เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:32:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4124 4125 4126 [4127] 4128 4129 4130 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819412 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61890 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 03:55:23 PM »

ขอบคุณ ทุกๆท่าน เป็นทางการอีกทีครับ ที่ได้ไปร่วมโม้ เมากัน มีอะไร เสียหาย ขาดตกบกพร่อง ก็แก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว น๊ะครับ มันผ่านไปแล้ว ขออภัยด้วยแล้วกัน

ขอบพระคุณ จารย์รูญ อย่างสุดซึ้งทีเดียว อาจารย์ไม่ได้ยิงสักโป้ง เลย มัวแต่วิ่งบริการเพื่อนๆ

ขอบคุณ ประ ทานกะติ๊ก คลับ ที่อุส่าห์หนีลูกเมียมาเที่ยว

ขอบคุณพี่บุญ ที่ตั้งใจอย่างแรงกล้า (หอบสัง ขา รา) มาด้วยความเข้มแข็ง คริๆ เที่ยวนี้พี่บุญคงเวลาน้อย เลยไม่ได้อยู่ (ขี้รั่ว)อีก คริๆ เดินทางท่องเที่ยวให้สุขสม และกลับ เมกา ด้วยความปลอดภัย น๊ะครับ พี่บุญ

ไข่นุ้ย........คู่แต่งงานใหม่ คงหวังว่า จะได้รับข่าวดี เร็ววัน น๊ะครับ เพราะเห็นนอนก็นอนเร็ว ตื่นก็ช้ากว่าเพื่อน ขนาดว่านายวิลสัน จอมนอนดึก ตื่นสาย งานนี้ วิลสัน นอนหลังเพื่อน เกือบเช้าแล้ว แต่ยังตื่นก่อนไข่นุ้ย หวังว่า คงจะต่อแขนต่แขา ได้ครบน๊ะครับ

สงสารก็แต่ น้าสิงห์ ที่ประสพอุบัติการณ์ ทางร่างกาย แต่ก็ได้งานมาทดแทน สิ่งที่เสียไป ก็ขอให้น้าสิงห์สุขภาพ แข็งแรงโดยไว น๊ะครับ ยังไงๆ หาดใหญ่ยังรออยู่ ไม่สาย

น้ายอด มาครั้งแรก กโดนไปหลายดอก

พจน์แลน.....ก็ยังรักษาชื่อเสียงใว้ได้

ขอบคุณลุงแพะป่า แม้นตัวไม่ได้มา เพราะไม่สบาย แต่ก็ส่งกำลังใจ มาถึง

แพะอุนจิ.........มาจากแพะไม้ใผ่เดิมครับ ปีนี้เสียแชมป์ แต่มาได้ อื่นแทน ขนาดว่า หยุดขี้ ยังมีเพื่อนหยุดรอเป็น ขบวน ด้ามขวานเขารักกัน จริงๆ

จ่าแม้ม ยังคงเส้นคงวา ไม่รู้ทาง ก็ยังอุส่าห์ ขับนำหน้า พาวนไปวนมา จนกลับมาที่เดิมได้

น้องอ็อฟ กับลุงเล็ก ไม่เคยมา ยังมาถึงที่ได้ สบายมาก

ป๋าฮิม ได้ฉีกปู ก็นั่งนิ่ง เหมือนเดิม แค่บ่นนิดหน่อย ว่า ตัวเล็กไปหน่อย เดี๋ยวแก้ตัวให้ใหม่ ครับป๋า จะเดินทางไป หาถึงที่ สุราษฎร์ฯ ชุมพร

ตุ้มจิ๋ว.....ไม่เปลี่ยนแปลง .......ยังคงความหวาน ไม่เสื่อมคลาย ปีนี้ได้พักบ้างนิดเหน่อย เพราะโต๊ะสี่ ไม่กวนมาก แต่ก็ยังไม่วาย ต้องทำ อิๆ

