เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 09:28:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3979 3980 3981 [3982] 3983 3984 3985 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25825779 ครั้ง)
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #59715 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:41:47 PM »

ไหว้สวัสดีครับพี่ๆทุกคนครับ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #59716 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:43:50 PM »

ผมแจ้งจำนวนสมาชิก ไปบอกจารย์รูญว่า

ผู้ใหญ่ ประมาณ 40 เด็กๆเล็กๆ ประมาณ10 คนครับ

ย้ำเรื่องขนม ผลไม้ น๊ะครับ ใครชอบอะไร ก็ติดไม้ติดมือไป ไม่ต้องเผื่อ ใครอื่น ถวายพระนิดหน่อย พอเอาไปรวมๆกันเข้า มันก็เยอะพอจำนวนที่พวกเราทานกัน

หากไครนึกยี่ห้อเหล้าที่จะพาไปไม่ออก แนะนำ แจ็คเดเนี่ยล ครับพี่น้องครับ น้ำลายหก Grin Grin
ยาดองผมครบเดือนพอดี...จะเอาไหมครับพี่หลวง...

หมกใว้ที่บ้านนั่นแหละม่ายต้องเหน็บมา ยี๊ ยี๊  

เดี๋ยวเหล้าขาวน้ำแดงพี่เบิ้มท่านคาสฯจะหาม่ายไครกิน Grin Grin Grin

ยาดองผมเหล้าขาว+100 ท่อ นะ...ไม่ใช่ อึอึ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59717 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:46:54 PM »

ผมแจ้งจำนวนสมาชิก ไปบอกจารย์รูญว่า

ผู้ใหญ่ ประมาณ 40 เด็กๆเล็กๆ ประมาณ10 คนครับ

ย้ำเรื่องขนม ผลไม้ น๊ะครับ ใครชอบอะไร ก็ติดไม้ติดมือไป ไม่ต้องเผื่อ ใครอื่น ถวายพระนิดหน่อย พอเอาไปรวมๆกันเข้า มันก็เยอะพอจำนวนที่พวกเราทานกัน

หากไครนึกยี่ห้อเหล้าที่จะพาไปไม่ออก แนะนำ แจ็คเดเนี่ยล ครับพี่น้องครับ น้ำลายหก Grin Grin
ยาดองผมครบเดือนพอดี...จะเอาไหมครับพี่หลวง...

เรื่องยาดอง น้ายอด ต้องคุยกับท่านพจน์แลนด์ครับ ขาเดียวกัน ยาดอง คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59718 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:48:47 PM »

พี่เข้มหายไปใหนแล้ว  รสชาตินกคุ่มคุ้มเป็นยังไงมั่งครับพี่  ผมว่าตัวนี้ผสมโซดาไม่หรอยเท่า ออนเดอะร็อค เนื้อเหล้าให้รสฝาดโคนลิ้นหน่อยๆ แต่ม่ายบาดคอ กลิ่นกลางๆพอดี ม่ายฟุ้งรูหมูก และหมัดม่ายหนักเหมือนลุงแจ็ค Cheesy Cheesy Cheesy น้ำลายหก

ยังไม่ทราบรสชาติเลยครับ เปิดแล้ว แต่กินไปได้สักครึ่งขวดได้มั้ง คงต้องกินให้หมดก่อน แล้วจะมารายงานผล อีกที คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59719 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:49:17 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 769874 ครั้ง) 
หลวงกาหลง, Mee noi, tum610, vasu, poth และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

สวัสดีครับเฮียอ๋าครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สายแจ้งว่าเฮียมีเจ้า BIN 4 หยบอยู่หลายขวด  หากไม่มีคนร่วมดื่ม เฮียกรุณาตามรบกวนผมใด้ทุกเมื่อนะครับ บู่ บู่ Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59720 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:51:35 PM »

ผมนึกออกว่าของผม ร้อยท่อ ธรรมดา.... Grin

ระดับแปดปีค่อยไปมอดของพี่เข้ม  เพราะรู้ว่าขวดเดียวแกกินไม่หมดแน่.. Cheesy
เพื่อไม่ให้เสียอรรถรส ก่อนกินร้อยท่อ ต้องกล่อมคอหอยด้วย แจ๊คแดเนียล 
อันนี้ก็พลอยมอดของน้าหลวงก่อนซักครึ่งขวด.... น้ำลายหก

เสร็จแล้วก็เมาพอดี....ร้อยท่อที่เหน็บไป พามาเก็บไว้ท้ายรถตามเิดิม.... คิก คิก

อืม...ลุงตุ้มเป็นพันนี้เองเหรอ เมากันมาตั้งหลายหน เห็นพอเหล้าหมดในวง ไปรื้อรถมีทุกที คริๆๆ

สงสัย ที่รถไม่ยอมให้ใครอื่นนั่งด้วย เพราะกลัวเพื่อนอิเห็นเหล้า ที่หยบเอาใว้ นี่เอง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #59721 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:52:11 PM »

เซ็งเป็ด..................

