เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:19:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4285 4286 4287 [4288] 4289 4290 4291 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25781916 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #64305 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:50:01 PM »

ขออนุญาต ไถ่ถามคุณคนต้นน้ำครับ  ที่มาของชื่อครับ
เกี่ยวกับป่าต้นน้ำหรือเปล่า หรือทำงานเกี่ยวข้องครับ

"ฅนต้นน้ำ"เป็นนามเรียกขาน ของผมที่ผมทำงานอยู่ใน หน่วยจัดการต้นน้ำ... ที่หน่วยตั้งอยู่ในป่าที่สูงบนภูเขาสูง ที่เป็นแหล่งต้นกำเนิดน้ำครับ  Grin

ขอทราบ ว.1 ครับ พอจะมีที่กางเต้นส์มั่งม้าย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล.อย่าใครหลักคอหล๋าวฮ้าน ว่าคิดไหร๋

ขอบคุณครับ  น่าไปเที่ยวจัง

ผมเคยอยู่แถวป่าต้นน้ำ คลองยันครับ

น้ำดีเหลือเกินครับ  ฝนตกที  ออกจาก อช.ไม่ได้สองวัน

แถวที่เคยอยู่ เพิ่งถูกน้ำท่วมไปครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #64306 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:50:13 PM »

กลับบ้านเก็บเสื้อผ้า...เตรียมเข้า พระนคร....ก่อนครับ....

เดินทางปลอดภัย ภารกิจราบรื่นครับน้ายอด

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขึ้นไปสอบ สย. ครับผม...

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #64307 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:50:28 PM »

สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ....ยินดีที่รู้จัก ผมวิลสันครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #64308 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:51:33 PM »

ไฟฉายครับไฟฉาย ใครหาอยู่บ้าง........หัวหน้าฝ่าย(ยอน)ทำงานโหน่ยยยยย Grin

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=144622&topic_id=146424

ฮาย....ผมเฝ้าเวบtktมาหลายเดือนแล้วครับ เห็นเขาว่ามีเกียงแกปขาย
เห็นแต่ไควฉาย....เอือม..ม.ม.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64309 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:52:46 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
                                สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้
สวัสดีครับพี่บอสครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
แวะมาโม้กันบ่อยๆครับพี่ Grin Grin Grin
iii>ท่านขุน<iii
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #64310 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:53:37 PM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้

หวัดดีครับท่านขุน ผมแพะ อยู่โก-ลก ครับ ... Cool Cool Cool
                                       ไหว้ ไหว้ Grin ไหว้ ไหว้

ชีวิตนี้  เพื่อครอบครัวอันเป็นที่รัก
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #64311 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:54:03 PM »

คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 6 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้   อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ปรากฎข้อผิดพลาดตังต่อไปนี้ขณะส่งข้อความนี้:
คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 11 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้
  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่น้องครับ
เมื่อคืนมีข้อความส่งเข้ามาบอกว่า  เมาหน่อยๆแล้วคิดถึง  ในโทรศัพท์ที่เมียใช้
พอจะรู้ว่าหมอนี่เป็นใคร  ก็เลยอยากขอคำปรึกษา ว่าจะทำไงกับหมอนี่ดี........   Angry Angry  Grin

ส่งข้อความกลับไปว่า มรึงหายเมาแล้วมาเจอกรู

หรือไม่ก็เป็นเวอร์ชั่นนี้ครับน้าดา ลองแลครับ

" หนูก็เมาตุ่ยๆแล้วเหมือนกันอะพี่ไขนุ้ย นี่รออยู่นานสองนานแล้วนะ

ฝนก็ตก หนาวก็หนาว เหงาก็เหงา หนาวใจนะพอทน แต่หนาวกายนี่หละซิพี่ไข

อือ อือ..... งอน งอน งอน งอนนี่หนูรอพี่อยู่นะ ห้องเดิม เวลาไม่เกี่ยง อย่าเบี้ยวเหมือนกับเงินเดือนอีกซะหละ

ร๊ากกกกกกกกก........พี่ไขนุ้ย นะจ๊ะ.......... "

แล้วก็ SMS ๓ เวลาหลังอาหารกลับไปหาเจ้าไขนุ้ย โดยเฉพาะมื้อที่่นั่งกินกับ ผบ.ทบ. ชาดด้ายแรงอ็อกนิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แบบนี้เลยพี่ ชอบๆ ว่าแล้วลองเลยอย่าให้เสีย อิอิ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปรากฎข้อผิดพลาดตังต่อไปนี้ขณะส่งข้อความนี้:
คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 11 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้
  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่น้องครับ
เมื่อคืนมีข้อความส่งเข้ามาบอกว่า  เมาหน่อยๆแล้วคิดถึง  ในโทรศัพท์ที่เมียใช้
พอจะรู้ว่าหมอนี่เป็นใคร  ก็เลยอยากขอคำปรึกษา ว่าจะทำไงกับหมอนี่ดี........   Angry Angry  Grin