ขอบคุณ เฮียฮ๋า ที่มาร่วมวง

ขอบคุณน้องซู่ ที่ทำให้ลูกเขือหลายท่าน ได้อิจฉาตาร้อนเด็ก

ท่านชายเจษฎร์ กับน้องโชกุน ไม่กวนพ่อเลย สุดยอด

ลุงปู ........บ่งบอกถึง ว่า สว.เต็มที่ คริๆ ปูปืนหด ปืนอะไร ยิงก็ไม่ออก หายก็ไม่สูญ ลุงปูเลยเขวี่ยงทิ้งเสียเลย คริๆ

ลุงช่าง งานหลวงไม่ให้ขาด งานราษฎร์ก็ไม่เสีย "ช่างวานขาว"

พี่น้องครับ อาหารหัวหมู่ ปีนี้ไม่ส่งคืน สภ.ครับ จบข่าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:53:19 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61891 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 03:59:33 PM »

เข้าประจำสถานีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61892 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:21:41 PM »

TD, พจน์, ddt_47, Wrangler 1 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ครับพี่พจน์  พี่แพะ...หายไข้ยังครับ  หลงรัก
หวัดดีครับเบิ้ม  ระดับนี้ม้ายไข้ง่ายๆครับ ติดนิสัย เมา โม้ มาจากงานเขือโลกอยู่เหลย. ไหว้ ไหว้ ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
                  เพิ่งตามอ่านเสร็จ ตาลายเลย.

เขาถามลุงแพะป่า ว่าหายไข้ยัง บู่
เอ๊า ก่าฉานม้ายโร้ยว่า ป่าหรือเมืองทีนิ.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61893 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:24:02 PM »

ยามเช้าที่นราธิวาส ออกเดินทางตั้งแต่ ตีห้าครึ่ง ...  Cool Cool Cool

ภาพนี้แลพาเราเสียวหลังอย่างแรง.(ที่บาเจาะ) บู่ บู่ แลบลิ้น แลบลิ้น

มนุษย์อุนจิ เกือบทำเรื่อง ใช่ไหมพี่ Grin
ม้ายช่ายทำเรื่อง แค่ว่าอีไปไม่ถึงงานลูกเขือโลกแล.เจ้าช่างกล้าหาญมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61894 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:26:28 PM »

ไหว้ อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ......

เมื่อวาน นอนทั้งวัน......บายใจ
     วันนี้ลุยงานต่อ........ Grin

รูปยังไม่ได้ทำไรเลย...
        รอว่างตอนค่ำ ๆ จะทยอยลงให้ดู

ยามเช้าที่นราธิวาส ออกเดินทางตั้งแต่ ตีห้าครึ่ง ...  Cool Cool Cool

ภาพนี้แลพาเราเสียวหลังอย่างแรง.(ที่บาเจาะ) บู่ บู่ แลบลิ้น แลบลิ้น

มนุษย์อุนจิ เกือบทำเรื่อง ใช่ไหมพี่ Grin

มนุษย์อุนจิ... ขำก๊าก

ก๊ากๆๆทีนี้เรามี แพะป่า กับมนุษย์อุนจิแล้วไม่หลงแพะแล้ว.

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61895 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:29:27 PM »

หวัดดีครับพี่เล็ก

ผมเห็น  ไหว้  ไหว้  ไหว้ แล้ว นึกถึงกะหรี่ปั๊บแสนอร่อยขึ้นมาทันที ...  เยี่ยม

เห็นด้วยครับ อร่อยจริงๆครับ หรี่...ของพี่เล็ก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อร่อยมากครับ ผมหวดเข้า 2 หรี่ (คนมีบุญเท่านั้นที่ได้กิน ฮิๆๆ)

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61896 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:32:29 PM »

ฟิตจัดลูกพี่เรา.....กินข้าวต้มหวันเที่ยงเลยวุ๊ย คิก คิก คิก คิก
คนตูดขาวก็แบบนี้แล.

