เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:31:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4470 4471 4472 [4473] 4474 4475 4476 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25703383 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #67080 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 01:30:36 PM »

ไอไหร  รูปไม่ขึ้นบอกวมต.นู่น..น.น.น....

(ชอบว่าเราดำ  ขาวหวาถ่านตั้งกะลุย...)

ฮิ ฮิ ของดำอย่างที่แปด อยู่นี่เอง .... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หาอยู่นานแระ คิก คิก คิก คิก

ว่าจะใช้...แก้บนที่ร้านซักหน่อย...คร๊าบ

(แก้ล่างไม่ต้อง..เพราะ....พี่หลวงกาหลงแกแก้ไปก่อนซะแล้ว คริ คริ) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ห๊า..จะๆๆเจ๊เห็นด้วยเหรอ... ตกใจ ตกใจ

ไม่มีไร  เซฟเก็บหลักฐานเฉย ๆ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67081 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 01:45:15 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน

น้ายอดครับ น้าสิงห์ครับ ร้านที่ขายกั้ง เด็ดๆ มีร้านใหนบ้างครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ช่วยบอกชื่อบอกเบอร์โทรมาด้วยก็ดีครับ จะได้สั่งเขาล่วงหน้า ในบริเวณ พุนพิน บ้านดอน การดิด ทั้งสามแถบนี้ อยู่ในรัศมี ครับ

ราคาไม่เกี่ยง ครับ ยิ้มีเลศนัย เพราะมีเจ้าภาพอยู่แล้ว คริๆ เราพกเหล้าขาวไปสักขวด คงไม่น่าเกลียดนิ๊ คิก คิก

ปล.ปลายมกรา ....ว่าแต่หาตัวให้เจอ ก็แล้วกัน ขำก๊าก

กั้งหรือครับ จริงๆแล้วก็ร้านอาหารทะเลแถวปากน้ำตาปีครับ มีทุกอย่าง กั้ง กุ้ง ปูดำของป๋า

ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องเจ้ามือ ร้านไหนก็ได้ครับ  Grin Grin Grin Grin ก่อนมาสักวันสองวันเดี๋ยวผมไปสั่งให้

แต่หากจะเอาแบบสะใจไปเลย คงต้องสั่งกั้งนอกร้าน แพแถวๆที่ดอนสักครับ
ปูดำ ก็ทีมงานเดิมของผมครับ 

แต่คงต้องทำกินกันเอง  คิก คิก

กลัวแต่ว่า มันจะใช่ฤดูที่จะหาได้ง่ายๆหรือเปล่าครับ  ขำก๊าก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #67082 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:00:40 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน

น้ายอดครับ น้าสิงห์ครับ ร้านที่ขายกั้ง เด็ดๆ มีร้านใหนบ้างครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ช่วยบอกชื่อบอกเบอร์โทรมาด้วยก็ดีครับ จะได้สั่งเขาล่วงหน้า ในบริเวณ พุนพิน บ้านดอน การดิด ทั้งสามแถบนี้ อยู่ในรัศมี ครับ

ราคาไม่เกี่ยง ครับ ยิ้มีเลศนัย เพราะมีเจ้าภาพอยู่แล้ว คริๆ เราพกเหล้าขาวไปสักขวด คงไม่น่าเกลียดนิ๊ คิก คิก

ปล.ปลายมกรา ....ว่าแต่หาตัวให้เจอ ก็แล้วกัน ขำก๊าก

กั้งหรือครับ จริงๆแล้วก็ร้านอาหารทะเลแถวปากน้ำตาปีครับ มีทุกอย่าง กั้ง กุ้ง ปูดำของป๋า

ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องเจ้ามือ ร้านไหนก็ได้ครับ  Grin Grin Grin Grin ก่อนมาสักวันสองวันเดี๋ยวผมไปสั่งให้

แต่หากจะเอาแบบสะใจไปเลย คงต้องสั่งกั้งนอกร้าน แพแถวๆที่ดอนสักครับ
ปูดำ ก็ทีมงานเดิมของผมครับ 

แต่คงต้องทำกินกันเอง  คิก คิก

กลัวแต่ว่า มันจะใช่ฤดูที่จะหาได้ง่ายๆหรือเปล่าครับ  ขำก๊าก

มาถึงก็ลงมือเลยนะ น้าสิงห์   ยิ้มีเลศนัย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #67083 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:03:04 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 869674 ครั้ง) 
Pandanus, poth, Sig228-kolok, Padang, @SingCring, หลวงกาหลง, vasu และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

แดดร่ม ลมตก     

มือแตก  โดนด้ามจอบเล่นเอา

พอได้เข้าร่ม ก็ไม่อยากออกไปแล้ว ......
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67084 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:11:52 PM »

