เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:14:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4076 4077 4078 [4079] 4080 4081 4082 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25824158 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61170 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:43:15 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 785840 ครั้ง) 
หลวงกาหลง, Sig228-kolok, @SingCring (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

สวัสดีครับน้องบ่าว   ไหว้  หายแล้วม่ายอ่ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะน้อง  คิดถึงนะ หลงรัก Cheesy

สวัสดีครับพี่ปื้ด  อาการเริ่มดีขึ้นแล้วครับ อาการปวดท้องปวดตับดีขึ้นมากครับ..... เยี่ยม เยี่ยม

แต่...................................... เศร้า

ดันมาเจ็บขาซ้ายเดินไม่ได้ไปสองวันครับ ไม่รู้เพราะอะไร  ยี๊ ยี๊
 วันนี้เริ่มเดินได้แล้วครับ แต่ยังไม่สะดวกเท่าไหร่
ลูกเกตุบอกแล้วครับว่าพี่หลวงโทรมาหา ถามไถตลอด  ต้องขอบคุณมากครับพี่หลวง  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ยังไงถ้าจังหวะลงตัว ได้เมากันอีกรอบนะครับ พี่หลวง  หลงรัก หลงรัก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61171 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:45:51 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 785840 ครั้ง) 
หลวงกาหลง, Sig228-kolok, @SingCring (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

สวัสดีครับน้องบ่าว   ไหว้  หายแล้วม่ายอ่ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะน้อง  คิดถึงนะ หลงรัก Cheesy

สวัสดีครับพี่ปื้ด  อาการเริ่มดีขึ้นแล้วครับ อาการปวดท้องปวดตับดีขึ้นมากครับ..... เยี่ยม เยี่ยม

แต่...................................... เศร้า

ดันมาเจ็บขาซ้ายเดินไม่ได้ไปสองวันครับ ไม่รู้เพราะอะไร  ยี๊ ยี๊
 วันนี้เริ่มเดินได้แล้วครับ แต่ยังไม่สะดวกเท่าไหร่
ลูกเกตุบอกแล้วครับว่าพี่หลวงโทรมาหา ถามไถตลอด  ต้องขอบคุณมากครับพี่หลวง  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ยังไงถ้าจังหวะลงตัว ได้เมากันอีกรอบนะครับ พี่หลวง  หลงรัก หลงรัก

เจ็บขา หมอวินิจฉัยว่า ขารับน้ำหนัก มากเกินไป คริๆ หายไวๆ น๊ะครับ ท่านทนาย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61172 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:49:07 PM »

ไอ้....หย่า....เท่ห์อย่างแรงนิลูกพี่เรา  หลงรัก

เห็นนมด้วย  คิก คิก คิก คิก

อ๋าย หย๋า..อิ๊.....พี่เรา.... คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

ตกใจหม๊ด   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แหมน๊ะ เจ้ต๊กใจ หากใครเห็นตัวจริงเจ้(เวลาควงลูกซอง) วิ่งเลยน๊ะนั่น

อวยพรให้มีชัย ในการแข่งขัน น๊ะครับ

ว่าแต่ว่าถ้วยที่บ้านน๊ะ ไม่มีที่จะเก็บแล้ว สงสัยเจ้น้อย ต้องสร้า้งบ้านใหม่ เพื่อเก็บถ้วยรางวัล แน่ๆเลย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61173 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:54:15 PM »

สวัสดี ท่านทนาย เสื้อจะให้ฝากน้ายอดไปหรือไม่ วานบอก ครับ

ครับพี่เข้ม  เสื้อยังคงเอาเหมือนเดิมครับพี่เข้ม  Wink Wink Wink
คุยกับน้ายอดแล้ว พี่เข้มฝากมากับน้ายอดได้เลยครับ

แล้วค่าเสื้อจะจัดส่งยังไงครับพี่เข้ม หรือผมจะฝากกับน้ายอดไปเลยก็ได้ครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับพี่

หรือพี่ตุ้มจะออกให้ครับ.................โอ้ว ขอบคุณครับบบบ   ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #61174 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:57:57 PM »

หวัดดีครับทุกท่าน เมาเผื่อกัน
เก็บเสื้อไว้ให้เขือเอกด้วย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61175 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:59:13 PM »

เจ็บขา หมอวินิจฉัยว่า ขารับน้ำหนัก มากเกินไป คริๆ หายไวๆ น๊ะครับ ท่านทนาย

ขอบคุณมากครับพี่เข้ม  คงนอนมากไปครับ พอเดินมากๆๆ เลยอักเสบซะงั้นครับ อิอิๆ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #61176 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:03:58 PM »

