เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:29:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4650 4651 4652 [4653] 4654 4655 4656 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25615378 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69780 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:00:32 AM »

ยิ้มีเลศนัยโชคเข้าข้าง...จะปิดร้านแล้วตำรวจเค้ากินกันเอา  รีเจนซี่   2  กลม  ซวยเลย

มีอยู่ 1  ยัดไปอีก  2  แบบให้ราคาเท่ากลมเค้าเลยเอา...บายตัวไป  1วัน. ไหว้ ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #69781 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:00:45 AM »

ฮ้ายยยย.....แสบตาจังนิ....ลูกเพ่เข้ม ใครถ่ายรูปนิ คล้ายๆว่าตากล้องภูเก็ตถ่าย ก๊ากก.....ส์ Cheesy Cheesy Cheesy

เมาก่อนปีใหม่แร้ว โดนก่อวินาศกรรม ไฟดับทั้งเมือง3-4ชม.   เสี่ยโหน่งหิ้วไวด์ขวดลิตรกว่าๆมา หมดแร้ว..  นั่งกินเบียร์ต่อหลาว เอิ๊กๆ  น้ำลายหก 

นี่ก็บ้าเห่อบ่อใหม่ ไม่ว่ากัน เห็นไม๊ บอกแล้วว่า ทำเอง มันภูมิจาย คริๆ

แล้วมันอยู่ตรงไหนอ่ะพี่เข้ม....ผมไปไม่เคยเห็นสักที..... คิก คิก
                  แว๊บบบบบ....ฟิ้วส์ส์ส์ส์.....

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69782 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:01:16 AM »

ฮ้ายยยย.....แสบตาจังนิ....ลูกเพ่เข้ม ใครถ่ายรูปนิ คล้ายๆว่าตากล้องภูเก็ตถ่าย ก๊ากก.....ส์ Cheesy Cheesy Cheesy

เมาก่อนปีใหม่แร้ว โดนก่อวินาศกรรม ไฟดับทั้งเมือง3-4ชม.   เสี่ยโหน่งหิ้วไวด์ขวดลิตรกว่าๆมา หมดแร้ว..  นั่งกินเบียร์ต่อหลาว เอิ๊กๆ  น้ำลายหก 

โอววว์..สุดยอด มีเปิดแสงให้สระด้วยคริๆ  

บอกเสี่ยโหน่งด้วยครับเบิ้ม ว่าคิดถึง ว่างๆจะไปเยี่ยมเยียนใหม่ครับ

เสียดายครับพี่หลวงมาไม่ทันฉลองบ่อใหม่  ขับรถมาต๊ะ อยากฉลองกับพี่ๆจัง จุดพรุกันซัก4-5กล่องเรยย หลงรัก

พี่เข้มครับ ถ้าบ่อหลายปีพี่เข้มเสร็จ ผมไปฉลองเลยเอ๋า จิงๆ  เยาะเย้ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69783 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:02:04 AM »

ดูสีสันแล้ว น่าจะต้องหาเป็นคอนเลคชั่นสะสม สักฝูกเสียแล้ว สำหรับ เจ้านี้ มันสวยดี อิๆ

หนับหนุนครับโลกพี่  สวยจริงๆ แอบโซ่หลุด กับศิลปะนี่ คู่กันจริงๆ  Grin Grin เยี่ยม

ปล. เวลาเมาก็เมาอย่างศิลปินด้วยคริๆ คิก คิก คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69784 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:03:04 AM »

นี่ก็บ้าเห่อบ่อใหม่ ไม่ว่ากัน เห็นไม๊ บอกแล้วว่า ทำเอง มันภูมิจาย คริๆ

แล้วมันอยู่ตรงไหนอ่ะพี่เข้ม....ผมไปไม่เคยเห็นสักที..... คิก คิก
                  แว๊บบบบบ....ฟิ้วส์ส์ส์ส์.....

