เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:21:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3511 3512 3513 [3514] 3515 3516 3517 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25827518 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52695 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 01:41:19 PM »

ถึงครูเบิ้ล
        เบอร์โทรแจ้งไปแล้ว
จะเลี้ยงฉลองย้ายวันใหนบอก...
จะได้ชวนเมียไปด้วย...กร๊ากก ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจ พี่จะพาเมียพี่มาด้วยเหรอ  ตกใจ ตกใจ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #52696 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 01:47:42 PM »

พี่น้องครับ ใครจะพาสมาชิก ในครอบครัวมาด้วย จำนวนเท่าใหร่ ชายหญิง กรุณาแจ้ง ให้ทราบชัดเจน น๊ะครับ จะได้จัดที่พัก ให้ได้ดีที่สุด เพราะ ห้องพักมีทั้ง เดี่ยวและรวม ห้องเดี่ยว มีน้อย และโดนจอง ไปแล้ว แน่สองหลัง โดยผบ.ผมและพี่ตุ้ม ฉะนั้น บางครั้งบางคราว พวกเรา อาจจะต้องเสียสละ บ้างสำหรับคนที่เข้ามาทีหลัง หรือหากเพื่อนๆบ้านไกลมา(ไม่นับไกลจาก ฝั่งภูเก็ต น๊ะครับ คริๆ) เราอาจจะต้องเสียสละ ให้เพื่อนไกลๆ ได้ที่พักที่สบายก่อน พวกเรา อาจไปอยู่ห้องรวม รวมในที่นี้ มันเป็นหลังใหญ่ แต่ว่ามีห้องย่อยอีกน๊ะครับ มิใช่นอนรวม แบบนอนศาลา พี่น้อง หรือท่านใดจะนอนเต้นส์ ก็จัดหามาได้เลย ครับ และแจ้งความประสงค์เข้ามา

บ้านพักทั้งหมด 10หลัง ติดแอร์คอนดิชั่นทั้งหมดครับพี่น้อง แต่มี ประมาณ 17ห้องนอน นอนได้ ตั้งแต่ 3คน/ห้อง ถึง 10คน/ห้อง ฉะนั้น กรุณาแจ้ง น๊ะครับ ผมจะจัดให้แบบที่สมบูรณ์ ที่สุด

และขอสงวนสิทธิ์ บ้านเดี่ยว ซึ่งมีอยู่ 3หลัง โดนจองไปโดย ผบ.ลุงตุ้ม 1หลัง หรืออีกสองหลัง ผมขอใช้สิทธิ์พิเศษ ในการจองใว้ให้ สำหรับคู่แต่งงานใหม่ โดยเฉพาะ น๊ะครับพี่น้อง ไปแน่แล้ว 1คู่ คือ คู่ครูไข่เบี้ยว สำหรับ เสือกลิ้งกับลูกเกตุ กรุณา เข้ามายืนยันสิทธิ์ ด้วย น๊ะครับ ด่วนที่สุดเลย ใครรักชอบเป็นการส่วนตัว กรุณาส่งข่าวให้เสือกลิ้งทราบด้วยครับ รู้สึกช่วงนี้ จะไม่ค่อยได้เข้ามาในกระทู้เท่าไหร่ สงสัยยุ่งงานมากครับ

ปล.ส่วนตัวผม หากห้องไม่พอ พร้อมที่จะนอนเต้นส์ครับ โดยให้ลูกและเมียนอน บ้านพัก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #52697 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 01:52:17 PM »

ยืนยัน นอนกลางดิน กินกลางทรายเช่นเดิมขะร๊าบ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #52698 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 01:56:42 PM »

รอรูป สถานที่ ที่ 3 อยู่ครับพี่ตุ้ม ... Cool Cool Cool

ปล. - เสียดายไม่ได้เห็น ภาพจากนิกร

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52699 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:03:28 PM »

พี่น้องครับ ใครจะพาสมาชิก ในครอบครัวมาด้วย จำนวนเท่าใหร่ ชายหญิง กรุณาแจ้ง ให้ทราบชัดเจน น๊ะครับ จะได้จัดที่พัก ให้ได้ดีที่สุด เพราะ ห้องพักมีทั้ง เดี่ยวและรวม ห้องเดี่ยว มีน้อย และโดนจอง ไปแล้ว แน่สองหลัง โดยผบ.ผมและพี่ตุ้ม ฉะนั้น บางครั้งบางคราว พวกเรา อาจจะต้องเสียสละ บ้างสำหรับคนที่เข้ามาทีหลัง หรือหากเพื่อนๆบ้านไกลมา(ไม่นับไกลจาก ฝั่งภูเก็ต น๊ะครับ คริๆ) เราอาจจะต้องเสียสละ ให้เพื่อนไกลๆ ได้ที่พักที่สบายก่อน พวกเรา อาจไปอยู่ห้องรวม รวมในที่นี้ มันเป็นหลังใหญ่ แต่ว่ามีห้องย่อยอีกน๊ะครับ มิใช่นอนรวม แบบนอนศาลา พี่น้อง หรือท่านใดจะนอนเต้นส์ ก็จัดหามาได้เลย ครับ และแจ้งความประสงค์เข้ามา