สวัสดี ท่านทนาย เสื้อจะให้ฝากน้ายอดไปหรือไม่ วานบอก ครับ

ครับพี่เข้ม  เสื้อยังคงเอาเหมือนเดิมครับพี่เข้ม  Wink Wink Wink
คุยกับน้ายอดแล้ว พี่เข้มฝากมากับน้ายอดได้เลยครับ

แล้วค่าเสื้อจะจัดส่งยังไงครับพี่เข้ม หรือผมจะฝากกับน้ายอดไปเลยก็ได้ครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับพี่

หรือพี่ตุ้มจะออกให้ครับ.................โอ้ว ขอบคุณครับบบบ   ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เอางั้นเหรอ ผมทำจริงฮ้าน..... Grin ไหน ๆ ก็เอ่ยปากแล้ว สำหรับน้อง ๆ ทำให้ได้นิ ยกเว้นไข่เบิ้ลคนเดียว.... Cool

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61177 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:11:38 PM »

หวัดดีครับทุกท่าน เมาเผื่อกัน
เก็บเสื้อไว้ให้เขือเอกด้วย

สวัสดีครับพี่เอก ไม่ได้ไปร่วมงานหรือครับ ผมยังเสียดายเลยครับ เนอะพี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61178 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:11:55 PM »

ปล. ส่วนรายการยิงปืนที่สนามชั่วคราวนั้น ไม่ทราบว่าจะหาลูกซ้อมกันได้ที่ใหนครับ และมีขนาดไรบ้าง หรือว่าต้องจัดหากันไปเอง จะได้วางแผนถูกครับ  ไหว้

ใช่ไหร๋ครับ ว่าอีเหน็บเอาปืนนอกราชการ(ส่วนตัว)ไปกัน แต่หาม่ายลูกอียิง กะไม่รู้อีเอาไปทำไหร๋อะ  อ๋อย

ก่าเอาเท่ในราชการ(ส่วนตัว) เท่ยังโลกอียิงมาแหละ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61179 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:13:03 PM »

tum610, @SingCring, ชายเจษฎ์, A111 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เย้  ท่านสิงห์   เมียปล่อยจากที่คุมขัง  แย้วววววววววว คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61180 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:15:01 PM »

จึ้ก ก่า จั้ก.....   จึ้ก ก่า จั้ก.....   จึ้ก  ก่า  จั้ก  ปู้น ปู๊นนนนนนนนนน ก่อนครับพี่น้อง อีไปเมา Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61181 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:15:55 PM »

กาแฟกะแล้ว

ฉะหลามกะแล้ว

ไซหนังตาหนักจัง หัวเช้านี้

โหวนอนอย่างแรงนิ

ลองเก้ามอมอแลต้า  น่าว่าโย๋เกีย...
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61182 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:17:24 PM »

เอางั้นเหรอ ผมทำจริงฮ้าน..... Grin ไหน ๆ ก็เอ่ยปากแล้ว สำหรับน้อง ๆ ทำให้ได้นิ ยกเว้นไข่เบิ้ลคนเดียว.... Cool

คริๆๆๆ ขอบคุณครับพี่ตุ้ม แต่.....ไม่เป็นไรครับพี่ ผมพูดเล่นนะครับอิอิอิ
เสียดายครับ ที่ไม่ได้ไปร่วมด้วยครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61183 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:18:59 PM »

ปล. ส่วนรายการยิงปืนที่สนามชั่วคราวนั้น ไม่ทราบว่าจะหาลูกซ้อมกันได้ที่ใหนครับ และมีขนาดไรบ้าง หรือว่าต้องจัดหากันไปเอง จะได้วางแผนถูกครับ  ไหว้

น่าว่าใครใคร่ยิงก่าพาไปเองครับ  หรือ  ใครใคร่มอดก่าไปขอเอาเอง  หรือ  หัวหมู่จะเปิดให้รูดบัตรแลกครับ

สวัสดีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

มาแต่พี่หลวงกาหลง น้องกาหลงยังไม่มาที อิอิ สงสัยกลัวครูเบิ้ลยิงวาน

มาตะ  มาตะ   เอาปางนูยิงวานจริง ๆ แหละ  ม้ายแหลงหก อิ อิ
เครื่องย่อยฝากป๋าฮิมไป ตะกั่วเอาไปเองนะจ๊ะ

ใครอยากลองเครื่องย่อย  กรุณาพาก่าสุนมาฝากผมด้วย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61184 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:20:19 PM »

ม่ายรักกันจริงม่ายทำให้แลนั่น บู่ บู่ Grin

เวงกำ.....ไม่น่าเปิดเข้าไปดูเลย..... ยี๊

อ้วก.....

อ้วก.....ด้วยคน
หน้า: 1 ... 4076 4077 4078 [4079] 4080 4081 4082 ... 35779
  พิมพ์