เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:27:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4651 4652 4653 [4654] 4655 4656 4657 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25614811 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69795 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:15:06 AM »

ดูสีสันแล้ว น่าจะต้องหาเป็นคอนเลคชั่นสะสม สักฝูกเสียแล้ว สำหรับ เจ้านี้ มันสวยดี อิๆ

หนับหนุนครับโลกพี่  สวยจริงๆ แอบโซ่หลุด กับศิลปะนี่ คู่กันจริงๆ  Grin Grin เยี่ยม

ปล. เวลาเมาก็เมาอย่างศิลปินด้วยคริๆ คิก คิก คิก คิก

แสดงว่า น้าหลวงหนับหนุน งั้นก็เอางี้แล้วกัน น้าหลวงซื้อมาให้ครบทุกสีเลย ตามตัวอย่าง พี่จะยอมสละที่ ที่บ้านพี่สักมุมหนึ่ง เพื่อเก็บเจ้านี่โดยเฉพาะ

พี่ปื๊ดเมาแบบไหนอ่ะ ผมไม่เคยเห็น  ถามจิงๆ กินทำไม กินแล้วก็หน้าตาเช่นเดิม  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #69796 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:15:43 AM »

ผมว่าตอนนี้เราก้เมากันนิดๆล่ะ เมาทางเน็ต  คิก คิก

เอาสิครับพี่เข้ม 500โล ตอนน้ำมันถูก ผมยอมเสียสละให้ลุงปูขับไป ผมจะอดทนนอนไปหาครับ  เยี่ยม  คิก คิก
หากเบิ้มมา พี่จะรีบไปคอยหาดใหญ่ตอนนี้เลยคริๆๆ Grin Grin

แค่ไปเจอกันที่ภูเก็ต ครั้งเดียว ติดใจเลยเหรอ? คริๆๆ อย่าลืมหน้า(ที่)ละคริๆ ออตอเช้าโรงเรียนปิดแล้ว บายตัวไป แต่................เจ้าลูกลิงทั้งสามตัว หยุดอยู่บ้านนี่ซิ ไม่อยากคิด บ้านเราแค่ คนเดียว มันก็ป่วนทั้งประเทศไทยแล้ว

บายจริงละทีนี้

ลุงตุ้มเฝ้าเครื่องดีๆละ

ราตรีสวัสดิ์ครับ เอฟเวอรร์รี่ บอดี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69797 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:16:38 AM »

สาวสวีดีส น้องช่างอ่อนหวาน นุ่มนวล ซ่อนความเร่าร้อนใว้ภายใน อย่างมิดชิด น่าสัมผัสค้นหา

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ผมคงมีบุญวาสนาได้ทานแน่นอนครับ  น้ำลายหก

ฮ้ายยยย.....แสบตาจังนิ....ลูกเพ่เข้ม ใครถ่ายรูปนิ คล้ายๆว่าตากล้องภูเก็ตถ่าย ก๊ากก.....ส์ Cheesy Cheesy Cheesy

เมาก่อนปีใหม่แร้ว โดนก่อวินาศกรรม ไฟดับทั้งเมือง3-4ชม.   เสี่ยโหน่งหิ้วไวด์ขวดลิตรกว่าๆมา หมดแร้ว..  นั่งกินเบียร์ต่อหลาว เอิ๊กๆ  น้ำลายหก 

มุมน่านั่งเล่นกีตาร์ไปด้วยจริงๆครับพี่เบิ้ม
ไม่นานคงได้มาไปนั่งกิน เมาโม้ด้วยกันครับ เยี่ยม เยี่ยม

@SingCring, หลวงกาหลง, salinee19 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

^
^ สิงห์ครับ สเป็กส์เดียวกัน ชอบนั่งกินแต่สวน

แต่เวลาเมาผมจะไหลนะครับ  มามั้ย อิอิ ยิ้มีเลศนัย

ผมไม่ไหลครับพี่เบิ้ม แต่ผมชอบยาว ขำก๊าก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69798 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:17:02 AM »

เอาล่ะ เริ่มเป็นตอนๆนะครับ เพราะรูปอัพได้เท่านี้  Grin Grin

จากที่ได้นัดหมายพี่ซับและน้าเอ วานาซามิ ซึ่งพบปะสังสรรค์ พูดคุย เมาโม้ตามประสา ที่สุราษฏร์ธานี
ซึ่งพี่ซับได้ประสานงานมาแล้วว่าจะถึงสุราษฏร์ประมาณบ่ายโมงกว่า และไปยิงปืนที่สนามค่ายวิภาวดีรังสิต

ต่อมาประมาณ บ่ายสองกว่าๆพี่แพนด้าโทรมาแจ้งว่า พร้อมที่สนามและยิงกันแล้ว (ขอบคุณมากๆครับ พี่ ไม่งั้นผมคงไม่ทราบว่ามาถึงพร้อมกันแล้ว)  ไหว้ ไหว้ ส่วนน้าเอ๋ เข้าเขตจังหวัดสุราษฏร์ธานีแล้ว แต่ยังไม่ถึง ผมจึงเดินทางออกจากสำนักงานไปสนามทันที