ผมก็พูด เอาใจไปงั้นแหละครับ ลุง เพราะเห็นแต่ต้นไม้ เช่นกันครับ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69785 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:03:20 AM »

พี่ปื๊ดครับ ผมไปหาไฟส่องไม่ทันจิงๆคับ ของขาดตลาด เลยอาศัยไฟตัดยางพลาง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69786 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:04:49 AM »

เอาล่ะ เริ่มเป็นตอนๆนะครับ เพราะรูปอัพได้เท่านี้  Grin Grin

จากที่ได้นัดหมายพี่ซับและน้าเอ วานาซามิ ซึ่งพบปะสังสรรค์ พูดคุย เมาโม้ตามประสา ที่สุราษฏร์ธานี
ซึ่งพี่ซับได้ประสานงานมาแล้วว่าจะถึงสุราษฏร์ประมาณบ่ายโมงกว่า และไปยิงปืนที่สนามค่ายวิภาวดีรังสิต

ต่อมาประมาณ บ่ายสองกว่าๆพี่แพนด้าโทรมาแจ้งว่า พร้อมที่สนามและยิงกันแล้ว (ขอบคุณมากๆครับ พี่ ไม่งั้นผมคงไม่ทราบว่ามาถึงพร้อมกันแล้ว)  ไหว้ ไหว้ ส่วนน้าเอ๋ เข้าเขตจังหวัดสุราษฏร์ธานีแล้ว แต่ยังไม่ถึง ผมจึงเดินทางออกจากสำนักงานไปสนามทันที

รูปที่ผมก็มีเท่านี้ครับ  คิก คิก

หลังจากยิงกันเสร็จและพูดคุยกันพอหอมคอ พี่แพนด้าขอตัวกลับ เพราะต้องไปรับเยาวชนของชาติ น้ายอดขอตัวไปเอาใบคุมปืนที่ทำงาน ซึ่งขณะนั้นเพลาสี่โมงเย็น ผมและน้าซับไม่รู้จะไปไหนก็เลยเดินทางไปที่ครัวเจ้าเม่น และเผาหัวด้วยรีเจนซี่กลมแรก ที่ผมจัดไว้เตรียมต้อนรับน้าซับและน้าเอ๋  แต่ขณะนั้น ยังไม่มีใครมาสมทบเลยเผากันสองคน.....จนฝนต้องตกมาดับความร้อน เยี่ยม

ต่อมาประมาณ เกือบหกโมงเย็น น้าเอ๋เดินทางมาถึงที่ร้านด้วย GPS (ดังขนาดไหนร้านครัวเจ้าเม่น..ในGPS ยังมีระบุไว้)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ผมเลยขอตัวกลับไปรับลูกเกตุก่อน เพราะก่อนหน้านี้ หากไปรับ น้าซับต้องนั่งคนเดียว เดี๋ยวใครฉุดเอาไป  ขำก๊าก

จากนั้นไม่นาน น้ายอดก็ตามมาสมทบ

ระหว่างรอน้าเอ๋และเมื่อน้าเอ๋มาแล้ว ผมก็สั่งอาหารมารับประทาน ทานข้าวรองท้อง และสำหรับภรรยาได้ทานข้าว

เมนูเดิมๆ ธรรมดาพื้นๆครับ อายจริงๆ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

หมึกไข่ยำครับ

ไก่ผัดเม็ดมะม่วง ครับ

ยำถั่วพลูทะเลครับ

ปลากระพงทอดพริกไทยดำ

ไก่ผัดเม็ดมะม่วงอีกจานครับ สั่งเพิ่ม

หมูทอดใบมะกรูดครับ

นี้น้าเอ๋ พี่สุ พี่ซับ ชมว่าอร่อยครับ หลนเต้าเจี๊ยว

และ ใบเหลียงผัดไข่ครับ

วันนี้แค่นี้ก่อนครับ เน็ตอืดจริงๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2008, 01:10:03 AM โดย @SingCring » บันทึกการเข้า
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69787 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:04:57 AM »

