เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:23:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4024 4025 4026 [4027] 4028 4029 4030 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25826230 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #60390 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 12:28:28 PM »

ว.2 ว.8

ส่งที่อยู่ให้น้าดา ทาง pm  แล้วครับ

พอรับของพลี แล้วเร็วจัง ทีเพื่อนออกปากหามเริน ไม่ฉะบายๆๆๆๆๆๆๆๆ คริๆๆ

เพื่อพี่น้องในทีมครับ........

เมื่อวานกลับมาจากตรังแวะเข้าไปเยี่ยมไข่นุ้ยที่บ้าน  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ขอบคุณที่นำ 8 ปี ร้อยท่อมาเลี้ยง  (on the rock  ไป 2 กรึ๊บ) นะครับครู

แต่พี่น้องครับ..........

เห็นสภาพไข่นุ้ยแล้วน่าสงสารครับ..........หน้าตาดูอิดโรย   เหมือนคนทำงานหนัก

ลักษณะการเดินไม่ค่อยมั่นคง........คล้ายๆ เหมือนกับว่าหัวเขากอกแกล๊ก

ไม่ได้เจตนาจะให้ร้ายหรือเผาใคร.........เพียงแต่นำมาบอกตามที่ได้เห็นนะครับ   Grin

แลใว้ตะครับ พี่น้อง นี่แหละ"เพื่อนเรา" มันเพื่อนเรา จริงๆ เหล้าก็กินแล้ว ยังนินทาจ้าวเรินอีก

บ้านผมก็ไม่ให้มาแล้ว มาถึงก็พูดแต่เรื่องบ่อปลาๆ เมื่อไหร่จะเสร็จเสียที บอกนโยบายให้ทราบเสียเลยว่า เขาทำค้างๆคาเอาใว้ ก็เพื่อเอาใว้ตั้งงบประมาณปีต่อๆไป เพราะวัสดุมันขึ้นตลอด ฉะนั้นถึงต้องปรับเปลี่ยนงบประมาณ ทุกๆปี ให้โร้เสียกัน ทีหน้าทีหลัง เวลาอีแหลงไหร๋งั้น ต้องมีข้อมูล ให้ชัดเจน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #60391 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 12:47:06 PM »

ว.2 ว.8

ส่งที่อยู่ให้น้าดา ทาง pm  แล้วครับ

พอรับของพลี แล้วเร็วจัง ทีเพื่อนออกปากหามเริน ไม่ฉะบายๆๆๆๆๆๆๆๆ คริๆๆ

เมื่อวานกลับมาจากตรังแวะเข้าไปเยี่ยมไข่นุ้ยที่บ้าน  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ขอบคุณที่นำ 8 ปี ร้อยท่อมาเลี้ยง  (on the rock  ไป 2 กรึ๊บ) นะครับครู

เห็นสภาพไข่นุ้ยแล้วน่าสงสารครับ..........หน้าตาดูอิดโรย   เหมือนคนทำงานหนัก

ลักษณะการเดินไม่ค่อยมั่นคง........คล้ายๆ เหมือนกับว่าหัวเขากอกแกล๊ก

ไม่ได้เจตนาจะให้ร้ายหรือเผาใคร.........เพียงแต่นำมาบอกตามที่ได้เห็นนะครับ   Grin

อืมม์ม์...น่าเห็นดูจัง เพื่อนมาถึงเริน เอาเหล้าเก็บที่เตรียมไว้งานชุมนุมมาให้กิน  เบี้ยซื้อโซดาก็ไม่มี
ใช้น้ำแข็งในตู้เย็นมา ทำ ออน เดอะ ร๊อค...

