เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:27:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4125 4126 4127 [4128] 4129 4130 4131 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819008 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #61905 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:00:09 PM »

ลุงตุ้มครับ กิน"ตีน" หรือเปล่าครับ

ตอนนี้ มานอน ออ.สระใอ ยิ้มอยู่ในตู้เย็น สี่ตีน

แต่ว่า คงรอเวลาให้ กลับจากโรงบาลก่อน สักพัก แล้วค่อยแจ้ง

กินครับ.....ทีนนน... น้ำลายหก

ยกเว้นทีนคน และทีนพี่เข้ม...ม้่ายกินครับ..กินแล้วปากแดง....

ฟิตจัดลูกพี่เรา.....กินข้าวต้มหวันเที่ยงเลยวุ๊ย คิก คิก คิก คิก
คนตูดขาวก็แบบนี้แล.

ผมไม่รู้เรื่อง.........

ผมถูกใส่ร้าย......... แบร่

ปู๊นนนนนน...............

ทราบครับว่าพี่ไม่รู้เรื่อง....
ถ้ารู้เรื่องคงไม่ทำแบบนั้นแน่..... ตกใจ

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #61906 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:01:05 PM »

เข้าประจำสถานีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณหลวงปื๊ดด้วยครับ  ที่แบ่งที่นอนให้ครอบครัวผม  ได้มีที่ชุกหัวนอน (ไม่อย่างนั้นต้องนอนร้อนแน่เลย)

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #61907 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:02:09 PM »

หลวงกาหลง, tum610, อาร์ พี จี., Sig228-kolok, udomkd, นายช่าง, พจน์, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีหวันเย็นครับ น้าหลวง น้าตุ้ม นายวิลสัน นายอุนจิแมน พี่เข้ม พี่นายช่าง พี่พจน์(แลน) เฮียอ๋า... ไหว้

Grin     Grin     Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #61908 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:03:31 PM »

เข้าประจำสถานีครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณหลวงปื๊ดด้วยครับ  ที่แบ่งที่นอนให้ครอบครัวผม  ได้มีที่ชุกหัวนอน (ไม่อย่างนั้นต้องนอนร้อนแน่เลย)

ขออภัยพี่เล็กในความผิดพลาด(ที่คาดไม่ถึงจริง ๆ ครับ) ไหว้

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61909 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:03:56 PM »

พี่น้องครับ ผมมีความรู้สึกผิด อย่างแรงกล้า ที่โยนเรื่อง แจ็บแบ็ดหัวไปทางพี่หรอย (คริๆ) ขอขอบพระคุณพี่หรอยอย่างเป็นที่สุด ที่ได้ช่วยดำเนินงาน และทำเรื่องชวนปวดหัว ผ่านพ้นไปด้วยดี

คนทำดีก็มาชื่นชมกันและครับ จะได้มีแรงใจ ทำกันต่อไป

ผมรู้สึกตัวเอง จะเริ่มหมดมุขแล้ว แต่ได้ยินคำพี่หรอยบอกว่า"ครั้งนี้เริ่มต้น ครั้งต่อไปแก้ตัวใหม่" ไม่มีคำว่าท้อ หรือหนี หรือปฏิเสฐ

หากเพื่อนพ้องน้องพี่ ยังยึดมั่น ยังเหนียวแน่น ก็จะยังคงมีครั้งต่อไป อีกครับ จะที่ใหน เมื่อไหร่ ก็ค่อยว่ากันอีกที

กราบขอบพระคุณพี่หรอยงามๆ ณ.ที่ตรงนี้อีกครั้งครับ พี่ ด้วยความเคารพรัก อย่างสุดซึ้ง

"หรอยสปาย" นุ่มๆ เบาๆ คงเส้น คงวา

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #61910 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:04:46 PM »

tum610, หลวงกาหลง, กาหลง, อาร์ พี จี., Sig228-kolok, udomkd, นายช่าง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Grin      Grin      Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #61911 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:10:04 PM »

พี่น้องครับ ผมมีความรู้สึกผิด อย่างแรงกล้า ที่โยนเรื่อง แจ็บแบ็ดหัวไปทางพี่หรอย (คริๆ) ขอขอบพระคุณพี่หรอยอย่างเป็นที่สุด ที่ได้ช่วยดำเนินงาน และทำเรื่องชวนปวดหัว ผ่านพ้นไปด้วยดี

