เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 06:46:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4416 4417 4418 [4419] 4420 4421 4422 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25742107 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66270 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:04:17 AM »

babor, อาร์ พี จี., lex และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โย๋เรินเหอ   ท่านวิลสัน  ว่างม้ายอ่ะ    มาเมืองลุงต้า  เจอกันที่หลานตาชู  จะได้เสียเด้เสียทีเรา  วันนี้เราว่างตั้งแต่ตอนนี้จนถึง บ่ายสอง  มานะ  มานะ  จูบบบบ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66271 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:11:41 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง

อรุณสวัสดิ์ครับพี่ ไหว้

ปีใหม่นี้ มีแบบนี้อีกไหมครับ  Grin

อยากให้มีครับ...แต่ต้องขออนุมัติจากลูกพี่ใหญ่ก่อน Grin Grin Grin
ลูกพี่สั่งการลงมาแล้วครับ วันไหนดีเอ่ย Grin Grin Grin

ว่าไงกันดีพี่น้อง  วันไหนดี   ใครสะดวกกันบ้างเอ่ย จูบบบบ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #66272 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:17:08 AM »

ทำไหรกันล่าว

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66273 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:18:28 AM »

ทำไหรกันล่าว

เมา กันนะ   ปีใหม่นี้   แต่ยังไม่โร้ว่าเขาอีจัดกันวันไหน   แต่ได้รับอนุมัติจากลูกพี่ใหญ่แล้ว  หลงรัก จูบบบบ

ว่าแต่ ปีใหม่หลบเรินม้ายอ่ะ  มารับกันต้า Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66274 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:20:14 AM »

ลุงตุ้มไม่อยู่  กำลังซักผ้าถูพื้น  ผมเลยทำหน้าที่พนักงานฝ่ายดุก เอ๊ย ยอน แทนนะ คิก คิก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #66275 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:34:33 AM »

ปีใหม่งดลาครับเหอ

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66276 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:41:32 AM »

ปีใหม่งดลาครับเหอ

ฮาย  บอกให้ร้านค้าอย่าขายไม้ขีดไฟ  ท่านก่าไม่ต้องทำฮานแล้วนิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66277 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:44:54 AM »

โอ้ย.......ระดับผม  ไม่ต้องหาเรื่องหรอกครับลุงปู  ไม่ต้องขออนุญาตใครด้วยครับ  ไม่เหมือนลุงแน่ครับ  ยิ้มีเลศนัย   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แน่ใจ๋    ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ไปเชียร์ลุงหรอยขายปืนที่หน้าซื้อขายดีกั่ว  คิก คิก คิก คิก    เยี่ยม

ระวัง ระวัง  กันหน่อยก็ดีครับ  ซื้อขายผ่านเวป   ถ้าไม่ซี้กันจริง ๆ ไม่ควรโอนลอย   ผมมีประสบการณ์มาแล้วแต่โชคดีที่ของผมนั้นเขานำไปตัดโอนในเดือนถัดไปเลย  แต่สำเนาเอกสารต่าง ๆ ที่ยืนยันว่าปืนตัดโอนแล้วนั้น ยังไม่ถึงเจ้าของปืนตามปอสี่เดิม  เลยทำให้กลุ้มใจแทนไปตั้งนาน 
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #66278 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:55:27 AM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

ขณะกำลังฟัดกับเพื่อนร่วมงานอย่างเมามัน 

ไม่รับรู้ และไม่รับร้องเรียนเรื่องใดๆ ทั้งสิ้น

ปู๊นนนนนนนนนน

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66279 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 10:58:38 AM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

ขณะกำลังฟัดกับเพื่อนร่วมงานอย่างเมามัน 

ไม่รับรู้ และไม่รับร้องเรียนเรื่องใดๆ ทั้งสิ้น

ปู๊นนนนนนนนนน

ให้ไปช่วยตื๊บไหมพี่   พวกเรารักกันจริงอยู่แล้ว   ว่าแต่เขามีคนน้อยกว่าไหม  ถ้าน้อยกว่าเป็นเรื่องถนัดเลยละ Grin

เป็นกำลังใจครับพี่ สู้ สู้ Wink
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #66280 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 11:04:02 AM »

โอ้ย.......ระดับผม  ไม่ต้องหาเรื่องหรอกครับลุงปู  ไม่ต้องขออนุญาตใครด้วยครับ  ไม่เหมือนลุงแน่ครับ  ยิ้มีเลศนัย   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แน่ใจ๋    ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ไปเชียร์ลุงหรอยขายปืนที่หน้าซื้อขายดีกั่ว  คิก คิก คิก คิก    เยี่ยม