บ้านพักทั้งหมด 10หลัง ติดแอร์คอนดิชั่นทั้งหมดครับพี่น้อง แต่มี ประมาณ 17ห้องนอน นอนได้ ตั้งแต่ 3คน/ห้อง ถึง 10คน/ห้อง ฉะนั้น กรุณาแจ้ง น๊ะครับ ผมจะจัดให้แบบที่สมบูรณ์ ที่สุด

และขอสงวนสิทธิ์ บ้านเดี่ยว ซึ่งมีอยู่ 3หลัง โดนจองไปโดย ผบ.ลุงตุ้ม 1หลัง หรืออีกสองหลัง ผมขอใช้สิทธิ์พิเศษ ในการจองใว้ให้ สำหรับคู่แต่งงานใหม่ โดยเฉพาะ น๊ะครับพี่น้อง ไปแน่แล้ว 1คู่ คือ คู่ครูไข่เบี้ยว สำหรับ เสือกลิ้งกับลูกเกตุ กรุณา เข้ามายืนยันสิทธิ์ ด้วย น๊ะครับ ด่วนที่สุดเลย ใครรักชอบเป็นการส่วนตัว กรุณาส่งข่าวให้เสือกลิ้งทราบด้วยครับ รู้สึกช่วงนี้ จะไม่ค่อยได้เข้ามาในกระทู้เท่าไหร่ สงสัยยุ่งงานมากครับ

ปล.ส่วนตัวผม หากห้องไม่พอ พร้อมที่จะนอนเต้นส์ครับ โดยให้ลูกและเมียนอน บ้านพัก

จองหนึ่งห้อง/บ้าน  เป็นแบบห้อง/บ้านเดี่ยวครับ

ป.ล.รักพี่เข้มจังเลย Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2008, 02:05:27 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52700 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:09:32 PM »

โทรหาท่านสิงห์แล้ว  ยังไม่ปรึกษากับลูกเกตุที  ยังไงพี่เข้มล็อค ห้อง/บ้าน ไว้ให้ท่านสิงห์ก่อนแล้วกัน  ถ้าปรึกษาเสร็จแล้วเห็นว่าจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #52701 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:12:38 PM »

ปล.หาก ลูกเขือ มาน้อย กับจำนวนบ้าน ที่เหมาใว้ทั้งหมด ผมใช้สิทธิ์ บังคับให้ท่านนอนบ้าน น๊ะครับ พี่ปู จะได้มาช่วยผมจ่าย 55+

สิทธิ์นี้ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #52702 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:19:38 PM »

แบบนี้ต้องหยบหนีกลับกลางดึก ........ แฮ่ แฮ่ แฮ่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52703 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:20:25 PM »

ปล.หาก ลูกเขือ มาน้อย กับจำนวนบ้าน ที่เหมาใว้ทั้งหมด ผมใช้สิทธิ์ บังคับให้ท่านนอนบ้าน น๊ะครับ พี่ปู จะได้มาช่วยผมจ่าย 55+

สิทธิ์นี้ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้ คริๆๆ

แต่ถ้าลุงปูไม่สบายใจ  ให้ลุงปูจ่ายค่าบ้านพัก แล้วใช้หลังคาบ้านพักเป็นที่กลางเต้นท์ได้ครับ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52704 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:22:21 PM »

ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โอววว  ท่านชายเสด็จมาแล้ว    ไม่รู้วันก่อนที่บ่น ๆ ว่าอยากเตะก้านคอ ผบ.  ท่านชายทำภารกิจเสร็จหรือยัง  แต่ผมว่าน่าจะโดนเตะก้านคอกลับมามากกว่า  คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #52705 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:27:02 PM »

แบบนี้ต้องหยบหนีกลับกลางดึก ........ แฮ่ แฮ่ แฮ่

ไม่ยากครับ ขอให้มาก่อน ส่วนการหนีกลับ ผมว่าไม่มีทาง เดี๋ยวค่อยสั่งเด็กๆเเถวนั้น จัดการ...........

