เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 07:26:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4084 4085 4086 [4087] 4088 4089 4090 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25823436 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #61290 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:12:35 AM »

ขอบคุณพี่หลวงกาหลงและพี่ submachine มากค่ะ หนูพอเข้าใจแล้ว

อ้าวววว

หวัดดีคับ  ไปไงมาไงเนี่ย   หายไปเป็นพัก ๆ

แต่พอมา พูดคำสองคำ   ไปอีกละ   คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61291 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:13:43 AM »

ลุงตุ้มครับ ฝากหน้าที่ จัดการเรื่องที่พัก ด้วยน๊ะครับ เพราะผมไม่แน่ว่าจะเดินทางไปถึง ว.24ใหน

หลังติดริมทะเล ที่ผมไปนั่งแอ๊คชั่นอยู่ ว่าอิยกให้หนุ่มโฉดทั้งหลาย ส่วนสมาชิกครอบครัว ก็จัดเข้า ห้องที่เหมาะสม หลังเล็กสองชั้นเล็ก สองห้อง น่าจะยกให้ ครอบครัว หลวงปิ๊ดๆ กับพี่เล็ก ให้พี่เล็กอยู่ข้างบน ก็ได้เพราะลูกใหญ่แล้ว น้าหลวงลูกเล็กให้อยู่ชั้นล่าง

ปล.อย่าลืมเก็บ บังคะโล ของผมใว้ให้ด้วยครับ เดี๋ยวจัดให้เพื่อนหมด ลืมตัวเอง 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61292 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:14:35 AM »

น้องกาหลงมาแล้ว แว้ว    แว้ว    แว้ว         แว้ว               แว้ว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61293 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:15:55 AM »

เห็นแว่บ ๆ ว่าบินผ่านแถวนี้โย่แรกก่าเดี๋ยว เตรียมปางนูไว้ยิงวานด่วนเร็ว ท่านดา คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61294 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:16:03 AM »

แล้วน้องกาหลง  ก็สูญไปแล้ว......   ขำก๊าก

ว่าแต่  ใครจุดธูปบอกไข่เนี่ย....
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61295 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:17:26 AM »

ขอบคุณพี่หลวงกาหลงและพี่ submachine มากค่ะ หนูพอเข้าใจแล้ว

เข้าใจว่าอย่างไรค่ะ หากอยากทราบและทำความรู้จักกับเหล่าหมู่มวลภมรที่นี่ เรียนเชิญ มาเที่ยวงาน "ชุมนุมลูกเขือโลก ครั้งที่3" ซิครับ

รายละเอียดคร่าวๆ จะมีลูกเขือ เดินทางมาจาก ทั่วฟ้าเมืองไทย มาจาก ต่างประเทศ เช่น อเมริกา มาเลเซีย  ยุโรป รัชเซีย ออสเตรเลีย จีน(ตำรวจลับ) และ แอฟริกา

หากสนใจรายละเอียด ติดต่อได้ ที่หมายเลขโทรศัพท์ ข้างล่าง สอบถามข้อสงสัย
0805408181
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:21:58 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61296 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:20:33 AM »

เชื่อโผ๊มมมมม ไม่ต้องห่วง Cool

มันค่อย ๆ เขยื้อนไปข้างบน นิดหน่อยแล้ว... Tongue

http://www.songkhlamet.org/satellite/kochi-loop.html

มันมาอีกแล้ว..... Undecided

วันนี้ที่โก-ลก ก็มีเมฆมาก ไม่กระจายเป็นหย่อมๆ เหมือนทุกวัน ...

งานนี้คงต้องใช้ของดำบูชาแทน อาทิหลวงปื๊ด ไข่เบิ้ล ฯ คริ ๆ ...

