เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:23:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3540 3541 3542 [3543] 3544 3545 3546 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25830490 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #53130 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 08:52:00 AM »

งานไข่นุ้ย ค่อยประชุมใหญ่ งานลูกเขือ อีกที ก็แล้วกัน น่าว่าสมาชิก เจอกันหลายคน

งานบ่าวไข่นุ้ย ไปวันไหนประการใดแจ้งด้วยนะพี่เข้ม ผมหัวเดียวกะเทียมลีบแถมบ้านใกล้อีก อิอิ

เสื้อแดง จะไปกัน เย็นวันที่8 ครับอาจมีบางส่วนกลับ และบางส่วนร่วมขบวนขันหมากไปด้วย ส่วนงานเลี้ยงเย็นวันที่9 คงไม่ไปร่วม เพราะ อาจจะส่งเสียงดังเกินไป จะรบกวนแขกผู้มีเกียรติท่านอื่น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #53131 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 08:54:10 AM »

ลุงปูครับ เห็นหมินว่าจะป้อนข้าวให้ครับ ..  รึว่าลุงปูจะไปหาหมินเองครับ ..  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ปล. - เห็นรูปแล้วก็คิดถึงหมินทุกที  เศร้า แต่อีกนานนะหมินพี่ไม่ว่างไปหาจริงๆ  Cool Cool Cool

แถวนั้นมีวัดใกล้ ๆ ไหมครับ  เผื่อจะได้ทำสังฆทานให้กับมินร่วมกัน

เป็นความคิดที่ดี ให้จัดเตรียม สิ่งของแล้วกัน มีวัดอยู่ใกล้พอดี แถวนั้น วัดอยู่ท่ามกลางชุมชนอิสลาม สงบดี ก็คิดๆอยู่ดีแล้วที่ท่านนำเสนอขึ้นมาก่อน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #53132 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 08:57:21 AM »

ไหว้ สวัสดีทุกท่านครับ... ไหว้

สวัสดีนายแพนด้าด้วย..... Grin
                     เห็นหายไปนาน

นายสิงห์ด้วย หายจ้อยไปเลย

เตยหอมนอนโรงบาลครับพี่ตุ้ม

ตอนนี้ เห็นว่า นอนโรงบาลก็ไม่ได้ดีกว่านอนบ้าน

ก็เลยเอาเครื่องพ่นยามาไว้บ้าน บำบัดกันที่บ้านดีกว่าครับ

พ่อมันพอได้ทำอะไรมั่ง...   ไหว้  ไหว้  ไหว้

เข้าโรงบาลอีกแล้วหรือ ประมาณว่า พอไปโรงเรียนก็สารพัดแหล่งที่มาเจอกันครับ ยังไงก็ต้องฝึกให้มีภูมิเยอะๆ ของเราก็ไม่เคยป่วย พอไปโรงเรียน เข้าโรงบาลสองครั้งแล้ว เช่นกัน ทุกวันนี้ ก็น้ำมูกใหล ตลอด เมื่อก่อนไม่เคยมี

แล้วก็หัดพาไปทุกๆที่ ที่ไปได้ เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันธรรมชาติ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #53133 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:00:12 AM »

สวัสดีตอนสายครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #53134 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:10:38 AM »

สวัสดีตอนสายครับ Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ท่านจ้าววัง

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #53135 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:12:55 AM »

จำนวนผู้แจ้งร่วม"ฮาน"

S=เดี่ยว

F=ครอบครัว

1. Poth..............1

2.Pu 45..............1

3.A.111...............4

4.Lex..................4

5.Udomkd...........3

6.Tum 610..........2

7.ชายเจษฏร์.........4

8.Zig-228 Kolok....1

9. น้องเบิ้ม ....1

10.  ปื๊ด.........1

11. ToNNaW.............1หรือ 2

12. อดีตครูชายแดน........2

13. ไผ่เล่นลม..................2 หรือ 3

14. หรอย.........................3 ครับ   (  นอนเต้นท์ ครับ น้องพลอยบอก....อิ อิ )

15.นายช่าง......................1 ครับ  (นอนกลางดินกินกลางทรายครับ)

16.ป๋าฮิม...........................1 (แต่แจ้งว่านอน2)ไม่ค่อยเข้าใจ

17 นายต้นงิ้ว......................รอยืนยันจำนวนอีกครั้งครับ ขอซอกแคบๆก็พอ

18 นายวิลสัน......................1 คน   ห้องสูตรเตี๋ยว...