คนทำดีก็มาชื่นชมกันและครับ จะได้มีแรงใจ ทำกันต่อไป

ผมรู้สึกตัวเอง จะเริ่มหมดมุขแล้ว แต่ได้ยินคำพี่หรอยบอกว่า"ครั้งนี้เริ่มต้น ครั้งต่อไปแก้ตัวใหม่" ไม่มีคำว่าท้อ หรือหนี หรือปฏิเสฐ

หากเพื่อนพ้องน้องพี่ ยังยึดมั่น ยังเหนียวแน่น ก็จะยังคงมีครั้งต่อไป อีกครับ จะที่ใหน เมื่อไหร่ ก็ค่อยว่ากันอีกที

กราบขอบพระคุณพี่หรอยงามๆ ณ.ที่ตรงนี้อีกครั้งครับ พี่ ด้วยความเคารพรัก อย่างสุดซึ้ง

"หรอยสปาย" นุ่มๆ เบาๆ คงเส้น คงวา

แฮ่ แฮ่  กิ๊กโผ้ม กิ๊กโผม   หลงรัก

ก็อย่างงี้แหละครับพี่หรอย....มีอะไรก็ให้บอก...ทำให้พี่ ๆ น้อง ๆ ได้หมด...ไม่มีการเรียกหาสิ่งตอบแทน....
ขอเพียงแค่รอยยิ้ม และคำขอบคุณก็เพียงพอแล้ว..... จูบบบบ

มาขอบคุณเพิ่มเติมเรื่องดำิเนินการทำเสื้อทีม...ทั้งออกแบบ ทั้งสั่งตัด...สำรองเงินออกไปก่อนล่วงหน้า...
และจัดส่งให้กับสมาชิกที่ไม่สามารถมารับได้.... ไหว้

Grin     Grin     Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61912 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:11:02 PM »

เล็ก "พอแล้ว" หวังว่า คงไม่กลัว ความผิดพลาด น๊ะครับ

ผมจองบ้านใว้ให้พี่แล้ว แต่มันผิดพลาด ตรงที่ บ้านเขาซ่อมทำไม่เสร็จ หลังสองชั้น ที่อยู่ใกล้หลังที่พี่นอน แหละครับ วันที่ไปดู เขาก็บอกว่าใช้ได้ แต่วันที่เราไป เสือก ซ่อม มันเป็นความผิดพลาด ที่ผมแก้ไขเองไม่ได้

แล้วบริการรีสอร์ทนี้ ดูว่า แย่ๆ ขาดๆเกินๆ ก็พวกเรา ก็ช่วยๆกัน บอกต่อแล้วกันครับ หากใครถาม หรือจะแนะนำใคร ไปใช้บริการอีก ว่าสมควรที่จะ แนะนำต่อหรือไม่ ผมไม่ค่อยทราบเหมือนกัน ว่ารูปแบบเขาเป็นแบบใหน

แต่ไม่เห็นมีใครมาสอบถาม อะไรเราเลย ว่าเราขาดเหลือ หรือต้องการอะไรบ้างหรือเปล่า เราไปใช้บริการเขา สรุปว่า สำหรับผม คงหาที่ใหม่ ละครับ โดยทีแรก กะว่า จะพา บริษัท และเด็กๆที่ทำงานไปใช้บริการอีก แต่.................

คงหาที่อื่น ดีกว่า.........

ขออภัยลุงเล็ก อีกครั้งน๊ะครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #61913 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:12:44 PM »

พรุ่งนี้วันพระและลอยกระทง ครับพี่น้องครับ ...  ไหว้

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 13 กระทู้ ขณะที่คุณกำลังอ่านหัวข้อนี้ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้  บู่

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #61914 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:19:44 PM »

ขออภัยพี่เล็กในความผิดพลาด(ที่คาดไม่ถึงจริง ๆ ครับ) ไหว้

เล็ก "พอแล้ว" หวังว่า คงไม่กลัว ความผิดพลาด น๊ะครับ

ผมจองบ้านใว้ให้พี่แล้ว แต่มันผิดพลาด ตรงที่ บ้านเขาซ่อมทำไม่เสร็จ หลังสองชั้น ที่อยู่ใกล้หลังที่พี่นอน แหละครับ วันที่ไปดู เขาก็บอกว่าใช้ได้ แต่วันที่เราไป เสือก ซ่อม มันเป็นความผิดพลาด ที่ผมแก้ไขเองไม่ได้

