เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:31:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4272 4273 4274 [4275] 4276 4277 4278 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25787019 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64110 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:12:22 PM »

จากมาม่าอย่างอื่นได้ป่าว555

บ้านออยล์อยู่หลังแฟลตตำรวจ  ภาค 9

(ตรงข้ามอำเภอ สิงหนคร)แวะมาซิค่ะพี่ต้นน้ำ.

นี่ไง.........คนจริง ครูแลตัวอย่างใว้ต๊ะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64111 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:12:41 PM »

ขอตัวก่อนครับพี่น้อง   พรรคพวกกริ๊งกร๊างมาแล้ว   น้ำลายหก

ป.ล.แรกหัวเช้า ยอนนักเรียน ให้อุดท่อระบายน้ำแล้ว คิก คิก
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #64112 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:13:12 PM »

คริ คริ ต่อเดี๋ยวมีเฮ   อีกสักครู่เมื่อเปลี่ยนเครื่องแต่งกายเสร็จ  จะออกไปวอห้าสูนทางน้ำ  ฝนตกแบบนี้ใครอยากก๊งมาด่วนที่เมืองลุง  เดี๋ยวเลี้ยงเอง (เบ่งนิเฮินเดือนออก  ม้ายโร้แบ่งได้กี่วันหล่าว Grin)   น้ำลายหก
ขอแค่ 1 เมาใด้ใหมครับน้า Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64113 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:13:29 PM »

udomkd, ฅนต้นน้ำ, tum610, นายช่าง, ชายเจษฎ์, ตั้ม™, babor, salinee19, BetterBeer, ต้นหนาว, y_kato, Padang (+ 2 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนเต็มเริน คับที่สักหน่อย น๊ะครับพี่น้อง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #64114 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:13:55 PM »

นายช่าง, ตั้ม™, Padang, tum610, Sig228-kolok, Wrangler 1 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

มาเยี่ยมถึงบ้าน.....อ้าวนั่ง...กินน้ำกินท่าก่อนครับน้าตั้ม

หวัดดีครับพี่ มีแต่น้ำเปล่าดื่มเหรอครับ อยากดื่มอย่างอื่นมากกว่าครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แฮะ ๆ ๆ ๆ   ลืมไป............ชาวปรานั้นเขานิยมน้ำสีเหลืองอำไพ.........

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64115 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:14:08 PM »

บ้านออยล์อยู่หลังแฟลตตำรวจ  ภาค 9

(ตรงข้ามอำเภอ สิงหนคร)แวะมาซิค่ะพี่ต้นน้ำ.

นี่ไง.........คนจริง ครูแลตัวอย่างใว้ต๊ะ

ก่าเบอ บ้านหลังแฟลตตำหนวด ยังหลายหลัง  ใครอีไปโถก  ว่าแต่ หลังไหนอ่ะ ยิ้มีเลศนัย
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #64116 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:15:01 PM »

ไม่อ่านแลย้อนหลังเลยวุ๊ย  บู่  ของฉานให้มากันแรกเย็นวา   ก่าเบอม้ายใครมา   ฉานเลยรอด คิก คิก

ไม่รู้เหมือนกันวุ้ย....ตามไปหาอ่านไม่เจอ.... Tongue
ถือว่าเป็นโมฆะ ต้องเริ่มต้นใหม่ และต้้องมีการเซ็นยินยอมก่อนด้วย.... น้ำลายหก
มิงั้น ไข่ก็จะเบี้ยวตลอด...

ใครเห็นเครืองบินผมบ้างครับ  หายไปไหนหมดว่ะ ใครเอาไปโปรดนำมาคืนด้วยครับ::004:: เศร้า เศร้า

ขำก๊าก   ขำก๊าก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64117 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:15:33 PM »

คริ คริ ต่อเดี๋ยวมีเฮ   อีกสักครู่เมื่อเปลี่ยนเครื่องแต่งกายเสร็จ  จะออกไปวอห้าสูนทางน้ำ  ฝนตกแบบนี้ใครอยากก๊งมาด่วนที่เมืองลุง  เดี๋ยวเลี้ยงเอง (เบ่งนิเฮินเดือนออก  ม้ายโร้แบ่งได้กี่วันหล่าว Grin)   น้ำลายหก
ขอแค่ 1 เมาใด้ใหมครับน้า Grin

ตามมาเลยครับท่าน   เบอร์โทรผมหาได้จากสมาชิกในทีมเกือบทุกคน Grin

ขอตัวก่อนจ้าพี่น้อง จูบบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64118 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:18:42 PM »

คิดถึงฉันไม๊ ทำไมไม่มาหา หรือฉันมีค่า ไม่เพียงพอ

คริๆๆ

" คิดถึงเธอ แทบใจ จะขาด อยากจะไปหาเธออีกสักที คิดถึงเธอทุกวินาที อยากจะหม่ำเธอ จริงๆ"

อ๊ากซ์ซ์ซ์..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

มีสองทางเลือก
หนึ่ง กินกุ้งแืทน...ที่จงเก...ครูเบิ้ลเป็นเจ้ามือ... Grin  Grin
สอง รอขากลับ จากปะทะทีมหนังติ๊ก...แล้วค่อยแวะจัดการ น้าสิงห์ น้ายอด เป็นเจ้ามือ... คิก คิก  คิก คิก

ไม่อ่านแลย้อนหลังเลยวุ๊ย  บู่  ของฉานให้มากันแรกเย็นวา   ก่าเบอม้ายใครมา   ฉานเลยรอด คิก คิก

ใอ้อ่าน น๊ะอ่านแล้ว

แต่..........เวลาท้าเพื่อนชกนั้น.......เขาอย่าท้าลับหลัง หรือท้าเมื่อเวลาเพื่อนเพลี่ยงพล้ำ ให้ท้าต่อหน้า .........

