เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 07:30:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4198 4199 4200 [4201] 4202 4203 4204 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25815037 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63000 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 06:47:51 AM »

อยากไปเที่ยวกับพี่ๆบ้างจัง. คิก คิก

ออยล์ว่างวันไหนบ้างละจ๊ะ   เดี๋ยวพี่จะได้ไปรับแล้วไปหัดยิงปืนด้วยกัน...

อะแฮ่ม อะแฮ่มมมมมมมม

หม้อข้าวไม่ทันดำเลยนิ ว่าไหมพี่แพะป่า อิอิ

ก๊าก ก๊าก ก๊าก.........ใจ๋เรยยย ท่านดา......เจ้าไขนุ้ยหยับอิแก๊บแววม้ายโหย๋ซะแหล่ว ของมันเคยครับของมันเคย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหม ระริก ระรี้ จัง....  วันนี้ม้ายขังไว้ในเรินหล่าวเหอ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63001 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 06:52:22 AM »

มนุษย์ ฉิ้งฉ่องแมน ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อืมมมมมม  เข้าท่าแฮะ    มนุษย์ ฉิ้งฉ่องแมน กับ มนุษย์ อุนจิแมน   คู่นี้เมาด้วยกันเมื่อไรต้องมีเดิมพันกันตลอด  แต่ขืนใครยืนแลแล้วไม่เอะใจดันเผลอไปแทงพนันกับคู่นี้รับรองหมดตัวแน่ ๆ เพราะพอหายเมาเมื่อใดเขาทั้งสองมาแบ่งเดิมพันกันเฉย   บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63002 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 06:59:29 AM »

ไปทำงาน หาเบี้ยก่อนจ๊ะ ไหว้
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #63003 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:45:27 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ฮายยยยยยยยย...พระพิรุณยังคงพิโรธอยู่เหลยครับ ยังคงบันดาลฝนห่าใหญ่อย่างต่อเนื่องตลอด 2 วัน 2 คืนที่ผ่านมาและดูจากท่าทีแล้วคาดว่าคงยังไม่หายพิโรธง่ายๆแน่ สงสัยงานนี้ต้องตุนข้าวสารไว้เยอะๆซะแล้ว  คิก คิก ส่วนอุปกรณ์ให้แสงเช็คความพร้อมตั้งแต่งานลูกเขือแล้วจนบัดนาว เช้านี้เอ็ม 65 ได้ออกใช้งานเต็มรูปแบบแล้วแต่.......อากาศแบบนี้น่าจะนอนมากหวานิ คิดถึงเรื่องนอนแล้วน่าจะหาที่นอนนุ่มๆยิ่งได้คนที่รู้ใจนอนอยู่ไกล้ๆแล้วไซร้.........อืมมมมมมมมมมม....สุดท้ายอยากบอกว่า " เพื่อน กูรักมึงหวะ "  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63004 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:47:16 AM »

อีกสี่ชั่วโมง เตรียมตัวปู๊นนนนนนน Grin
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #63005 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:51:05 AM »

นู๋ออยล์  อยากได้เสื้อ  บ้างจะต้องทำไงค่ะ

ติดต่อใครค่ะ. น้ำลายหก

สวัสดีจ้า  นู๋ออยล์ ขอเปลี่ยเป็นสติกเกอร์ทีม สำหรับติดรถได้ป่าวจ๊ะ

ถ้างั้นติดต่อพี่หรอย สุดหล่อได้เลยนะจ๊ะ......อิ อิ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #63006 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:52:54 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ฮายยยยยยยยย...พระพิรุณยังคงพิโรธอยู่เหลยครับ ยังคงบันดาลฝนห่าใหญ่อย่างต่อเนื่องตลอด 2 วัน 2 คืนที่ผ่านมาและดูจากท่าทีแล้วคาดว่าคงยังไม่หายพิโรธง่ายๆแน่ สงสัยงานนี้ต้องตุนข้าวสารไว้เยอะๆซะแล้ว  คิก คิก ส่วนอุปกรณ์ให้แสงเช็คความพร้อมตั้งแต่งานลูกเขือแล้วจนบัดนาว เช้านี้เอ็ม 65 ได้ออกใช้งานเต็มรูปแบบแล้วแต่.......อากาศแบบนี้น่าจะนอนมากหวานิ คิดถึงเรื่องนอนแล้วน่าจะหาที่นอนนุ่มๆยิ่งได้คนที่รู้ใจนอนอยู่ไกล้ๆแล้วไซร้.........อืมมมมมมมมมมม....สุดท้ายอยากบอกว่า " เพื่อน กูรักมึงหวะ "  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

