เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 07:34:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4358 4359 4360 [4361] 4362 4363 4364 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25756111 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65400 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:04:26 AM »

น้ายอด มาทำไหร๋ หาดใหญ่ หนีบน้าสิงห์มาด้วยซิ แล้วมีเวลาว่าง หรือโปรแกรม อย่างไรบ้าง

เมางั้น ผมกับลุงตุ้ม พอเป็นเพื่อนได้บ้าง

หากอิไปที่ชอบๆๆงั้น ติดต่อลุงตุ้ม คนเดียว ผมไม่หนัด

ไปงานเลี้ยงของอุเทนถวาย สงขลา ครับ...

เห็นว่าทางชมรมที่สุราษฎร์จะช่วยบัตรเข้างาน 10 ใบครับ (ไปได้ 10 คน) ซึ่งถ้าไม่มีธุระอะไรผมคงเป็นหนึ่งในนั้นครับ...
แต่เจตนาของผมก็คือไปเที่ยว(ยังไม่รู้ว่าจะไปไหนบ้าง)และไปเยี่ยมพี่ๆ ทีมด้ามขวาน หาดใหญ่ด้วยครับ...
ถ้าได้ไปผมคงเอารถไปเองต่างหากครับ...(น้ำมันถูกแล้ว)...เพราะจะได้เที่ยวได้ดังใจ...(คงเข้าในงานซักพักแล้วค่อยออกมาเที่ยวต่อข้างนอกเพราะในงานก็ไม่รู้ว่าจะเจอคนสนิทบ้างหรือเปล่า))
ตอนนี้ยังไม่ได้ยืนยันกับทางชมรมที่สุราษฎร์ว่าไปชัวร์แต่แจ้งไว้แล้วว่าไปครับ...(คงยืนยันได้ประมาณสัปดาห์หน้า)

ส่วนน้าสิงห์เคยแย้มๆไว้แล้วครับ...ถ้าผมไปแน่นอนแล้วก็จะไปชวนน้าสิงห์อีกทีครับ

วันที่ ๑๓  ลากท่านสิงห์มาให้ได้นะน้ายอด   จะได้เลี้ยงฉลองทีเดียวเสียว เอ๊ย เสียเลย  วันนั้นวันเสาร์โรงเรียนปิดรุ่งเช้าวันอาทิตย์ก็โรงเรียนปิดอีก ผมจะได้ไปด้วย  ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65401 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:09:02 AM »

เมื่อคืนเมาได้เท่แล้ว  หัวค่ำว่าจะแวะตานีสักหน่อย   ลุงอู๊ดเข้าเรินเสียแล้ว  ป๋าฮิมก็หนีไปอยู่ที่ปาดัง  พี่เล็ก boong ก่ากำลังเริ่มเมาเราว่าอีแวะแต่แกเพิ่งติดเครื่องของเราเครื่องวิ่งฉิวแล้ว  ก็เลยซิ่งรถเข้าหาดใหญ่ทันที  ว่าอีไปฮวนจ่าลอที่บ้านมันสักหน่อย  มันดันรู้ทันมันบอกว่าถ้ามาก็ให้กินกันเท่เรินอย่างเดียว  งั้นซิ่งไปก๊งเท่แม่ขรีดีกว่า  หายหว๋างไป ถึงเรินตีสอง Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65402 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:10:10 AM »

ไปภารกิจก่อนครับ

กราบลา    ไหว้  ไหว้  ไหว้

ทำไหร๋ ดูแร้ว แลร้านวิ่ง ดูซ่อน(ภาษาใต้น๊ะ) ดักไซ จมลัน

ฮายคิดถึงแล้วมันหนุก..........

แต่มันก็หายากเสียแล้ว ภาพแบบนั้น
นัดมีตสะดิ้งกันสักครั้ง.... บุกบ้านน้าแพนด้า ให้แกพา ดักกัด วางไซ ทงแบ็ดเล่นๆซักคืน โหยหาบรรยากาศแบบนั้นมานานแล้วนิ๊ Grin

ขอไปกัน ...  Cool Cool Cool
ทงเบ็ด ดักปลา นอนป่า กินปลา  อดีตหนุ่มธนาคาร จะไหวหรื้อ บู่ บู่ Grin

ผมขอจองตำแหน่งกองเชียร์ละกันนะก๊าบ Grin

งั้น ผมขอจองตำแหน่งนั่งข้างกองเชียร์ละกันนะก๊าบ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65403 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:10:59 AM »

แพะเอ้อ หาเรื่องมาวันที่ 13ต๊ะ จะได้ทีเดียว หากสองคืนซ้อน ท่าว่า วีซ่าไม่ออกหล๋าว

ช่าย ๆ คืนสิบสี่ผมไม่ว่างอ่ะ..... Tongue
ไปว่างก็คืนสิบห้า สิบหกโน่น... Grin

คืนนี้ใคอยู่เพื่อนมั่งนิ๊ เดี๋ยวกลับมาจาก เมืองหลวง เลี้ยง ตราเขียว 1ขวด

ไฮเนเก้นเหรอ.... Tongue

เข้มไม่ชอบเบียร์ ครับลุงตุ้ม แต่หากเพื่อนเซื้อให้กิน ก็ไม่ปฏิเสธ ครับ

อันนี้สาว่าอิออกแนวๆท่าแคนิ บู่

ท่าแคกับนาโหนด มันไม่ไกลกันนะ Grin
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #65404 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:26:09 AM »