เดินทางไป กทม เมื่อวานเช้า ไปธุระด่วนครับ
ไปปุ๊บกลับเลย ๑,๓๐๐ กว่าโล ในวันเดียว

อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ถึง ๔ โมงเช้า

แปดโมงกว่าๆ งานเข้า

ทำงานก่อนครับ   ไหว้
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #67085 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:15:42 PM »

เดินทางไป กทม เมื่อวานเช้า ไปธุระด่วนครับ
ไปปุ๊บกลับเลย ๑,๓๐๐ กว่าโล ในวันเดียว

ทำงานก่อนครับ   ไหว้

ไหน ...... ยังไงนะ ..??
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67086 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:19:33 PM »

ทำงานก่อนครับ   ไหว้

ไหน ...... ยังไงนะ ..??

อยู่ในระหว่างเบลอๆครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #67087 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:23:59 PM »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 869674 ครั้ง) 
Pandanus, poth, Sig228-kolok, Padang, @SingCring, หลวงกาหลง, vasu และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

แดดร่ม ลมตก    

มือแตก  โดนด้ามจอบเล่นเอา

พอได้เข้าร่ม ก็ไม่อยากออกไปแล้ว ......

ตอนผมถางหญ้าสวนปาล์ม  เช้ามากินกาแฟแล้วออกไปถาง
พอสิบโมงหยุดครับ ร้อน

บ่ายสี่โมง จนถึงค่ำ  ไปถางอีกรอบ

งานเดินดีครับ ทำตอนไม่ร้อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67088 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:26:38 PM »

ตกลงสรุปร้านได้ยังครับพี่ซับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #67089 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:49:07 PM »

แล้วแต่ ครับ ร้านไหนก็ได้ ผมไม่ได้เข้า ตัวเมืองสุราษฎร์นานแล้ว คงต้องให้เพื่อนๆละแวกนั้นจัดการครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #67090 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:50:28 PM »

คืออยากกิน  อยากเจอเพื่อนๆ  แต่เนื่องจากไม่สันทัดพื้นที่เสียแล้ว ก็เลยทำไม่ถูกครับ

ขอแบบ ใกล้ๆ โรงแรมที่พักด้วยก็ดีครับ
กะว่า กินเสร็จ ไม่กลับท่าชนะในคืนนั้นครับ  นอนเช้าเลย ค่อยกลับบ้าน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #67091 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:52:58 PM »

เอาแบบไม่ผิดกติกา .. Aino Kishi   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฮาย  แลแต่รูปไหรไม่รู้  ไม่ชอบเล้ยนิ..... Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67092 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:59:01 PM »

คืออยากกิน  อยากเจอเพื่อนๆ  แต่เนื่องจากไม่สันทัดพื้นที่เสียแล้ว ก็เลยทำไม่ถูกครับ

ขอแบบ ใกล้ๆ โรงแรมที่พักด้วยก็ดีครับ
กะว่า กินเสร็จ ไม่กลับท่าชนะในคืนนั้นครับ  นอนเช้าเลย ค่อยกลับบ้าน

ยิ่งดีเลยครับ พี่  Grin Grin Grin
ครัวเจ้าเม่นก่อนเลย ทานข้าวเย็น และเผาหัวกันก่อน ผมรับหน้าที่เอง  เยี่ยม

ส่วนหลังจากนั้น สาวๆ ขาวๆ อวบๆ  คงต้องยกหน้าที่ให้น้ายอดละครับ   เยี่ยม เยี่ยม รายนั้นเขาสันทัด

แค๊วกๆๆๆๆๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #67093 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 02:59:54 PM »

เอาแบบไม่ผิดกติกา .. Aino Kishi   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฮาย  แลแต่รูปไหรไม่รู้  ไม่ชอบเล้ยนิ..... Grin

อ้อ  ไม่ชอบชะนี  ว่างั้น ....
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #67094 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 03:01:22 PM »

ยิ่งดีเลยครับ พี่  Grin Grin Grin
ครัวเจ้าเม่นก่อนเลย ทานข้าวเย็น และเผาหัวกันก่อน ผมรับหน้าที่เอง  เยี่ยม

ส่วนหลังจากนั้น สาวๆ ขาวๆ อวบๆ  คงต้องยกหน้าที่ให้น้ายอดละครับ   เยี่ยม เยี่ยม รายนั้นเขาสันทัด

แค๊วกๆๆๆๆๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

กำลังรออยู่เนี่ย ว่า ครัวเจ้าเม่น จะออกโรงเมื่อไหร่
หน้า: 1 ... 4470 4471 4472 [4473] 4474 4475 4476 ... 35779
  พิมพ์