เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:22:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4375 4376 4377 [4378] 4379 4380 4381 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25752473 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65655 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:16:30 AM »

หงส์ ตอกตะปูปิดฝาโลง กุหราบไฟ ไปแล้วครับ โดย เบนายูล ...  เยี่ยม

เพิ่งรู้ ว่าเดี๋ยวนี้ ตอนแข่งฟุตบอล นอกจากรองเท้าสตาร์ทแล้ว เขายังให้พกค้อนลงสนามด้วย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65656 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:17:48 AM »

ต่อเช้าครบรอบวันเกิดลุงเอก A111 ....... ขอให้ลุงมีความสุขมากๆนะครับ ....... ( แล้วจะกระซิบ น้องอ้อม (ที่โคกกลอย) ให้อีกที)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  สุขภาพกาย  สุขภาพใจ  แข็งแรงครับลุงเอกคนหล่อ  เหรัญญิกของทีม Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65657 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:20:42 AM »

วันนี้วันอาทิตย์ วันแห่งครอบครัว (ถ้ากิ๊กไม่โทรมานัด) ผู้บังคับบัญชากำลังโชว์ฝีมือการปรุงอาหาร มิตติ้งรอบหน้าจะส่งเข้าประกวดแข่งกับลุงตุ้ม  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65658 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:21:53 AM »

ต่อเช้าครบรอบวันเกิดลุงเอก A111 ....... ขอให้ลุงมีความสุขมากๆนะครับ ....... ( แล้วจะกระซิบ น้องอ้อม (ที่โคกกลอย) ให้อีกที)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ลอกครับ  Cool Cool Cool

ลอกด้วยครับครูเมียกล่อมหลับแล้วไม่รู้เรื่องหรอก อิอิ

เอ๊าะ  แล้วไม่บอกว่าลอกกัน  ฉานอีได้ลอกด้วย  เพราะครูใหญ่ไม่อยู่ อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65659 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:23:45 AM »

พี่เข้ม สาว่าพรุ่งนี้ ท่านรองฯ อาจมีการนำส่งของไว้ที่บ้านพี่เข้มนะครับ.....
หาเรื่องประจบ ท่านรองฯซะหน่อย..... Grin

ท่านอุตส่าห์ไปรื้อขุดของจากรังปลวกมาให้เราคืนชีพให้.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ตกใจ  บอกท่านรองฯ ว่าย้ายไปอยู่กรมโบราณคดีจะดีกว่าครับพี่ โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65660 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:25:28 AM »

น้ายอดหายแซบเลย ยืนยันม้ายฮะ สิบสามนี้

ลอก....

เร็ว ๆ น้ายอด  ถามน้าสิงห์ด้วย  ว่าจะให้น้ายอดลากมาด้วยไหม  จะได้นัดเลี้ยงกันทีเดียว  ผมจะได้แจ้งหน่วยเหนือว่าไปปฏิบัติราชการ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65661 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:27:28 AM »

พี่เข้ม สาว่าพรุ่งนี้ ท่านรองฯ อาจมีการนำส่งของไว้ที่บ้านพี่เข้มนะครับ.....
หาเรื่องประจบ ท่านรองฯซะหน่อย..... Grin

ท่านอุตส่าห์ไปรื้อขุดของจากรังปลวกมาให้เราคืนชีพให้.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหร๋หล๋าว

วิทยุรุ่นทันสมัยสุด (เมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว)
เล่นซีดีได้ด้วย...ไปรื้อได้จากสุสานเก็บของที่บ้าน
ผมบอกว่าทิ้งเหอะ....มาลิวทิ้งไว้หน้าบ้านผมก็ได้...
แกบอกไม่ทิ้งอ่ะ.....ของ ผบ.ซื้อมาจากเมกาโน้น....มีคุณค่าทางใจ... หลงรัก

คะยั้นคะยอให้ผมปลุกผีขึ้นให้ได้...มิงั้นโดนจับขัง...หรือพาไปช่วยราชการ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เห็นไหม  หัวหมู่เรายังเข้าใจในการปฎิบัติตนที่ดี แล้วจะไม่ให้ผมทำตามได้อย่างไร  (แผล็บ แผล็บ) Grin

งานนี้ ลุ้นกันหล่าว  ว่าพี่ตุ้มจะโดนคดีไหม  แต่รอบนี้ฉานรอดไม่เกี่ยวข้อง คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65662 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:29:42 AM »

ป่าตอง ...... อ.กะทู้ ....... อยู่ที่ห้างสรรพสินค้า " จังซีลอน "  สนาม "ฮ โซ  " สำหรับคนมีกะตังค์เท่านั้น   Tongue Tongue

ยิงปูนเลเซอร์  ตกใจ

อ่านตอนแรกตกใจแหม็ด  นึกว่าเส้นใหญ่จังหู เปิดสนามยิงปืนกระสุนจริงในห้างเลย  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65663 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:31:40 AM »

ขณะนี้รายงานจากห้องขี้

ปล.เห่อไวร์เลส ครับพี่น้อง  ขี้ไปพิมพ์ไป

คำเตือน ไม่ควรพิมพ์ ระหว่างล้างก้น ... ยี๊

และ ขณะล้างก้น ไม่ควรเอามือนั้นมาแคะขี้มูก.......