ผู้บริหารตอน.......ตรู

ย้าย.......... ซะเลย......

ย้ายขึ้นกรุงเทพเลยน้ายอด  ผมดู ๆ แล้ว หนักหน้าเหลือเกิน

ถ้าไง ย้ายขึ้นกรุงเทพ น่าจะเป็นวิธีที่ ประณีประนอมที่สุดนะผมว่า ..
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #59722 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:53:25 PM »

เซ็งเป็ด..................

ผู้บริหารตอน.......ตรู

ให้พี่ไปช่วยม่ายละน้องบ่าว......

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #59723 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:54:38 PM »

พี่เข้มหายไปใหนแล้ว  รสชาตินกคุ่มคุ้มเป็นยังไงมั่งครับพี่  ผมว่าตัวนี้ผสมโซดาไม่หรอยเท่า ออนเดอะร็อค เนื้อเหล้าให้รสฝาดโคนลิ้นหน่อยๆ แต่ม่ายบาดคอ กลิ่นกลางๆพอดี ม่ายฟุ้งรูหมูก และหมัดม่ายหนักเหมือนลุงแจ็ค Cheesy Cheesy Cheesy น้ำลายหก

แต่ผมยังรักลุงแจ็ค   หลงรัก  หลงรัก

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59724 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:54:54 PM »

แจ้งข่าวร้า้ย คุณวิรัตน์แจ้งกลับมาว่า

ติดต่อหาพี่เอ็ม เพื่อที่จะรับมีดมาให้ ปรากฎว่า พี่เอ็มบอกมาว่า ไม่อยู่บ้านสองวัน อิๆ

เอ้า..รอกันต่อไป แต่คุณวิรัตน์ยังบอกว่า ก่อนจะลงมางานลูกแก แกยังผ่านไปแถวนั้นอีกครั้ง สัปดาห์หน้า จะติดตามให้อีกที

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59725 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:56:05 PM »

แต่ผมยังรักลุงแจ็ค   หลงรัก  หลงรัก

รักลุงแจ็ค ก็หนีบลุงแจ๊คละกัน อย่ามาแย่ง ฉะเมอน๊อฟที่ผม ก็แล้วกัน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59726 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:57:50 PM »

ลุงตุ้มครับ ขอดูภาพดาวเทียมหน่อย ขอลิงค์ด้วย ของผมมันหายไปเสียแล้ว (ลิงค์) อิๆ แบบว่าขี้เกียจ เสิร์ชหาใหม่ เท่านั้นเอง อิๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59727 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:58:32 PM »

ผู้เขียน      หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 769931 ครั้ง)
udomkd, นายช่าง, Pandanus, หลวงกาหลง, Sig228-kolok, vasu, ต้นหนาว, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อ

สมาชิก ตึม

แพะไม่ชวนเฮียฮ๋า ไปเมางานลูกเขือด้วยหรือครับ อิๆ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #59728 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 02:59:15 PM »

ขอตัวไปขี้ก่อนนะครับ

ไม่เชื่อครับ เนื่องจากท่านเบิ้ลเป้นคนที่ขาดความน่าเชื่อถือสำหรับผมไปแล้วครับ

ถ้าต้องการยืนยันการโพสต์ด้านบน  ต้องถ่ายรูปมาให้แลกัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #59729 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 03:01:49 PM »

ผมนึกออกว่าของผม ร้อยท่อ ธรรมดา.... Grin

ระดับแปดปีค่อยไปมอดของพี่เข้ม  เพราะรู้ว่าขวดเดียวแกกินไม่หมดแน่.. Cheesy
เพื่อไม่ให้เสียอรรถรส ก่อนกินร้อยท่อ ต้องกล่อมคอหอยด้วย แจ๊คแดเนียล 
อันนี้ก็พลอยมอดของน้าหลวงก่อนซักครึ่งขวด.... น้ำลายหก

เสร็จแล้วก็เมาพอดี....ร้อยท่อที่เหน็บไป พามาเก็บไว้ท้ายรถตามเิดิม.... คิก คิก
กำหนดการเปิดตัวเหล้าเทพ หลัง 2300 น.ครับ เพราะต้องรอให้พวกเทพเมาก่อนจะได้สาธิตการดิ่มได้ถูกต้อง...

อย่าไปแต่เหล้า น๊ะครับ เพราะหากมีแต่เหล้า แต่เจ้าของไม่มี ก็เหมือนกับว่า มีแต่เหล้าเฉยๆ ไม่มีเทพฯ 55+

ไม่รู้ว่า พวกเราจะมีข่าวดี จะได้ฉลอง ......คำนำหน้าชื่อ ล่วงหน้ากันบ้างหรือเปล่า งานนี้

หน้า: 1 ... 3979 3980 3981 [3982] 3983 3984 3985 ... 35779
  พิมพ์