แล้วบริการรีสอร์ทนี้ ดูว่า แย่ๆ ขาดๆเกินๆ ก็พวกเรา ก็ช่วยๆกัน บอกต่อแล้วกันครับ หากใครถาม หรือจะแนะนำใคร ไปใช้บริการอีก ว่าสมควรที่จะ แนะนำต่อหรือไม่ ผมไม่ค่อยทราบเหมือนกัน ว่ารูปแบบเขาเป็นแบบใหน

แต่ไม่เห็นมีใครมาสอบถาม อะไรเราเลย ว่าเราขาดเหลือ หรือต้องการอะไรบ้างหรือเปล่า เราไปใช้บริการเขา สรุปว่า สำหรับผม คงหาที่ใหม่ ละครับ โดยทีแรก กะว่า จะพา บริษัท และเด็กๆที่ทำงานไปใช้บริการอีก แต่.................

คงหาที่อื่น ดีกว่า.........

ขออภัยลุงเล็ก อีกครั้งน๊ะครับ

ไม่ได้ผิดพลาดที่..คุณตุ้ม..พี่เข้ม..หรอกครับ  เจ้าของเขารู้  แต่เขาไม่รีบเร่งซ่อมเอง  Grin Grin Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61915 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:21:50 PM »

พรุ่งนี้วันพระและลอยกระทง ครับพี่น้องครับ ...  ไหว้

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 13 กระทู้ ขณะที่คุณกำลังอ่านหัวข้อนี้ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้  บู่

เยี่ยมครับ ลุงแพะ

ขอวิจารณ์หน่อยครับ หาก เบี่ยงมุมมาทางขวาอีกนิด ให้เห็นองค์พระ สักครึ่งองค์ ภาพจะเด่นขึ้นมากเลย ขาดๆเกินๆไปนิด(ความรู้สึกส่วนตัว)

ปล.หากเป็นเลนส์ ชี่รีย์ แอล.2.8 ตลอดช่วง น่าจะแจ่มกว่านี้ คริๆๆ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61916 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:23:03 PM »

สวัสดีครับพี่เล็กครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เป็นเรื่องน่ายินดีมากกว่าครับพี่ ที่สองครอบครัวใด้มีโอกาศไกล้ชิดกัน อบอุ่นดีมากๆครับพี่ Cheesy Cheesy
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61917 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:25:52 PM »

ผม มาสรุปเอาเองว่า ไลฟ์สไตร์ พวกเรา(ส่วนมาก) เวลารวมกลุ่มกัน น่าจะไม่ใช่แบบนี้ ต่อไป คงจะเข้ารูปแบบเดิม เมื่อคราวเริ่มต้น แหละครับ ลองผิดลองถูก มาหลายครั้งแล้ว น่าจะสรุปเป็นอย่างนี้ (เมื่อครั้งเริ่มต้นงานชุมนุม)

หากมีอีก ต่อไป และถ้าให้ผมเริ่มเรื่อง ก็คงจะกลับไปสู่รูปแบบนั้น ครับ อุปกรณ์ เครื่องไม้เครื่องมือ และเป้าหมาย หรือจุดประสงค์เริ่มแรก คงจะกลับมา

ปล.สงสารอุปกรณ์หัวหมู่ครับ บางอย่าง จัดหามา ยังไม่ได้แกะออกจากกล่องเลย คริๆๆ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #61918 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:30:46 PM »

ขอบคุณที่วิจารณ์ครับลุงเข้ม ผมตั้งใจจะให้องค์พระแอบอยู่หลังต้นไม้ จะได้ดูขลังและป่าๆดี
ถ้าเปิดหน้าพระอีกหน่อยคงแจ่มกว่านี้ครับ
  ไหว้

........................................

เช้าตรู่ที่บาเจาะอีกภาพ ผมถ่ายรูปไปแบบด่วนๆ เพราะชายพจน์ บอกเสียวหลัง ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #61919 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 05:32:28 PM »

พี่น้อง ที่มีรูป ช่วยส่งไปลง ที่บอร์ด "กะติ๊ก คลับ"บ้าง น๊ะครับ ผองเพื่อนทางโน้น รอชมอยู่ มันมีกระทู้ ชุมนุมด้ามขวานอยู่ด้วย

ผมไม่มีรูปเลยครับ งานนี้ ไม่แน่ ครั้งต่อไป ด้ามขวานอาจ จะได้ปะทะ กะติ๊กคลับ ก็ไม่ไแน่

หน้า: 1 ... 4125 4126 4127 [4128] 4129 4130 4131 ... 35779
  พิมพ์