เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 07:25:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4157 4158 4159 [4160] 4161 4162 4163 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25821105 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62385 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:13:59 PM »

เบรค....ขอญาติคอนแท็คครับ

น้องเขาบอกว่า หากใครอยากเจอตัวจริง ก็ แอ็ดมิส เข้ามาครับ พร้อมบริการ

ฉานคลับคล้ายคลับครา  ว่าฉานเริ่มอีเป็นโรคหัวใจหวั่นไหว  ยังไงบอกน้องเขาให้ช่วยหันหน้ามารักษาหัวใจฉานหน่อยนะจ๊ะ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62386 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:17:49 PM »

มาถึงผมแจกภาพเลย ครับ นี้ นม หรือ เนื้อแดดเดียว อิอิ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม นมอร่อยดีนะครับ อุ้ยไม่ช่าย เนื้อแดดเดียว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โห....พี่น้องต้อมครับ ไม่เซนเซ่อให้เรยนะ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62387 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:18:08 PM »

ผมขอสติ๊กเกอร์สักแผ่นสองแผ่น ได้มั๊ยครับ  จะเอาไปติด  D-MAX

ขออนุญาติ ทำความเข้าใจนิด น๊ะครับ ท่านเต็มราม ในฐานะ ทีี่่ท่านได้แสดงความจำนงค์ เข้ามาร่วมในที่นี้ ผมกลัวว่า ท่านอาจไม่เข้าใจ หรือเข้าใจ หรือเฉยๆ หรืออะไรก็แล้วแต่ เอาเป็นว่า สิ่งที่จะพูดต่อไปนี้ เป็นความเห็น และรู้สึกส่วนตัวของผมเองล้วนๆ น๊ะครับ

คือ ผมอาจกลัวว่า ท่านอาจจะเข้าใจผิด เอาได้ว่า พวกเรา ในที่นี้ไม่ยินดีต้อนรับ เอาได้ เพราะมาจากว่า ท่าน ขอซื้อเสื้อ แล้วไม่ได้ เหตุผล เพราะเสื้อ ทำจำนวนจำกัด น๊ะครับ หมดแล้วหมดเลย วันก่อน ที่ผมเคยบอกว่า เหลือ 1ตัว แต่ข้อมูลมันผิดพลาด เพราะเสื้อทั้งหลาย ดำเนินการณ์โดยพี่หรอย ผมแค่คอยช่วยเหลือข้างนอก เท่านั้น ผมขออภัยความผิดพลาดนี้ด้วยก็แล้วกัน น๊ะครับ

และการดำเนินงานทำเสื้อที่ระลึกนี้ ทางผู้จัดทำ ไม่ได้ทำเพื่อการค้า จุดมุ่งหมาย เพื่อความสนุกสนานในกลุ่ม เท่านั้นเอง (มีเข้าเนื้อพี่หรอยด้วยซ้ำ ในค่าการดำเนินการ)

และท่านก็สั่งกางเกง5.11 มา แต่ผมไม่รู้เลยว่า ท่านคือใคร จะติดต่อกันได้อย่างไร จะส่งให้ที่ใหน เมื่อไหร่อย่างไร? ณ.เดี๋ยวนี้ผมยังยินดี ที่จะจัดหาให้ท่านอยู่น๊ะครับ หากท่านมีความต้องการ

ท่านขอ สติ๊กเกอร์มา ก็เช่นกัน ขอทำความเข้าใจว่า อันตัวสติ๊กเกอร์นั้น พี่หรอยเป็นคนจัดทำ ด้วยตัวเองทั้งหมด ทำให้เพื่อนๆ  เจอใครแกก็ให้ แต่ ไม่มีใครทราบว่า มีของหรือไม่ อย่างไร คงต้องรอพี่หรอย หน่อยแล้วกัน เพราะแกยุ่งๆเรื่องงาน ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเท่าไหร่

หวังว่า คงเข้าใจ ในสิ่งที่กล่าวมา น๊ะครับ

หากไม่เข้าใจ ไปชกหน้าไข่นุ้ย 1ทีครับ

ปล.สติ๊กเกอร์จะเหมือนที่หลังเสื้อ น๊ะครับ ส่วนอันของพี่หลวงนั้น ไม่เห็นมี ไม่รู้พี่หลวงเอามาจากใหน

สติ๊กเกอร์นี้เป็นโมเดลช่วงเลือกตั้งลงคะแนนก่อนที่พี่เท่งพี่นุ้ยจะได้รับเลือกตั้งให้เป็นโลโก้ประจำทีมไปนะ (ถ้าจำไม่ผิด) Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62388 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:20:14 PM »

เข้ามา...แหง่ว...อีกรอบค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวัดดีครับ ซือเจ้.........