รูปที่ผมก็มีเท่านี้ครับ  คิก คิก

หลังจากยิงกันเสร็จและพูดคุยกันพอหอมคอ พี่แพนด้าขอตัวกลับ เพราะต้องไปรับเยาวชนของชาติ น้ายอดขอตัวไปเอาใบคุมปืนที่ทำงาน ซึ่งขณะนั้นเพลาสี่โมงเย็น ผมและน้าซับไม่รู้จะไปไหนก็เลยเดินทางไปที่ครัวเจ้าเม่น และเผาหัวด้วยรีเจนซี่กลมแรก ที่ผมจัดไว้เตรียมต้อนรับน้าซับและน้าเอ๋  แต่ขณะนั้น ยังไม่มีใครมาสมทบเลยเผากันสองคน.....จนฝนต้องตกมาดับความร้อน เยี่ยม

ต่อมาประมาณ เกือบหกโมงเย็น น้าเอ๋เดินทางมาถึงที่ร้านด้วย GPS (ดังขนาดไหนร้านครัวเจ้าเม่น..ในGPS ยังมีระบุไว้)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ผมเลยขอตัวกลับไปรับลูกเกตุก่อน เพราะก่อนหน้านี้ หากไปรับ น้าซับต้องนั่งคนเดียว เดี๋ยวใครฉุดเอาไป  ขำก๊าก

จากนั้นไม่นาน น้ายอดก็ตามมาสมทบ

ระหว่างรอน้าเอ๋และเมื่อน้าเอ๋มาแล้ว ผมก็สั่งอาหารมารับประทาน ทานข้าวรองท้อง และสำหรับภรรยาได้ทานข้าว

เมนูเดิมๆ ธรรมดาพื้นๆครับ อายจริงๆ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

หมึกไข่ยำครับ

ไก่ผัดเม็ดมะม่วง ครับ

ยำถั่วพลูทะเลครับ

ปลากระพงทอดพริกไทยดำ

ไก่ผัดเม็ดมะม่วงอีกจานครับ สั่งเพิ่ม

หมูทอดใบมะกรูดครับ

นี้น้าเอ๋ พี่สุ พี่ซับ ชมว่าอร่อยครับ หลนเต้าเจี๊ยว

และ ใบเหลียงผัดไข่ครับ

วันนี้แค่นี้ก่อนครับ เน็ตอืดจริงๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บอกได้คำเดียว  หิวมั่กๆ ตอนนี้ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69799 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:17:08 AM »

ผมว่าตอนนี้เราก้เมากันนิดๆล่ะ เมาทางเน็ต  คิก คิก

เอาสิครับพี่เข้ม 500โล ตอนน้ำมันถูก ผมยอมเสียสละให้ลุงปูขับไป ผมจะอดทนนอนไปหาครับ  เยี่ยม  คิก คิก
หากเบิ้มมา พี่จะรีบไปคอยหาดใหญ่ตอนนี้เลยคริๆๆ Grin Grin

แค่ไปเจอกันที่ภูเก็ต ครั้งเดียว ติดใจเลยเหรอ? คริๆๆ อย่าลืมหน้า(ที่)ละคริๆ ออตอเช้าโรงเรียนปิดแล้ว บายตัวไป แต่................เจ้าลูกลิงทั้งสามตัว หยุดอยู่บ้านนี่ซิ ไม่อยากคิด บ้านเราแค่ คนเดียว มันก็ป่วนทั้งประเทศไทยแล้ว

ราตรีสวัสดิ์ครับ เอฟเวอรร์รี่ บอดี้

นอนได้ผรือ เพื่อนนั่งกินเหล้ากันอยู่นิ ลูกพี่ มานัง่ก่อน  ยี๊

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69800 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:19:10 AM »

ดูสีสันแล้ว น่าจะต้องหาเป็นคอนเลคชั่นสะสม สักฝูกเสียแล้ว สำหรับ เจ้านี้ มันสวยดี อิๆ

หนับหนุนครับโลกพี่  สวยจริงๆ แอบโซ่หลุด กับศิลปะนี่ คู่กันจริงๆ  Grin Grin เยี่ยม

ปล. เวลาเมาก็เมาอย่างศิลปินด้วยคริๆ คิก คิก คิก คิก

แสดงว่า น้าหลวงหนับหนุน งั้นก็เอางี้แล้วกัน น้าหลวงซื้อมาให้ครบทุกสีเลย ตามตัวอย่าง พี่จะยอมสละที่ ที่บ้านพี่สักมุมหนึ่ง เพื่อเก็บเจ้านี่โดยเฉพาะ

พี่ปื๊ดเมาแบบไหนอ่ะ ผมไม่เคยเห็น  ถามจิงๆ กินทำไม กินแล้วก็หน้าตาเช่นเดิม  ยิ้มีเลศนัย

