เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:18:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4284 4285 4286 [4287] 4288 4289 4290 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25781730 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64290 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:34:08 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
                                สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้

หวัดดีครับ ผมเด็กเต๊บครับ

คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64291 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:34:54 PM »

ไหว้ สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ....ทั้งสมาชิกใหม่ สมาชิกเก่า(แก่)... ไหว้
            พักนี้ชาวด้ามขวานคึกคักกันจัง.... Cheesy

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

ดีครับ ...

ว่าแต่ว่า ช่วยอ่านชื่อท่านให้หน่อยแล้วกันครับ เพราะภาษา ปะกิด มันเต็มทน

ผมซัดตาไปอ่านดู ผมอ่านว่า"ขาดหุ้น"  

ผิดถูกอย่างไร ช่วยยืนยัน และแก้ไขด้วย น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ

มาแนวเดียวกะนายเส็งเคร็งเลยนิ.... Cheesy
           ใครหว่า.... Huh

นั้นสิครับพี่เข้ม 610   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #64292 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:35:22 PM »

ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่น้องครับ
เมื่อคืนมีข้อความส่งเข้ามาบอกว่า  เมาหน่อยๆแล้วคิดถึง  ในโทรศัพท์ที่เมียใช้
พอจะรู้ว่าหมอนี่เป็นใคร  ก็เลยอยากขอคำปรึกษา ว่าจะทำไงกับหมอนี่ดี........   Angry Angry  Grin

ส่งข้อความกลับไปว่า มรึงหายเมาแล้วมาเจอกรู

ไม่เห็นตอบสนอง ซาดิซส์น้าหลวง ตรงใหนเลยครับ น้าดา

ออตก ตรีน ไปครับพี่เข้ม อิอิ

ฉบับแก้ไข   มรึงหายเมาแล้วมาเจอตรีนกรูแอ่นเพื่อนกรู   ชัดเจนพอป่าว อิอิ
เริ่มสะใจแล้วครับลุงดา แบบนี้แหละคริๆๆ+  Grin Grin

หรือจะเอาแบบ ใจดีหน่อยๆครับ

ชวนมากินเหล้าแล้วตบด้วยขวด ด้วยแก้ว แล้วแถมตรีน เรื่องจั่วๆขอให้บอกผม ถนัด อิอิ
หรอยๆๆๆ แบบนี้หรอยคริๆๆ
มันนัดกินเหล้าวันที่ 4 นี้ครับ ก่ะทีแรกมันว่าจะเข้ามาที่บ้าน แต่สุดท้ายเปลี่ยนใจเป็นนัดกินที่นราฯ  ม่ายโร้ว่าอีไปดีม่าย เห็นว่ามันอีมากันหลายคน  มันเป็นหัวหน้า ฉก. อะไรม่ายโร้
อ้อ..แล้วมันก็มี โลกพี่นายหัวเจ้านาย มันแถวโก-ลกด้วย น่ากลัวนิ๊.... ตกใจ ตกใจ Grin

เห็นดูมันบ้างตะ หลวงปื๊ด ... เพื่อนพึ่งรับตำแหน่ง ประธานชมรมฯ มาหมาดๆ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 12 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #64293 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:37:41 PM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้

หวัดดีครับท่านขุน ผมแพะ อยู่โก-ลก ครับ ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #64294 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:39:19 PM »

อยากดูดีมีระดับไงพี่สิงห์ อิอิ คนเมืองหลวงนะขอบอก

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #64295 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:39:53 PM »

ปรากฎข้อผิดพลาดตังต่อไปนี้ขณะส่งข้อความนี้:
คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 11 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้
  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่น้องครับ
เมื่อคืนมีข้อความส่งเข้ามาบอกว่า  เมาหน่อยๆแล้วคิดถึง  ในโทรศัพท์ที่เมียใช้
พอจะรู้ว่าหมอนี่เป็นใคร  ก็เลยอยากขอคำปรึกษา ว่าจะทำไงกับหมอนี่ดี........   Angry Angry  Grin

ส่งข้อความกลับไปว่า มรึงหายเมาแล้วมาเจอกรู

หรือไม่ก็เป็นเวอร์ชั่นนี้ครับน้าดา ลองแลครับ

" หนูก็เมาตุ่ยๆแล้วเหมือนกันอะพี่ไขนุ้ย นี่รออยู่นานสองนานแล้วนะ

ฝนก็ตก หนาวก็หนาว เหงาก็เหงา หนาวใจนะพอทน แต่หนาวกายนี่หละซิพี่ไข

อือ อือ..... งอน งอน งอน งอนนี่หนูรอพี่อยู่นะ ห้องเดิม เวลาไม่เกี่ยง อย่าเบี้ยวเหมือนกับเงินเดือนอีกซะหละ

ร๊ากกกกกกกกก........พี่ไขนุ้ย นะจ๊ะ.......... "

แล้วก็ SMS ๓ เวลาหลังอาหารกลับไปหาเจ้าไขนุ้ย โดยเฉพาะมื้อที่่นั่งกินกับ ผบ.ทบ. ชาดด้ายแรงอ็อกนิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #64296 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:40:13 PM »

