เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:20:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3806 3807 3808 [3809] 3810 3811 3812 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25830275 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #57120 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 12:49:55 AM »

ไปนอนแล้วครับ

หนากหูโหม๋เมา....  ยิ้มีเลศนัย

ใหนๆๆๆๆๆใครบ่นหนวกหูคนเมา   ดีนะที่หยบเร็ว  ม่ายฮั้น..ฮึ ฮึ

อ่ะ....ไปนอนกันเหม็ดแล้ว....

พึ่งหลบมาจากบ้านพี่เข้ม...หิว...นั่งกินข้าวกะไข่เจียวหมูสับ.... Grin

ทีหลังทำอะไรให้กิน จะไม่ทำอะไรให้มันหรอย ๆ แล้ว...

ทำไปทำมา จนเสร็จ หันหลังกลับไป....ปลาเหลือแต่ก้าง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #57121 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 12:53:22 AM »

^
^
^ อ้าว...เจ้าของปลากินไม่อิ่ม  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #57122 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 01:05:02 AM »

^
^
^ อ้าว...เจ้าของปลากินไม่อิ่ม  ยิ้มีเลศนัย

ไม่เป็นไรครับเบิ้ม...ยังมีแอบหยบไว้ในตู้เย็นที่บ้านอีก....
ทำให้พรรคพวกกิน แม้ตัวเองไม่ได้กิน...ก็สุขใจแล้วครับ.... Grin

(จริง ๆ ได้กินด้วยแหละครับ....แต่แกล้งใส่ร้าย    คิก คิก   คิก คิก  )
แม้จะได้พูดคุย มีตติ้งกันแบบจิ๋ว ๆ แต่ก็มีความสุข....คิดถึงทุกคน... Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #57123 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 01:09:14 AM »

^
^

ไม่เป็นไรครับเบิ้ม...ยังมีแอบหยบไว้ในตู้เย็นที่บ้านอีก....
ทำให้พรรคพวกกิน แม้ตัวเองไม่ได้กิน...ก็สุขใจแล้วครับ.... Grin

(จริง ๆ ได้กินด้วยแหละครับ....แต่แกล้งใส่ร้าย    คิก คิก   คิก คิก  )
แม้จะได้พูดคุย มีตติ้งกันแบบจิ๋ว ๆ แต่ก็มีความสุข....คิดถึงทุกคน... Cheesy

อ๋อ......เข้าใจแล้วครับ พี่เข้มกินไม่เผื่อเพื่อนนี่เอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ก็...กุ๊กมัวแต่ถ่ายรูป เพื่อนกินหมดแล้ว  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #57124 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 01:35:25 AM »

ไม่มีใครอยู่จริง ๆ แล้ว...ไปนอนดีกว่า....

แต่....

พารูปมาให้ดูก่อน... Grin

ขอบคุณพีเข้ม....ที่ช่วยบันทึกภาพ...และอำนวยความสะดวกเรื่องสถานที่...
ขอบคุณสมาชิกที่พยายามทนกิน อาหารที่ผมทำให้...... Grin
^
^

(จริง ๆ ได้กินด้วยแหละครับ....แต่แกล้งใส่ร้าย    คิก คิก   คิก คิก  )

อ๋อ......เข้าใจแล้วครับ พี่เข้มกินไม่เผื่อเพื่อนนี่เอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ก็...กุ๊กมัวแต่ถ่ายรูป เพื่อนกินหมดแล้ว  คิก คิก

ไม่มีมือจะถ่ายรูปครับ....ต้องขู่พี่เข้มให้ช่วยถ่ายให้...

แต่พี่เข้มถ่ายไป เกามือไป...มันคัน...เพราะไม่ใช่ DSLR   Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #57125 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 01:48:29 AM »

แล่มครับ น่ากินจัง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57126 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 06:48:15 AM »

เมา

อยากกินปลากือเลาะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ้าไข่นี่แย่จริง   ผมเห็นแหลงตั้งแต่ปี 2005  ป่านนี้ยังไม่ใด้ลิ้มรสที... รอหน่อยครับพี่ใหญ่ เดี๋ยวพาไปเซ่นถึงที่  ..  เจ้าใข่นี่แย่จริง Angry Angry Embarrassed

อย่าลืมจ่ายดอกด้วย  ถ้าจะพาไปสองตัวก็ต้องเป็นสาม  ถ้าจะพาไปสามก็ต้องเป็นสี่  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57127 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 06:52:05 AM »

อ๋อ  สิว แตก เนื้อ หนุ่ม นะ ไม่ ต้อง ตก ใจ Grin

ป.ล. คราวหลัง เซ็นเซอร์หน้าบ้าง  สงสารคนดู คิก คิก

หายไวไว จ้า Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57128 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 06:55:04 AM »

นี่ลุกไหวแล้วนะเนี่ย    วันที่ 12

อาการเริ่มตั้งกะนั่ง เมา&โม้แถวพัทลุงกลางน้ำคั้ง แล้วลืมเอายาหม่องทากะดือ...

