เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:18:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4101 4102 4103 [4104] 4105 4106 4107 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25821242 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #61545 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:24:33 AM »

สวัสดีครับ....  ไหว้ ไหว้ ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #61546 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:26:43 AM »

สวัสดีครับพี่ ยังอยู่หาดใหญ่พาแม่ไปฉลองวันเกิดครับ ทำหน้าที่ลูกที่ดี  อิอิ พี่ๆคงถึงบ้านกันหมดและนะ เวลาความสุขมันผ่านไปเร๋วจริงๆ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคน อาหารอร่อยมาก บรรยากาศดี เฮฮาเมาปิ้น ที่พักสบาย สนามยิงปืนมาตรฐานโลกจริง ๆ เดียวรูปถ่ายผมจะรวมใส่แผ่นดีวีดี ส่งไปไห้พี่ๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดไปยังคุณแม่ด้วยนะครับ .....   ไหว้  ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #61547 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:29:04 AM »

ดีใจที่ทุกคนสนุกสนานและประทับใจ

มีแต่ตัวเราคนเดียวที่ ...... " นอนฝันร้าย " ....... หัวหมู่บอก สงสัยกางเต็นท์ผิดมุมเลยไปนอนทับเจ้าที่เข้า

เริ่มตั้งแต่ตกใจแสงแฟลชจนตกเก้าอี้ ก็เป็นลางบอกเหตุแรกแล้ว

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #61548 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:30:40 AM »

สวัสดีครับ....  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ สวัสดีครับน้ายอด คิดถึงน้ายอดจังเลยครับ แต่............คิดถึงน้องหนึ่งมากกกกกกกกกกกกกกกกว่าครับ ลูกชายผมเรียกน้าปิ่น น้าปิ่น  Huh ผมว่าใครทีนิชื่อน้าปิ่น  ::005: ฝากบอกน้องเค้าด้วยนะครับว่าน้องโชกุนบ่นถึงครับ กลับถึงบ้านแล้วโม้ให้แม่เค้าฟัง(นินทา)ได้เป็นฉากๆเลย  คิก คิก คิก คิก เยี่ยม

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61549 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:31:23 AM »

ดีใจที่ทุกคนสนุกสนานและประทับใจ

มีแต่ตัวเราคนเดียวที่ ...... " นอนฝันร้าย " ....... หัวหมู่บอก สงสัยกางเต็นท์ผิดมุมเลยไปนอนทับเจ้าที่เข้า

เริ่มตั้งแต่ตกใจแสงแฟลชจนตกเก้าอี้ ก็เป็นลางบอกเหตุแรกแล้ว

น้าต้อมครับ  น้าต้อมทำ  ผมเห็นกะตา .....  ขำก๊าก

ผมแค่ชี้นำและยอนอยู่ห่าง ๆ ครับ  คิก คิก
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #61550 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:35:37 AM »

ฝันร้ายแต่ปลายดีครับลุง   

ผมได้แสดงความบริสุทธิ์ใจ........ตามแบบฉบับของผมให้แล้วนะครับ   Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #61551 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:35:58 AM »

สวัสดีครับพี่ ยังอยู่หาดใหญ่พาแม่ไปฉลองวันเกิดครับ ทำหน้าที่ลูกที่ดี  อิอิ พี่ๆคงถึงบ้านกันหมดและนะ เวลาความสุขมันผ่านไปเร๋วจริงๆ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคน อาหารอร่อยมาก บรรยากาศดี เฮฮาเมาปิ้น ที่พักสบาย สนามยิงปืนมาตรฐานโลกจริง ๆ เดียวรูปถ่ายผมจะรวมใส่แผ่นดีวีดี ส่งไปไห้พี่ๆนะครับ

อ้าวววววววว..วันนี้วันเกิดแม่หรอครับ ฟากบอกสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเจ้ต้อยยยยยยยยย....เอ้ยยยยยยย...แม่ต้อมด้วยนะครับ  ไหว้ คิก คิก หลงรัก

น้าต้อมครับ  น้าต้อมทำ  ผมเห็นกะตา .....  ขำก๊าก

ผมแค่ชี้นำและยอนอยู่ห่าง ๆ ครับ  คิก คิก

ด้วยความรักและเคารพลุงปูอย่างยิ่งนะครับ ใครนะช่างทำกะลุงปูด้ายยยยยยยยยยยยยยย....ต้องขออภัยลุงปูด้วยครับที่ผมไม่อยู่ไกล้ๆ คอยพิทักรักษาความปลอดภัยให้  เศร้า อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #61552 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:36:07 AM »

