เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:30:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4641 4642 4643 [4644] 4645 4646 4647 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25615497 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69645 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:14:56 PM »

ทดสอบ ก่อนนะค่ะ

คนในครอบครัว  ช่วยกันหากินหน่อย Grin Grin

พี่ปื๊ด..เอามาจากไหนค่ะ    นู๋ออยล์ไม่ได้เอามานะ  รูปนี้ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #69646 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:16:12 PM »

เอาแล้วครับ  พี่น้อง

งานนี้ หมอหมากับหมอหมู ท่านหลวงกาหลงติ้ว่าพรื้อ

ออยส์เป็น สัตวแพทย์เหรอครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #69647 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:17:23 PM »

ใส่เหล็กดัดฟันจริงๆด้วย

น่ารักดีครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #69648 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:17:33 PM »

ไปกับด้ามขวานตอนบน  สนุกมากครับ
อาหารอร่อยทั้งสองที่  แต่ที่ ที่สองเน้นอาหารตาครับ

อ้อ...ไปกินข้าวต้มต่อ  ท่านสิงห์จ่ายคนเดียวงานนี้  อร่อยครับ

กินข้าวต้ม....หมดไปกี่แบนครับพี่... Grin

ไม่กินเหล้าจริงๆครับ  เพราะไม่ไหวแล้ว

อืมม์ครับ....เห็นใบหน้าอย่างงี้ก็รู้แล้วครับ.... Grin

ลุงตุ้มเมาแต่หัววัน

ว้า....ลุงปูรู้ซะแล้ว..... บู่

น้าหลวงเห้อ....ไปหยบอยู่หนาย....

น้องออยล์มาแล้วววววววววววววววววววว......

มาแล้วจ๊า Grin Grin Grin

อ้าว...ยังจุดธูปไม่เสร็จที มาแล้ว..... Cheesy   Cheesy   Cheesy

กิ๊วก๊าวน้องมาให้ดูแล้วอย่าแกล้ง  ดิค่ะ  ลองถามพี่ต้นน้ำดูก่อนนะว่าตัวจริงป่าว แบร่ ไหว้ ไหว้

โอ๋ โอ๋......ขอโทษจ้า....ไม่แกล้งอีกแล้วครับ..... Grin

แม้ๆๆๆ..พี่ตุ้มก็...  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  เยี่ยม  5555+

Grin    Grin    Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69649 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:18:36 PM »

รูปนี้มีเหล็กและไม่มีเหล็กค่ะไม่แตกต่างค่ะ

บ๊ะ แด๊กกะเสด แข่นได้ ตัวขาวหลุยเลย

"กินเหล้า เมาพับ เขาไม่นับ เป็นลูกเกษตร กินแล้วต้องเมาเหมือนเปรต(พูดมาก เสียงดัง โวยวาย เช่นเบลดแพะ) เป็นลูกเกษตร 100เปอรเซนต์ ฯลฯ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69650 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:21:08 PM »

บ๊ะ ปีใหม่ นูออย เปิดเผยตัวเลย

เอาใครที่สัญญากันใว้อย่างไร จะเลี้ยงกันอย่างไร ก็รีบๆทำตามสัญญากันเสีย

อย่าลืมมาชวนเราไปกินกัน ของฟรีชอบอยู่แล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #69651 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:21:51 PM »

รูปนี้มีเหล็กและไม่มีเหล็กค่ะไม่แตกต่างค่ะ

บ๊ะ แด๊กกะเสด แข่นได้ ตัวขาวหลุยเลย

"กินเหล้า เมาพับ เขาไม่นับ เป็นลูกเกษตร กินแล้วต้องเมาเหมือนเปรต(พูดมาก เสียงดัง โวยวาย เช่นเบลดแพะ) เป็นลูกเกษตร 100เปอรเซนต์ ฯลฯ

อ่ะแอ้ม.....

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69652 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:22:59 PM »

แรกกะเดียว น้องเบิ้ม โทรมาถามว่า มีข่าวภูเก็ตไฟดับ นานแล้ว มีข่าวอะไรบ้าง

เราไม่รู้เรื่องเลย คิดอย่างเดียว นั่นแหละ ไม่สร้างเกียง คริๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69653 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:24:08 PM »

อ่ะแอ้ม.....

ไหร๋ติดคอหล่าว ฮะ

ว่าแต่ว่า วันหยุดนี้ ลุงไปใหนมั่งฮะ หากไม่ไปใหน มาเยี่ยมกันห้าน ติดหรางเสียแล้ว

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #69654 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:24:26 PM »

ทนายสิงห์กลิ้ง กำลังอัพภาพให้อยู่ครับ  ตอนนี้ได้มาหนึ่งภาพ  ที่เหลือคาดว่าคงจะเสร็จปีหน้า  เพราะใช้เน็ตเตาถ่าน อิ อิ

ท่านซับฯ รับประทานอาหารเต็มจานเลยนะ.... คิก คิก  

เดี๋ยวเจ้าภาพจะเสียน้ำใจครับ

ไปด้ามขวานงานนี้ อบอุ่นมากครับ

แม้แต่คนที่อยู่ห่าง มาไม่ได้ ก็ยังได้โทรมาพูดคุยด้วยครับ

ครัวเจ้าเม่นก็อร่อย  พูลบาร์ก็ดี  โรงแรมที่นอน ก็ถูกและดี ราคาห้องแค่550
แต่ผ้าห่มมัดซะตึงจนแทบแทรกตัวลงไปไม่ได้

