เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:59:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4428 4429 4430 [4431] 4432 4433 4434 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25735029 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #66450 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:36:39 PM »

สวัสดี ชาวสุราษฎร์

ผมกลับบ้าน ช่วงปีใหม่ครับ

วันที่27ธค. - 02 มค.ครับ

อยากพบปะ ชาวสราษฎร์ครับ วันที่30 ธค. พอไหวมั้ยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66451 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:39:05 PM »

จะได้กระซิบว่า ไอ้คันที่มีสติ๊กเกอร์ HAPPY น่ะบริการพิเศษหน่อย พวกนี้ปืนทั้งเพ....

สวัสดีครับพี่โพธ  บริการพิเศษ คือตรวจค้นอย่างละเอียดใช่ไหมครับ   Grin Grin

ขังยาววววววววว  ครับท่านทนาย คิก คิก

สมัยก่อนโน้น  มีให้เลือกด้วยว่าจะ ขังเดี่ยว ขังรวม หรือ ขังตามราศี อ๋อย

แต่โทษที่ผมชอบมากที่สุดก็คือ  ขังกับลองกอง  น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66452 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:41:33 PM »

ไหว้ดี...ค่ะ   พี่เบิ้ล...พี่แพะ...พี่ปื๊ด.และพี่ๆ  ทุกๆคน ไหว้

บายดี...ม้าย...ค่ะ. กิ๊วก๊าว...ขอถามอะไรหน่อยนะค่ะ คิก คิก

สนามแถวๆบ้านเรา...ที่ไหนดี  และ  หน้าไปบ้างค่ะ. ไหว้ ไหว้

เดี๋ยวจะมีงานเลี้ยงฉลองปีเก่าต้อนรับปีใหม่ในก๊วนเราและก๊วนข้างเคียง   น้องออยล์ทำตัวให้ว่างไว้นะจ๊ะ  พี่จะไปรับน้องออยล์มาร่วมงานเอง  งานนี้ไม่ต้องห่วง  ปืนยืมลูกขอ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66453 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:42:58 PM »

เดี๋ยวไปลองแกะชิ้นส่วนสิบเอ็ดภายในเล่นดีกว่า  ถ้าใส่ไม่ถูกค่อยหอบไปให้พี่มานิตใส่ให้หล่าว คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66454 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:48:30 PM »

ไหว้ดี...ค่ะ   พี่เบิ้ล...พี่แพะ...พี่ปื๊ด.และพี่ๆ  ทุกๆคน ไหว้

บายดี...ม้าย...ค่ะ. กิ๊วก๊าว...ขอถามอะไรหน่อยนะค่ะ คิก คิก

สนามแถวๆบ้านเรา...ที่ไหนดี  และ  หน้าไปบ้างค่ะ. ไหว้ ไหว้

เดี๋ยวจะมีงานเลี้ยงฉลองปีเก่าต้อนรับปีใหม่ในก๊วนเราและก๊วนข้างเคียง   น้องออยล์ทำตัวให้ว่างไว้นะจ๊ะ  พี่จะไปรับน้องออยล์มาร่วมงานเอง  งานนี้ไม่ต้องห่วง  ปืนยืมลูกขอ  Grin

::014::OK.ถ้าอย่างนั้นสบายมาก.....ชอบอยู่แล้วของฟรี..(ของเองหาม้าย)5555
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66455 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:49:47 PM »

ไหว้ดี...ค่ะ   พี่เบิ้ล...พี่แพะ...พี่ปื๊ด.และพี่ๆ  ทุกๆคน ไหว้

เดี๋ยวจะมีงานเลี้ยงฉลองปีเก่าต้อนรับปีใหม่ในก๊วนเราและก๊วนข้างเคียง   น้องออยล์ทำตัวให้ว่างไว้นะจ๊ะ  พี่จะไปรับน้องออยล์มาร่วมงานเอง  งานนี้ไม่ต้องห่วง  ปืนยืมลูกขอ  Grin

::014::OK.ถ้าอย่างนั้นสบายมาก.....ชอบอยู่แล้วของฟรี..(ของเองหาม้าย)5555

ส่งเบอร์โทรมาให้พี่ทาง pm ซิ  จะได้โทรแจ้งวันเวลาที่จะไปรับ หากเขามีกำหนดการเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ของน้องออยล์นะลบข้อความเสียบ้าง  มันต็มแล้ว  ส่งคุยกันไม่ได้นะจ๊ะ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66456 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:50:11 PM »

ว่าแต่  ช่วงสิ้นปีและปีใหม่  พี่น้องว่างช่วงใดกันบ้างครับ  ปีนี้ไปที่สนามพี่โพธกันอีกไหมครับ  เห็นป๋าฮิมบอกว่าลูกพี่ใหญ่ไม่มีปัญหา ได้อยู่แล้วสำหรับพี่น้อง  หลงรัก

