เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:26:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4146 4147 4148 [4149] 4150 4151 4152 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25818397 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #62220 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 08:37:05 AM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62221 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:02:16 AM »

สวัสดี สมาชิกทุกท่าน ยังสบายดี

คืนนี้เวรดึก แจ่มๆอีก

ฝากส่งใจให้น้องพรีมหายวันหายคืนครับพี่เข้ม Cheesy Cheesy

คนป่วยไม่ทุกข์ไม่ร้อนเลยครับ น้าหลวง แต่คนเฝ้านี่ซิ..............

ลูกไม่กินอะไรเลย มาตั้งแต่ วันเสาร์ค่ำ ..............นอนโรงบาล ได้แต่น้ำเกลือ มันก็กังวลใจ

ส่วน.........ผู้ดูแลคนไข้ ก็ทำให้เรา กังวลจิต........คริๆๆ

ลุงเข้มก็ลองหยบถ่ายโรป " ผู้ดูแลคนไข้เท่ห์ทำให้ กังวลจิต. " มาปันกันแลม้างต๊าห์  จะได้กังวลจิตน้อยลงครัน............. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ลุงแพะป่า หายข้ายแล้วเหอคับ

ขอบคุณ สำหรับน้ำจิต อีกครั้งน๊ะครับ

เมากันปืนสูญ

เมากันจนลอกวาน

เมากันจนนอน ไม่ลุก

งานนี้ อย่างอื่นดีหมดครับ เสียที่คนรับงาน"โซดา" เท่านั้นเอง คริๆ

ไหน ไหน  ใครที่รับโซดา  ออกมาซะดี ๆ   จัดการไปยังไง เหล้าต้องกินเพียว ๆ หาม้ายโซดาผสม...

ห๊า อะไรนะ  ไม่ได้ยิน  ดัง ๆ อีก ซิ !!

อ๋อ เหล้าเทพทั้งหลาย ต้องกินเพียว ๆ หรือ ออนเดอะร็อค จะได้ไม่ต้องเสียรสชาดของเหล้า ก็เลยตั้งใจให้พรรคพวกได้ลองรสชาดที่แท้จริงเหรอ ++

อือ  อือ   เดี๋ยวบอกพวกโน้นให้นะว่าชาดไม่เข้าใจจริง ๆ เลยนิ Grin

รู้ว่าหลบมาแล้วมันแก้ตัวอย่างนี้  คืนนั้นจับโยนเลซะแล้วเรื่อง   ยี๊

แหมพี่ปื๊ดละก้อ  จะไม่ยกความดีให้กับเค้กฝอยทองบ้างเหรอ  เห็นไหม ๑ ใน ๓ เจ้าลิงตัวแสบของพี่ ยังหอมแก้มผมทีนึงเลย ก่อนที่จะวิ่งไปพร้อมกล่องขนม จูบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:04:03 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62222 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:14:13 AM »

สวัสดี สมาชิกทุกท่าน ยังสบายดี

ฝากส่งใจให้น้องพรีมหายวันหายคืนครับพี่เข้ม Cheesy Cheesy

คนป่วยไม่ทุกข์ไม่ร้อนเลยครับ น้าหลวง แต่คนเฝ้านี่ซิ..............

ลูกไม่กินอะไรเลย มาตั้งแต่ วันเสาร์ค่ำ ..............นอนโรงบาล ได้แต่น้ำเกลือ มันก็กังวลใจ

ส่วน.........ผู้ดูแลคนไข้ ก็ทำให้เรา กังวลจิต........คริๆๆ

ลุงเข้มก็ลองหยบถ่ายโรป " ผู้ดูแลคนไข้เท่ห์ทำให้ กังวลจิต. " มาปันกันแลม้างต๊าห์  จะได้กังวลจิตน้อยลงครัน............. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณ สำหรับน้ำจิต อีกครั้งน๊ะครับ

งานนี้ อย่างอื่นดีหมดครับ เสียที่คนรับงาน"โซดา" เท่านั้นเอง คริๆ

ไหน ไหน  ใครที่รับโซดา  ออกมาซะดี ๆ   จัดการไปยังไง เหล้าต้องกินเพียว ๆ หาม้ายโซดาผสม...

ห๊า อะไรนะ  ไม่ได้ยิน  ดัง ๆ อีก ซิ !!