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61897 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:37:17 PM »

หนุกนานกันจัง เพิ่งได้แตะมือ กลับมาจากโรงบาล

)ใอ้ตัวเล็กแหละลุงตุ้ม มันขี้โรคเสียแล้ว) เลยไปนอนโรงบาลเสียหน่อย อืม วันนี้ทั้งวัน เข้าแถว ผลัดเปลี่ยนกันเข้ามา (ให้ชม) คริๆ

น้องภีมเอาหลบค่าลุงเข้มม้ายโย่ด้วย 2 วัน แต่ว่าก่าเข้าทางลุงเช่นกัน ขอให้น้องภีมหายเร็วๆนะครับ.

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61898 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:38:27 PM »

เข้าประจำสถานีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หลบถึงป่าหรือครับปิ๊ด.

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #61899 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:41:05 PM »

หวัดดีครับพี่เล็ก

ผมเห็น  ไหว้  ไหว้  ไหว้ แล้ว นึกถึงกะหรี่ปั๊บแสนอร่อยขึ้นมาทันที ...  เยี่ยม

เห็นด้วยครับ อร่อยจริงๆครับ หรี่...ของพี่เล็ก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อร่อยมากครับ ผมหวดเข้า 2 หรี่ (คนมีบุญเท่านั้นที่ได้กิน ฮิๆๆ)

งั้นผมก็มีบุญด้วยดิ....แอบไปจกกินที่หน้าเตาเลย ฉองอัน.... น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #61900 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:42:20 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้หลบเรินก่อนครับ.เดี่ยวไปอ่านเท่เรินต่อ ถ้าม้ายติดเมาโม้เท่ไหน. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #61901 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:44:06 PM »

ขอบคุณ ทุกๆท่าน เป็นทางการอีกทีครับ ที่ได้ไปร่วมโม้ เมากัน มีอะไร เสียหาย ขาดตกบกพร่อง ก็แก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว น๊ะครับ มันผ่านไปแล้ว ขออภัยด้วยแล้วกัน

ขอบพระคุณ จารย์รูญ อย่างสุดซึ้งทีเดียว อาจารย์ไม่ได้ยิงสักโป้ง เลย มัวแต่วิ่งบริการเพื่อนๆ

ขอบคุณ ประ ทานกะติ๊ก คลับ ที่อุส่าห์หนีลูกเมียมาเที่ยว

ขอบคุณพี่บุญ ที่ตั้งใจอย่างแรงกล้า (หอบสัง ขา รา) มาด้วยความเข้มแข็ง คริๆ เที่ยวนี้พี่บุญคงเวลาน้อย เลยไม่ได้อยู่ (ขี้รั่ว)อีก คริๆ เดินทางท่องเที่ยวให้สุขสม และกลับ เมกา ด้วยความปลอดภัย น๊ะครับ พี่บุญ

ไข่นุ้ย........คู่แต่งงานใหม่ คงหวังว่า จะได้รับข่าวดี เร็ววัน น๊ะครับ เพราะเห็นนอนก็นอนเร็ว ตื่นก็ช้ากว่าเพื่อน ขนาดว่านายวิลสัน จอมนอนดึก ตื่นสาย งานนี้ วิลสัน นอนหลังเพื่อน เกือบเช้าแล้ว แต่ยังตื่นก่อนไข่นุ้ย หวังว่า คงจะต่อแขนต่แขา ได้ครบน๊ะครับ

สงสารก็แต่ น้าสิงห์ ที่ประสพอุบัติการณ์ ทางร่างกาย แต่ก็ได้งานมาทดแทน สิ่งที่เสียไป ก็ขอให้น้าสิงห์สุขภาพ แข็งแรงโดยไว น๊ะครับ ยังไงๆ หาดใหญ่ยังรออยู่ ไม่สาย

น้ายอด มาครั้งแรก กโดนไปหลายดอก

พจน์แลน.....ก็ยังรักษาชื่อเสียงใว้ได้

ขอบคุณลุงแพะป่า แม้นตัวไม่ได้มา เพราะไม่สบาย แต่ก็ส่งกำลังใจ มาถึง

แพะอุนจิ.........มาจากแพะไม้ใผ่เดิมครับ ปีนี้เสียแชมป์ แต่มาได้ อื่นแทน ขนาดว่า หยุดขี้ ยังมีเพื่อนหยุดรอเป็น ขบวน ด้ามขวานเขารักกัน จริงๆ