แถมเพื่อนที่ไปกินเหล้า กลับมานินทาเอาอีก.... Cheesy

คนอย่างไข่เบิ้ล  ดีแบบนี้จะไปหาได้ที่ไหน... แบร่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60392 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 12:54:07 PM »

ประกาศๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจากนายต้นงิ้ว

ลูกเขือท่านใดที่ไปรษณีย์ไปมาหาสดวกหรือมีเส้นว่างั้น รบกวนส่งที่อยูให้ผมหน่อยจะส่งของให้ต้อมและมี ARMY RUM สอดให้ไปลองกันขวดนึง ถึงตัวไม่ไปแต่ใจไม่เคยลืม อิอิ ไม่แนะนำให้ลองเพียวๆนะผสมโซดา น้ำ น้ำแข็งได้นะ เขาไว้กินกันไข้ป่า เฉพาะนายทหารเพื่อนบ้านเท่านั้นที่ได้รับเป็นขวดๆ ของเขาดีนะ อิอิ โคนานิดนึง ไม่มีขายในท้องตลาดครับ  รบกวนพี่เอ็มมาบอกด้วยเดี๋ยวส่งไปไม่ทัน                           
                                                   นายต้นงิ้ว
                                                 ผู้แจ้งประกาศ

ปล หากส่งไม่ทันจะส่งทางรถไฟไป หาคนมารับเช่นกัน อิอิ

ปฎิบัติชอบ... เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้น

ป.ล. ลุงเข้มนั่นแหละอยู่ใกล้ไปรษณีย์ที่สุดครับท่านดา Grin

ไซร ต้องพี่เข้มล่ะค๊าบ...
พี่นายช่างเลย....ตรงตัวเป๊ะ ๆ

เอ้า พี่นายช่างมายกมือหน่อยครับ..... Grin

ก่าเบอ เขาถาม

ก่าเบอ เขาถาม ว่า ใครที่ไปรษณีย์ไปมาหาสะดวก  ผมก่าเลยตอบว่าพี่เข้ม เพราะแกโย๋แค่หว๋าเพื่อน  ผมว่าผมตอบม้ายผิดทีนิ Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #60393 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:00:33 PM »

ก่าเบอ เขาถาม

ก่าเบอ เขาถาม ว่า ใครที่ไปรษณีย์ไปมาหาสะดวก  ผมก่าเลยตอบว่าพี่เข้ม เพราะแกโย๋แค่หว๋าเพื่อน  ผมว่าผมตอบม้ายผิดทีนิ Grin

แต่พักนี้ จนท.ไปรษณีย์คนนึงไป มาหา ไม่สะดวกแล้วครับ  ไม่ค่อยฉะบาย ไปหาปี้เก้มม่ายดวกแล้วครับ... Grin

ก็เลยจัดให้ จนท.ไปรษณีย์รับซะเอง จะดีกว่า.... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60394 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:29:17 PM »

ว.2 ว.8

เห็นสภาพไข่นุ้ยแล้วน่าสงสารครับ..........หน้าตาดูอิดโรย   เหมือนคนทำงานหนัก

ไม่ได้เจตนาจะให้ร้ายหรือเผาใคร.........เพียงแต่นำมาบอกตามที่ได้เห็นนะครับ   Grin

อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #60395 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:30:50 PM »

ว.2 ว.8

แลใว้ตะครับ พี่น้อง นี่แหละ"เพื่อนเรา" มันเพื่อนเรา จริงๆ เหล้าก็กินแล้ว ยังนินทาจ้าวเรินอีก

บ้านผมก็ไม่ให้มาแล้ว มาถึงก็พูดแต่เรื่องบ่อปลาๆ เมื่อไหร่จะเสร็จเสียที บอกนโยบายให้ทราบเสียเลยว่า เขาทำค้างๆคาเอาใว้ ก็เพื่อเอาใว้ตั้งงบประมาณปีต่อๆไป เพราะวัสดุมันขึ้นตลอด ฉะนั้นถึงต้องปรับเปลี่ยนงบประมาณ ทุกๆปี ให้โร้เสียกัน ทีหน้าทีหลัง เวลาอีแหลงไหร๋งั้น ต้องมีข้อมูล ให้ชัดเจน