สุดยอดมาก  เจอท่านsingcring / ท่านต้นหนาว/ท่านpandanus ที่ตีรถจาก จ.นครศรีฯ มาถึงงานเป็นคนแรก ก่อนผมอีก  /เจอท่านsecon ที่นานๆโพสต์ทีอีกตะหาก

สนุกมากครับ ได้ลองปืนใหม่ สองตัว 870 กะ แฝดขนานอาย่า

ได้ให้พรรคพวกเอา.357ลูกจริง ยิงเพลทเหล็กในสนาม
เป็นครั้งแรกที่ได้ยิงลูก.357 ลูกจริง ในสนามยิงปืน

อ่ะ  เพื่อความสเมอภาค ภาพด้านบน  ช้างซ้ายที่นั่งตาเมาๆอยู่พี่เองล่ะ น้องออยส์  
ด้านขวา ท่าน wasanami ครับ  อาการยังดีอยู่  เพราะเขามาถึงร้านหลังพี่ราว1กลม รีเจนซี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน

(นั่งกินกะท่านสิงห์สองคน)

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #69655 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:28:39 PM »

ว่าแต่ว่า วันหยุดนี้ ลุงไปใหนมั่งฮะ หากไม่ไปใหน มาเยี่ยมกันห้าน ติดหรางเสียแล้ว

คิก คิก ติดหราง  น่าเห็นดูจัง.... คิก คิก
วันพรุ่งนี้เข้าไปบ้านสงขลาครับ รวมญาติซักหน่อย...

วันต่อไปยังไม่มีใครจอง......คิดถึง อยากเข้าไปหา(เหล้ากิน)เช่นกัน.... น้ำลายหก

จะขนอุปกรณ์นิคไปให้รีวิวด้วย....สนไม๊... Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69656 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:29:40 PM »

เหล้าไม่กินอย่างเดียวค่ะ......อย่างอื่นมีบ้าง....เป็นพิธี..พี่เข็มค่ะออยล์สวยที่สุดในห้องเลยนะค่ะ....(ผู้หญิงคนเดียว)555
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69657 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:33:06 PM »

คิก คิก ติดหราง  น่าเห็นดูจัง.... คิก คิก
วันพรุ่งนี้เข้าไปบ้านสงขลาครับ รวมญาติซักหน่อย...

วันต่อไปยังไม่มีใครจอง......คิดถึง อยากเข้าไปหา(เหล้ากิน)เช่นกัน.... น้ำลายหก

จะขนอุปกรณ์นิคไปให้รีวิวด้วย....สนไม๊... Grin

วันอาทิตย์ เอาแต่หวันช้ายน๊ะ เพราะกลางคืนไม่ว่าง เป็นอันโร้กัน

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69658 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:36:56 PM »

ทนายสิงห์กลิ้ง กำลังอัพภาพให้อยู่ครับ  ตอนนี้ได้มาหนึ่งภาพ  ที่เหลือคาดว่าคงจะเสร็จปีหน้า  เพราะใช้เน็ตเตาถ่าน อิ อิ

ท่านซับฯ รับประทานอาหารเต็มจานเลยนะ.... คิก คิก  

เดี๋ยวเจ้าภาพจะเสียน้ำใจครับ

ไปด้ามขวานงานนี้ อบอุ่นมากครับ

แม้แต่คนที่อยู่ห่าง มาไม่ได้ ก็ยังได้โทรมาพูดคุยด้วยครับ

ครัวเจ้าเม่นก็อร่อย  พูลบาร์ก็ดี  โรงแรมที่นอน ก็ถูกและดี ราคาห้องแค่550
แต่ผ้าห่มมัดซะตึงจนแทบแทรกตัวลงไปไม่ได้

สุดยอดมาก  เจอท่านsingcring / ท่านต้นหนาว/ท่านpandanus ที่ตีรถจาก จ.นครศรีฯ มาถึงงานเป็นคนแรก ก่อนผมอีก  /เจอท่านsecon ที่นานๆโพสต์ทีอีกตะหาก

สนุกมากครับ ได้ลองปืนใหม่ สองตัว 870 กะ แฝดขนานอาย่า

ได้ให้พรรคพวกเอา.357ลูกจริง ยิงเพลทเหล็กในสนาม
เป็นครั้งแรกที่ได้ยิงลูก.357 ลูกจริง ในสนามยิงปืน

อ่ะ  เพื่อความสเมอภาค ภาพด้านบน  ช้างซ้ายที่นั่งตาเมาๆอยู่พี่เองล่ะ น้องออยส์  
ด้านขวา ท่าน wasanami ครับ  อาการยังดีอยู่  เพราะเขามาถึงร้านหลังพี่ราว1กลม รีเจนซี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน

(นั่งกินกะท่านสิงห์สองคน)

พี่  ซับ  กินข้าวไม่หมดจาน...ไม่เก่งเลยค่ะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #69659 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 08:40:03 PM »

แหะ แหะ  วางช้อนมาถ่ายรูปก่อนครับ

ถ่ายเสร็จก็ไม่ถึง10นาทีครับ

จานเหมือนจานใหม่ ไม่เคยใช้งานครับ

หน้า: 1 ... 4641 4642 4643 [4644] 4645 4646 4647 ... 35779
  พิมพ์