หรือไม่ก็เดี๋ยวผมปรึกษาป๋าฮิมก่อน ให้จัดหาแม่เหล็กแรงสูง ไป.....ดูดใว้ รับรองกลับไม่ได้เด็ด

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #52706 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:28:41 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ ตอนสายๆ ครับผม  ไหว้ ไหว้

กล้องให้ทันฮาน น๊ะครับ ดูภาพตัวอย่าง ของวิวทิวทัศน์ไปพลางๆก่อน สถานที่จริง ก็แล้วแต่มุมมอง ของช่างภาพ แต่ละคน ละครับ

อุปกรณ์เหมือนกัน ภาพที่ได้ รับรองไม่เหมือนกัน เด็ดขาด คริๆๆ

ปล.อุปกรณ์ มีส่วนช่วยทำให้ภาพดีขึ้น หากอาศัยฝีมืออย่างเดียว รับรองไม่พอ คริๆๆๆ(ว่าตัวเองน๊ะ)

ไหว้ ไหว้ กล้องได้สิ้นเดือน นี้ ครับผม ว่าคงได้ลองงานใหญ่ งานลูกเขือ นี้และครับ ตกลง ปลง ใจ 450D แน่นอนแล้ว ครับ ต้องหานางแบบไปด้วย และงานนี้  คิก คิก น้ำลายหก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #52707 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:31:36 PM »

ไหว้ เค้านัดงานลูกเขือโลกกันแล้ววววววววววววว...งานนี้ผมไปทั้งครอบครัวครับลุงเข้ม เมีย 1 ลูก 2 รวม 4 คนครับ บอกกับแฟนไว้แล้วครับว่าต่อไปนี้งานวันลูกเขือโลกประจำปีนั้นจะเป็นวันหยุดพักผ่อนประจำปีของครอบครัวผมด้วยครับ  ยิ้มีเลศนัย บู่

ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โอววว  ท่านชายเสด็จมาแล้ว    ไม่รู้วันก่อนที่บ่น ๆ ว่าอยากเตะก้านคอ ผบ.  ท่านชายทำภารกิจเสร็จหรือยัง  แต่ผมว่าน่าจะโดนเตะก้านคอกลับมามากกว่า  คิก คิก

Grin ภารกิจสำเร็จลุลวงแต่โดยดีครับน้องไข่ แต่ไม่ได้ก้านที่คอทีนิ พอดีขับรถระยะทางไกลไปหน่อย ขาเคล็ด เตะไม่ขึ้นอะ เลยฟาดไปแค่แถวๆเอวเท่านั้น ผลจากการนี้ เมียเลยรับปากว่าต่อไปจะดูแลลูกให้ดีหวานี้  คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #52708 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:32:14 PM »

รอรูป สถานที่ ที่ 3 อยู่ครับพี่ตุ้ม ... Cool Cool Cool

ปล. - เสียดายไม่ได้เห็น ภาพจากนิกร

ครกแท้ ๆ (อีกแล้ว).....

อัพโหลดไม่ไปเลย....ได้ทีสองสามรูป.....ฮ่วย.....
ใช้เว็บอัพโหลดอื่น มันก็ไม่สะดวก....

Angry Angry Angry

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #52709 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:34:14 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ ตอนสายๆ ครับผม  ไหว้ ไหว้

กล้องให้ทันฮาน น๊ะครับ ดูภาพตัวอย่าง ของวิวทิวทัศน์ไปพลางๆก่อน สถานที่จริง ก็แล้วแต่มุมมอง ของช่างภาพ แต่ละคน ละครับ

อุปกรณ์เหมือนกัน ภาพที่ได้ รับรองไม่เหมือนกัน เด็ดขาด คริๆๆ

ปล.อุปกรณ์ มีส่วนช่วยทำให้ภาพดีขึ้น หากอาศัยฝีมืออย่างเดียว รับรองไม่พอ คริๆๆๆ(ว่าตัวเองน๊ะ)

ไหว้ ไหว้ กล้องได้สิ้นเดือน นี้ ครับผม ว่าคงได้ลองงานใหญ่ งานลูกเขือ นี้และครับ ตกลง ปลง ใจ 450D แน่นอนแล้ว ครับ ต้องหานางแบบไปด้วย และงานนี้  คิก คิก น้ำลายหก

ยิ้มีเลศนัย นายแบบและนางแบบไม่ต้องห่วงครับต้อม งานนี้มีเยอะ ทั้งโชกุนและสายน้ำผึ้ง อิ อิ ดันสุดฤทธิ์  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 3511 3512 3513 [3514] 3515 3516 3517 ... 35779
  พิมพ์