เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:28:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3894 3895 3896 [3897] 3898 3899 3900 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25828490 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #58440 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:03:56 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ

สภาพอากาศ ฝนตก ทั้งคืน

พี่น้องครับ เตรียมพร้อมรับน้ำท่วมกันใว้บ้างน๊ะครับ ทางใต้เรา ฤดูคงเปลี่ยนแล้ว ฝนคงย้ายบ้าน มาตกแถวบ้านเราแล้วแน่เลย หากน้ำท่วมขึ้นมา จะได้ไม่ลำบาก หากรอความช่วยเหลือ คนที่จะมาช่วย เขาก็มาได้ยากลำบากเช่นกัน ฉะนั้นเตรียมพร้อมใว้ก่อน หากไม่เกิดขึ้น ก็ไม่เป็นไร แต่หากเกิดขึ้นมา จะได้ไม่เดือดร้อนครับ

มีตังค์ก็ทำอะไรไม่ได้ครับ เมื่อเราปใหนไม่ได้ อิๆ

เกียง เตา จะได้ใช้กันครับ คริๆ แต่อย่าลืมน้ำมันด้วย น๊ะครับ ข่าวว่าพี่เล็กตุนเป็นปี๊บเลย คริๆ

รายงานจาก ตปท.

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #58441 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:05:18 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ วันนี้อ้อมน้อยฟ้ามืดๆ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58442 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:06:37 AM »

มีดผม ถ้าจะใช้ ก็หมายถึง จิ้มพุง กับ ปาดคอหอย อย่างเดียวนะครับ อย่าให้ผมได้ใช้เลยนะครับ ... Cool Cool Cool

ลูกพี่โผ๊มมมมมม  ลูกพี่โผมมมมม Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58443 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:08:37 AM »

อยากลองเครื่องย่อยตะกั่วของหัวหมู่นะ  ไม่รู้งานลูกเขือจะได้ลองไหม  ยังโผ๊มคนเดียวม้ายด้ายจับทีนิ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไข่นุ๊ยเอา 2 ตัวนี้ดีกว่า ตัวนั้นมันเก่าแล้ว ถือข้างละตัวเท่ห์ระเบิดเลย เดี๋ยวทริปนี้หัวหมู่จัดให้ พร้อมรถถังหนึงคันไปขับเล่นกัน พี่น้อง Grin Grin Grin

อยากลองเครื่องย่อยตะกั่วของหัวหมู่นะ  ไม่รู้งานลูกเขือจะได้ลองไหม  ยังโผ๊มคนเดียวม้ายด้ายจับทีนิ หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้ายตัวนี้มันถูกโคลนแล้วอย่าเล่นเลย Grin Grin Grin

พี่ตุ้ม ไม่เปลี่ยนมาเป็นแบบนี้บ้างหรือครับ งามครับ Grin Grin Grin

ทำไม๊ ทำไม ตอนงานฉ้าน ม้ายพามา หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58444 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:15:10 AM »

ลุงตุ้ม นะ ลุงตุ้ม  ไม่น่าเอาโรปสองสองมาลงเลย  เห็นไหมกระแสสองสองเพ่นพ่านแล้ว  เดี๋ยวไปอำเภอขอปอสามสามแปดซะเลย  Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #58445 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:41:26 AM »

.

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #58446 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:42:30 AM »

ลุงตุ้ม นะ ลุงตุ้ม  ไม่น่าเอาโรปสองสองมาลงเลย  เห็นไหมกระแสสองสองเพ่นพ่านแล้ว  เดี๋ยวไปอำเภอขอปอสามสามแปดซะเลย  Grin

Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #58447 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:58:54 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #58448 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 08:01:42 AM »

+1 ให้เจ๊น้อยครับ
[/quote]

ขอบคุณค่ะ แล้วคนนี้....ครายอ่ะ
[/quote]

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
[/quote]

พี่เล็กมาหัวเราะซะดังลั่นเชียว...

ก็คนเขาไม่เคยป๊ะหน้ากันที....ก็สงสัยอยากจะรู้จักมั่งอ่ะดิ..... Grin
[/quote]

Huh  Huh  Huh

เห็นเจ๊นานๆ เข้ามา และยังม๊ายมีคะแนน................จึง +1  ให้ครับ

ผมรู้จักกับเพื่อนๆ พี่ๆ ก็ที่ร้านเจ๊น้อยนี่แหละ 

และยังได้เจอที่สนามคลองปอมอีกหลายครั้ง  (หรือผมจำผิดป่าว.... Huh)

[/quote]

..จ้า..งั้นขอท้าดวลที่ร้านอีกรอบดิ... โทษฐาน ที่ขี้หลงขี้ลืม .... แถมตอบก็ช้า ไหว้ เศร้า

ขอญาตเชิญเพื่อนผองน้องพี่ชาวเสื้อแดง เจอกาน "มาว"นึงที่ เบลอ เบลอ นะ

จ้าวร้าน.....รับเลี้ยง..เอง  ไม่ด้ายเจอพี่ๆมาหลายวันแร้ว.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

รอนะ พี่เข้ม พี่หรอย พี่ปู พี่..... หมดเรยน่อ

วันไหน...โทรมานะ  คร๊าบ
.. เยี่ยม

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #58449 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 08:14:21 AM »

ขอบคุณค่ะ แล้วคนนี้....ครายอ่ะ
[/quote]

[/quote]

พี่เล็กมาหัวเราะซะดังลั่นเชียว...