ส่งข้อความกลับไปว่า มรึงหายเมาแล้วมาเจอกรู

หรือไม่ก็เป็นเวอร์ชั่นนี้ครับน้าดา ลองแลครับ

" หนูก็เมาตุ่ยๆแล้วเหมือนกันอะพี่ไขนุ้ย นี่รออยู่นานสองนานแล้วนะ

ฝนก็ตก หนาวก็หนาว เหงาก็เหงา หนาวใจนะพอทน แต่หนาวกายนี่หละซิพี่ไข

อือ อือ..... งอน งอน งอน งอนนี่หนูรอพี่อยู่นะ ห้องเดิม เวลาไม่เกี่ยง อย่าเบี้ยวเหมือนกับเงินเดือนอีกซะหละ

ร๊ากกกกกกกกก........พี่ไขนุ้ย นะจ๊ะ.......... "

แล้วก็ SMS ๓ เวลาหลังอาหารกลับไปหาเจ้าไขนุ้ย โดยเฉพาะมื้อที่่นั่งกินกับ ผบ.ทบ. ชาดด้ายแรงอ็อกนิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาอย่างที่พี่แพะว่าก็ดีเหมือนกัน.............. คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #64312 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:56:08 PM »

ไฟฉายครับไฟฉาย ใครหาอยู่บ้าง........หัวหน้าฝ่าย(ยอน)ทำงานโหน่ยยยยย Grin

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=144622&topic_id=146424

ฮาย....ผมเฝ้าเวบtktมาหลายเดือนแล้วครับ เห็นเขาว่ามีเกียงแกปขาย
เห็นแต่ไควฉาย....เอือม..ม.ม.....

น้าซับจะเอาจริงเหรอ แถวบ้านผมมีครับ....แต่มีของใหม่แบบเป็น'เลสนะ เป็นทองเหลืองเดี๋ยวนี้หายาก Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #64313 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:56:14 PM »

สวัสดีครับพี่บอสครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
แวะมาโม้กันบ่อยๆครับพี่ Grin Grin Grin
                                ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ มายะลา แวะร้านนิวผึงหวาน  เมาฟรีครับ  พี่ๆน้องๆ  ยิ้มีเลศนัย
                                       ขำก๊าก เจ้าของร้านยินดีบริการสถานที่  ขำก๊าก

ชีวิตนี้  เพื่อครอบครัวอันเป็นที่รัก
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #64314 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:57:42 PM »

อาร์ พี จี., ท่านขุน, Sig228-kolok, Wrangler 1, หลวงกาหลง, wut-วุธ, @SingCring, ตั้ม™, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
                                              Grin Grin Grin Shocked Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64315 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:03:07 PM »

เอาบรรยากาศมาให้ชม เมื่อวันที่ ๒๖ พฤศจิกายน ที่ผ่านมา

งาน "ลูกพ่อขุน เมืองคนดี ราตรีราม ๕๑ " ครับ

ในบัตรมันกำหนดไว้จัดที่เกาะลำพู แต่สภาพอากาศอำนวยเหลือเกิน เลยย้ายไปจัดในโรงแรมสยามธานีแทนครับ

ก่อนเริ่มพิธีก็มีโฟค์ซอง บรรเลงไปพลางๆ

อาหารครับ แบบบุฟเฟ่ ง่ายๆกันเองแบบชาวราม.

ขาดไม่ได้ครับ สุรา

และนารี

เริ่มพิธีเปิดครับ

ขบวนอันเชิญรูปหล่อเหมือนพ่อขุน

ตัวแทนคณะต่างๆเชิญธงสีประจำคณะ

ประธานจุดเทียนชัย

จากนั้นทุกคนจุดเทียนที่โต๊ะ และร่วมกันร้องเพลง " ขวัญจิต มิตรราม"

จากนั้นน้องๆน่ารัก วัยติดคุก มารำอวยชัย

มโหรสพต่างๆ

อู่ พันทาง

หนังตะลุง หนังศรีโต

และตลก วงเอกชัย แป๊ะเท่ง

จากนั้นตากล้องเริ่มเมาครับ ไม่ถ่ายแล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #64316 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:07:24 PM »

ที่โพสมามีรูปเดียวที่น่าดู...

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #64317 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:08:47 PM »

ท่านในรูปนี้คุ้นๆนะครับ...น้าสิงห์
เหมือนญาติพี่น้องผมเลย...

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64318 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:09:09 PM »

ที่โพสมามีรูปเดียวที่น่าดู...

เห็นชัดๆ โรคจิต นิยมเด็ก

กร๊ากๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ท่านในรูปนี้คุ้นๆนะครับ...น้าสิงห์
เหมือนญาติพี่น้องผมเลย...

จำไม่ได้แฮะ พอดีประธานเดิม ท่านผู้ว่า เขาย้ายไปพอดี คนนี้ใครไม่รู้แล้ว
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #64319 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:09:58 PM »

ถึงน้องหลวงกาหลง
 เอาเเบบนี้ดีหว่า? ชื้อเหล้าให้มันกินให้เมา(เห็นว่าชอบของฟรี)พอเมาได้ทีเเล้วจับมันมือถอดกางเกงออกให้หมด เเล้วมัดตีน ไม่มัดไม่ได้เดี๋ยวมันอีถีบเอา พอมัดเรียบร้อยเเล้วจับโกงโค้ง ให้รังโผล่มาข้างหลัง เอายางวงดีดรัง ทำยางเกยหนอนก็ได้(รู้จักม้าย) ยิงเลย(ประเภทชอบความรุนเเรง) คิก คิก
หน้า: 1 ... 4285 4286 4287 [4288] 4289 4290 4291 ... 35779
  พิมพ์