ยินดีกับจ่าเปิ้งล่วงหน้าด้วย Smiley Smiley

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65405 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:28:40 AM »

ทำไมพี่ไม่ยิ้มบ้างละ โดนบังคับรึไง แฟนพี่ยิ้มทุกรูปเลยนะ ขอให้รักกันนานๆ นะ ปีใหม่แนนจะกลับบ้านนะถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันนะ เดี๋ยวจะพาลูกไปกราบสวัสดี  เวลาผ่านไปนานแค่ไหน แนนก้อคิดถึงพี่เหมือนเดิมนะ   แฟนพี่เป็นคนเขาปู่เหอ อยู่ตรงไหนละ เป็นคุณครูเหมือนกันละซิ เออพี่แนนเปิดร้านเสริมสวยที่กรุงเทพ 2 ร้านแล้วนะ ถ้ามากรุงเทพอย่าลืมพาแฟนมาใช้บริการนะ แถวหน้ารามนะพี่ ฝนตกช่วงนี้ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะ อยากเจอพี่อีกนะ แอบรักแอบคิดถึงอยู่ไกลๆนะ   รักเสมอ

ถ่ายรูปมะขึ้นแต่อย่างอื่นขึ้นนะ บอกคนใหม่ของเทอ ให้เข้าใจ
ว่าคนใจสลายโทมาเพื่อยืนยัน  ร้องมะเป็นละ ส่งมาให้ดูต่างหน้า
ด้วยรัก แนนซี่

แควนเก่าสมัยตอนฝึกสอน ส่งเมล์มาหา Grin

บอกแล้วว่าอย่าหักอกพี่เบิ้ล  เพราะถ้าขาดฉันแล้วเธอจะคิดถึง  Cool

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2008, 10:41:19 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65406 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:34:06 AM »

มี SMS ป่วนเมืองมาอีกแล้ว ...    บู่ บู่ บู่

ตอนนี้ จะนับจำนวนใว้เป็นขวด ครับลุงแพะ เพราะหากมันมาทีไร ก็จะเก็บใว้เป็นหลักฐาน

เจ้าของข้อความ เขาเสียค่า แอร์ไทม์ ให้ผู้ให้บริการ 3บาท

แต่..................มัน ต้องจ่ายผม ข้อความละ 1ขวด 100ท่อ 8ปี ครับลุงแพะ

ปล.เฉพาะคืนนี้ ได้ 2 ขวด บายใจไป

อย่าแหลงดัง  เดี๋ยวมันโร้ตัว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65407 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:35:26 AM »

แล้วถ้าเขาจ่ายเป็น รี. ขึ้นมา พี่จะว่าไง 

มิต้องคืนกลับให้คนจ่าย ตามแผนของเขาหรอกเหรอ ....  คิก คิก

ปฎิบัติชอบ  เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้นครึ่ง
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #65408 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:38:08 AM »

ทำไมพี่ไม่ยิ้มบ้างละ โดนบังคับรึไง แฟนพี่ยิ้มทุกรูปเลยนะ ขอให้รักกันนานๆ นะ ปีใหม่แนนจะกลับบ้านนะถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันนะ เดี๋ยวจะพาลูกไปกราบสวัสดี  เวลาผ่านไปนานแค่ไหน แนนก้อคิดถึงพี่เหมือนเดิมนะ   แฟนพี่เป็นคนเขาปู่เหอ อยู่ตรงไหนละ เป็นคุณครูเหมือนกันละซิ เออพี่แนนเปิดร้านเสริมสวยที่กรุงเทพ 2 ร้านแล้วนะ ถ้ามากรุงเทพอย่าลืมพาแฟนมาใช้บริการนะ แถวหน้ารามนะพี่ ฝนตกช่วงนี้ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะ อยากเจอพี่อีกนะ แอบรักแอบคิดถึงอยู่ไกลๆนะ   รักเสมอ

ถ่ายรูปมะขึ้นแต่อย่างอื่นขึ้นนะ บอกคนใหม่ของเทอ ให้เข้าใจ
ว่าคนใจสลายโทมาเพื่อยืนยัน  ร้องมะเป็นละ ส่งมาให้ดูต่างหน้า

แควนเก่าสมัยตอนฝึกสอน ส่งเมล์มาหา Grin

บอกแล้วว่าอย่าอกหักพี่เบิ้ล  เพราะถ้าขาดฉันแล้วเธอจะคิดถึง  Cool

เซฟหน้านี้ก่อน....ไว้รอขึ้นจอโปรเจคเตอร์.....
   Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65409 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:38:59 AM »

