เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 03:23:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4286 4287 4288 [4289] 4290 4291 4292 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25779684 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #64320 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:11:02 PM »

ข้อความเมื่อ: วันนี้ เวลา 12:48:43 PMข้อความโดย: Sig228-kolok  
ใส่การอ้างถึงคำพูด
อ้างจาก: อาร์ พี จี. ที่ วันนี้ เวลา 12:46:27 PM
ไฟฉายครับไฟฉาย ใครหาอยู่บ้าง........หัวหน้าฝ่าย(ยอน)ทำงานโหน่ยยยยย

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=144622&topic_id=146424

ราคาดี นี่ถ้าไม่มีอยู่แล้วคงไปร่วมจองแล้ว ...    

........................................................... .................................

ราคาดีจริงๆครับ....แป๊บเดียวหมดแระ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64321 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:13:51 PM »

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

ดีครับ ...

ว่าแต่ว่า ช่วยอ่านชื่อท่านให้หน่อยแล้วกันครับ เพราะภาษา ปะกิด มันเต็มทน

ผมซัดตาไปอ่านดู ผมอ่านว่า"ขาดหุ้น"  

ผิดถูกอย่างไร ช่วยยืนยัน และแก้ไขด้วย น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ
      เสียคนไปเลย ....ขาดหุ้น......  เปลี่ยนเป็นไทยแล้วครับ

ขออภัย น๊ะครับ บอกแล้วว่า ภาษาผม ไม่แข็งแรง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:21:36 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64322 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:14:27 PM »

ถึงน้องหลวงกาหลง
 เอาเเบบนี้ดีหว่า? ชื้อเหล้าให้มันกินให้เมา(เห็นว่าชอบของฟรี)พอเมาได้ทีเเล้วจับมันมือถอดกางเกงออกให้หมด เเล้วมัดตีน ไม่มัดไม่ได้เดี๋ยวมันอีถีบเอา พอมัดเรียบร้อยเเล้วจับโกงโค้ง ให้รังโผล่มาข้างหลัง เอายางวงดีดรัง ทำยางเกยหนอนก็ได้(รู้จักม้าย) ยิงเลย(ประเภทชอบความรุนเเรง) คิก คิก
5555+
เกยหนอนผมถนัดครับพี่ ระยะ 5 เมตรนี่เลือกใด้ จะเอาลูกไข่ข้างซ้ายข้างขวา คริๆๆๆ++
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #64323 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:15:09 PM »

ข้อความโดย: wut-วุธ  
ใส่การอ้างถึงคำพูด
ถึงน้องหลวงกาหลง
 เอาเเบบนี้ดีหว่า? ชื้อเหล้าให้มันกินให้เมา(เห็นว่าชอบของฟรี)พอเมาได้ทีเเล้วจับมันมือถอดกางเกงออกให้หมด เเล้วมัดตีน ไม่มัดไม่ได้เดี๋ยวมันอีถีบเอา พอมัดเรียบร้อยเเล้วจับโกงโค้ง ให้รังโผล่มาข้างหลัง เอายางวงดีดรัง ทำยางเกยหนอนก็ได้(รู้จักม้าย) ยิงเลย(ประเภทชอบความรุนเเรง)  

...

ตายแน่ๆ ♪♭.... คราวนี้(ไข่นุ้ย)ต้องตายแน่ๆ  ♪♭ ♪♭ .................... คิก คิก คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64324 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:17:14 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
                                สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้
สวัสดีครับพี่บอสครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
แวะมาโม้กันบ่อยๆครับพี่ Grin Grin Grin
                                ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ มายะลา แวะร้านนิวผึงหวาน  เมาฟรีครับ  พี่ๆน้องๆ  ยิ้มีเลศนัย
                                       ขำก๊าก เจ้าของร้านยินดีบริการสถานที่  ขำก๊าก

ใด้ที่เมาแล้วคริๆๆ  เดี๋ยวว่างจะไปลองเมาดูก่อนสักมื้อครับพี่ Grin Grin
ปล. จัดเด็กๆสวยๆใว้รินเหล้าด้วยฮั้นคริๆๆๆ บู่ บู่
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64325 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:18:55 PM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆคน  ผมท่านขุน  ยะลาครับ  ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ  ไหว้
สวัสดีครับพี่บอสครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
แวะมาโม้กันบ่อยๆครับพี่ Grin Grin Grin