อ๋อ เหล้าเทพทั้งหลาย ต้องกินเพียว ๆ หรือ ออนเดอะร็อค จะได้ไม่ต้องเสียรสชาดของเหล้า ก็เลยตั้งใจให้พรรคพวกได้ลองรสชาดที่แท้จริงเหรอ ++

อือ  อือ   เดี๋ยวบอกพวกโน้นให้นะว่าชาดไม่เข้าใจจริง ๆ เลยนิ Grin

รู้ว่าหลบมาแล้วมันแก้ตัวอย่างนี้  คืนนั้นจับโยนเลซะแล้วเรื่อง   ยี๊

แหมพี่ปื๊ดละก้อ  จะไม่ยกความดีให้กับเค้กฝอยทองบ้างเหรอ  เห็นไหม ๑ ใน ๓ เจ้าลิงตัวแสบของพี่ ยังหอมแก้มผมทีนึงเลย ก่อนที่จะวิ่งไปพร้อมกล่องขนม จูบบบบ

เออ..จริงแฮะ ม่ายด้ายเค้กคุณครูคงยุ่ง   คิก คิก คิก คิก

สรุปแล้วงานนี้คุณครูของผม (แผล่บๆๆ)  มีแต่ความดีความชอบ(แผล่บๆๆ)........อย่าใครเถียงนะ Grin Grin คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62223 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:29:13 AM »

เงียบกันจัง  ยังไม่ถึงวันศุกร์แห่งชาติที  ต้องเรียกเรตติ้งซะหน่อยแล้ว Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62224 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:30:39 AM »

เออ..จริงแฮะ ม่ายด้ายเค้กคุณครูคงยุ่ง   คิก คิก คิก คิก

สรุปแล้วงานนี้คุณครูของผม (แผล่บๆๆ)  มีแต่ความดีความชอบ(แผล่บๆๆ)........อย่าใครเถียงนะ Grin Grin คิก คิก

ปฎิบัติชอบ.... เลื่อนเงินเดือนสองขั้นครึ่ง

อิ อิ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #62225 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:32:21 AM »

สวัสดีครับ

รูปข้างบน พี่น้องใครครับ

เอ้อ...ชื่อทรงยศครับ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62226 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:45:26 AM »

สวัสดีครับ

ทรงยศ ก็ ทรงยศ เถอะ   อยู่แบบนี้ขืนลงมางานมิตติ้งลูกเขือโลก มีสิทธิ์ทรงไม่หลุดก็ให้มันรู้ไป อิ อิ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #62227 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:46:05 AM »

สวัสดีตอนสายๆครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #62228 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:59:20 AM »

สวัสดีครับ

ทรงยศ ก็ ทรงยศ เถอะ   อยู่แบบนี้ขืนลงมางานมิตติ้งลูกเขือโลก มีสิทธิ์ทรงไม่หลุดก็ให้มันรู้ไป อิ อิ

บ๊ะ...เมากัน น่าขลาด..ด...ด...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #62229 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:03:21 AM »

สวัสดีครับ

ทรงยศ ก็ ทรงยศ เถอะ   อยู่แบบนี้ขืนลงมางานมิตติ้งลูกเขือโลก มีสิทธิ์ทรงไม่หลุดก็ให้มันรู้ไป อิ อิ
หื่นแต่เช้า ขำก๊าก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62230 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:04:16 AM »

ทีมนราเท่านั้น ที่ทำเยี่ยงอย่างนี้ใด้ บู่ บู่ Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #62231 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:08:03 AM »

ยินดีในความบานของลุงเข้มครับ สมใจอยากสักที ...  Cool Cool Cool

พี่แพะครับ...มัน MADE IN อะไรครับ
แล้วของ USA กับ CHAINA มันต่างกันตรงไหนครับ...

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62232 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:17:01 AM »

ยินดีในความบานของลุงเข้มครับ สมใจอยากสักที ...  Cool Cool Cool

พี่แพะครับ...มัน MADE IN อะไรครับ
แล้วของ USA กับ CHAINA มันต่างกันตรงไหนครับ...

ต่างที่ของจาก chaina  มันจะเขียนว่า  CHINA  ครับน้ายอด Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #62233 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:18:57 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ต่างที่ของจาก chaina  มันจะเขียนว่า  CHINA  ครับน้ายอด Grin

ว่าจะเล่นมุขนี้กันนิ ไม่ทันน้าหลวงจอมชุ๊บซะละ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #62234 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:45:59 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ..............................................

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: 1 ... 4146 4147 4148 [4149] 4150 4151 4152 ... 35779
  พิมพ์