ระวัง ระวัง  กันหน่อยก็ดีครับ  ซื้อขายผ่านเวป   ถ้าไม่ซี้กันจริง ๆ ไม่ควรโอนลอย   ผมมีประสบการณ์มาแล้วแต่โชคดีที่ของผมนั้นเขานำไปตัดโอนในเดือนถัดไปเลย  แต่สำเนาเอกสารต่าง ๆ ที่ยืนยันว่าปืนตัดโอนแล้วนั้น ยังไม่ถึงเจ้าของปืนตามปอสี่เดิม  เลยทำให้กลุ้มใจแทนไปตั้งนาน 

โดนลบไปแว้วววววว ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #66281 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 11:14:37 AM »

ไหว้สวัสดีอาๆลุงๆทุกๆท่านครับ  ไหว้
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #66282 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 11:23:49 AM »

ระวัง ระวัง  กันหน่อยก็ดีครับ  ซื้อขายผ่านเวป   ถ้าไม่ซี้กันจริง ๆ ไม่ควรโอนลอย   ผมมีประสบการณ์มาแล้วแต่โชคดีที่ของผมนั้นเขานำไปตัดโอนในเดือนถัดไปเลย  แต่สำเนาเอกสารต่าง ๆ ที่ยืนยันว่าปืนตัดโอนแล้วนั้น ยังไม่ถึงเจ้าของปืนตามปอสี่เดิม  เลยทำให้กลุ้มใจแทนไปตั้งนาน 

สวัสดีครับ ขอบคุณมากครับครู และทุกการันตีครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66283 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 11:27:37 AM »

โอ้ย.......ระดับผม  ไม่ต้องหาเรื่องหรอกครับลุงปู  ไม่ต้องขออนุญาตใครด้วยครับ  ไม่เหมือนลุงแน่ครับ  ยิ้มีเลศนัย   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โดนลบไปแว้วววววว ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ก็ไม่มีรูปทะเบียนปืนที่ตัวปืนนะ  Grin

ระวัง ระวัง  กันหน่อยก็ดีครับ  ซื้อขายผ่านเวป   ถ้าไม่ซี้กันจริง ๆ ไม่ควรโอนลอย   ผมมีประสบการณ์มาแล้วแต่โชคดีที่ของผมนั้นเขานำไปตัดโอนในเดือนถัดไปเลย  แต่สำเนาเอกสารต่าง ๆ ที่ยืนยันว่าปืนตัดโอนแล้วนั้น ยังไม่ถึงเจ้าของปืนตามปอสี่เดิม  เลยทำให้กลุ้มใจแทนไปตั้งนาน 

สวัสดีครับ ขอบคุณมากครับครู และทุกการันตีครับ

ไม่เป็นไรครับพี่   กันเองเข่งไก่ทั้งนั้น คิก คิก

ราคานั้น ไม่ต้องรีบครับพี่  คนจ้องตะครุบอยู่แล้ว  เอาแบบขายสบายใจดีกว่า  พวกพ่อค้าปืนอย่าไปคาดหวังคำพูดเลย  เอาแบบการันตีในลักษณะของพี่ตุ้มที่ปล่อยไปดีกว่า  สบายใจกว่า  เพราะคนกันเองเข่งไก่ ซื้อไปใช้ไม่ได้ซื้อค้า  หรือ  ถ้าจะปล่อยอย่างน้อย ๆ คนกันเองจะต้องรับโอนก่อน หรือไม่ ก็ต้องค้ำประกันได้

บอกแล้ว ว่าคนกันเองเข่งไก่ ดีที่สุด  เดี๋ยวผมถาม ๆ แถวนี้ให้อีกแรง  เห็นทหารพรานหาซื้อลงไปใช้แถวใต้เหมือนกัน  แต่ผมบอกแล้วว่าขอปอสามเรียบร้อยหรือยัง Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66284 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 11:33:34 AM »

แต่บางที คนกันเองเข่งไก่ นี่แหละทำเอาเราเจ็บปวดรวดร้าว เหมือนผมตอนนี้ที่ต้องตามทวงหนี้ประเภทไม่ต้องเผาผีกันแล้วนะครับพี่ คนกันเองเข่งไก่ทำกันได้ อ๋อย

หน้า: 1 ... 4416 4417 4418 [4419] 4420 4421 4422 ... 35779
  พิมพ์