เอาวันไหนกันดีครับพี่น้อง   ใครไม่ติดภารกิจกันบ้างเอ่ย Cheesy

ปีนี้ผมว่างครับ  ผมจะไปร่วมด้วยหากมีสมาชิกทีมเสื้อแดงไปกันนะ จูบบบบ

ข้อมูลคร่าว ๆ จะอยู่ประมาณนี้ Grin

อยากให้พวกเราคิดกัน และร่วมกันจัด วันเวลาเอาที่ส่วนใหญ่ว่าง

รูปแบบอยากให้เป็นว่ามาสนามกันซักบ่ายสาม มีแข่งแบบเฮฮา นิดหน่อย มีรางวัลนิดหน่อย แล้วก็ทำกับข้าวกินกัน

ใครเอาเต้นท์มาก็นอนเต้นท์ มีกิจกรรมพายเรือด้วยนะครับ คิดหน่อยครับ

ป๋าฮิมไปไหน มาทำหน้าที่พีอาร์หน่อยจ้า ผมเรื่องยอนไม่ค่อยถนัด  แต่ถ้าเรื่องลายเคงละขอให้บอก Cheesy
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66457 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:51:03 PM »

อยากพบปะ ชาวสราษฎร์ครับ วันที่30 ธค. พอไหวมั้ยครับ

เสียงดังฟังชัด  ไม่น่ามีปัญหาครับน้าซับ  เยี่ยม เยี่ยม

แต่ผมเน้นไปในทางเฮฮา เอาหนุกและเมาอย่างเดียวครับ  Grin Grin Grin

แต่ถ้าจะเอาแบบมีสาวๆ สวย ๆ เสียงดังๆ ต้องให้น้ายอดเขาเป็นไกด์นำทางครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ฮาย......ทีเราไปไม่เห็นมีแบบนี้มั่งเลย... Sad

อันนั้นน้าสิงห์นำทางครับ...

ถ้ามาสุราษฎร์เที่ยวหน้า...และให้ผมนำทาง...ก็จะได้แนวนี้ครับ... Grin Grin Grin

หนูจะรอพี่ๆนะคะ.... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #66458 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:51:35 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ไหว้
นำภาพกิจกรรมทำความสะอาดบ้านปลาที่ทะเลตรัง วันสุดท้ายเช้าตอนทีมไปลาครูหวอดมาให้ดูเล่น ๆ ครับ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66459 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:54:08 PM »

แพงจัง เหล็กอันนิดเดียว  สงสัยต้องกู้สหกรณ์มาซื้อ  บู่

อันนี้ พอรับได้  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66460 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:54:39 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ไหว้
นำภาพกิจกรรมทำความสะอาดบ้านปลาที่ทะเลตรัง วันสุดท้ายเช้าตอนทีมไปลาครูหวอดมาให้ดูเล่น ๆ ครับ Grin

พยายามเน้นรูปสาว ๆ ครับพี่เอก  บ่าว ๆ ไม่ต้อง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66461 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:55:45 PM »

เสียงดังฟังชัด  ไม่น่ามีปัญหาครับน้าซับ  เยี่ยม เยี่ยม

แต่ผมเน้นไปในทางเฮฮา เอาหนุกและเมาอย่างเดียวครับ  Grin Grin Grin

แต่ถ้าจะเอาแบบมีสาวๆ สวย ๆ เสียงดังๆ ต้องให้น้ายอดเขาเป็นไกด์นำทางครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ฮาย......ทีเราไปไม่เห็นมีแบบนี้มั่งเลย... Sad

อันนั้นน้าสิงห์นำทางครับ...

ถ้ามาสุราษฎร์เที่ยวหน้า...และให้ผมนำทาง...ก็จะได้แนวนี้ครับ... Grin Grin Grin

หนูจะรอพี่ๆนะคะ.... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ท่านทนายมาหาดใหญ่ดีกว่า  คิดถึ๊งงงงคิดถึง 
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #66462 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:59:12 PM »

ส่งเบอร์โทรมาให้พี่ทาง pm ซิ  จะได้โทรแจ้งวันเวลาที่จะไปรับ หากเขามีกำหนดการเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ของน้องออยล์นะลบข้อความเสียบ้าง  มันต็มแล้ว  ส่งคุยกันไม่ได้นะจ๊ะ

แหม..จะเอาเบอร์โทรน้องออย์ก็ไม่บอกพี่  เอาส่งไปให้ทาง pm แล้วน่ะ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66463 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 01:59:34 PM »

พี่หลวงครับ ๗ - ๑๑ มกราคม อาจไปเชียงใหม่ครับ ถ้าไม่ไปจะลงไปหาดใหญ่แทน  และต่อไป วันที่ ๑๔ - ๑๕ มกราคมนี้ ต้องลงไปอำเภอละงู จังหวัดสตูล ครับ ไม่รู้ว่าใครอยู่แถวนั้นบ้าง
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #66464 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 02:03:27 PM »

ได้รับแล้วใช่ไหม..ครูเบิ้ล
ปล.อย่าบอกหลวงปื๊ดล่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 4428 4429 4430 [4431] 4432 4433 4434 ... 35779
  พิมพ์