เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:21:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3820 3821 3822 [3823] 3824 3825 3826 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25829712 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #57330 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:44:02 AM »

^
^
^ น่า......น้าสิงห์อย่าไปว่าเพื่อนเลย ยังไงเพื่อนก็เป็นแล้ว ให้กำลังใจดีกว่า  ยิ้มีเลศนัย  หลงรัก

คิก คิก ไม่ต้องเป็นห่วงหรอกครับเบิ้ม น้าแพนกำลังใจยังดีอยู่ครับ ดูได้จากท่าโดดน้ำครับ ตอนคิดไม่ตกก็จะโดดน้ำ พอโดดปั๊ปคิดได้ว่าขาดอากาศหายใจนานๆมันทรมาน โผล่มาหายใจซักหน่อยดีกว่า อิอิ  ยิ้มีเลศนัย บู่ ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57331 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:46:21 AM »

^
^
^ น่า......น้าสิงห์อย่าไปว่าเพื่อนเลย ยังไงเพื่อนก็เป็นแล้ว ให้กำลังใจดีกว่า  ยิ้มีเลศนัย  หลงรัก

รับทราบครับพี่เบิ้มสุดหล่อ เยี่ยม เยี่ยม

พี่แพนด้าครับกำลังใจเท่านั้น่จะช่วยให้ผ่านพ้นเหตุการณ์นี้ได้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก

ท่านสิงห์  ว่าแต่เราจะจัดการมรดกของท่านแพนด้ากันอย่างไรดี  ผมขอจองกล็อคสิบเก้าก็แล้วกัน  ส่วนเรมิงตันแปดเจ็ดศูนย์ให้คนอื่น  เดี๋ยวหาขนมไปแลกกับปืน  เจ้าเตยหอมคงยอม

ครับพี่หลวง  ผมว่าอย่างนั้นเหมือนกันคับ อิอิอิ

ว่าแต่รูปรถแบบที่พี่หลวงให้ช่วยตามหามีบ้างไหมครับ เพื่อนผมมันจินตนาการไม่ออกครับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #57332 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:47:33 AM »

^
^

รับทราบครับพี่เบิ้มสุดหล่อ เยี่ยม เยี่ยม

พี่แพนด้าครับกำลังใจเท่านั้น่จะช่วยให้ผ่านพ้นเหตุการณ์นี้ได้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก

ท่านสิงห์  ว่าแต่เราจะจัดการมรดกของท่านแพนด้ากันอย่างไรดี  ผมขอจองกล็อคสิบเก้าก็แล้วกัน  ส่วนเรมิงตันแปดเจ็ดศูนย์ให้คนอื่น  เดี๋ยวหาขนมไปแลกกับปืน  เจ้าเตยหอมคงยอม

ตอนนี้ยังดีอยู่ โทรไปบอกให้เซ็นโอนลอยไว้ก่อนต๊ะ  เยาะเย้ย

^
^

คิก คิก ไม่ต้องเป็นห่วงหรอกครับเบิ้ม น้าแพนกำลังใจยังดีอยู่ครับ ดูได้จากท่าโดดน้ำครับ ตอนคิดไม่ตกก็จะโดดน้ำ พอโดดปั๊ปคิดได้ว่าขาดอากาศหายใจนานๆมันทรมาน โผล่มาหายใจซักหน่อยดีกว่า อิอิ  ยิ้มีเลศนัย บู่ ขำก๊าก

โดดน้ำคงลำบาก ไม่ยอมจมครับ อวบเกิน  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57333 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:48:21 AM »

Wink ตอบคำถามพี่นายช่างครับ สำหรับความเห็นของผม 3 ตัวนี้ตัวแรกที่ตัดทิ้งโดยไม่ต้องคิดมากเลยคือสโตเกอร์ครับ เหตุเพราะไอ้ปื้ดมันใช้อยู่ครับ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก อ่ะ.........ม่ายช่ายยยยยยยยยยย...ผมไม่ชอบรูปทรงปืนยี่ห้อนี้เท่าไหร่ครับ ผมว่าคางมันโตไป ไกก็โคดแข็ง แล้วก็เก้ารอเก้า  คิก คิก เหลืออีกสองตัวคือพี่เอ็ก 4 และคูก้าจะว่าไปมันก็คือบาเรตต้าทั้งคู่ครับ อยู่ที่ว่าจะเลือกเหล็กหรือโพลีเมอร์ครับ แต่ก็อีกนั่นเหละครับถ้าใจผมอีก ผมเอาคูก้าครับ....เหตุเพราะผมใช้เอชเค... คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #57334 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:53:14 AM »

Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57335 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:03:15 PM »

ไปทำงานบ้านก่อนครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #57336 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:05:43 PM »

อ้า...คนแต่งงานแล้ว เค้าเป็นแบบนี้เอง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #57337 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:16:21 PM »

ตาปื๊ด..............หายไปไหน

มาช่วยเชียร์ & comment  สไตเออร์หน่อย

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #57338 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:19:42 PM »

เจ้าหน้าที่รพ.เมืองป่าตอง อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต กำลังนำศพนายเบร์น สตีเฟ่น เปี๊ยดตี้ อายุ 53 ปี สัญชาตินิวซีแลนด์ ไปเก็บในห้องเย็น ภายในรพ.เมืองป่าตอง เพื่อรอญาติมารับ ซึ่งได้เสียชีวิต ด้วยหัวใจล้มเหลว เนื่องจาก โด๊ปยา“ไวอากร้า”ก่อนหลับนอนกับสาวไทย และช็อกเสียชีวิตดังกล่าว 
ฝรั่งเฒ่าโด๊ปยา‘ไวอากร้า’เสร็จกิจ ช็อกตาย ขณะนำส่งรพ.เมืองป่าตอง เมื่อเวลา 01.30 น.วันที่ 15 ต.ค. ร.ต.ท.นิติกรณ์ ระวัง ร้อยเวรสภ.กะทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต ขณะเข้าเวรฯ ได้รับแจ้งจากรพ.เมือง ป่าตอง ว่าได้มีรถพยาบาลไปรับคนไข้เป็นนักท่องเที่ยวชาวต่างประเทศ ที่ห้องพัก เลขที่ 110/29 ถ.50 ปี ถ.สายนาใน ต.ป่าตอง อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต และคนไข้คนดังกล่าวได้เสียชีวิต ขณะนำส่งรพ.เมืองป่าตอง ให้ร้อยเวรฯมาร่วมชันสูตรพลิกศพด้วย
หลังรับแจ้ง จึงรายงานพ.ต.ท.ณรงค์ ลักษณะวิมล รองผกก.ป. พ.ต.ท.เฉลิมชัย เหิรสวัสดิ์  สว. สส. พ.ต.ท.วรวัฒน์ สิทธินุ่น สวป. พ.ต.ต.เสริม ขวัญนิมิตร หน.ชุดชปส. สภ.กะทู้ อ.กะทู้ จ. ภูเก็ต ได้รับทราบ และรุดไปยังรพ.เมืองป่าตอง ร่วมชันสูตรพลิกศพร่วมกับแพทย์เวรฯรพ. ป่าตอง
จากการร่วมชันสูตรพลิกศพ ผู้ตายคือ นักท่องเที่ยว ทราบชื่อนายเบร์น สตีเฟ่น เปี๊ยดตี้ อายุ 53 ปี สัญชาตินิวซีแลนด์ เป็นนักท่องเที่ยวที่เดินทางเข้ามาพักร้อนในจ.ภูเก็ต ตรวจสอบตามร่างกายไม่พบบาดแผลการถูกทำร้ายแต่อย่างใด แพทย์ลงความเห็นว่าผู้ตายได้เกิดอาการเกร็งของหัวใจ และขาดเลือดไปเลี้ยงหัวใจ เกิดอาการช็อก และเสียชีวิตดังกล่าว ก่อนจะเดินทางไปตรวจสอบภายในห้องพักผู้ตายฯ เพื่อหาสาเหตุการเสียชีวิต
จากการสอบสวนผู้อยู่ในที่เกิดเหตุ น.ส.กุ้ง สาวไทย วัย 21 ปี ซึ่งเป็นคนเดียวที่อยู่กับผู้ตาย ในห้องพัก ให้การว่าตนและผู้ตายได้อยู่ด้วย กันในห้องพัก และได้ร่วมหลับนอนกัน กับผู้ตาย ซึ่งผู้ตายก่อนจะมีการหลับนอนก็ได้โด๊ปยา     “ไวอากร้า” จำนวน 1เม็ด จากนั้นก็ได้หลับนอนด้วยกันจนเสร็จภารกิจฯ และผู้ตายได้เข้าห้องน้ำ เพื่ออาบน้ำ จากนั้นได้มานั่งที่โต๊ะภายในห้อง เกิดมีอาการเจ็บหน้าอกและตัวงอ และได้บอกตนว่าให้ช่วยนำตัวส่งรพ.เมืองป่าตอง ตนก็ได้แจ้งไปยัง 191 เพื่อขอรถพยาบาลรพ.เมืองป่าตอง มารับคนไข้ที่ห้องพัก ดังกล่าว จึงได้รับการร่วมมือจากรถพยาบาลรพ.เมืองป่าตอง เป็นอย่างดี แต่ขณะที่นำคนไข้ส่งรพ.เมืองป่าตอง ก็ได้เสียชีวิตในเวลาต่อมา
ทางร้อยเวรฯจึงได้ติดต่อสถานฑูตนิวซีแลนด์ เพื่อติดต่อญาติมารับศพ ซึ่งทราบว่าญาติได้มาติดต่อมารับศพแล้ว และไม่ได้ติดใจเอาความแต่อย่างได จึงเก็บศพเอาไว้ที่รพ.เมืองป่าตอง รอการส่งกลับประเทศต่อไป

