เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 07:23:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4165 4166 4167 [4168] 4169 4170 4171 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25820987 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62505 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:04:42 AM »

พี่เข้มครับ กางเกง เอว 32 เลือกตัวขาสั้นๆ เก็บให้ผมสักตัวครับ เข้าหาดใหญ่จะแวะไปเอาครับ  ขอบคุณครับ Cheesy Cheesy

เซ้อกางเกงขายาว แล้วไปตัดสั้นดิ  ฮาย  ม้ายช่ายยากนิ แลบลิ้น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62506 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:07:32 AM »

ไหว้ขอบคุณครับเบิ้ม พรุ่งนี้จะลองแลครับ แต่คงเปลี่ยนเป็นหมูครับ เพราะเนื้อคงสั่งไม่ทันแล้ว เสียดายอยากกินเนื้อมากกว่า  ทำแบบเบิ้มว่านี่แหละ หรอยแล้ว แต่เพิ่มงาอีกนิดหน่อยแหล่มเลย  อ้อ..จะใช้วิธีย่างครับ คริๆ เพิ่งกินเนื้อแดดเดียวย่างวันงานลูกเขือ หรอยหวาทอดจริงๆ คริๆๆ Grin

ใส่งาไม่ผ่านครับพี่ปื๊ด  เพราะตอนกินรสชาดของงาจะทำให้ไม่ได้รสชาดเนื้อที่แท้จริง  แต่ถ้าเอาความหอมของงาให้คลุกกับเนื้อนั้นเข้าที  แต่ต้องไม่ให้งาติดเนื้อตอนเข้าปากจึงจะเจ๋ง

สรุปก็คือ  ย่างเสร็จก็หยิบงาออกให้แหม็ดก่อน แล้วค่อยเคี้ยว  คาดว่ากว่าจะได้กินสั่งชิ้น  เพื่อนคงมึกเหล้าไปแหม็ดขวดแล้วเป็นแน่แท้ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62507 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:10:56 AM »

หลบหน่อยพระเอกมา  Grin Grin Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

เจมส์บอนภาคใหม่นี้ มาถ่ายที่เมืองไทยด้วยหรือครับ น้าต้อม

ทั้งท่านต้อมและท่านสิงห์  ปฎิบัติชอบ  เลื่อนเงินเดือนคนละสองขั้น จูบบบบ

ฉ้อราษฎร์บังหลวงนี่หว่า เห็นแก่ได้ คอรัปชั่น ไก่ได้พลอย Grin Grin Grin Grin

ผมคนตรง ครับป๋า....  แต่เนื่องจากทั้งสามคนนี้ปฎิบัติชอบ ปฎิบัติดี  มีความดีความชอบ ผมก็เลยต้องอนุมัติขั้น Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62508 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:11:53 AM »

พี่เข้มครับ

เสื้อที่ส่งมาให้ ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ตอนนี้ทางเหนือเริ่มหนาวแล้วนะครับ

ลักหยบ ถ่ายโรป สาวเหนือ มาให้แล มั้งต้า  อย่าแลแต่สวน...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62509 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:12:58 AM »

ไปทำฮานก่อน  แบบว่าคนขยัน  วันนี้ทำฮานครึ่งวัน  เลยต้องขยันไปลงเวลา  เพราะม้ายมีสอน  แต่ต้องทำหน้าที่แร่ดเหมือนเดิม Cool
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #62510 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:14:17 AM »

พี่น้องครับ งานแผนก " OM " มันคืองานอะไรหรือครับ  Huh

O l d      M a n

อันนั้นลุงคนเดียวครับ  ยิ้มีเลศนัย

ถามจิงๆคับ ใครรู้มั้งมันคืออะไร OM    Huh

operation  managment ครับ ผม

คือแบบว่า

อยากรู้ด้วยคนครับ

สงสัยว่าเป็นคนที่ทำงาน Organizer Management หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #62511 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:16:07 AM »

พี่เข้มครับ

เสื้อที่ส่งมาให้ ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ตอนนี้ทางเหนือเริ่มหนาวแล้วนะครับ

ลักหยบ ถ่ายโรป สาวเหนือ มาให้แล มั้งต้า  อย่าแลแต่สวน...

ครูไม่มาเที่ยวทางเหนือละครับ ผมจะได้พลอยไปกัน

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #62512 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:19:45 AM »

พี่ๆครับ

ผมหายไปนาน ไม่ค่อยได้โพส เพราะยุ่งอยู่กับงานและทางบ้านครับ แต่ก็ยังคิดถึงพี่ๆทุกคนครับ

ขอบคุณครับ

ปล. พอหายยุ่งจากเรื่องงานและทางบ้าน ตอนนี้ก็ยุ่งเรื่องอากาศหนาวอีกแล้วครับ

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #62513 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:26:30 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #62514 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 07:38:39 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธมารายตัวครับ ไม่ได้เจอกันหลายวันคิดถึงทุกท่านครับ วันนี้อ้อมน้อยอากาศเริ่มเย็นอีกเเล้วครับ

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #62515 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 08:17:57 AM »

พี่ตุ้ม   ว่าแต่เขาเคลียร์ค่าสังฆทานที่ถวายพระกันพรืออ่ะ  ก่าเบอผมม้ายด้ายเคลียร์ให้ใครทีนิ  ปลายเดือนผมมีหน้าที่เป็นพลขับส่งเจ้านายไปงานแต่งผู้การฯกับหมอฯ ที่หาดใหญ่ ผมจะได้เข้าไปจ่าย แล้วก่ามึกเหล้าโหม๋แถวนั้นด้วย Grin