พี่นายช่างค้าบ   ขอบคุณค้าบบบบ

มันทำผมแต่ละดอก  หนักกว่าที่พี่นายช่างเอามาเผาอีกค้าบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60396 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:31:59 PM »

ว.2 ว.8

ชก เลย พี่เข้ม  ชกเลย.... เดี๋ยวผมช่วยชกกัน  เรื่องรุมชกเพื่อน ผมชับเปรี๊ยะ
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #60397 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:48:54 PM »

udomkd, พจน์ และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พูดถึงพจน์ พจน์มา คริๆ ว่าพรื้อลุง
หวัดดีครับลุงเข้ม แลกคืนเข้ามาอ่านแล้วขี้เกียจพิมพ์(ตาลายมาววว) คงอาศัยไปกับรถยนต์ที่ดีที่สุดในโลกครับ.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #60398 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:55:13 PM »

หลวงกาหลง, Mee noi, พจน์, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีพี่พจน์และต้อมครับ  Grin

ต้อมครับ ไหนซื้อกล้องมาเป็นเดือนแล้ว ยังไม่เห็นผลงานเลย เอามาลงในห้องภาพมั้งต่ะ Grin
หวัดดีครับเบื้ม หาสาวงามๆมางานลูกเขือโลกให้เพื่อนๆอิจฉาเล่นหล่าวตะ.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #60399 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:55:55 PM »

หวัดดีครับ พี่พจน์  ไหว้  ไหว้  ไหว้
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #60400 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:57:10 PM »

หลวงกาหลง, Mee noi, พจน์, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีพี่พจน์และต้อมครับ  Grin

ต้อมครับ ไหนซื้อกล้องมาเป็นเดือนแล้ว ยังไม่เห็นผลงานเลย เอามาลงในห้องภาพมั้งต่ะ Grin
หวัดดีครับเบื้ม หาสาวงามๆมางานลูกเขือโลกให้เพื่อนๆอิจฉาเล่นหล่าวตะ.

ใครอิจฉา  ........ ยิ้มีเลศนัย

มาแต่รูป ถึงจะร้อยรูปพันรูปก็สู้น้ายอดกับพี่แป้วไม่ได้ร๊อก  Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #60401 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 01:58:18 PM »

udomkd, พจน์ และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พูดถึงพจน์ พจน์มา คริๆ ว่าพรื้อลุง
หวัดดีครับลุงเข้ม แลกคืนเข้ามาอ่านแล้วขี้เกียจพิมพ์(ตาลายมาววว) คงอาศัยไปกับรถยนต์ที่ดีที่สุดในโลกครับ.

แล้วมีม้าย ใองั้นหึ๊ จะได้เตรียมเครื่อง"ผัดเผ็ด" เป็นพิเศษ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #60402 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 02:01:09 PM »

แล้วมีม้าย ใองั้นหึ๊ จะได้เตรียมเครื่อง"ผัดเผ็ด" เป็นพิเศษ

กินกันถิ๊....

ใส่เครื่องจ้าน ๆ แต่อย่าทิ่มเครื่องเนียนแรง    คั่วให้แห้ง........

ข้าวหอมมะลิร้อน ๆ   กินเสร็จไปโดดคลอง.......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #60403 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 02:10:35 PM »

หวัดดีครับ พี่พจน์  ไหว้  ไหว้  ไหว้
หวัดดีครับพี่แพนด้า ค่อยพบกันงานลูกเขือโลกนะครับ กินพลางโม้พลางให้หนัดเหนียน.

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #60404 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 02:16:07 PM »

เดี๋ยวแค่ถึงวัน ผมค่อยพีเอ็ม ไปบอกอีกทีนะลุงเข้ม ไม่หาญรับปากเพราะมันอยู่ในป่า.

หน้า: 1 ... 4024 4025 4026 [4027] 4028 4029 4030 ... 35779
  พิมพ์