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57339 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:36:30 PM »

ก่อนทำศึก  ย้อมใจสักหน่อย....

หลังทำศึก....

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57340 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:39:33 PM »

ว่าแต่รูปรถแบบที่พี่หลวงให้ช่วยตามหามีบ้างไหมครับ เพื่อนผมมันจินตนาการไม่ออกครับ

ยกเลิก ไม่เอาแล้วครับท่านสิงห์  ราคาโคตรแรง  หลักแสนทั้งนั้น  คันแค่จิ๊ดเดียวเอง 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57341 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:43:08 PM »

สวัสดีครับคุณปาดัง
ตอนนี้ผมอยู่ที่อุดร มาเยี่ยมคุณโคด้า งานวันลูกเขือโลกผมอาจดึงคุณโคด้าไปร่วมงานด้วยนะครับ
                               ด้วยความคิดถึงมาก
                                            บุญ

ยินดีต้อนรับครับ Grin Grin Grin

ป๋าเตรียมคนบีบนวดไว้ให้พี่บุญหรือยัง Grin

ยินดีต้อนรับครับพี่บุญและพี่แก้ว ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57342 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:45:49 PM »

พี่ตุ้มตั้งค่าภาพไว้แบบชัดเจนสุด ๆ เลยนะครับ  ไฟล์แต่ละไฟล์เนื้อที่อย่างต่ำ ๆ 5 MB  เยี่ยม
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #57343 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:47:37 PM »

ยกเลิก ไม่เอาแล้วครับท่านสิงห์  ราคาโคตรแรง  หลักแสนทั้งนั้น  คันแค่จิ๊ดเดียวเอง 

จะซื้อรถ ไซร๋ไม่แหลงกะวิลสันอะ รู้จักม้ายอะเสี่ยโจ้ วิลสัน ฮ้านนนนนนนนนนนนนน....เผื่อนผ้มมมมมมมมมมมมมมขรับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57344 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 12:57:25 PM »

ตาปื๊ด..............หายไปไหน

มาช่วยเชียร์ & comment  สไตเออร์หน่อย

ไหว้ ไหว้ ไหว้มาแล้วครับพี่ Grin Grin

เจ้าเออร์นี่อย่างท่านชายบอกครับ เพราะท่านชายใด้ลองยิงของผมหลายครั้งแล้ว  
คือมีดีที่เซฟ ความลงตัวของชิ้นงาน ระบบไก ความแม่น  ผมว่ายังสู้กล็อคไม่ใด้  ที่เหลือ เจ้าเออร์กินขาด
หน้า: 1 ... 3820 3821 3822 [3823] 3824 3825 3826 ... 35779
  พิมพ์