จ่าแม้ม ยังคงเส้นคงวา ไม่รู้ทาง ก็ยังอุส่าห์ ขับนำหน้า พาวนไปวนมา จนกลับมาที่เดิมได้

น้องอ็อฟ กับลุงเล็ก ไม่เคยมา ยังมาถึงที่ได้ สบายมาก

ป๋าฮิม ได้ฉีกปู ก็นั่งนิ่ง เหมือนเดิม แค่บ่นนิดหน่อย ว่า ตัวเล็กไปหน่อย เดี๋ยวแก้ตัวให้ใหม่ ครับป๋า จะเดินทางไป หาถึงที่ สุราษฎร์ฯ ชุมพร

ตุ้มจิ๋ว.....ไม่เปลี่ยนแปลง .......ยังคงความหวาน ไม่เสื่อมคลาย ปีนี้ได้พักบ้างนิดเหน่อย เพราะโต๊ะสี่ ไม่กวนมาก แต่ก็ยังไม่วาย ต้องทำ อิๆ

ขอบคุณ เฮียฮ๋า ที่มาร่วมวง

ขอบคุณน้องซู่ ที่ทำให้ลูกเขือหลายท่าน ได้อิจฉาตาร้อนเด็ก

ท่านชายเจษฎร์ กับน้องโชกุน ไม่กวนพ่อเลย สุดยอด

ลุงปู ........บ่งบอกถึง ว่า สว.เต็มที่ คริๆ ปูปืนหด ปืนอะไร ยิงก็ไม่ออก หายก็ไม่สูญ ลุงปูเลยเขวี่ยงทิ้งเสียเลย คริๆ

พี่น้องครับ อาหารหัวหมู่ ปีนี้ไม่ส่งคืน สภ.ครับ จบข่าว

ขอขอบคุณลุงเข้ม(มากๆๆๆๆๆๆ) สำหรับRC-4นัมเบอร์นายน์

กับลุงแพะ(อุนจิ) ที่อนุเคราะห์วันแฮนด์วู๊ดแลนด์ให้มาเชยชม

และก็ลุงตุ้ม ที่ต้องออกมาจากบ้านอีกรอบ(ทั้งๆที่มีสภาพอิดโรย) Grin

หากล่วงเกินรบกวนพี่น้องทุกๆท่านประการใดกระผมกราบขออภัยไว้ณ.โอกาสนี้ด้วยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณอีกครั้งครับ. Grin Grin Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #61902 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:54:05 PM »

ฟิตจัดลูกพี่เรา.....กินข้าวต้มหวันเที่ยงเลยวุ๊ย คิก คิก คิก คิก
คนตูดขาวก็แบบนี้แล.

ผมไม่รู้เรื่อง.........

ผมถูกใส่ร้าย......... แบร่

ปู๊นนนนนน...............

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #61903 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:55:32 PM »

หนุกนานกันจัง เพิ่งได้แตะมือ กลับมาจากโรงบาล

)ใอ้ตัวเล็กแหละลุงตุ้ม มันขี้โรคเสียแล้ว) เลยไปนอนโรงบาลเสียหน่อย อืม วันนี้ทั้งวัน เข้าแถว ผลัดเปลี่ยนกันเข้ามา (ให้ชม) คริๆ

อากาศเปลี่ยนแปลงครับช่วงนี้  ต้องระวังหน่อยครับ  ยิ่งโรงเรียนเปิดแล้วด้วย  ติดกันงอมแงม  

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61904 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 04:56:13 PM »

ลุงตุ้มครับ กิน"ตีน" หรือเปล่าครับ

ตอนนี้ มานอน ออ.สระใอ ยิ้มอยู่ในตู้เย็น สี่ตีน

แต่ว่า คงรอเวลาให้ กลับจากโรงบาลก่อน สักพัก แล้วค่อยแจ้ง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 4124 4125 4126 [4127] 4128 4129 4130 ... 35779
  พิมพ์