ป๊าดดด โธ่ บอกแล้วไง ว่าไม่ต้องห่วง งอน  

ผมนะซี้กับพระพิรุณยิ่งกว่ากรมอุตุฯ ซะอีก  งอน งอน 

ที่มีมาให้เห็นเป็นหย่อม ๆ นะท่านแกล้งให้ตื่นเต้นเล่น  งอน งอน งอน 

บอกกี่ครั้งกี่หนแล้วก็ไม่ยอมเชื่อว่าโทรไปคุยกับท่านให้แล้ว.... งอน  งอน งอน งอน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61297 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:21:03 AM »

เข้าใจว่าอย่างไรค่ะ หากอยากทราบและทำความรู้จักกับเหล่าหมู่มวลภมรที่นี่ เรียนมาเที่ยวงาน "ชุมนุมลูกเขือโลก ครั้งที่3" ซิครับ

รายละเอียดคร่าวๆ จะมีลูกเขือ เดินทางมาจาก ทั่วฟ้าเมืองไทย มาจาก ต่างประเทศ เช่น อเมริกา มาเลเซีย  ยุโรป รัชเซีย ออสเตรเลีย จีน(ตำรวจลับ) และ แอฟริกา    โดนชก

หากสนใจรายละเอียด ติดต่อได้ ที่หมายเลขโทรศัพท์ ข้างล่าง สอบถามข้อสงสัย
0805408181  <===

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:25:42 AM โดย Pandanus » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61298 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:22:03 AM »

^
^
^
^
^

โดนชก โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61299 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:23:26 AM »

แจ้งเพื่อทราบ ทราบแล้วก็ยังจะแจ้ง

ผมมีเตาย่าง ทำจากถัง 200 ลิตร 1 ใบ

ขนาดเล็ก (ลุงตุ้มจอง) อีก 1 ใบ

พร้อมถ่าน สีดำสนิท (น้าหลวงเป็นประกัน)

จัดให้ถึงที่ พร้อมจุดให้เรียบร้อย

ท่านใดมีจิตศรัทธา หาอะไรมาย่างได้เลย

รับทราบคร๊าบ    ขอบคุณมากครับ.....อิ อิ มีพร้ิอมจุดให้ด้วย... ไหว้

อ่ะ....เตาใหญ่ยังว่าง....ใครมีเด็ก

เชิญเอามาย่างได้เลย....ครูเบิ้ลทำพิธีปลุกเสกเอง.....

เดี๋ยววันนั้นทำกุมารทองกินกันดีกว่า Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #61300 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:29:30 AM »

พรุ่งนี้มีใครออกเดินทางช่วงเย็น (ประมาณ 16.30 น.)จากหาดใหญ่บ้างครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #61301 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:30:32 AM »

แจ้งเพื่อทราบ ทราบแล้วก็ยังจะแจ้ง

ผมมีเตาย่าง ทำจากถัง 200 ลิตร 1 ใบ

ขนาดเล็ก (ลุงตุ้มจอง) อีก 1 ใบ

พร้อมถ่าน สีดำสนิท (น้าหลวงเป็นประกัน)

จัดให้ถึงที่ พร้อมจุดให้เรียบร้อย

ท่านใดมีจิตศรัทธา หาอะไรมาย่างได้เลย

รับทราบคร๊าบ    ขอบคุณมากครับ.....อิ อิ มีพร้ิอมจุดให้ด้วย... ไหว้

อ่ะ....เตาใหญ่ยังว่าง....ใครมีเด็ก

เชิญเอามาย่างได้เลย....ครูเบิ้ลทำพิธีปลุกเสกเอง.....

เดี๋ยววันนั้นทำกุมารทองกินกันดีกว่า Grin

เขาไม่ห้ามนี่ครับ.....ห้ามแต่หมูอย่างเดียว.... น้ำลายหก

ลุงตุ้มครับ ฝากหน้าที่ จัดการเรื่องที่พัก ด้วยน๊ะครับ เพราะผมไม่แน่ว่าจะเดินทางไปถึง ว.24ใหน

หลังติดริมทะเล ที่ผมไปนั่งแอ๊คชั่นอยู่ ว่าอิยกให้หนุ่มโฉดทั้งหลาย ส่วนสมาชิกครอบครัว ก็จัดเข้า ห้องที่เหมาะสม หลังเล็กสองชั้นเล็ก สองห้อง น่าจะยกให้ ครอบครัว หลวงปิ๊ดๆ กับพี่เล็ก ให้พี่เล็กอยู่ข้างบน ก็ได้เพราะลูกใหญ่แล้ว น้าหลวงลูกเล็กให้อยู่ชั้นล่าง

ปล.อย่าลืมเก็บ บังคะโล ของผมใว้ให้ด้วยครับ เดี๋ยวจัดให้เพื่อนหมด ลืมตัวเอง 55+

อ้าว....เล่นงี้เลยเหรอ.....
ทันอยู่แล้ว สี่โมงเย็นโน้น....กว่าจะเข้าที่พัก....