ผมเห็นคำถามซือเจ้แล้ว แต่ไม่แน่ใจว่า ซือเจ้ถามด้วยจุดประสงค์ใด ?

หากว่า กลัวความร้ายกาจ ของเจ้ากระป๋องนั่น ก็แนะนำว่า อย่าลงเล่นน้ำครับ คริๆๆ

ก็โดยปกติแล้ว นั่งรถ นั่งเรือ ขี่เรือบิน ผมว่าเสี่ยงกว่าที่จะไปจ๊ะเอ๋ กับเจ้านั่นเสียมากกว่าอีก น๊ะครับ โดยผมเอาตัวเองวัด เพราะน้ำทะเล แถบ ภูเก็ต กระบี่ พังงา สิมิลัน พีๆ แถบนั้น ที่เคบลงเล่นมา ก็ไม่เคยเจอ พวกนี้ครับ อุบัติเหตุที่ได้รับคือ โดนเปลือกหอยบาด เหยียบเศษแก้ว และมีดที่พกไป บาดเอาครับ พูดจริง น๊ะครับ และผมเห็นฟรั่งมันก็ไม่กลัวเลย บางคนมันแก้บนเล่นน้ำ ซ๊ะด้วยซ้ำ

ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุข ครับเจ้

โอไม่ได้กลัวหรอกค่ะ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด แต่คนที่ไปด้วยเค้าต้องการความชัวร์ โดยให้โอเข้ามาถามอ่ะค่ะพี่เข้ม ยิ้มีเลศนัย
โอยังบอกเค้าเลยว่าแมงกระพรุนช่วงหน้าหนาวมันไม่ค่อยมีแล้ว มันจะมีเยอะช่วงกลาง-ปลายตค. เอ...หรือที่โรงพยาบาลก็มีคะ คิก คิก

แขวนรูปลุงซับลงเล่นน้ำ รับรองว่าปลอดภัยครับเจ๊โอ  คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62389 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:23:51 PM »

ลองทำเนื้อหมักกะนมสด ย่างหมาดๆ นุ่มๆหอมอร่อยดีครับ

ไว้แก้ตัว ฟันฟางสมาชิกสว.เราโยกหมด  Grin

เดี๋ยวว่างๆทำให้ลุงปูมาเทสก่อน  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #62390 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:24:35 PM »

udomkd, vasu และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนแรกเฟ้ย ...........ที่โพสน์ แต่เฮียฮ๋า มานอนยิ้มอยู่ก่อนแล้ว

หวัดดีครับเฮีย
สวัสดีครับ ลุงเข้ม ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62391 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:26:34 PM »

วันนั้น ไปพบรีฯใครก่าม้ายโร้โย๋ท้ายรถ  ไอ้เราก่าบายใจว่าอีมึกให้ได้แรงอกสักหีด  แต่ม้ายโร้ไซรใครต่อใครหลายคนมาชิงมึก  ทีนี้พอใครเหล่านั้นเขามึกรีฯที่เราพบเสร็จจนแหม็ดกันแล้ว  เขาก่าไปมึกเหล้าเอินได้บายใจเชิบ  เหลือแต่เราต้องปล้ำมึกเหล้าเอินให้ชับชับ ม้ายฮั้นได้นั่งแลปากเพื่อนแต่สวน   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62392 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:28:52 PM »

เอารูปมาฝากพี่เข้ม พี่ปิ๊ด ก่อนเลย เดียวชุดใหญ่ตามหลัง มาครับ อิอิ  Grin Grin

พี่เข็มก่อนเลย ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม

ตามด้วย พี่ แจ๊ด ดาเนียล  เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin

น้องเราหรอยจริง ไม่แหลงไหรมาก มาถึงทำฮานเลย เยี่ยม เยี่ยม Grin

ครูเบิ้ลอยู่ใหน 2ขั้นครึ่งจัดไป..คริๆ คิก คิก

ล่าย ล่าย....  ต้อมหมีน้อย ปฎิบัติชอบ  เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้น  อีกครึ่งขั้นจะให้เลื่อนให้เมื่อไปเยือนโกลก คิก คิก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #62393 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:30:14 PM »

สวัสดีครับพี่โจ้ โคโดโมะ เอารูปมาฝากครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62394 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:31:08 PM »

พี่ไข่(ชิ้งลงรถก่อนใคร ) มาแล้ว  แจกรูปเอาหลังไปดูก็พอพี่หลวง   Grin Grin Grin

ปฏิบัติชอบ... เลื่อนขั้นเงินเดือนอีกสองขั้น Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62395 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:36:15 PM »