ถามพี่หรอยเลยครับ....ผมโยนไปทางพี่หรอยแล้ว.....
(มีอยุ่สองอย่างกะพี่หรอย...งานหน้า....ถ้ารับหน้าที่นี้ต่อสาว่าอีชับหว่าเดิม
อีกอย่าง....พี่หรอยบอก....อย่ามายุ่งกะตูอีกแล้วนะเฟ้ย.....พอแล้ว เข็ดแล้ว...  ยี๊)

ว่าพรือครับพี่หรอย  ผมจะได้ไปเคลียร์ให้ถูกจ้า  เดี๋ยวอีนังมิ๋นมันจะว่าผมหล่าว Grin
  อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ  เงินค่าทำบุญ และสังฆทานนั้น ทุกท่านได้รวมกันแล้วนะครับ

โดยได้รวมกับค่ารีสอทครับ.....แต่ผมต้องจ่ายคืนให้ลุงตุ้มอยู่ครับ 1273.....อิ อิ

ค่อยไปรวมยอดในวันศุกร์นี้นะครับ และส่วนที่เหลือลุงช่างด้วยครับ

ปล.    ใครไม่มารับตามกำหนด  ผมคิดดอกเบี้ยค่าฝากด้วยนะครับ มีผล

ตั้งแต่บัด NOW เป็นต้นไป.....อิ อิ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2008, 08:40:01 AM โดย หรอย » บันทึกการเข้า
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #62516 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:25:06 AM »

วันนี้ ที่ทำงาน เลี้ยงส่งพนักงานที่ลาออก 2 คน

คือสองคน ที่ยืน ในภาพด้านล่าง งบประมาณ คร่าว ๆ หมื่นห้า

คนซ้าย ยังอ้อร้ออยู่ในเมือง และไม่คิดจะเข้าไป....

คนขวา... ฉีดยาเรียน... ที่ทำทะวายไว้  ไม่ว่างเข้าไป....

แล้วเขาเลี้ยงส่งใครกันก็ไม่รุ..  ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62517 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:26:31 AM »

พี่ตุ้ม   ว่าแต่เขาเคลียร์ค่าสังฆทานที่ถวายพระกันพรืออ่ะ  ก่าเบอผมม้ายด้ายเคลียร์ให้ใครทีนิ  ปลายเดือนผมมีหน้าที่เป็นพลขับส่งเจ้านายไปงานแต่งผู้การฯกับหมอฯ ที่หาดใหญ่ ผมจะได้เข้าไปจ่าย แล้วก่ามึกเหล้าโหม๋แถวนั้นด้วย Grin

ถามพี่หรอยเลยครับ....ผมโยนไปทางพี่หรอยแล้ว.....
(มีอยุ่สองอย่างกะพี่หรอย...งานหน้า....ถ้ารับหน้าที่นี้ต่อสาว่าอีชับหว่าเดิม
อีกอย่าง....พี่หรอยบอก....อย่ามายุ่งกะตูอีกแล้วนะเฟ้ย.....พอแล้ว เข็ดแล้ว...  ยี๊)

ว่าพรือครับพี่หรอย  ผมจะได้ไปเคลียร์ให้ถูกจ้า  เดี๋ยวอีนังมิ๋นมันจะว่าผมหล่าว Grin
 อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ  เงินค่าทำบุญ และสังฆทานนั้น ทุกท่านได้รวมกันแล้วนะครับ

โดยได้รวมกับค่ารีสอทครับ.....แต่ผมต้องจ่ายคืนให้ลุงตุ้มอยู่ครับ 1273.....อิ อิ

ค่อยไปรวมยอดในวันศุกร์นี้นะครับ และส่วนที่เหลือลุงช่างด้วยครับ

ปล.    ใครไม่มารับตามกำหนด  ผมคิดดอกเบี้ยค่าฝากด้วยนะครับ มีผล

ตั้งแต่บัด NOW เป็นต้นไป.....อิ อิ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ลุงเข้ม

จากข้อมูลที่อ้างถึง  ฉานรอดจากคดีละเว้นการปฎิบัติหน้าที่แล้ว  ช่วยแจ้งท่านรองฯ ให้เปลี่ยนจากโทษว่ากล่าวตบตี เป็นรางวัลหมอนข้างดิ้นได้ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจด้วยนะจ๊ะ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62518 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:28:04 AM »

วันนี้ ที่ทำงาน เลี้ยงส่งพนักงานที่ลาออก 2 คน

คือสองคน ที่ยืน ในภาพด้านล่าง งบประมาณ คร่าว ๆ หมื่นห้า

คนซ้าย ยังอ้อร้ออยู่ในเมือง และไม่คิดจะเข้าไป....

คนขวา... ฉีดยาเรียน... ที่ทำทะวายไว้  ไม่ว่างเข้าไป....

แล้วเขาเลี้ยงส่งใครกันก็ไม่รุ..  ขำก๊าก

บอกโหม๋ที่จัดเลี้ยงต้า  ว่าให้เอาเบี้ยหมื่นห้านั้นมาแบ่งครึ่งให้กับทั้งสองคนนั้น  แล้วคนที่ยืนด้านซ้ายฮั้นก่าพาเบี้ยมาเมาเท่หาดใหญ่ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62519 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:29:30 AM »

ตกลองแผ่นโปรแกรมต่าง ๆ ที่ขอไป เพื่อใช้เป็นประโยชน์ต่อทางราชการและการศึกษาของนักเรียน  ปีนี้จะได้ไหมอีนังแพนด้า บู่
หน้า: 1 ... 4165 4166 4167 [4168] 4169 4170 4171 ... 35779
  พิมพ์