ใครแจ้งความประสงค์ ช่วยก๊อปรายชื่อไปทั้งหมด แล้วเติมท้ายเข้าไปเลย น๊ะครับ จะได้ไม่ต้องมาเปิด ย้อนหลังนับจำนวนครับ

มิตรสหาย พี่บุญ ทีมกะติ๊ก คลับ(ยังไม่ยืนยันจำนวน)

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #53136 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:22:38 AM »

งานไข่นุ้ย ค่อยประชุมใหญ่ งานลูกเขือ อีกที ก็แล้วกัน น่าว่าสมาชิก เจอกันหลายคน

งานบ่าวไข่นุ้ย ไปวันไหนประการใดแจ้งด้วยนะพี่เข้ม ผมหัวเดียวกะเทียมลีบแถมบ้านใกล้อีก อิอิ

เสื้อแดง จะไปกัน เย็นวันที่8 ครับอาจมีบางส่วนกลับ และบางส่วนร่วมขบวนขันหมากไปด้วย ส่วนงานเลี้ยงเย็นวันที่9 คงไม่ไปร่วม เพราะ อาจจะส่งเสียงดังเกินไป จะรบกวนแขกผู้มีเกียรติท่านอื่น

ผมต้องเดินวันที่ 7 ใช่มะพี่เข้ม ครูเบิ้ลส่งลายแทงมาด้วยนะคงอุดหนุนการรถไฟ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #53137 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:31:04 AM »

ผมต้องเดินวันที่ 7 ใช่มะพี่เข้ม ครูเบิ้ลส่งลายแทงมาด้วยนะคงอุดหนุนการรถไฟ อิอิ

แล้วแต่สะดวกครับ พี่ไม่ทราบตารางรถไฟ แต่สถานีพัทลุงหยุดทุขบวนอยู่แล้ว เธอมาถึงแต่เช้าแน่ ก็ประสานครู ว่าจะเอาอย่างไร หรือไม่ก็มาลงหาดใหญ่ มาบ้านพี่ก็ได้ แล้วค่อยไปพร้อมกันช่วงเย็นๆ ก็แล้วแต่สะดวก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53138 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:34:03 AM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #53139 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:45:30 AM »

เช้านี้ขอเสนอน้องวุ้นเส้นร่วมทริปลูกเขือโลก พี่น้องว่าไงครับ ช่วยโหวตด้วยครับ Grin Grin Grin

16.ป๋าฮิม...........................1 (แต่แจ้งว่านอน2)ไม่ค่อยเข้าใจ

ประกาศๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ท่านที่มี่ตัวเลขต่อท้ายมากว่า1หมดสิทธิโปรโมชั่นนี้นะครับ โปรดตัดสินใจให้รอบครอบด้วยครับ Grin Grin Grin
พี่น้องครับพี่บุญสเป็คไหนหว่า Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2008, 09:51:00 AM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #53140 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:49:18 AM »

แล้วแต่สะดวกครับ พี่ไม่ทราบตารางรถไฟ แต่สถานีพัทลุงหยุดทุขบวนอยู่แล้ว เธอมาถึงแต่เช้าแน่ ก็ประสานครู ว่าจะเอาอย่างไร หรือไม่ก็มาลงหาดใหญ่ มาบ้านพี่ก็ได้ แล้วค่อยไปพร้อมกันช่วงเย็นๆ ก็แล้วแต่สะดวก

ได้ครับ ขอบคุณครับพี่เข้ม

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53141 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:57:11 AM »

สวัสดีค่ะพี่ๆชาวหัวขวาน

โดน.....

มุกนี้ โดนครับ.....  ยิ้มีเลศนัย

คงจะว่าพี่ปื๊ดหลวงกาหลงเราแน่ ๆ เลย  แต่ไม่กล้าบอกตรง ๆ ด้วยวาจา อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53142 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 09:58:42 AM »

ไหว้ สวัสดีทุกท่านครับ... ไหว้

สวัสดีนายแพนด้าด้วย..... Grin
                     เห็นหายไปนาน

นายสิงห์ด้วย หายจ้อยไปเลย

เตยหอมนอนโรงบาลครับพี่ตุ้ม

ตอนนี้ เห็นว่า นอนโรงบาลก็ไม่ได้ดีกว่านอนบ้าน

ก็เลยเอาเครื่องพ่นยามาไว้บ้าน บำบัดกันที่บ้านดีกว่าครับ

พ่อมันพอได้ทำอะไรมั่ง...   ไหว้  ไหว้  ไหว้

ออกกำลังกาย และสมุนไพรด้วยอีกแรงครับท่านแพนด้า
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #53143 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 10:01:25 AM »

น้องวุ้นเส้นอีกมุม Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53144 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 10:04:11 AM »

วันที่ ๘ มาจำนวนกี่คนช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะได้หาที่หลับที่นอนเตรียมไว้ให้ถูกต้อง  และวันที่ ๙ มาได้เลยครับ  เพราะผมจัดโซนไว้ให้แล้วโต๊ะยาวววววววว สำหรับทีมเราโดยเฉพาะส่งเสียงดังได้ครับ ไม่ต้องบัดสี เพราะงานรื่นเริง มิใช่นั่งฟังพระเทศน์  Wink Grin
หน้า: 1 ... 3540 3541 3542 [3543] 3544 3545 3546 ... 35779
  พิมพ์