เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:20:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4646 4647 4648 [4649] 4650 4651 4652 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25610678 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #69720 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:29:19 PM »

ไปกับด้ามขวานตอนบน  สนุกมากครับ
อาหารอร่อยทั้งสองที่  แต่ที่ ที่สองเน้นอาหารตาครับ

อ้อ...ไปกินข้าวต้มต่อ  ท่านสิงห์จ่ายคนเดียวงานนี้  อร่อยครับ

เสียดายครับ
ตอนไปส่งที่โรงแรม หากเกตุไม่ไปด้วย งานนี้มีได้เสีย  ยิ้มีเลศนัย
ห้องอาหารในฝัน  เยี่ยม
เด็กในร้านก็ดันเรียกและวิ่งมาหา ต้องตะโกนว่า "เมียมาด้วยๆ" จึงหยุดได้
แต่ก็ดันเดินมาถึงรถ คนหนึ่ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กลับบ้านต้องคุยกับเกตุซะนานสองนาน  คิก คิก

ก่อนแต่งงานไม่เห็นเป็นแบบนี้นิ... Cheesy

ครับพี่ตุ้ม  ผมก็คาดไม่ถึงว่าเจ้าแม่เขาจะเป็นแบบนี้
แต่....เกตุบอก "ที่หวงเพราะห่วง"

ชัดเจนครับ

น่านนะซี...จะเถียงอะไรอีกล่ะ เจอคำนี้เข้าไป เถียงไม่ออก....  คิก คิก  คิก คิก

อ้อ น้าสิงห์อยากได้แต้มซักแต้มใหมครับ..... Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69721 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:29:29 PM »

ไม่ต้องขนาดน้านหรอกครับพี่เข้ม....
ขอแค่สถานที่...กะเพื่อนนั่งด้วยซักสองสามคนก็พอแล้ว อย่างอื่นไม่ต้อง...
อยากได้ อยากกินไร บอกมาได้ จะจัดให้.....นี่ก็ได้เมนูเนื้อตุ๋นมา ลองทำแล้ว คิดว่าน่าจะโอเค.... น้ำลายหก
ถ้าพร้อมเมาเมื่อไหร่ จะทำยกไปให้ชิม... Grin

แต่ไม่ต้องรอนะครับ...ช่วงนี้ผมก็มั่ว ๆ อยู่เหมือนกัน.... Grin

ส่วนของเล่นยินดีให้ยืม...รับผิดชอบครับ ฐานที่ทำให้ได้ไม่ทันเวลา....
อยากเปลี่ยนรุ่นใหม่อยู่พอดี..... คิก คิก

ผมว่า ผมน่าจะว่าง วันอาทิตย์นี้แหละ หลังจากนั้นก็ยาว ไปหลังวันที่11 อีกที ส่วนวันที่10 ไม่แน่ใจว่า จะแวบไปที่สนามได้หรือไม่ เพราะกลับจากสุราษฎร์ ไม่รู้ว่า ว.24ใหนที

อะไร ได้มายังใช้ไม่หมดฟังชั่น จะเปลี่ยนอีกแล้ววุ้ย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69722 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:32:38 PM »

สงสัย ใส่เหล้าเข้าขวดพรื่ออ่ะโลกเพ่[/b Grin Grin

ใส่ปรือ......อันนี้ความลับ สุดยอด บอกไม่ได้ หากอยากรู้ต้องมี ค่าวิชา

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69723 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:34:58 PM »

ลุงเล็ก วันอาทิตย์ ช่วงบ่าย มากินน้ำหวาน กันอีกหม้าย

ปล.น้ำหวานเราเซ้อใว้ เอาใว้ให้ลุงเล็กกินนิ๊ เมาก้าไม่เมา แต่หลบพร้อมเพื่อนโย๊ะ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69724 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:35:47 PM »

ไปกับด้ามขวานตอนบน  สนุกมากครับ
อาหารอร่อยทั้งสองที่  แต่ที่ ที่สองเน้นอาหารตาครับ

อ้อ...ไปกินข้าวต้มต่อ  ท่านสิงห์จ่ายคนเดียวงานนี้  อร่อยครับ

เสียดายครับ
ตอนไปส่งที่โรงแรม หากเกตุไม่ไปด้วย งานนี้มีได้เสีย  ยิ้มีเลศนัย
ห้องอาหารในฝัน  เยี่ยม
เด็กในร้านก็ดันเรียกและวิ่งมาหา ต้องตะโกนว่า "เมียมาด้วยๆ" จึงหยุดได้
แต่ก็ดันเดินมาถึงรถ คนหนึ่ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กลับบ้านต้องคุยกับเกตุซะนานสองนาน  คิก คิก

ก่อนแต่งงานไม่เห็นเป็นแบบนี้นิ... Cheesy

ครับพี่ตุ้ม  ผมก็คาดไม่ถึงว่าเจ้าแม่เขาจะเป็นแบบนี้
แต่....เกตุบอก "ที่หวงเพราะห่วง"

ชัดเจนครับ

น่านนะซี...จะเถียงอะไรอีกล่ะ เจอคำนี้เข้าไป เถียงไม่ออก....  คิก คิก  คิก คิก

อ้อ น้าสิงห์อยากได้แต้มซักแต้มใหมครับ..... Grin

ไม่ละครับ ขอบคุณจริงๆครับพี่ตุ้ม  ไหว้ ไหว้

เปลี่ยนเป็นซักกลมได้ไหมครับ  ยิ้มีเลศนัย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69725 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:36:31 PM »