พี่ตุ้ม   ว่าแต่เขาเคลียร์ค่าสังฆทานที่ถวายพระกันพรืออ่ะ  ก่าเบอผมม้ายด้ายเคลียร์ให้ใครทีนิ  ปลายเดือนผมมีหน้าที่เป็นพลขับส่งเจ้านายไปงานแต่งผู้การฯกับหมอฯ ที่หาดใหญ่ ผมจะได้เข้าไปจ่าย แล้วก่ามึกเหล้าโหม๋แถวนั้นด้วย Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62396 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:38:58 PM »

กี่ครั้ง ต่อกี่ครั้ง ก็ถ่ายโรปสมาชิกได้ไม่ครบสักที Grin

วันไหนมีมิตติ้ง แล้วสมาชิกมาครบกันหมด วันนั้นจะให้พี่ปื๊ดเป็นโคโยตี้รูดเสาคู่กับพี่นายช่างฉลองซะเลย Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62397 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:39:39 PM »

วันไหนมากันครบ  จะโทรเรียกน้องคนนี้มามิตติ้งด้วยกัน Grin

http://hilight.kapook.com/view/30761

อึ้ง! หญิงสวยผู้ดีป่วยต้องมีเซ็กส์กับผู้ชายนับพัน เฉลี่ยตกวันละหลายสิบครั้งต่อวัน เพราะขาดผู้ชายไม่ได้ เผยเป็นโรคทางจิตต้องรับการบำบัดจากนักสะกดจิต แต่แพทย์เอาไม่อยู่ 

นิวส์ ออฟ เดอะ เวิรล์ด รายงานเมื่อวันที่ 9 พฤศจิกายน ได้ตีแผ่ชีวิตของ น.ส.เทอร์ ฮันเตอร์ ผู้จัดการฝ่ายบริการลูกค้า บริษัทแห่งหนึ่งวัย 25 ปี ซึ่งผู้หญิงคลั่งเพศสัมพันธ์กับผู้ชาย โดยยอมรับว่าปัจจุบัน เธอมีเพศสัมพันธ์กับผู้ชายมาแล้วนับพันคน ตกเฉลี่ยวันละกว่า 10 ครั้งต่อวัน 

สาเหตุเนื่องจากเธอป่วยเป็นโรคไม่สามารถควบคุมตัวเองในเรื่องนี้ได้ โดยบางครั้งเธอมักจะหาผู้ชายเพื่อมีเซ็กส์ด้วยทางอินเทอร์เน็ต และพร้อมที่จะมีเซ็กส์ด้วยโดยไม่สนว่า หน้าตาพวกเขาจะน่าเกลียดแค่ไหน อย่างไรก็ตาม เธอปฎิเสธว่า เธอไม่ได้โสเภณีจากพฤติกรรมดังกล่าว 

รายงานระบุว่า เทอร์รี่ ซึ่งพยายามต่อสู้กับมีความสัมพันธ์ทางเพศกับผู้หญิง เพราะโรคติดเซ็กส์ของเธอ ต้องกลายเป็นทาสแห่งตัณหาตัวเองเมื่ออายุ 17 ปี หลังจากที่เธอสูญเสียความสาวครั้งแรก โดยจากนั้นเธอพบว่าตัวเองต้องการมีเซ็กส์อย่างไม่หยุดหย่อน และได้ลองกับผู้ชายเป็นจำนวนหลายร้อยคน ทั้งหมดเพื่อสร้างความพอใจให้แก่ความต้องการของเธอเอง และว่าที่ผ่านมา ได้พยายายามลองรับการบำบัดจากนักสะกดจิตมาแล้ว แต่ก็ไม่สามารถควบคุมตัณหาของตัวเองได้ โดยหลายครั้งถึงกับคิดว่า เธอต้องการมีเซ็กส์กับนักบำบัดพวกนี้ด้วย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62398 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:40:32 PM »

มาถึงผมแจกภาพเลย ครับ นี้ นม หรือ เนื้อแดดเดียว อิอิ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม นมอร่อยดีนะครับ อุ้ยไม่ช่าย เนื้อแดดเดียว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลองทำเนื้อหมักกะนมสด ย่างหมาดๆ นุ่มๆหอมอร่อยดีครับ

ไว้แก้ตัว ฟันฟางสมาชิกสว.เราโยกหมด  Grin

เดี๋ยวว่างๆทำให้ลุงปูมาเทสก่อน  Grin

โอว์ว์ว์..นมก็น่าดูด เนื้อก็น่ากิน น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62399 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 05:44:45 PM »

โอว์ว์ว์..นมก็น่าดูด เนื้อก็น่ากิน น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก

เพิ่ม ตรูด ก็น่าดม เข้าไปกันต้า  จะได้ครบองค์สระอู Grin
หน้า: 1 ... 4157 4158 4159 [4160] 4161 4162 4163 ... 35779
  พิมพ์