แต่ควรทำการแคะขี้มูกในช่วงระหว่างช่วงพักการล้างก้น โดยมีของกลางติดอยู่ด้วย......
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65664 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:33:01 AM »

ไหร๋หล๋าว

วิทยุรุ่นทันสมัยสุด (เมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว)
เล่นซีดีได้ด้วย...ไปรื้อได้จากสุสานเก็บของที่บ้าน
ผมบอกว่าทิ้งเหอะ....มาลิวทิ้งไว้หน้าบ้านผมก็ได้...
แกบอกไม่ทิ้งอ่ะ.....ของ ผบ.ซื้อมาจากเมกาโน้น....มีคุณค่าทางใจ... หลงรัก

คะยั้นคะยอให้ผมปลุกผีขึ้นให้ได้...มิงั้นโดนจับขัง...หรือพาไปช่วยราชการ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ของแค่ ตอนที่ ผบ.ไปเรียนที่นู่นเอง ไม่กี่ปีที ทำเป็นว่าของเราเก่า

ใช่ครับพี่  ช่างไม่เข้าอกเข้าใจกันเลย  (แผล็บ แผล็บ)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65665 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:35:06 AM »

ไหร๋หล๋าว

ของแค่ ตอนที่ ผบ.ไปเรียนที่นู่นเอง ไม่กี่ปีที ทำเป็นว่าของเราเก่า

ผมว่า พี่ตุ้ม แกไม่ได้หมายความแค่ของนะซิครับพี่โพธ ที่ว่าเก่านะ ...  ยิ้มีเลศนัย

ตาแพะแกคิดหมายความของเค้าคนเดียวนะครับ.....เรื่องแบบนี้ผมคิดไม่เป็น ไม่รู้เรื่องครับ
เอาเป็นว่าห้องรวมดีกว่า

ผมเป็นพยานได้ครับพี่   ว่าพี่ตุ้มเป็นคนก่อการ วางแผน คนเดียวเบ็ดเสร็จเลย  ลูกพี่นายหัวเจ้านายแพะของกระผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องแต่อย่างไร  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65666 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:36:25 AM »

ตกลงว่าตาแพะมีผลงาน กันไว้เป็นพยานได้

... ดำเนินการให้เรียบร้อยแล้วครับพี่ รอเท่ อย่างเดียวครับตอนนี้ ...  เยี่ยม

เย้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65667 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:37:43 AM »

ฮื่อ...ตาแพะหาเรื่อง...โดนคู่เลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมมีทนายหนุ่ยช่วยประกันตัวครับพี่ตุ้ม แล้วผมจะซื้อโอเลี่ยงไปฝากนะครับ ...   ยิ้มีเลศนัย

ผสมใส่แจ๊คฯ ซักสามฝาด้วยนะครับ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน
 หัวเราะร่าน้ำตาริน ทำดีไม่ได้ชั่ว..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปเตะครูเบิ้ลดีกว่า.....

พี่โพธครับ   ผู้ต้องหาจะทำร้ายพยานของพี่แพะครับ  เพิ่มอีกสักคดีเลยครับพี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65668 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:38:58 AM »

Sig228-kolok, TD, poth และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่โพธครับพี่ตุ้มหลบหนีการจับกุมครับ ...

หนีต่อหน้าต่อหน้าเจ้าพนักงานแบบนี้   เห็นสมควรสั่งชุดคอมมาโดบุกจับกุมรุมตื๊บว่ากล่าวตบตี  ครับผ๊มท่านรองฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65669 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:40:53 AM »

รายงานตัวครับพ้ม  ตอนนี้ถึงจุดหมายวิลล่า 5 แล้วครับ  ขออนุญาตเจ้าที่ด้วยครับพ้ม Grin Grin

ไอ้ยะ....ซุ่มมาหลาวพี่เพ่เรา  อยู่ไม่ไกลบ้านผมเรยนิ

มากี่วันครับพี่ปื๊ด  Grin

หิ้วเบียร์ 2 ป๋องรับแขกด่วนคริๆๆ
ยังไม่แน่ครับเบิ้ม ดูคืนนี้ก่อน หากไม่มีใครมาต้อนรับ กลับหัวรุ่งเลยคริๆๆ บู่ Grin

ชัดเจนจริง ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 4375 4376 4377 [4378] 4379 4380 4381 ... 35779
  พิมพ์