เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:26:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4185 4186 4187 [4188] 4189 4190 4191 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25817083 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62805 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:41:35 AM »

udomkd, หลวงกาหลง, ต้นหนาว (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สองคนกอดกันไปก่อนน๊ะ จะไปดูสาวแบงค์หน่อย มีใหม่ๆแจ่มๆหลายคน

ปล.ดูอย่างเดียวครับ น้าหลวง อย่าอิจฉา
คริๆ วันนี้ทั้งเหงาและหนาวใจ ขอสาวแบงค์ปลอบใจซักคนคงดี  บู่ Grin 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62806 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:42:36 AM »

พี่ปื๊ด วันที่สี่นี้ ยังไม่แน่ใจว่าจะเข้าพื้นที่พี่หรือไม่ ไอ้จ่าไข่มันก็ได้ชวนให้เข้าไปเมาที่นั่นเหมือนกัน แต่เนื่องจากว่าพวกเราจะไปกันประมาณสี่คน ยังไม่รู้ว่าอีกสามคนจะติดภารกิจอะไรบ้าง สำหรับผมไม่มีปัญหาเพราะว่ารุ่งเช้าอีกวันโรงเรียนปิด หากได้เข้าไปพื้นที่พี่จะโทรแจ้งนะครับว่าพวกเราไปหยบเมาที่ตรงไหน Cheesy
รับทราบครับ จะเตรียม รีฯ พร้อมแกล้มต้อนรับแขกบ้านแขกเมือง  Grin

ขอบพระคุณมากครับพี่ ไหว้

แต่ไม่ต้องครับ  เพราะยังไม่ได้มติทีว่าจะเข้าหรือไม่เข้า  แต่ถ้าเข้าไปผมจะวอแจ้งให้พี่ตามมาสมทบยังพิกัดที่วอห้าสูนทางน้ำครับ Cheesy

รอบนี้ให้พี่กินเหล้าตำหนวดดีกว่าครับ  Wink
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62807 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:45:33 AM »

พี่ปื้ดครับ PM ด้วยครับ
ครับผม  Cheesy
สุราดฝนตกมั๊ยน้ายอด  หนาวๆๆเยี่ยงนี้ กอดสาวๆเผื่อพี่มั่งนะ บู่ Grin

บ๊ะ.....คิดไรอยู่ น้าหลวง หื่นทางเว๊ปฯเลยน๊ะ

ผมมันคนอกหักแต่หัวเช้าครับพี่เข้ม  สู้คนแก่ๆบางคนม่ายใด้ สาวๆอยู่ไกล้แล้วอบอุ่น..      หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ

ฮ๊าด..... เช้ยยยยยยยยย........   บู่
คริๆ วันนี้จะลายเครงให้แหม็ด คริๆๆ+ บู่ บู่ Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62808 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:48:32 AM »

สุราดฝนตกมั๊ยน้ายอด  หนาวๆๆเยี่ยงนี้ กอดสาวๆเผื่อพี่มั่งนะ บู่ Grin

บ๊ะ.....คิดไรอยู่ น้าหลวง หื่นทางเว๊ปฯเลยน๊ะ

ผมมันคนอกหักแต่หัวเช้าครับพี่เข้ม  สู้คนแก่ๆบางคนม่ายใด้ สาวๆอยู่ไกล้แล้วอบอุ่น..      หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ

ฮ๊าด..... เช้ยยยยยยยยย........   บู่
คริๆ วันนี้จะลายเครงให้แหม็ด คริๆๆ+ บู่ บู่ Grin

ลิงไปโรงเรียนแล้วละซิ พ่อลิงถึงว่าง ลายเคงเพื่อน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62809 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:49:48 AM »

พี่ปื๊ด วันที่สี่นี้ ยังไม่แน่ใจว่าจะเข้าพื้นที่พี่หรือไม่ ไอ้จ่าไข่มันก็ได้ชวนให้เข้าไปเมาที่นั่นเหมือนกัน แต่เนื่องจากว่าพวกเราจะไปกันประมาณสี่คน ยังไม่รู้ว่าอีกสามคนจะติดภารกิจอะไรบ้าง สำหรับผมไม่มีปัญหาเพราะว่ารุ่งเช้าอีกวันโรงเรียนปิด หากได้เข้าไปพื้นที่พี่จะโทรแจ้งนะครับว่าพวกเราไปหยบเมาที่ตรงไหน Cheesy
รับทราบครับ จะเตรียม รีฯ พร้อมแกล้มต้อนรับแขกบ้านแขกเมือง  Grin

แต่ไม่ต้องครับ  เพราะยังไม่ได้มติทีว่าจะเข้าหรือไม่เข้า  แต่ถ้าเข้าไปผมจะวอแจ้งให้พี่ตามมาสมทบยังพิกัดที่วอห้าสูนทางน้ำครับ Cheesy

รอบนี้ให้พี่กินเหล้าตำหนวดดีกว่าครับ  Wink

เข้าพื้นที่แน่หรือม่ายก็ ว.13 มาบอกนะครับ เผื่อหาที่เมาหรอยๆม่ายใด้ ก็จะได้หากับแกล้ม มาเผาๆย่างๆกินกันหลังบ้าน  พร้อมต้อนรับเสมอครับ Cheesy Cheesy
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #62810 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:51:09 AM »

ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ
         ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ    ตกใจ   ตกใจ

