เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 07:24:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4085 4086 4087 [4088] 4089 4090 4091 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25823372 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #61305 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:36:00 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ Grin

ต่อเช้าต้องดีแน่ๆ ต่อเช้าต้องดีแน่ๆ....................ชะ เอิ่ง เอิ้ง เอ๊ยยยยยย♪♪~ ♥♪♥  ♪♭

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #61306 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:38:24 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ Grin

ต่อเช้าต้องเมาแน่ๆ ต่อรือกะต้องเมาแน่ๆ....................ชะ เอิ่ง เอิ้ง เอ๊ยยยยยย♪♪~ ♥♪♥  ♪♭

คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61307 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:38:52 AM »

เหลืออีก ไม่ถึงเดือนแล้วววว  วันแห่งจุดเปลี่ยน..ของชีวิต...  ไม่ติดคุกนาฬิกา ไม่มีเจ้านาย ไม่มีเครื่องแบบ ไม่มี 5 ส. ,ซิก-ซิกม่า,เฮลท์ตี้ เวิร์คเพลช ฯลฯ

ให้กำลังใจครับ แต่...........

หากคุณอยู่ตรงนี้ คุณจะได้รับการจัดการให้คุณทำ คุณปฏิบัติ

แต่หากคุณออกมาจากตรงนั้น คุณต้องปฏิบัติเอง ทั้งหมดทุกอย่าง น๊ะครับนั่น

คริๆๆ มองโลกในแง่ดีเข้าใว้ เจ้านายไม่ได้เรื่อง ก็รบมันไปเลย เพราะเราก็เคย(ช่วยเมียรบ)มาแล้ว ขนาดว่า ชักชวนมาได้ทั่วประเทศน๊ะ ขึ้นไปบริษัท เพื่อ...บอกว่า เราไม่ชอบคนนี้ รบกันอยู่ 3ปี ............

ไม่ทราบเรื่องราว  ไม่ทราบที่มาที่ไป  ไม่ทราบเหตุผล...

และไม่ขอทราบเรื่องราว  ไม่ขอทราบที่มาที่ไป  ไม่ขอทราบถึงเหตุผล....

รู้เพียงแต่ว่าผมจะยืนอยู่เคียงข้างและเป็นกำลังให้กับท่านเสมอ Smiley
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #61308 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:40:24 AM »

เหลืออีก ไม่ถึงเดือนแล้วววว  วันแห่งจุดเปลี่ยน..ของชีวิต...  ไม่ติดคุกนาฬิกา ไม่มีเจ้านาย ไม่มีเครื่องแบบ ไม่มี 5 ส. ,ซิก-ซิกม่า,เฮลท์ตี้ เวิร์คเพลช ฯลฯ

หากคุณอยู่ตรงนี้ คุณจะได้รับการจัดการให้คุณทำ คุณปฏิบัติ

แต่หากคุณออกมาจากตรงนั้น คุณต้องปฏิบัติเอง ทั้งหมดทุกอย่าง น๊ะครับนั่น

คริๆๆ มองโลกในแง่ดีเข้าใว้ เจ้านายไม่ได้เรื่อง ก็รบมันไปเลย เพราะเราก็เคย(ช่วยเมียรบ)มาแล้ว ขนาดว่า ชักชวนมาได้ทั่วประเทศน๊ะ ขึ้นไปบริษัท เพื่อ...บอกว่า เราไม่ชอบคนนี้ รบกันอยู่ 3ปี ............

ไม่ทราบเรื่องราว  ไม่ทราบที่มาที่ไป  ไม่ทราบเหตุผล...

และไม่ขอทราบเรื่องราว  ไม่ขอทราบที่มาที่ไป  ไม่ขอทราบถึงเหตุผล....

รู้เพียงแต่ว่าผมจะยืนอยู่เคียงข้างและเป็นกำลังให้กับท่านเสมอ Smiley

แล้วจะส่งบิลไปเก็บนะครับ 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61309 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:41:07 AM »

ขอบคุณพี่หลวงกาหลงและพี่ submachine มากค่ะ หนูพอเข้าใจแล้ว

เข้าใจว่าอย่างไรค่ะ หากอยากทราบและทำความรู้จักกับเหล่าหมู่มวลภมรที่นี่ เรียนมาเที่ยวงาน "ชุมนุมลูกเขือโลก ครั้งที่3" ซิครับ

รายละเอียดคร่าวๆ จะมีลูกเขือ เดินทางมาจาก ทั่วฟ้าเมืองไทย มาจาก ต่างประเทศ เช่น อเมริกา มาเลเซีย  ยุโรป รัชเซีย ออสเตรเลีย จีน(ตำรวจลับ) และ แอฟริกา    โดนชก

หากสนใจรายละเอียด ติดต่อได้ ที่หมายเลขโทรศัพท์ ข้างล่าง สอบถามข้อสงสัย
0805408181  <===

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ขำก๊าก    ขำก๊าก    ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61310 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:45:08 AM »

เหลืออีก ไม่ถึงเดือนแล้วววว  วันแห่งจุดเปลี่ยน..ของชีวิต...  ไม่ติดคุกนาฬิกา ไม่มีเจ้านาย ไม่มีเครื่องแบบ ไม่มี 5 ส. ,ซิก-ซิกม่า,เฮลท์ตี้ เวิร์คเพลช ฯลฯ

ไม่ทราบเรื่องราว  ไม่ทราบที่มาที่ไป  ไม่ทราบเหตุผล...

และไม่ขอทราบเรื่องราว  ไม่ขอทราบที่มาที่ไป  ไม่ขอทราบถึงเหตุผล....