ท่านชาย เป็นไรไปแล้ว

นู๋ออยล์  อยากได้เสื้อ  บ้างจะต้องทำไงค่ะ

สวัสดีจ้า  นู๋ออยล์ ขอเปลี่ยเป็นสติกเกอร์ทีม สำหรับติดรถได้ป่าวจ๊ะ

ถ้างั้นติดต่อพี่หรอย สุดหล่อได้เลยนะจ๊ะ......อิ อิ
.
ข้างพี่หรอย ไต่ปู ก็ตามมาติดๆ เอาสู้เขาพี่หรอย ผมขอบาย ก็แล้วกัน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63007 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:03:16 AM »

นัดนู๋ออยล์มารับสติ๊กเกอร์ดีกว่าครับพี่หรอย   น้องเขาจะได้เลี้ยงข้าวเราด้วย คิก คิก

ป.ล.วันไหนจะนัดมอบสติ๊กเกอร์ให้นู๋ออยล์อย่าลืม pm มาหาผมด้วยนะพี่ Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #63008 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:05:43 AM »

นัดนู๋ออยล์มารับสติ๊กเกอร์ดีกว่าครับพี่หรอย   น้องเขาจะได้เลี้ยงข้าวเราด้วย คิก คิก

ป.ล.วันไหนจะนัดมอบสติ๊กเกอร์ให้นู๋ออยล์อย่าลืม pm มาหาผมด้วยนะพี่ Grin

เขารู้จักกันดีจัง นู๋ออยล์ นี่ใครหรือครับ ครู?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #63009 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:06:31 AM »

น่าเป็น เนอะครูนี่ ไปนั่งหน้าบอร์ด อวป.ก็ได้รับเงินเดือน คริๆๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63010 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:13:40 AM »

นัดนู๋ออยล์มารับสติ๊กเกอร์ดีกว่าครับพี่หรอย   น้องเขาจะได้เลี้ยงข้าวเราด้วย คิก คิก

เขารู้จักกันดีจัง นู๋ออยล์ นี่ใครหรือครับ ครู?

ม้ายรู้ง่ะ Grin

คือว่า ม้ายเท่ทำอะไรนิ  ปั่นกระทู้ให้มันพ่าน ๆ เข้าไว้ Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63011 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:15:38 AM »

น่าเป็น เนอะครูนี่ ไปนั่งหน้าบอร์ด อวป.ก็ได้รับเงินเดือน คริๆๆ

อย่าเป็นเลย อาชีพนี่ลำบากมากๆๆๆๆๆๆ เศร้า

ต้องทำผิดมาก่อนดั่งคำโบราณว่าไว้ "ผิดเป็นครู" จึงจะเป็นได้นะสำหรับอาชีพนี้  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63012 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:19:30 AM »

K - PTL (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไอ้เค มรึงมาหยบแล  มรึงม้ายคิดอีแหลงไหร๋มั้งเหอ  Grin   

อ้อ  ไอ้จ่าเปิ้งวันที่เส่ธันวานี้ลุ้นกันแล้วนะโว๊ย พันพรือ ๆ เดี๋ยวตรูค่อยแจ้งข่าวให้ทราบ  เผื่อมีไอ้ไหร๋อีได้ช่วยกันคนไม้คนมือกันหล่าว Smiley
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63013 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:23:16 AM »

วิธีกรวดน้ำให้อายุยืน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #63014 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 09:35:26 AM »

วิธีกรวดน้ำให้อายุยืน

ของครู น่าจะใช้ ถัง 200ลิตร น๊ะครับ จะได้ยืนสัก 200ปี

หน้า: 1 ... 4198 4199 4200 [4201] 4202 4203 4204 ... 35779
  พิมพ์