จะได้ชกกันได้ นี่ไหร๋.......เพื่อนนอนแคงอยู่ ท้าเหย็งๆๆๆๆ

เอ๊าะ   พันฮั้นแหละถนัด   รุมต่อยเพื่อน  ชับเปรี๊ยะนี่ฉาน คิก คิก

ป.ล. ออฟไลน์ไปแล้ว  เพิ่งเห็น  ต้องเข้ามาใหม่  มาโพสก่อนไป  ไม่ฮั้นมึกเหล้าม้ายหรอยหล่าว Grin
boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #64119 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:25:54 PM »

คิดถึงฉันไม๊ ทำไมไม่มาหา หรือฉันมีค่า ไม่เพียงพอ

คริๆๆ

" คิดถึงเธอ แทบใจ จะขาด อยากจะไปหาเธออีกสักที คิดถึงเธอทุกวินาที อยากจะหม่ำเธอ จริงๆ"

อ๊ากซ์ซ์ซ์..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

มีสองทางเลือก
หนึ่ง กินกุ้งแืทน...ที่จงเก...ครูเบิ้ลเป็นเจ้ามือ... Grin  Grin
สอง รอขากลับ จากปะทะทีมหนังติ๊ก...แล้วค่อยแวะจัดการ น้าสิงห์ น้ายอด เป็นเจ้ามือ... คิก คิก  คิก คิก

ใอ้อ่าน น๊ะอ่านแล้ว

แต่..........เวลาท้าเพื่อนชกนั้น.......เขาอย่าท้าลับหลัง หรือท้าเมื่อเวลาเพื่อนเพลี่ยงพล้ำ ให้ท้าต่อหน้า .........

จะได้ชกกันได้ นี่ไหร๋.......เพื่อนนอนแคงอยู่ ท้าเหย็งๆๆๆๆ

น้ำลายไหล่ครับ
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #64120 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:29:48 PM »

ก่าเบอ บ้านหลังแฟลตตำหนวด ยังหลายหลัง  ใครอีไปโถก  ว่าแต่ หลังไหนอ่ะ ยิ้มีเลศนัย
ถ้าพันนั้นเดียวผมเข้าทางสายใน ผ่านหยาด ปตท.ที่วางท่อใว้มากๆ มาออกสี่แยกลุงพร้อมหรือ ศาลาลุงพร้อมก็แล้วกันนะ นู๋ออยล์ มารอที่ศาลาหน้าอำเภอใด้หม้าย  Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64121 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:31:46 PM »

หาไม่อยากหลอกบ้านนู๋ออยล์  

หน้าบ้านเปิดเป็นร้านซ่อมรถ

ในบ้านร้านขายของเล็กๆๆๆ

ชั้นบนหน้องนอน(ที่หลังคารั่วเอาโคมมาลอง). ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #64122 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:32:44 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับพี่น้อง สมาชิกเยอะจังเลย ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆ   คิก คิก ผมเคยได้ยินชื่อโกเพ้งมานานแล้ว แต่ไม่ทราบใช่โกเพ้งที่นราฯหรือป่าว มือยิงลูกซองไอพีระดับต้นๆของนราฯอะ คิดว่าคงเคยเห็นหน้ากันแล้วด้วยครับแต่ผมไม่กล้าทัก  คิก คิก

ปล. โก-ลก ฝนเพิ่งจะซาเม็ดและมีทีท่าว่าอีมาใหม่อีกห่าเติบเหลยครับ  อ๋อย

ปล.2 ช่วงนี้พี่เล็กพักผ่อนสบายเลยนะครับ กว่าจะหาเครื่องบินเจอผมว่าน่าจะมีตึกดำก่อนแน่เลย  เศร้า ตกใจหน้าซีด อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64123 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:35:31 PM »

หาไม่อยากหลอกบ้านนู๋ออยล์  

หน้าบ้านเปิดเป็นร้านซ่อมรถ

ในบ้านร้านขายของเล็กๆๆๆ

ชั้นบนหน้องนอน(ที่หลังคารั่วเอาโคมมาลอง). ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่กล้าไปรอค่ะรถเครื่องหยอกตายแล้วพี่จะมา ตี เท่าไหร่.
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #64124 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 02:38:00 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับพี่น้อง สมาชิกเยอะจังเลย ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆ   คิก คิก ผมเคยได้ยินชื่อโกเพ้งมานานแล้ว แต่ไม่ทราบใช่โกเพ้งที่นราฯหรือป่าว มือยิงลูกซองไอพีระดับต้นๆของนราฯอะ คิดว่าคงเคยเห็นหน้ากันแล้วด้วยครับแต่ผมไม่กล้าทัก  คิก คิก

ปล. โก-ลก ฝนเพิ่งจะซาเม็ดและมีทีท่าว่าอีมาใหม่อีกห่าเติบเหลยครับ  อ๋อย

ปล.2 ช่วงนี้พี่เล็กพักผ่อนสบายเลยนะครับ กว่าจะหาเครื่องบินเจอผมว่าน่าจะมีตึกดำก่อนแน่เลย  เศร้า ตกใจหน้าซีด อ๋อย

ไหว้ ไหว้ ไหว้โทษน่ะครับ..ท่านชาย  นั้นมันโกจ๊องไม่ใช่หรือครับ 

หน้า: 1 ... 4272 4273 4274 [4275] 4276 4277 4278 ... 35779
  พิมพ์