สงสัย ใส่เหล้าเข้าขวดพรื่ออ่ะโลกเพ่[/b Grin Grin

ใส่ปรือ......อันนี้ความลับ สุดยอด บอกไม่ได้ หากอยากรู้ต้องมี ค่าวิชา
เคล็ดลับคือ ตอนนี้ยังนึกม่ายออกโถกม่ายคริๆๆ คิก คิก คิก คิก Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69726 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:36:58 PM »

ดึกๆน่าจะอัพได้ ขอลองดูก่อนครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #69727 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:38:41 PM »

ลุงเล็ก วันอาทิตย์ ช่วงบ่าย มากินน้ำหวาน กันอีกหม้าย

ปล.น้ำหวานเราเซ้อใว้ เอาใว้ให้ลุงเล็กกินนิ๊ เมาก้าไม่เมา แต่หลบพร้อมเพื่อนโย๊ะ

พี่เล็กแกเคยบอกไว้ เมาแล้วพลัดได...จากนั้นเลยไม่กล้าเมา.... Grin
แต่นั่งโม้กะเพื่อนได้ตลอดงาน...... เยี่ยม

วันอาทิตย์นี้ สาว่าคงอีได้เมาด้วยกัน....
อ่ะพี่เข้มรวมพลก็แล้วกัน....
อยากกินไร ถ้าทำได้จะทำให้ครับ...    น้ำลายหก    น้ำลายหก    น้ำลายหก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69728 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:39:37 PM »

วันเท่เก้า วันเท่สิบ ไปสุราษฎร์ แต่ชาวสุราษฎร์ ไม่ต้องตกใจ ไม่มีเวลาว่างเลยครับ ฉะนั้น ไม่ต้องโทรหา และจะไม่โทรหาด้วย คริๆ(ก็ขู่ๆไปพันงั้นแหละ) แต่ปลายเดือนจะไปอีกที อันนี้แหละ เตรียมหยบได้เลย เพราะมีเวลาว่าง จะไปล่วงหน้า สองวัน วันแรกว่า อิไปนอนแถวๆพรมคีรี ไม่ก็นบพิตำ แถวงั้น วันสอง นอนสุราษฎร์ วันสามนอนสุราษฎร์

เที่ยวนี้ ทุกเหล้าเต็มรถ กับไปหาเอาข้างหน้า ใคอิไปมั่ง คนอื่นไม่รู้ ป๋าฮิมสมัครแล้ว

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69729 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:40:44 PM »

เคล็ดลับคือ ตอนนี้ยังนึกม่ายออกโถกม่ายคริๆๆ คิก คิก คิก คิก Grin

เราชาดไม่อยากแหลงนิ๊ กับโบ๋เท่มันโร้ทางงั้น

ว่าแต่ไปเมาบ้านน้าสิงห์กันม้าย ปลายมกรางั้น ราวๆ 27-28 ประมาณงั้นแหละ สาแต่ว่า คนยังโลกแล้ว แล้วโลกไปโรงเรียน ลำบากหล่าว แม่มมันก็หาม้ายเสียโด้ เห็นว่า ฮูเหามันจ้อเสียแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2008, 11:42:47 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69730 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:43:38 PM »

วันเท่เก้า วันเท่สิบ ไปสุราษฎร์ แต่ชาวสุราษฎร์ ไม่ต้องตกใจ ไม่มีเวลาว่างเลยครับ ฉะนั้น ไม่ต้องโทรหา และจะไม่โทรหาด้วย คริๆ(ก็ขู่ๆไปพันงั้นแหละ) แต่ปลายเดือนจะไปอีกที อันนี้แหละ เตรียมหยบได้เลย เพราะมีเวลาว่าง จะไปล่วงหน้า สองวัน วันแรกว่า อิไปนอนแถวๆพรมคีรี ไม่ก็นบพิตำ แถวงั้น วันสอง นอนสุราษฎร์ วันสามนอนสุราษฎร์

เที่ยวนี้ ทุกเหล้าเต็มรถ กับไปหาเอาข้างหน้า ใคอิไปมั่ง คนอื่นไม่รู้ ป๋าฮิมสมัครแล้ว

ไปครัวเจ้าเม่นไหมครับพี่เข้ม... ขำก๊าก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #69731 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:44:33 PM »

พรมคีรี ไปวันไหนกลับวันไหนครับ.....เผื่ออีโดดงานไปร่วมด้วย....(ถ้าโดดได้....  Grin )

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69732 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:45:20 PM »

udomkd, @SingCring, tum610, หลวงกาหลง, นิ น น า ท, Tigger21, Sig228-kolok, ซิกสุราษฎร์, nile (+ 4 ซ่อนตัว) และ 37 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

ทั้งบอร์ด ยังเท่านี้แหละ เพื่อนไปเมากันแหม็ดแล้ว

ตอคืนโพรก ม่ายโร้ยังเพื่อนมั่งม้าย เรางานเข้าทั้งคืนหล๋าว

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #69733 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:45:35 PM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69734 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:46:54 PM »

ไปครัวเจ้าเม่นไหมครับพี่เข้ม... ขำก๊าก

ได้ฟังประวัติมาวันนี้ ทำท่าให้คิดหนักครับ คริๆๆ

หน้า: 1 ... 4646 4647 4648 [4649] 4650 4651 4652 ... 35779
  พิมพ์