ก็คนเขาไม่เคยป๊ะหน้ากันที....ก็สงสัยอยากจะรู้จักมั่งอ่ะดิ..... Grin
[/quote]

เห็นเจ๊นานๆ เข้ามา และยังม๊ายมีคะแนน................จึง +1  ให้ครับ

ผมรู้จักกับเพื่อนๆ พี่ๆ ก็ที่ร้านเจ๊น้อยนี่แหละ 

และยังได้เจอที่สนามคลองปอมอีกหลายครั้ง  (หรือผมจำผิดป่าว.... Huh)

[/quote]

..จ้า..งั้นขอท้าดวลที่ร้านอีกรอบดิ... โทษฐาน ที่ขี้หลงขี้ลืม .... แถมตอบก็ช้า ไหว้ เศร้า

ขอญาตเชิญเพื่อนผองน้องพี่ชาวเสื้อแดง เจอกาน "มาว"นึงที่ เบลอ เบลอ นะ

จ้าวร้าน.....รับเลี้ยง..เอง  ไม่ด้ายเจอพี่ๆมาหลายวันแร้ว.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

รอนะ พี่เข้ม พี่หรอย พี่ปู พี่..... หมดเรยน่อ

.. เยี่ยม
[/quote]

รับทราบคำเชิญครับ.... Cheesy
เดี๋ยวรอให้พรรคพวกพร้อมหน้าพร้อมตาก่อนนะครับ...
ว่าจะไปวันนี้เลย แต่พี่นายช่าง กับพี่เข้มไม่อยู่ซะนี่....

ถ้าเจอแล้ว ก็เป็นคนคุ้นหน้าคุ้นตาทั้งนั้นแหละครับ..
เพียงแต่ว่ายังไม่ได้แนะนำตัวกับคุณน้อยเป็นทางการ... Cheesy

ขอบคุณล่วงหน้านะครับเถ้าแก่เนี้ย... Grin   Grin   Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #58450 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 08:25:40 AM »

นับถอยหลังอีกสิบห้าวัน...

Embarrassed     Embarrassed     Embarrassed

หัวเราะร่าน้ำตาริน      หัวเราะร่าน้ำตาริน       หัวเราะร่าน้ำตาริน      หัวเราะร่าน้ำตาริน      หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2008, 08:29:15 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58451 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 08:45:20 AM »

[/quote]

[/quote]

[/quote]

[/quote]

.. เยี่ยม
[/quote]

ยกยอดไปตอนพี่บุญอยู่ด้วยดีไหมครับพี่น้อย  พวกเราจะได้ถล่มเทีเดียวเลย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58452 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 08:47:17 AM »

นับถอยหลังอีกสิบห้าวัน...

Embarrassed     Embarrassed     Embarrassed

หัวเราะร่าน้ำตาริน      หัวเราะร่าน้ำตาริน       หัวเราะร่าน้ำตาริน      หัวเราะร่าน้ำตาริน      หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ต้องตกใจ  เดี๋ยวโทรเคลียร์ให้   ผมนะซี้กับพระพิรุณมากกว่ากรมอุตุฯ ซะอีก Cool
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #58453 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 08:58:39 AM »

ยกยอดไปตอนพี่บุญอยู่ด้วยดีไหมครับพี่น้อย  พวกเราจะได้ถล่มเทีเดียวเลย Grin

ลงชุดใหญ่เลยทีเดียวนะครู... Cheesy
คราวนี้ให้ครูแนะนำรายตัวเลยนะครับ...

แบบที่รินว๊อดก้าเมื่อคราวที่แล้วน่ะ.... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58454 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 09:02:09 AM »

ลงชุดใหญ่เลยทีเดียวนะครู... Cheesy
คราวนี้ให้ครูแนะนำรายตัวเลยนะครับ...

แบบที่รินว๊อดก้าเมื่อคราวที่แล้วน่ะ.... Grin

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ถ้าเอาไม่อยู่ เดี๋ยวเอาไอ้แจ้ไทยเสริมอีกแรง Grin
หน้า: 1 ... 3894 3895 3896 [3897] 3898 3899 3900 ... 35779
  พิมพ์