จะพยายามจัดให้ครับ....ยกเว้นบรรทัดสุดท้าย.... คิก คิก

แพะตุ๋น หม้อเล็กๆ พอให้ได้ชิมกัน คนละคำ สองคำ เดินทางมาถึงแล้ว พร้อมที่จะ ได้ให้ท่านสมาชิก ได้ชมชิมกันครับ นิดๆหน่อย พอเป็นกษัย และเป็นการโฆษณา หากใครต้องการ ชิมในปริมาณเยอะ ก็ต้อง

1.ไปกับผม ที่แหล่งผลิต อ.เทพา จ.สงขลา

2.รองานวันแสดงความยินดี กับท่านรอง

และอีกเหตุผล ที่ไม่เอามามาก เพราะว่า

1.น้ายอดก็เอา หอยใหญ่มา หากกินหอยใหญ่ กับแพะตุ๋นมากๆ เราไปอยู่กันริมทะเล ไม่มีอะไรรองรับเลย เดี๋ยวสมาชิก จะเดือดร้อน ที่นอนไม่หลับอีกครับ

คริๆ

ปล.ขณะนี้ ท่าน ประ ทาน กะติ๊กคลับเดินทางถึง เขาโพธิ์ ใกล้ชุมพรแล้ว

งานเขือโลกทั้งทีเอาแพะตุ๋นมาแค่ให้ดม...ไม่อยากจะพูด....  ตกใจ

งั้นเข้ามาคุยกันบ่อย ๆ นะครับ.... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61302 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:30:51 AM »

เหลืออีก ไม่ถึงเดือนแล้วววว  วันแห่งจุดเปลี่ยน..ของชีวิต...  ไม่ติดคุกนาฬิกา ไม่มีเจ้านาย ไม่มีเครื่องแบบ ไม่มี 5 ส. ,ซิก-ซิกม่า,เฮลท์ตี้ เวิร์คเพลช ฯลฯ

ให้กำลังใจครับ แต่...........

หากคุณอยู่ตรงนี้ คุณจะได้รับการจัดการให้คุณทำ คุณปฏิบัติ

แต่หากคุณออกมาจากตรงนั้น คุณต้องปฏิบัติเอง ทั้งหมดทุกอย่าง น๊ะครับนั่น

คริๆๆ มองโลกในแง่ดีเข้าใว้ เจ้านายไม่ได้เรื่อง ก็รบมันไปเลย เพราะเราก็เคย(ช่วยเมียรบ)มาแล้ว ขนาดว่า ชักชวนมาได้ทั่วประเทศน๊ะ ขึ้นไปบริษัท เพื่อ...บอกว่า เราไม่ชอบคนนี้ รบกันอยู่ 3ปี ............
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:34:02 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61303 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:32:30 AM »

พรุ่งนี้มีใครออกเดินทางช่วงเย็น (ประมาณ 16.30 น.)จากหาดใหญ่บ้างครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คริๆๆ ผมยังไม่รู้เวลาเดินทางของตัวเอง เลยตอบไม่ได้ครับ ลุงเล็ก อย่างไรหากว่า ไม่ห่างกันมาก จะ โทรหาครับ

หากว่าผมไปก่อน ก็จะไปรอลุงเล็ก อยู่แถวโน้น น๊ะครับ หากไปไม่ถูก ดทรหาลุงตุ้ม น๊ะครับ อย่าโทรหาผม คริๆๆ แลบลิ้น

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #61304 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:34:14 AM »

เข้าใจว่าอย่างไรค่ะ หากอยากทราบและทำความรู้จักกับเหล่าหมู่มวลภมรที่นี่ เรียนมาเที่ยวงาน "ชุมนุมลูกเขือโลก ครั้งที่3" ซิครับ

รายละเอียดคร่าวๆ จะมีลูกเขือ เดินทางมาจาก ทั่วฟ้าเมืองไทย มาจาก ต่างประเทศ เช่น อเมริกา มาเลเซีย  ยุโรป รัชเซีย ออสเตรเลีย จีน(ตำรวจลับ) และ แอฟริกา    โดนชก

0805408181  <===

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ขำก๊าก    ขำก๊าก    ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 4084 4085 4086 [4087] 4088 4089 4090 ... 35779
  พิมพ์