสียก่อน
เลยเมียซักให้ไม่ทัน (ขอเน้น..เมียซักให้..) เพราะว่าวันเสาร์เมียกลับไปบ้านแม่ยาย
ขอแสดงความยินดีด้วย วันนั้นเพื่อนร่วมทีมที่ลงแข่งด้วยดื่มฉลองล่วงหน้าให้ สองจอก Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #908 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 01:13:02 PM »

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับที่ให้กำลังใจ วันนั้นผมได้มา 2 รางวัลครับ
ผมยังเสียดายที่ไม่ได้ใส่เสื้อแดงขึ้นไปรับรางวัล เพราะว่าวันศุกร์ผมเอามาใส่เล่นเสียก่อน

ขอแสดงความยินดีดัวยอีกคน เสียดายไม่ได้อยู่ร่วมงาน ม่ายงั้นทีมเสื้อแดงดงมีถ้วยเพิ่มอีกแน่ๆ แล้วค่อยเจอกัน ...
ข้าพเจ้าขึ้นฝั่งวันที่13 ก.ย. รบกวนครูเบิ้ล ช่วยเตรียมการมีตติ้ง ครั้งต่อไปด้วยครับ. ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #909 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 01:54:49 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #910 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:56:45 PM »

รบกวนครูเบิ้ล ช่วยเตรียมการมีตติ้ง ครั้งต่อไปด้วยครับ. ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

ประธานฝ่ายกิจกรรมทำงานหนักต่อเนื่อง ต้องเสนอรางวัลดีเด่นกันแล้วหละ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #911 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 06:32:10 PM »

ถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ คนเสื้อแดงทุกท่าน... เดือนหน้ากระผมไม่แน่ใจว่าสะดวกช่วงวันเวลาไหน เกรงว่าจะติดคิวสอบยาวครับ ลองนัดวันพบปะกันก่อนได้เลย ถ้าสามารถปลีกตัวได้รับรองผมไปร่วมแน่ ๆ หรือจะให้ประสานในเรื่องใดก็ขอให้บอกอย่าได้เกรงใจ ยินดีเป็นธุระจัดหาให้กับคนกันเองด้วยความเต็มใจครับ.... บ่ายวันนี้คุยโทรศัพท์กับพี่สารวัตรฯ และมีความคิดกันว่า หากพี่โสภณขึ้นบกเมื่อไรพวกเราค่อยนัดทานข้าวร่วมกันจะดีไหม  นัดเจอที่ไหนก็ได้แต่ขอล่วงหน้าสักนิดเพื่อแต่ละคนจะได้เคลียร์ว่าสามารถไปได้หรือไม่... ส่วนตัวผมถ้าไม่ติดภารกิจอื่นใดที่จำเป็นเร่งด่วน รับรองไม่มีพลาดอยู่แล้วครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #912 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 06:37:54 PM »

หาดใหญ่  สงขลา  ปัตตานี  นราธิวาส  พังงา  ระนอง  ตรัง  สุราษฎร์ธานี  ได้ทั้งนั้นขอรับไม่หวั่นแม้วันเมามาก...
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #913 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 07:12:28 PM »

ผมเชียร์ปลาย กันยา ครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #914 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 08:01:24 AM »

เมื่อวานเข้าฟังสัมมนาดาวเทียม THEOS ที่โรงแรม BP ของศูนย์ฯนาย 1 ท่านสารวัตรเข้าด้วย เห็นเทคนิคการจำลองการบิน(Flying) โดยใช้ภาพถ่ายดาวเทียมซ้อนทับกับ DEM บริเวณพื้นที่ จ.ยะลา คงจะถูกใจนะครับ น่าจะทำให้ครบ 3 จว.ผู้กี่ยวข้องจะได้นำไปใช้งาน  Grin Grin
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 35779
  พิมพ์