ไหว้ มายะลา แวะร้านนิวผึงหวาน  เมาฟรีครับ  พี่ๆน้องๆ  ยิ้มีเลศนัย
                                       ขำก๊าก เจ้าของร้านยินดีบริการสถานที่  ขำก๊าก

ใด้ที่เมาแล้วคริๆๆ  เดี๋ยวว่างจะไปลองเมาดูก่อนสักมื้อครับพี่ Grin Grin
ปล. จัดเด็กๆสวยๆใว้รินเหล้าด้วยฮั้นคริๆๆๆ บู่ บู่

ไปด้วยนะครับพี่หลวง
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64326 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:21:39 PM »

ครับน้าสิงห์ ลงมาวันใหน เราไปเมากันที่นี่เลยคริๆๆ   Grin

ปล. ลายเคงใด้เต็มที่เลยคริๆๆ บู่ บู่ Grin
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #64327 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:22:03 PM »

กลับบ้านเก็บเสื้อผ้า...เตรียมเข้า พระนคร....ก่อนครับ....

เดินทางปลอดภัย ภารกิจราบรื่นครับน้ายอด

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขึ้นไปสอบ สย. ครับผม...

สอบครั้งแรกป่าว .........ขอให้โชคดี

และให้ข้อสอบออกมาให้ตรงกับที่เรารู้ และทำได้  สอบได้ชัวส์

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64328 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:23:23 PM »

ปล.ตับกลับจากลา มาทำงานแล้ว หรือครับท่าน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #64329 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:23:53 PM »

สวัสดีท่านขุน ยะลา     และสวัสดีท่านขนุน โซ-ราด ครับ

ผมสัมฤทธิ์   อยู่หาดใหญ่ครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64330 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:24:15 PM »

ครับน้าสิงห์ ลงมาวันใหน เราไปเมากันที่นี่เลยคริๆๆ   Grin

ปล. ลายเคงใด้เต็มที่เลยคริๆๆ บู่ บู่ Grin

Grin Grin Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64331 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:25:29 PM »

ปล.ตับกลับจากลา มาทำงานแล้ว หรือครับท่าน

เริ่มซ้อมจากงานราตรีรามแล้วครับพี่ ตื่นมาไม่ปวดแล้วครับพี่เข้ม ฟิต คอนเฟริม อิอิอิ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #64332 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:27:34 PM »

เริ่มซ้อมจากงานราตรีรามแล้วครับพี่ ตื่นมาไม่ปวดแล้วครับพี่เข้ม ฟิต คอนเฟริม อิอิอิ

ไม่ได้ทักทายท่านสิงห์เลย............สวัสดีครับ ท่านสิงห์ พ่อทนายสุดหล่อ น้องเมียงาม

ร่างกายแข็งแรงแล้ว เมื่อไหรจะออนทัวส์หาดใหญ่ละครับ

khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #64333 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:28:13 PM »

ขำก๊าก  ถ้าผมเครียดๆจากงาน มาอ่านกระทู้ห้องนี้ มีฮา ทุกครั้ง   ขำก๊าก ขำก๊าก

หวัดดีครับ ชื่อ เล็ก บ้านอยู่ กระบี่ ครับ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #64334 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 01:29:18 PM »

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

ดีครับ ...

ว่าแต่ว่า ช่วยอ่านชื่อท่านให้หน่อยแล้วกันครับ เพราะภาษา ปะกิด มันเต็มทน

ผมซัดตาไปอ่านดู ผมอ่านว่า"ขาดหุ้น"  

ผิดถูกอย่างไร ช่วยยืนยัน และแก้ไขด้วย น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ
      เสียคนไปเลย ....ขาดหุ้น......  เปลี่ยนเป็นไทยแล้วครับ

ขออภัย น๊ะครับ บอกแล้วว่า ภาษาผม ไม่แข็งแรง

แน่ใจหรือลุงที่ไม่แข็งนะ...เฉพาะภาษา    คิก คิก  คิก คิก

หน้า: 1 ... 4286 4287 4288 [4289] 4290 4291 4292 ... 35779
  พิมพ์