555...ถือว่าชม เมาแล้วหล่อไม่เปลี่ยน 555..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #69801 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:19:49 AM »

บันทึกใว้ในความทรงจำ พี่ไม่ขออะไรมาก แค่เอาลูกชิ้นปลาอินทรีย์เจ้าดังภูเก็ต มาทำกับแกล้ม ก็โอเคแล้ว ใช่เปล่าลุงตุ้ม รับรองว่า ปีนี้ได้ฉลองแน่ อิๆ

โม้....ปีนี้ได้ฉลอง ฉลองไรอ่ะ.... คิก คิก
ถ้าฉลองปีใหม่นี่โอเค ได้ฉลองแน่..... Grin

ไฮโซจริงพี่เข้มเรา อีกินลูกชิ้นหนวยละแปดบาทเลย.... Cheesy
แต่ว่าถ้ามีแล้วผมขอพลอยด้วย.... น้ำลายหก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69802 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:19:59 AM »

สิงห์ครับ เดี๋ยวนี้พวกเรายิงปืนกันไม่ค่อบชับแร้ว  มั่วแต่ถ่ายรูปกัน  คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69803 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:21:01 AM »

ว๊า..เจอเลงเมาเข้าหน่อย หนีซะแล้วโลกเพ่เราคริๆๆ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69804 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:24:28 AM »

หัวข้อ เริ่มโดย ตอบ อ่าน กระทู้ล่าสุด 
หลวงกาหลง, tum610, JOHNNY, JJ, ttt, salinee19 (+ 3 ซ่อนตัว) และ 29 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

โห..สาวๆยังไม่นอน  นอนได้แล้วครับที่รัก Cheesy Cheesy Cheesy Grin
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69805 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:24:46 AM »

สาวสวีดีส น้องช่างอ่อนหวาน นุ่มนวล ซ่อนความเร่าร้อนใว้ภายใน อย่างมิดชิด น่าสัมผัสค้นหา

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ผมคงมีบุญวาสนาได้ทานแน่นอนครับ  น้ำลายหก

ฮ้ายยยย.....แสบตาจังนิ....ลูกเพ่เข้ม ใครถ่ายรูปนิ คล้ายๆว่าตากล้องภูเก็ตถ่าย ก๊ากก.....ส์ Cheesy Cheesy Cheesy

เมาก่อนปีใหม่แร้ว โดนก่อวินาศกรรม ไฟดับทั้งเมือง3-4ชม.   เสี่ยโหน่งหิ้วไวด์ขวดลิตรกว่าๆมา หมดแร้ว..  นั่งกินเบียร์ต่อหลาว เอิ๊กๆ  น้ำลายหก 

มุมน่านั่งเล่นกีตาร์ไปด้วยจริงๆครับพี่เบิ้ม
ไม่นานคงได้มาไปนั่งกิน เมาโม้ด้วยกันครับ เยี่ยม เยี่ยม

@SingCring, หลวงกาหลง, salinee19 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

^
^ สิงห์ครับ สเป็กส์เดียวกัน ชอบนั่งกินแต่สวน

แต่เวลาเมาผมจะไหลนะครับ  มามั้ย อิอิ ยิ้มีเลศนัย

ผมไม่ไหลครับพี่เบิ้ม แต่ผมชอบยาว ขำก๊าก

เพิ่งรู้ว่าสิงห์ยาวววววววววว  ....กี่นิ้วหว่า   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69806 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:29:23 AM »

มัน

มัน

มัน

มัน

มัน
น่าอิจฉาจริงๆครับ
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก หลงรัก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69807 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:30:20 AM »

หัวข้อ เริ่มโดย ตอบ อ่าน กระทู้ล่าสุด 
หลวงกาหลง, tum610, JOHNNY, JJ, ttt, salinee19 (+ 3 ซ่อนตัว) และ 29 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

โห..สาวๆยังไม่นอน  นอนได้แล้วครับที่รัก Cheesy Cheesy Cheesy Grin

หลงรักจะไปนอนแล้วคับผม....พรุ่งนี้ต้องตื่นเปิดร้านแต่เช้า....ไม่ได้หยุดเหมือนบางคน หลงรักฝันดีค่ะทุกๆคน ไหว้
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #69808 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:33:05 AM »

หลงรักจะไปนอนแล้วคับผม....พรุ่งนี้ต้องตื่นเปิดร้านแต่เช้า....ไม่ได้หยุดเหมือนบางคน หลงรักฝันดีค่ะทุกๆคน ไหว้

ฝันดีจ๊ะน้อง ไม่คุยกะเราเลยนิ ...ใช่สิ เราไม่ดำ เอ้ย....ไม่หล่อเท่าพี่ปื๊ด  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2008, 01:34:56 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69809 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:37:08 AM »

ฝันดี สวัสดีปีใหม่ครับ
หน้า: 1 ... 4651 4652 4653 [4654] 4655 4656 4657 ... 35779
  พิมพ์