ไหว้ สวัสดีครับน้ายอด คิดถึงน้ายอดจังเลยครับ แต่............คิดถึงน้องหนึ่งมากกกกกกกกกกกกกกกกว่าครับ ลูกชายผมเรียกน้าปิ่น น้าปิ่น  Huh ผมว่าใครทีนิชื่อน้าปิ่น  ::005: ฝากบอกน้องเค้าด้วยนะครับว่าน้องโชกุนบ่นถึงครับ กลับถึงบ้านแล้วโม้ให้แม่เค้าฟัง(นินทา)ได้เป็นฉากๆเลย  คิก คิก คิก คิก เยี่ยม

สวัสดครับ...ท่านชายเจษฎ์

น้องหนึ่งฝากบอกว่าคิดถึงน้องโชกุนเหมือนกันครับ...

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #61553 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:36:46 AM »

สวัสดีครับพี่ ยังอยู่หาดใหญ่พาแม่ไปฉลองวันเกิดครับ ทำหน้าที่ลูกที่ดี  อิอิ พี่ๆคงถึงบ้านกันหมดและนะ เวลาความสุขมันผ่านไปเร๋วจริงๆ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคน อาหารอร่อยมาก บรรยากาศดี เฮฮาเมาปิ้น ที่พักสบาย สนามยิงปืนมาตรฐานโลกจริง ๆ เดียวรูปถ่ายผมจะรวมใส่แผ่นดีวีดี ส่งไปไห้พี่ๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดไปยังคุณแม่ด้วยนะครับ .....   ไหว้  ไหว้

ลอกครับ...ไหว้  ไหว้

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #61554 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:37:41 AM »

ลอกครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61555 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:40:59 AM »

น้ายอด..........    ยิ้มีเลศนัย

น้อง....อะไรนะ น้องหนึ่งเหรอ......  ยิ้มีเลศนัย   อิ อิ อิ . . . .

ผบ. ผม ยอไม่ขาดปาก  สวยยังงั้น ผิวดียังงี้  ยังบอกเลยว่า เออ ตาถึงนะ น้ายอดเนี่ย.......

เราก็ไม่รู้จะบอกยังไง  ก็เห็นพร้อม ๆ กัน รู้จักพร้อม ๆ กัน  เธอว่าสวย แล้วฉันจะกล้าเถียงเหรอ....  แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:43:47 AM โดย Pandanus » บันทึกการเข้า
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61556 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:45:10 AM »

ต้องอีกหลายวันนะ กว่าของฝากที่เตยหอม เอาไปฝากทุกท่าน ถึงจะออกฤทธิ์  ยิ้มีเลศนัย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61557 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:54:59 AM »

Pandanus, @SingCring, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับน้าสิงห์   เรื่องอื่นไว้ก่อน ถามก่อน สุขภาพเป็นไงบ้างครับ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #61558 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:00:32 AM »

Pandanus, @SingCring, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับน้าสิงห์   เรื่องอื่นไว้ก่อน ถามก่อน สุขภาพเป็นไงบ้างครับ

น่าจะยังไม่หายไอทีนะครับ เพราะคืนวันมีตติ้งพรรคพวกบ่นถึง(หรือนินทา)กันอย่างเมามันไม่ขาดปาก บอกว่านี่แหละอนาคตของเจ้าไข่ อีเป็นแบบนี้แหละ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #61559 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:04:00 AM »

หวัดดีครับน้าสิงห์   เรื่องอื่นไว้ก่อน ถามก่อน สุขภาพเป็นไงบ้างครับ

น่าจะยังไม่หายไอทีนะครับ เพราะคืนวันมีตติ้งพรรคพวกบ่นถึง(หรือนินทา)กันอย่างเมามันไม่ขาดปาก บอกว่านี่แหละอนาคตของเจ้าไข่ อีเป็นแบบนี้แหละ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นั่นแหละ  ถึงได้ถาม....

เพราะไม่ว่าใคร คว้าหอยมา ก่อนเข้าปาก จะพูดถึงน้าสิงห์คำนึงก่อนทุกที

แล้วหอยมันก็  หลายอยู่นะ   ไหนจะคนที่ไม่ได้กินพลางพูดพลางอีก  ยิ้มีเลศนัย    จามกันหมูกหลุดแหละ น้าสิงห์เห้อ....
หน้า: 1 ... 4101 4102 4103 [4104] 4105 4106 4107 ... 35779
  พิมพ์