ลุงตุ้ม ไป เทศบาล แล้วยัง

ของผมไม่ต้องไปนิ...พอดีเป็นลูกน้องเขา.....
ใช้ใบรับรองของ ผู้บังคับบัญชาของหน่วยงานครับ... Cheesy

ว่าอิเข้าไปเอาแบบฟอร์มปอหนึ่ง...ฝนตกหลาว ขี้คร้านอีออกรถไปเอา...
พอดีวันนี้ติดงานด้วย   Tongue

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62811 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:52:36 AM »

ลิงไปโรงเรียนแล้วละซิ พ่อลิงถึงว่าง ลายเคงเพื่อน

คริๆๆ อย่าแอบถ่ายสาวแบงค์หล่าวฮั้น  เดี๋ยวเพื่อนอีนึกว่าวางแผนปล้น คริๆๆ+ บู่ บู่ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62812 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:59:42 AM »

เดี๋ยวผมไม่อยู่  ยังไงรบกวนพี่ช่วยลายเคงเผื่อให้ด้วยนะครับ...

เข้าพื้นที่แน่หรือม่ายก็ ว.13 มาบอกนะครับ เผื่อหาที่เมาหรอยๆม่ายใด้ ก็จะได้หากับแกล้ม มาเผาๆย่างๆกินกันหลังบ้าน  พร้อมต้อนรับเสมอครับ Cheesy Cheesy

ขอบคุณครับ

ขอให้เสร็จภารกิจเพื่อนช่วยเพื่อนก่อน  ถ้าเข้าไปหรือไม่เข้าจะวอแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ 
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #62813 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:03:23 AM »

สะบายดี ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #62814 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:04:44 AM »

รบกวนผู้รู้ครับ "ลายเคง" แปลว่าอะไรครับ...

ได้ยินครั้งแรกในเพลงของจ๊อบ บรรจบ  ยังไม่รู้ความหมายเลยครับ....

ขอบคุณครับ...

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62815 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:08:26 AM »

แบบ ป.1 ที่ผมมี ถ่ายให้ เอาไม๊ มารับเองได้ที่บ้าน คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62816 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:11:34 AM »

ทีมนราเท่านั้น ที่ทำเยี่ยงอย่างนี้ใด้ บู่ บู่ Grin

โผ๊มเชื่อก๊าบบบบบ  Grin

แบบนี้ ก็เข้าข่าย ลายเคงได้ครับ น้ายอด

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62817 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:17:45 AM »

หลงรัก ขอบคุณเบิ้มมากครับ สำหรับประตูหลัง เอ้ยยยยยย ภาพถ่ายทางหลังบ้าน  เยี่ยม Grin Grin Grin

Grin Grin   มีรูปด้วย

งานนี้ ไม่เผา ไม่เลิก ครับพี่  Grin 

มีการจ่ายใต้โต๊ะ ไม่ให้เอาภาพออกมาก็หลายคน   Grin 

พี่เขยครับ  ถ้าไม่อยากให้ภาพ......เผยแพร่ เอาเบอร์น้องสาวมาให้ผมด่วนครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิ อิ ขอมีส่วนด้วยแล้วกันนะ เอาเบอร์โทรมามั่งและ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่

แบบนี้ จอมลายเคง เข้าข่ายได้เช่นกันครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #62818 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:20:06 AM »

เอามาฝากน้ายอดครับ จำหน้าไว้นะครับ ลงบัญชีไว้ รอบหน้าเอาคืน  คิก คิก

ไม่เป็นไรครับ...สร้างโบสถ์สร้างวิหารครับ.... Angry Angry Angry Angry Angry

ทำบุญ  ทำไม ทำหน้าบึ้งครับ

เข้าเซฟก่อนต๊ะ...

อันนี้ชัดๆเลยครับ พวกลายเคง ทั้งนั้น

พอเข้าใจยังครับ น้ายอด

ลายเคง คำว่า"เคง" มันคือรังของปลา ทีนี้ คนไปรื้อไปทำลายรังของมัน มันก็ทิ้งรัง หรือละทิ้งบ้าน หรือของของมัน หรือทำให้วุ่นวาย แตกแยก ประมาณนี้

ใช่หรือไม่ คนูไข่นุ้ย จอมลายเคง

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #62819 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:40:46 AM »

เอามาฝากน้ายอดครับ จำหน้าไว้นะครับ ลงบัญชีไว้ รอบหน้าเอาคืน  คิก คิก

ไม่เป็นไรครับ...สร้างโบสถ์สร้างวิหารครับ.... Angry Angry Angry Angry Angry

ทำบุญ  ทำไม ทำหน้าบึ้งครับ

เข้าเซฟก่อนต๊ะ...

อันนี้ชัดๆเลยครับ พวกลายเคง ทั้งนั้น

พอเข้าใจยังครับ น้ายอด

ลายเคง คำว่า"เคง" มันคือรังของปลา ทีนี้ คนไปรื้อไปทำลายรังของมัน มันก็ทิ้งรัง หรือละทิ้งบ้าน หรือของของมัน หรือทำให้วุ่นวาย แตกแยก ประมาณนี้

ใช่หรือไม่ คนูไข่นุ้ย จอมลายเคง

ขอบคุณครับพี่เข้ม... ไหว้ ไหว้ ไหว้

พอจะทราบแล้วว่าใครลายเคง แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ปล. ผู้หญิงในรูปน่ะ...สาวแบงค์ตัวจริงครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 4185 4186 4187 [4188] 4189 4190 4191 ... 35779
  พิมพ์