เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:28:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3940 3941 3942 [3943] 3944 3945 3946 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25827301 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #59130 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 12:26:21 PM »

เรียนพี่น้องด้ามขวาน

เนื่องด้วยกระผมนายต้นงิ้ว ติดภาระกิจของชาติ(เตรียมพร้อมไม่เลิก)และติดภาระกิจส่วนตัว(ไปดูแลคนดัง)เลยไปสามารถไปร่วมงานลูกเขือโลกได้ซึ่งรู้สึกเสียใจและเสียดายเป็นอย่างมาก แต่เพื่อประเทศชาติและเพื่อปากเพื่อท้องเลยรอดูรูปอยู่ทางนี้

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ

นายต้นงิ้ว

ปล มีใครทาง กทม จะเดินทางไปบ้างไหมถ้าทราบเวลาและวันเดินทางจะฝาก อามี่รัม(army rum)ไปให้ลองกันหายากมากๆ มีเบี้ยก็หาม่ายได้ต้องข้ามไปไทยพวกหัวหน้าปละกะโน้นมา รบกวนแจ้งมาด้วยนะครับ

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

พี่ไฟก็อดไปนะต้องคุ้มกันพี่ทำงาน เปลี่ยนใจมาลุย กทม ได้นะ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #59131 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 12:35:25 PM »

ว่าแต่.... พี่ปูแกขอบคุณผมทำไมอ่ะ....  Huh

รูปก็ของน้าหลวงปื๊ดนุ.....

เอาไว้เกษียณและหมดแรงทำงานแล้ว ตั้งใจจะปลูกหนำแบบนี้อยู่จนตาย คงบายใจดี ขอบคุณน้าแพนด้าครับ

เกี่ยวอะไรกับแพนด้าครับลุง หลวงปื๊ดเป็นคนโพสต์ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อย่าตำหนิคนแก่กันเลยครับพี่น้อง Grin Grin Grin

ลืมไป สงสัยลุงปู แกโงหัวขึ้นมาดู ได้ไม่เต็มที่นะครับ ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #59132 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 12:50:06 PM »

แมวน้ำโชว์ Grin

พี่หลวงฝีมือถ่ายรูปไม่เบาครับ  เห็นแล้วอยาก.................................ถ่ายรูป อิอิ

ปล.วันนี้มีเรือรบไอ้กันเข้า เดี๋ยวจะไปแอบดูมันซะหน่อย จอดไกลรึเปล่า แต่ฝนตก..... ตกใจหน้าซีด  Grin
ถาพรูปเรือรบมะกันมาเเลบ้างนะครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #59133 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 12:59:12 PM »

มีดดีราคาดีมาอีกแล้ว...... Grin
ช่วงนี้กบดาน...ไว้บานนนนนนนนนนนใหญ่.... Tongue

ที่มา  http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=140563&topic_id=142319

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #59134 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:32:09 PM »

สวัสดีคร๊าบ น้าสิงห์ นายแพนด้า.....  Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59135 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:32:39 PM »

เรียนพี่ๆด้ามขวานที่รักและเคารพทุกท่านครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ ระหว่างอยู่ในศาลได้รับแจ้งจากลูกความ คดีที่ดินมรดกหลายร้อยไร่ ( ทุนทรัพย์เยอะมาก ) ซึ่งตัวกระผมและทีมงานกำลังตระเตรียมสำนวนฟ้องคดีนี้อยู่ แจ้งมาว่าจะเดินทางลงมาพบตัวผม และทนายทั้งหมดในทีม เพื่อนำเงินมาวางเงินค่าธรรมเนียมและค่าใช้จ่ายพร้อมทั้งขอตรวจสำนวนก่อนฟ้องคดีนี้

เนื่องจากลูกความในคดีนี้ มีทั้งหมด ๕ คน ซึ่งแต่ละคนอยู่กรุงเทพบ้าง อยู่จังหวัดอื่นบ้าง ซึ่งทางลูกความทั้งหมด ได้นัดหมายและตกลงจะลงมาพบกับผมและทีมงานที่สุราษฏร์ธานี ในวันที่ ๘ พฤศจิกายน ๒๕๕๑ เวลาบ่าย และไม่แน่นอนว่าจะคุยและตรวจสำนวนคดีเสร็จเมื่อใด

ดังนั้น จึงเรียนมาขออภัยอย่างสูง และเป็นไปได้ว่า งานลูกเขือโลกปีนี้ ผมอาจต้องพลาดการร่วมงานอย่างหลีกเลี่ยงมิได้

อนึ่ง ผบ สูงสุด ก็ไม่สามารถลงไปได้ ซึ่งตอนแรกผมตั้งใจลงไปคนเดียว แต่มาเจอเหตุการณ์นี้ และไม่สามารถหลีกเลี่ยงได้ เลื่อนไปวันอื่นก็ไม่ได้

ขออภัยอย่างสูงสุดครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

พี่เข้มครับ ยังไงเรื่องหอยใหญ่และปูดำ ผมค่อยโทรประสานงานอีกครั้ง อาจฝากน้ายอดไปเสริมทัพครับ

อนึ่ง เรื่องเสื้อทีมยังเอาเหมือนเดิมครับ จะฝากน้ายอดมาหรืออย่างไรแล้วแต่พี่เข้มเห็นสมควร และขอวิธีการส่งเงินค่าเสื้อทีมด้วยครับ