เศร้า
เพิ่งกลับมาจากยะลา ลูกน้องสายบุรีโดยสอยไปอีก 1 ต้องไปอีกและ..
สวัสดีครับ ลูกน้องผมโดน5นัดนอนอยู่ มอ.ตั้งแต่ 14พย. อีกคนโดน3นัดนอนปัตตานีตั้งแ ต่ 24พย. วันนี้เพิ่งเผา ที่วัดทุ่งคล้าสายบุรีคนนึง จนป่านนี้ยังไม่ได้มีโอกาสเจอท่านรองเลย
ได้เลยครับพี่
อยู่ตลอดครับ เดี๋ยว 1100 ต้องออกไปส่งศพที่สนามบินอีก ไปโคราช เศร้า
นี่กำลังจะจัดชุด PMC ไม่ทราบพี่สนใจมั๊ยครับ ไว้ออกตรวจท้องที่ด้วยกัน

ตัวอยู่เมืองลุง  แต่ตำแหน่งอยู่ศรีสาคร   ไม่ทราบว่าพอจะสมัครด้วยได้ไหมครับ Grin

ว่าแต่ PMC ที่ว่า คืออะไรครับพี่  Huh
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #65410 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:40:52 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทมเย็นๆแต่แดดจ้าเลย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65411 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:43:43 AM »

ทำไมพี่ไม่ยิ้มบ้างละ โดนบังคับรึไง แฟนพี่ยิ้มทุกรูปเลยนะ ขอให้รักกันนานๆ นะ ปีใหม่แนนจะกลับบ้านนะถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันนะ เดี๋ยวจะพาลูกไปกราบสวัสดี  เวลาผ่านไปนานแค่ไหน แนนก้อคิดถึงพี่เหมือนเดิมนะ   แฟนพี่เป็นคนเขาปู่เหอ อยู่ตรงไหนละ เป็นคุณครูเหมือนกันละซิ เออพี่แนนเปิดร้านเสริมสวยที่กรุงเทพ 2 ร้านแล้วนะ ถ้ามากรุงเทพอย่าลืมพาแฟนมาใช้บริการนะ แถวหน้ารามนะพี่ ฝนตกช่วงนี้ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะ อยากเจอพี่อีกนะ แอบรักแอบคิดถึงอยู่ไกลๆนะ   รักเสมอ

ว่าคนใจสลายโทมาเพื่อยืนยัน  ร้องมะเป็นละ ส่งมาให้ดูต่างหน้า

บอกแล้วว่าอย่าอกหักพี่เบิ้ล  เพราะถ้าขาดฉันแล้วเธอจะคิดถึง  Cool

เซฟหน้านี้ก่อน....ไว้รอขึ้นจอโปรเจคเตอร์.....
   Grin

พี่ตุ้มอยากกินร้อยท่อแปดปีไหมเอ่ย.... ใต้โต๊ะพี่ ยื่นมือมาเร็ว Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65412 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:44:31 AM »

ขอบพระคุณทุกท่านสำหรับกำลังใจและความอนุเคราะห์ที่มอบให้จ่าเปิ้งครับ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65413 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:47:44 AM »

ไปนอนต่อก่อนครับ  ไหว้
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #65414 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:59:37 AM »

ทำไมพี่ไม่ยิ้มบ้างละ โดนบังคับรึไง แฟนพี่ยิ้มทุกรูปเลยนะ ขอให้รักกันนานๆ นะ ปีใหม่แนนจะกลับบ้านนะถ้ามีโอกาศคงได้เจอกันนะ เดี๋ยวจะพาลูกไปกราบสวัสดี  เวลาผ่านไปนานแค่ไหน แนนก้อคิดถึงพี่เหมือนเดิมนะ   แฟนพี่เป็นคนเขาปู่เหอ อยู่ตรงไหนละ เป็นคุณครูเหมือนกันละซิ เออพี่แนนเปิดร้านเสริมสวยที่กรุงเทพ 2 ร้านแล้วนะ ถ้ามากรุงเทพอย่าลืมพาแฟนมาใช้บริการนะ แถวหน้ารามนะพี่ ฝนตกช่วงนี้ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะ อยากเจอพี่อีกนะ แอบรักแอบคิดถึงอยู่ไกลๆนะ   รักเสมอ

ว่าคนใจสลายโทมาเพื่อยืนยัน  ร้องมะเป็นละ ส่งมาให้ดูต่างหน้า

บอกแล้วว่าอย่าอกหักพี่เบิ้ล  เพราะถ้าขาดฉันแล้วเธอจะคิดถึง  Cool

Grin

พี่ตุ้มอยากกินร้อยท่อแปดปีไหมเอ่ย.... ใต้โต๊ะพี่ ยื่นมือมาเร็ว Grin

เยาะเย้ย เอามาเก็บไว้ด้วยเผื่อพี่ตุ้มเปลี่ยนใจ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ยังไงซะ ถ้าเอาโพสนี้ขึ้นจอน้องไข่คงได้ดีมีผลงานจาก ผบ.แน่ๆ  เยี่ยม ผบ. คงประกาศด้วยเสียงที่ดังฟังชัด พี่ไข่ปฎิบัติชอบอย่างแรง เอาไปเลย 9 ขั้นโลดดดดดดดดดด  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 4358 4359 4360 [4361] 4362 4363 4364 ... 35779
  พิมพ์