โอววว์..สุดยอด มีเปิดแสงให้สระด้วยคริๆ  

บอกเสี่ยโหน่งด้วยครับเบิ้ม ว่าคิดถึง ว่างๆจะไปเยี่ยมเยียนใหม่ครับ

เสียดายครับพี่หลวงมาไม่ทันฉลองบ่อใหม่  ขับรถมาต๊ะ อยากฉลองกับพี่ๆจัง จุดพรุกันซัก4-5กล่องเรยย หลงรัก

พี่เข้มครับ ถ้าบ่อหลายปีพี่เข้มเสร็จ ผมไปฉลองเลยเอ๋า จิงๆ  เยาะเย้ย

บันทึกใว้ในความทรงจำ พี่ไม่ขออะไรมาก แค่เอาลูกชิ้นปลาอินทรีย์เจ้าดังภูเก็ต มาทำกับแกล้ม ก็โอเคแล้ว ใช่เปล่าลุงตุ้ม รับรองว่า ปีนี้ได้ฉลองแน่ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69788 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:05:30 AM »

ได้แค่ส่งใจไปฉลองครับเบิ้ม  เมาเผื่อพี่ด้วยครับ
สวัสดีปีใหม่ครับเบิ้ม Cheesy Cheesy Cheesy
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69789 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:06:01 AM »

@SingCring, หลวงกาหลง, salinee19 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

^
^ สิงห์ครับ สเป็กส์เดียวกัน ชอบนั่งกินแต่สวน

แต่เวลาเมาผมจะไหลนะครับ  มามั้ย อิอิ ยิ้มีเลศนัย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69790 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:06:35 AM »

ดูสีสันแล้ว น่าจะต้องหาเป็นคอนเลคชั่นสะสม สักฝูกเสียแล้ว สำหรับ เจ้านี้ มันสวยดี อิๆ

หนับหนุนครับโลกพี่  สวยจริงๆ แอบโซ่หลุด กับศิลปะนี่ คู่กันจริงๆ  Grin Grin เยี่ยม

ปล. เวลาเมาก็เมาอย่างศิลปินด้วยคริๆ คิก คิก คิก คิก

แสดงว่า น้าหลวงหนับหนุน งั้นก็เอางี้แล้วกัน น้าหลวงซื้อมาให้ครบทุกสีเลย ตามตัวอย่าง พี่จะยอมสละที่ ที่บ้านพี่สักมุมหนึ่ง เพื่อเก็บเจ้านี่โดยเฉพาะ

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69791 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:09:49 AM »

ผมว่าตอนนี้เราก้เมากันนิดๆล่ะ เมาทางเน็ต  คิก คิก

เอาสิครับพี่เข้ม 500โล ตอนน้ำมันถูก ผมยอมเสียสละให้ลุงปูขับไป ผมจะอดทนนอนไปหาครับ  เยี่ยม  คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69792 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:11:56 AM »

นอนแระ ตอเช้าไม่ไหวงั้น บาย ยังไม่อวยพรปีใหม่ ค่อยพรุ่งนี้แล้วกัน

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69793 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:12:19 AM »

ผมว่าตอนนี้เราก้เมากันนิดๆล่ะ เมาทางเน็ต  คิก คิก

เอาสิครับพี่เข้ม 500โล ตอนน้ำมันถูก ผมยอมเสียสละให้ลุงปูขับไป ผมจะอดทนนอนไปหาครับ  เยี่ยม  คิก คิก
หากเบิ้มมา พี่จะรีบไปคอยหาดใหญ่ตอนนี้เลยคริๆๆ Grin Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69794 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:12:42 AM »

ฮายพาลุงปูมา เดี๋ยวฮวนหาเด็กหล๋าว คริๆๆ

หน้า: 1 ... 4650 4651 4652 [4653] 4654 4655 4656 ... 35779
  พิมพ์