แล้วจะส่งบิลไปเก็บนะครับ 

Cool Cool Cool Wink
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #61311 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:45:19 AM »

เห็นแว่บ ๆ ว่าบินผ่านแถวนี้โย่แรกก่าเดี๋ยว เตรียมปางนูไว้ยิงวานด่วนเร็ว ท่านดา คิก คิก

ว่าทำไมครูเบิ้ลชอบฟังเพลงของ จ๊อบ บรรจบ.....

ละ ละ ละ ล๊าย ลายเคง....... แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:46:55 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61312 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:47:53 AM »

ไข่นุ้ยครับ เมื่อตะกี้ รับ ว.13 จากหัวหมู่ ให้ไข่นุ้ย ทำบัตรคิว เพื่อเข้ารับอาหารพิเศษ ของหัวหมู่ด้วย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61313 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:49:19 AM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61314 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:52:15 AM »

ไข่นุ้ยครับ เมื่อตะกี้ รับ ว.13 จากหัวหมู่ ให้ไข่นุ้ย ทำบัตรคิว เพื่อเข้ารับอาหารพิเศษ ของหัวหมู่ด้วย

ได้จ๊ะ... แต่บัตรคิวแรก  มีคนจองแล้วจ๊ะ  รู้สึกจะเป็นอดีตครูชายแดน  ข้าพเจ้าก็ไม่รู้จะทำอย่างไร  ไม่กล้าปฏิเสธ  เพราะท่านอดีตครูชายแดนบอกว่า  อาหารที่หัวหมู่ทำทุกครั้งจะพิเศษ และอร่อยที่สุดในโลก  เพราะฉะนั้นเขาขอจองเป็นคนแรก แผล็บ แผล็บ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61315 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:54:43 AM »

เห็นแว่บ ๆ ว่าบินผ่านแถวนี้โย่แรกก่าเดี๋ยว เตรียมปางนูไว้ยิงวานด่วนเร็ว ท่านดา คิก คิก

ว่าทำไมครูเบิ้ลชอบฟังเพลงของ จ๊อบ บรรจบ.....

ละ ละ ละ ล๊าย ลายเคง....... แลบลิ้น

ละ ละ ละ ล๊าย ลายเคง.....  คิก คิก  ละ ละ ละ ล๊าย ลายเคง.....   ขำก๊าก  ละ ละ ละ ล๊าย ลายเคง.....   แบร่
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #61316 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:58:20 AM »

สวัสดีครับพี่ทุกคน สเตนบายอยู่หาดใหญ่ พร้อมลุยทุกสถานะการณ์ อากาศเย็นสบาย Undecided ออนไลน์ ทางโทรศัพท์

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61317 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 10:00:22 AM »

สวัสดีครับพี่ทุกคน สเตนบายอยู่หาดใหญ่ พร้อมลุยทุกสถานะการณ์ อากาศเย็นสบาย Undecided ออนไลน์ ทางโทรศัพท์

โย๋คนเดียวเหอ   แล้วป๋าโจ้หัวไซรม้ายมาถึงทีเห้อ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61318 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 10:07:11 AM »

วอยี่สิบสี่นี้   พวกลูกลิงทั้งหลายยกโขยงกันมาแล้ว  ขอตัวไปทำมาหากินก่อนครับพี่น้อง
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #61319 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 10:09:51 AM »

พี่เข้มค๊าบ...

จัดห้องให้ทีคร๊าบ.....
ว่าจะให้อยู่กันหลังไหน ห้องไหนค๊าบ....

ผมจำไม่ได้แล้ว....ว่าหลังไหนมีกี่ห้อง พักกี่คน.... Tongue (มัวแ่ต่ถ่ายรูปอยู่)

สำหรับที่มาเป็นครอบครัว.....

Lex..................4 นี่ก็แฟมิลี่ แมน แต่โทรไป ก็เข้าเวรทุกที ไม่รู้ว่าเข้าอยู่แถวใหน คริๆ

Udomkd...........3

ชายเจษฏร์.........4 ครานี้ ทำเป็นแฟมิลี่แมน ไม่ทราบว่าวางแผนใดใว้ ขอให้ไม่มีอุปสรรค น๊ะครับท่านชาย

ปื๊ด.........1 (ขานี้เดาใจไม่ถูกครับ เพราะยังไม่ทราบกิริยาอาการ มาบ่อยๆ จะได้จัดให้ถูก)

หรอย.........................3 ครับ

ป๋าฮิม...........................1 (แต่แจ้งว่านอน2)ไม่ค่อยเข้าใจ เพิ่มเติม อีก 2 หรือเท่าไหร่ ครับป๋า

แพนด้า..............................3 คน เติบ ๆ ทั้งตัวทั้งกระเพาะ........

อันนี้มาเป็นคู่....
Tum 610..........2 คู่หวานแห่งกลุ่ม จองห้องเดี่ยวใว้ ตั้งแต่ไปสำรวจแล้วครับ ห้ามใครอิจฉา ถือเป็นธรรมชาติ มิได้ปรุงแต่งสร้างภาพใดๆ  คิก คิก

ToNNaW.............1หรือ 2 ให้ชัดเจน น๊ะครับ จะจัดการให้ โดยจะมอบห้องที่มีรู และวงจรปิด

อดีตครูชายแดน........2 ได้เตรียมบังคะโลหลังเดี่ยว ใว้ให้แล้วครับ เป็นการส่วนตัว)

อาร์ม  ................(ลูกพี่หรอย)     2 คนครับ

ตกหล่นไงเพิ่มเติมให้ด้วยนะครับพี่เข้ม... Grin

หน้า: 1 ... 4085 4086 4087 [4088] 4089 4090 4091 ... 35779
  พิมพ์