รักและเคารพ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   สิงห์กลิ้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59136 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:34:28 PM »

สวัสดีคร๊าบ น้าสิงห์ นายแพนด้า.....  Grin

สวัสดีครับพี่ตุ้ม  ไหว้ ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า เศร้า เสียดายครับ ที่ไม่ได้เมากับพี่ตุ้มและพี่ๆทุกท่าน ในงานชุมชุมลูกเขือ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #59137 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:35:54 PM »

หวัดดีพี่ตุ้ม

เอะ...... เป็นไรเนี่ย.. ยิ้มีเลศนัย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #59138 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:36:13 PM »

โอ๊วววว

เป็นไปได้ไง

ผมออนไลน์พร้อมน้าสิงห์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59139 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:38:17 PM »

เรียนพี่ๆด้ามขวานที่รักและเคารพทุกท่านครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ ระหว่างอยู่ในศาลได้รับแจ้งจากลูกความ คดีที่ดินมรดกหลายร้อยไร่ ( ทุนทรัพย์เยอะมาก ) ซึ่งตัวกระผมและทีมงานกำลังตระเตรียมสำนวนฟ้องคดีนี้อยู่ แจ้งมาว่าจะเดินทางลงมาพบตัวผม และทนายทั้งหมดในทีม เพื่อนำเงินมาวางเงินค่าธรรมเนียมและค่าใช้จ่ายพร้อมทั้งขอตรวจสำนวนก่อนฟ้องคดีนี้

เนื่องจากลูกความในคดีนี้ มีทั้งหมด ๕ คน ซึ่งแต่ละคนอยู่กรุงเทพบ้าง อยู่จังหวัดอื่นบ้าง ซึ่งทางลูกความทั้งหมด ได้นัดหมายและตกลงจะลงมาพบกับผมและทีมงานที่สุราษฏร์ธานี ในวันที่ ๘ พฤศจิกายน ๒๕๕๑ เวลาบ่าย และไม่แน่นอนว่าจะคุยและตรวจสำนวนคดีเสร็จเมื่อใด

ดังนั้น จึงเรียนมาขออภัยอย่างสูง และเป็นไปได้ว่า งานลูกเขือโลกปีนี้ ผมอาจต้องพลาดการร่วมงานอย่างหลีกเลี่ยงมิได้

อนึ่ง ผบ สูงสุด ก็ไม่สามารถลงไปได้ ซึ่งตอนแรกผมตั้งใจลงไปคนเดียว แต่มาเจอเหตุการณ์นี้ และไม่สามารถหลีกเลี่ยงได้ เลื่อนไปวันอื่นก็ไม่ได้

ขออภัยอย่างสูงสุดครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

พี่เข้มครับ ยังไงเรื่องหอยใหญ่และปูดำ ผมค่อยโทรประสานงานอีกครั้ง อาจฝากน้ายอดไปเสริมทัพครับ

อนึ่ง เรื่องเสื้อทีมยังเอาเหมือนเดิมครับ จะฝากน้ายอดมาหรืออย่างไรแล้วแต่พี่เข้มเห็นสมควร และขอวิธีการส่งเงินค่าเสื้อทีมด้วยครับ

รักและเคารพ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   สิงห์กลิ้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรื่องเศร้าเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่มิเป็นไร เพราะเสร็จงานลูกเขือ จะไปเมาสุราที่สุราดสักคืน Grin Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59140 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:38:41 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน วันนี้เสร็จจากศาลหนีเมียมาสำนักงาน แจ้งข่าวให้พี่ๆทราบ ครับพี่แพนด้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59141 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:40:08 PM »

ไม่เป็นไรมิได้ครับ ท่านทนาย ยังไงๆหากทุกท่านไม่ว่าง ผมก็จะไปหุวข้าวกินกันสองคนลุงตุ้ม ละครับ คริๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #59142 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:42:38 PM »

เห็นป่ะ....น้าสิงห์

ทำคนสูงอายุน้อยใจแล้วเห็นป่ะ...  ยิ้มีเลศนัย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59143 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:42:53 PM »

เรื่องเศร้าเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่มิเป็นไร เพราะเสร็จงานลูกเขือ จะไปเมาสุราที่สุราดสักคืน Grin Grin

ยินดีเลยครับพี่ปื้ด และขออภัยจริงๆครับ เสียดายมากๆครับ

แต่เสร็จจากฟ้องคดีนี้ น่าจะได้เดินสายทัวร์ซะทีครับ พี่ปื้ด

กะว่าเมียปล่อยให้ไปงานลูกเขือคนเดียวเระ จะได้อะจึ๋ยๆๆๆ เมาให้หรอยสักที อดเลย ผิดแผนหมดเลยครับ

โอ้ พระสังถัมจั๋ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59144 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 01:44:28 PM »

ไม่เป็นไรมิได้ครับ ท่านทนาย ยังไงๆหากทุกท่านไม่ว่าง ผมก็จะไปหุวข้าวกินกันสองคนลุงตุ้ม ละครับ คริๆๆๆ

ครับพี่เข้ม  เสียดายครับ แต่ยังไงทานเผื่อด้วยครับผม  เศร้า เศร้า เศร้า ไหว้
หน้า: 1 ... 3940 3941 3942 [3943] 3944 3945 3946 ... 35779
  พิมพ์