ไม่เห็นตอบสนอง ซาดิซส์น้าหลวง ตรงใหนเลยครับ น้าดา

ออตก ตรีน ไปครับพี่เข้ม อิอิ

ฉบับแก้ไข   มรึงหายเมาแล้วมาเจอตรีนกรูแอ่นเพื่อนกรู   ชัดเจนพอป่าว อิอิ
เริ่มสะใจแล้วครับลุงดา แบบนี้แหละคริๆๆ+  Grin Grin

หรือจะเอาแบบ ใจดีหน่อยๆครับ

ชวนมากินเหล้าแล้วตบด้วยขวด ด้วยแก้ว แล้วแถมตรีน เรื่องจั่วๆขอให้บอกผม ถนัด อิอิ
หรอยๆๆๆ แบบนี้หรอยคริๆๆ
มันนัดกินเหล้าวันที่ 4 นี้ครับ ก่ะทีแรกมันว่าจะเข้ามาที่บ้าน แต่สุดท้ายเปลี่ยนใจเป็นนัดกินที่นราฯ  ม่ายโร้ว่าอีไปดีม่าย เห็นว่ามันอีมากันหลายคน  มันเป็นหัวหน้า ฉก. อะไรม่ายโร้
อ้อ..แล้วมันก็มี โลกพี่นายหัวเจ้านาย มันแถวโก-ลกด้วย น่ากลัวนิ๊.... ตกใจ ตกใจ Grin

เห็นดูมันบ้างตะ หลวงปื๊ด ... เพื่อนพึ่งรับตำแหน่ง ประธานชมรมฯ มาหมาดๆ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 12 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

ดีนะที่ลูกพี่มาช่วยไว้ทัน บู่

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #64297 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:40:36 PM »

สวัสดีครับอาขุน และพี่ต้นงิ้ว  ไหว้
อยากเป็นเด็กเต็บบ้างจัง คิก คิก คิก คิก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #64298 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:42:24 PM »

ปรากฎข้อผิดพลาดตังต่อไปนี้ขณะส่งข้อความนี้:
คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 11 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้

หรือไม่ก็เป็นเวอร์ชั่นนี้ครับน้าดา ลองแลครับ

" หนูก็เมาตุ่ยๆแล้วเหมือนกันอะพี่ไขนุ้ย นี่รออยู่นานสองนานแล้วนะ

ฝนก็ตก หนาวก็หนาว เหงาก็เหงา หนาวใจนะพอทน แต่หนาวกายนี่หละซิพี่ไข

อือ อือ..... งอน งอน งอน งอนนี่หนูรอพี่อยู่นะ ห้องเดิม เวลาไม่เกี่ยง อย่าเบี้ยวเหมือนกับเงินเดือนอีกซะหละ

ร๊ากกกกกกกกก........พี่ไขนุ้ย นะจ๊ะ.......... "

แล้วก็ SMS ๓ เวลาหลังอาหารกลับไปหาเจ้าไขนุ้ย โดยเฉพาะมื้อที่่นั่งกินกับ ผบ.ทบ. ชาดด้ายแรงอ็อกนิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แบบนี้เลยพี่ ชอบๆ ว่าแล้วลองเลยอย่าให้เสีย อิอิ

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #64299 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:43:20 PM »

เอาอย่างที่พี่แพะว่าก็ดีเหมือนกัน.............. คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #64300 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:45:54 PM »

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

สวัสดีครับ...ท่านขนุน...แวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

วันนี้มีสมาชิกมาจากบ้านกันอินกันหลายจัง...

อ๋อๆๆๆๆ.....บ้านนู้นเข้าไม่ได้.....

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #64301 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:46:27 PM »

ไฟฉายครับไฟฉาย ใครหาอยู่บ้าง........หัวหน้าฝ่าย(ยอน)ทำงานโหน่ยยยยย Grin

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=144622&topic_id=146424

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #64302 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:47:54 PM »

สวัสดีครับ.....กินข้าวเที่ยงกันหรือยัง.....พี่ ๆ ครับ....เลสแบร์ โมโนลิส 5 นิ้ว ขาว ....140,000 ครับ  แบร่
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #64303 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:48:26 PM »

สวัสดีครับอาขุน และพี่ต้นงิ้ว  ไหว้
อยากเป็นเด็กเต็บบ้างจัง คิก คิก คิก คิก

หวัดดีครับ กุงเต๊บ น่าอยู่ น่าเที่ยวครับ สวนลุม หนามหลวง สยามโลคัลโร๊ด อิอิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #64304 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:48:43 PM »

ไฟฉายครับไฟฉาย ใครหาอยู่บ้าง........หัวหน้าฝ่าย(ยอน)ทำงานโหน่ยยยยย Grin

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=144622&topic_id=146424

ราคาดี นี่ถ้าไม่มีอยู่แล้วคงไปร่วมจองแล้ว ... Cool Cool Cool

หน้า: 1 ... 4284 4285 4286 [4287] 4288 4289 4290 ... 35779
  พิมพ์