วันรุ่งขึ้นวันที่ 9 ก็ครั่นเนื้อครั่นตัว

วันต่อมาวันที่ 10 ก็ร้อนบ้างหนาวบ้าง สลับกัน

วันต่อมาอีก วันที่ 11 อาการแย่ลงเรื่อย ๆ   ครั้นจะไปหาหมอ ก็กลัวเข็มฉีดยาซะอีก

วันที่ 12 ก็ อย่างรูปข้างบน.......  Tongue

แล้วก่าไม่บอก อีได้เอาเก้าหัวบอลทาดือให้ Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57129 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 06:57:19 AM »

หายเร็วครับพี่แพนด้า กินยาต้านรึยังครับ  อ๋อย

ยาต้าน     ขำก๊าก

พอรู้ว่าเป็นแน่ ๆ แล้ว    ผมก็สั่งเสียญาติ ๆ แล้วล่อเขียวใหญ่ไป 2 ซอง.....

แหม่.........  มาซะพรึ่บพรั่บ   ขำก๊าก

ระวังคนในบ้านครับน้าแพน  เดี๋ยวจะติดกันทั้งบ้าน โดยเฉพาะเตยหมูหอมหลานผม Grin Grin

ถ้าหลานเราติด  คงต้องเตะพ่อเตยหอมแล้วละครับพี่  ฐานไม่ดูแลหลานเราให้ดี Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57130 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 07:03:19 AM »

หวัดดีน้ายอด    กลับจากเที่ยวมาใช่ป่ะ

เอาอารมณ์ตอนเที่ยวมาเล่าให้คุณพ่อบ้านป้ายแดงฟังหน่อยดิ 

อย่าเล่าดังแรงนะ เดียวน้าสิงห์ได้ยินกัน

ไหว้ ไหว้ ไหว้พี่แพนด้า

เพิ่งกลับมาจากดื่มฉลองพุ่มผ้าป่าครับ...

มีการประกวดพุ่มด้วยครับ..

เป็นประเพณีของคนสุราษครับ...

คื้นนี้เขาจะดื่มเหล้าเฝ้าพุ่มจนสว่างครับ...(ผมแอบหนีมาก่อนครับ...)

พรุ่งนี้จะมีพระมาชักพุ่มตอนเช้าครับ...

และก็จะมีประเพณีชักพระในวันพรุ่งนี้ด้วยครับ...

มีการประกวดเรือพระจากวัดต่าง...

สวยงามมากครับ...

แล้วมันได้อารมณ์ตรงไหนฟะ บู่   
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57131 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 07:05:06 AM »

ไปนอนแล้วครับ

หนากหูโหม๋เมา....  ยิ้มีเลศนัย

ใหนๆๆๆๆๆใครบ่นหนวกหูคนเมา   ดีนะที่หยบเร็ว  ม่ายฮั้น..ฮึ ฮึ

อ่ะ....ไปนอนกันเหม็ดแล้ว....

พึ่งหลบมาจากบ้านพี่เข้ม...หิว...นั่งกินข้าวกะไข่เจียวหมูสับ.... Grin

ทีหลังทำอะไรให้กิน จะไม่ทำอะไรให้มันหรอย ๆ แล้ว...

ทำไปทำมา จนเสร็จ หันหลังกลับไป....ปลาเหลือแต่ก้าง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

จริงเหรอครับพี่  ไม่เชื่อครับ  ไม่น่าเป็นไปได้  วันงานลูกเขือโลกลองทำให้กินหน่อยนะครับ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57132 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 07:06:54 AM »

^
^

(จริง ๆ ได้กินด้วยแหละครับ....แต่แกล้งใส่ร้าย    คิก คิก   คิก คิก  )

วันหลัง ห้ามบ่นน๊า ถ้าโดนแย่งกินกับแกล้มหมด Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57133 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 07:10:53 AM »

ไปกินติ๋มซำในเมืองก่อน  แล้วค่อยพ้นไปโลตัส   แรกวาขอเซ้อร้อยท่อแปดปีครึ่งขวด  มันก็ไม่ขาย  ผมเลยว่าเดี๋ยวสมเบี้ยให้ครบก่อนแล้วค่อยมาเซ้อทั้งขวดทีเดียวเลย   Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #57134 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 07:25:14 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ

ปลาลุงตุ้มใหญ่มากกกกก

หน้า: 1 ... 3806 3807 3808 [3809] 3810 3811 3812 ... 35779
  พิมพ์