เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 03:19:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4289 4290 4291 [4292] 4293 4294 4295 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25779274 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64365 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:39:08 PM »

ขำก๊าก  ถ้าผมเครียดๆจากงาน มาอ่านกระทู้ห้องนี้ มีฮา ทุกครั้ง   ขำก๊าก ขำก๊าก

หวัดดีครับ ชื่อ เล็ก บ้านอยู่ กระบี่ ครับ

ฮ๊ะ...มีเจ้าภาพที่กระบี่ อีกคนแล้ว พี่น้อง เผื่อเปลี่ยนบรรยากาศ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64366 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:40:05 PM »

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

ดีครับ ...

ว่าแต่ว่า ช่วยอ่านชื่อท่านให้หน่อยแล้วกันครับ เพราะภาษา ปะกิด มันเต็มทน

ผมซัดตาไปอ่านดู ผมอ่านว่า"ขาดหุ้น"  

ผิดถูกอย่างไร ช่วยยืนยัน และแก้ไขด้วย น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ
      เสียคนไปเลย ....ขาดหุ้น......  เปลี่ยนเป็นไทยแล้วครับ

ขออภัย น๊ะครับ บอกแล้วว่า ภาษาผม ไม่แข็งแรง

แน่ใจหรือลุงที่ไม่แข็งนะ...เฉพาะภาษา    คิก คิก  คิก คิก

รู้แล้วก็เงียบๆใว้ครับ อย่าให้รู้ไปถึงหู ครูไข่เบี้ยวอีก เป็นเรื่องหล๋าว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64367 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:43:25 PM »

ขอให้ภาระกิจสำเร็จลุล่วงด้วยดีนะครับน้ายอด  เยี่ยม ว่าแต่ว่า สย. นี่มันไหร๋อะ  Huh

ปล. อย่าลืมบอกน้องเก่งนะครับว่าโชกุนคิดถึงครับ แต่พ่อโชกุนคิดถึงมากหวา  หลงรัก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกม้าตายไปหนึ่งคนแล้ว น้าหลวง หรือว่า มีมากเกินไป เมมโมรี่เลยล้น คริๆๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64368 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:44:36 PM »

หวัดดีค่าพี่ๆ

สวัสดีครับ

บ๊ะ...ออกตัวดีจังโว๊ะ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64369 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:45:08 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ท่านสมาชิกใหม่ทุกๆท่าน  ผมเล็กสงขลาครับ

ไม่ทราบว่า รายงานชื่อตัวเอง ถูกต้องหรือเปล่าครับ ลุงเล็ก คริๆๆ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #64370 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:46:50 PM »

สวัสดีครับพี่พี่  ขอบเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยตะครับ

ดีครับ ...

ว่าแต่ว่า ช่วยอ่านชื่อท่านให้หน่อยแล้วกันครับ เพราะภาษา ปะกิด มันเต็มทน

ผมซัดตาไปอ่านดู ผมอ่านว่า"ขาดหุ้น"  

ผิดถูกอย่างไร ช่วยยืนยัน และแก้ไขด้วย น๊ะครับ

ด้วยความเคารพ
      เสียคนไปเลย ....ขาดหุ้น......  เปลี่ยนเป็นไทยแล้วครับ

ขออภัย น๊ะครับ บอกแล้วว่า ภาษาผม ไม่แข็งแรง

แน่ใจหรือลุงที่ไม่แข็งนะ...เฉพาะภาษา    คิก คิก  คิก คิก

รู้แล้วก็เงียบๆใว้ครับ อย่าให้รู้ไปถึงหู ครูไข่เบี้ยวอีก เป็นเรื่องหล๋าว

ครับลุง......ผมจะไม่บอกใคร และคาดว่าคงไม่มีใครรู้ รวมถึง ครูไข่เบี้ยว ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:49:37 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64371 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:48:09 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #64372 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:50:29 PM »

ไฟฉายครับไฟฉาย ใครหาอยู่บ้าง........หัวหน้าฝ่าย(ยอน)ทำงานโหน่ยยยยย Grin

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=144622&topic_id=146424

ฮาย....ผมเฝ้าเวบtktมาหลายเดือนแล้วครับ เห็นเขาว่ามีเกียงแกปขาย
เห็นแต่ไควฉาย....เอือม..ม.ม.....

น้าซับจะเอาจริงเหรอ แถวบ้านผมมีครับ....แต่มีของใหม่แบบเป็น'เลสนะ เป็นทองเหลืองเดี๋ยวนี้หายาก Grin

เพื่อนผมได้แล้วครับ  เพิ่งได้เมื่อครึ่งชั่วโมงก่อนที่ผมจะโพสต์ตอนนี้
แต่ว่า ผมจำยี่ห้อไม่ได้  รู้แต่เป็นทองเหลืองแล้วเจ้าของเดิมเขาเอามาชุบฮาร์ดโครม

ทีนี้ จะเอาฮาร์ดโครมออกยังไงจากผิวทองเหลืองเดิมครับ  เพื่อนมันมันถามมาครับท่าน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64373 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:53:58 PM »

ตอนเมียไม่มี ทำไมไม่เจอ........... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64374 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:57:04 PM »

ตอนเมียไม่มี ทำไมไม่เจอ........... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
บ๊ะหรอยๆ เมาแล้วม่ายกลัวเมียเลยวุ๊ย บู่ บู่ Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64375 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:58:22 PM »

บ๊ะหรอยๆ เมาแล้วม่ายกลัวเมียเลยวุ๊ย บู่ บู่ Grin

ก็เดินตามพี่หลวงนั้นแหละครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #64376 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:59:14 PM »

พี่เข้มโปรเจคเตอร์คืนแล้วยัง.....
ตอนไปกินกั้งพาไปด้วยห้าน.....อีหาเรื่องกินฟรีซักหน่อย... Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #64377 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 02:59:48 PM »

ดูดีๆ เหมือนมีลูกกระเดือก..ก..ก....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #64378 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 03:02:04 PM »

พี่เข้มโปรเจคเตอร์คืนแล้วยัง.....
ตอนไปกินกั้งพาไปด้วยห้าน.....อีหาเรื่องกินฟรีซักหน่อย... Grin

บันทึก เก็บใว้ในโฟลเดอร์ พวกสันหลังหวะ แล้ว

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64379 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 03:02:53 PM »

เอาแล้วไง งานเข้า !!!! อ๋อย อ๋อย
หน้า: 1 ... 4289 4290 4291 [4292] 4293 4294 4295 ... 35779
  พิมพ์