เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:18:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4682 4683 4684 [4685] 4686 4687 4688 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25601601 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70260 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 01:21:44 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ Padang ยังไม่นอน  อะค่ะ..555 ไหว้

เอาคนงามมาขายเหล้า เราก็ยอมไปซื้อร้านคนงาม แม้ว่าจะไกลกว่าร้านใกล้ๆ ก็ตาม ราคาเหล้าไม่สำคัญหรอก

อิๆ ลูกค้าตรึมเลยเหรอ ปีใหม่นี้ แสดงว่า วันที่4นี้ มีตังค์มาเที่ยวหาดใหญ่แล้ว

งานเสร็จยังครับพี่เข้ม รีบๆเข้าครับ จะได้มีเวลาไปซื้อกล้อง สู้ๆครับ ผบ.จะได้เพิ่มเลนส์ให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย

ไหว้สวัสดีค่ะพี่เบิ้ม ไหว้
5555+  ตังก็ไม่มี   รถก็หาม่าย
แล้วไปไงค่ะคุณพี่เข็ม อ๋อย

หวัดดีครับน้องออยล์ วันนี้ก็กินนอนครับ นานๆหยุดที ตามปะสาคนค้าขาย

น้องออยล์ครับ เค้าถือนะ อย่าพูดว่าไม่มีหรือไม่ดี มันจะไม่มีจริงๆ(ซวยเลยนะนั่น) ต้องพูดเป็นอย่างอื่น  อิอิ Grin

ตอบแทนพี่เข้ม เรื่องการเดินทาง ไม่น่าห่วง สมาชิกอยู่ใกล้ๆแถวนั้นกันหลายคน ใครไม่ไปรับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70261 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 01:25:23 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ Padang ยังไม่นอน  อะค่ะ..555 ไหว้

เอาคนงามมาขายเหล้า เราก็ยอมไปซื้อร้านคนงาม แม้ว่าจะไกลกว่าร้านใกล้ๆ ก็ตาม ราคาเหล้าไม่สำคัญหรอก

อิๆ ลูกค้าตรึมเลยเหรอ ปีใหม่นี้ แสดงว่า วันที่4นี้ มีตังค์มาเที่ยวหาดใหญ่แล้ว

งานเสร็จยังครับพี่เข้ม รีบๆเข้าครับ จะได้มีเวลาไปซื้อกล้อง สู้ๆครับ ผบ.จะได้เพิ่มเลนส์ให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย

5555+  ตังก็ไม่มี   รถก็หาม่าย

หวัดดีครับน้องออยล์ วันนี้ก็กินนอนครับ นานๆหยุดที ตามปะสาคนค้าขาย

น้องออยล์ครับ เค้าถือนะ อย่าพูดว่าไม่มีหรือไม่ดี มันจะไม่มีจริงๆ(ซวยเลยนะนั่น) ต้องพูดเป็นอย่างอื่น  อิอิ Grin

ตอบแทนพี่เข้ม เรื่องการเดินทาง ไม่น่าห่วง สมาชิกอยู่ใกล้ๆแถวนั้นกันหลายคน ใครไม่ไปรับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ  Cheesy

ไหว้ขอแก้ไข  มีตังน้อย  ค่ะ ไหว้
พี่เบิ้มจัดหาคนดีมีน้ำใจมารับน้องด้วยแล้วกันนะคับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70262 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 01:28:27 AM »

ไหว้ขอแก้ไข  มีตังน้อย  ค่ะ ไหว้
พี่เบิ้มจัดหาคนดีมีน้ำใจมารับน้องด้วยแล้วกันนะคับ

คับผม เดี๋ยวจัดการข่มขู่ต่างๆนาๆ จนกว่าจะยอมครับ

เอ..........พี่เข้มหายอีกละ สงสัยเข้าเวปกล้อง อิอิ คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70263 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 01:57:25 AM »

ไม่มีไรทำ...คับ

ไหว้เอารูปตัวเองมาโชว์เลย ไหว้

ชื่อ  น.ส สาลินี  ธรรมชาติ  ( ออยล์ )

อายุ  25  ปี

เกิด  19   มีค  26  (แก่แล้วค่ะ)

มีพี่น้อง  2  ตัว  ค่ะ  เป็นตัวเล็ก

อาชีพ  ธุรกิจส่วยตัว + ( ฟาร์มหนอนนก  )ค่ะ

*ยังไม่มีคู่ครองพี่ๆด้ามขวานช่วยหาให้ด้วยนะค่ะ* ยิ้มีเลศนัย

เสนอพี่ปูอีกคนครับน้องออยล์   โสดเช่นกัน   คริ  คริ

ที่โสดดิกๆยังคนนึงเหลยฮ้าน ขำก๊าก ขำก๊าก..............อุ๊ยลืมตัว บู่ เอ่ออออ ผมก็ยังโสดครับน้องออยล์ หลงรัก

เสนอ ท่านวิลสัน อีกคนครับน้องออยล์   ขานี้โสดกว่าพี่ปูอีก  และความสดก็มากกว่าเช่นกัน   ท่านวิลสันเป็นคนมีจิตใจโอบอ้อมอารีย์  เป็นคนมีเสน่ห์  แต่มีกรรมเรื่องความรัก   หากน้องออยล์จะเมียงมองมาทางนี้อีกทางเพื่อเติมเต็มหัวใจให้กันและกัน  พี่ก็สนับสนุนอีกแรงหนึ่งจ๊ะ เยี่ยม

วันที่ ๑๐ นี้  น้องออยล์จะได้พบตัวเป็น ๆ ของท่านวิลสันแน่นอน ยิ้มีเลศนัย

หล่อฟ้าผ่า..จังเลย

ไหว้ที่พี่ๆให้ออยล์เลือกแต่ละท่าน..มีขั้นเทพทั้งนั้น  น้องมิกล้าค่ะ ::014::
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70264 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 02:01:16 AM »

^
^
^ คุณน้องครับพี่วิลสันเยี่ยมจริงๆนะ ใจดี ใจเย็น น่ารักมาก ต้องพบเจอครับ ถึงจะรู้ นิสัยใจคอ พี่วิลสันที่ยังโสดเพราะวันๆต้องดูกิจการหลายอย่าง ทั้งบริษัท สวนยาง สวนปาล์ม เลยไม่มีเวลาจีบหญิง อันนี้ผมเข้าใจ

ปล.ยังเหลือพี่วิลสันกะผ๊มนี่ละ ยังโฉด อิอิ คิก คิก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70265 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 02:02:38 AM »

Wrangler 1 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ครับพี่แพะ มีความสุขมั่กๆนะครับ ปีใหม่แล้ว  หลงรัก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70266 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 02:19:56 AM »

ความจริง มันน่าจะเสร็จวันนี้แหละ แต่ ไม่รู้มีกรรมอะไร เราก็ว่าเราเอง มิใช่เป็นคนที่ชอบสร้างเวรกรรม หลอกใครก็ไม่เป็น มีแต่โดนหลอกประจำ

เรื่องมีอยู่ว่า งานเมื่อคืน ที่เสร็จไปส่วนหนึ่ง โดยอดนอน เมื่อ04 กว่า มันหายแว๊ปไปกับตา ดีที่ว่า พิมพ์ออกมาได้แล้ว แต่บันทึกใว้ไม่ได้

แต่กรรมมันยังมาซัด เมื่อวันนี้ งานที่พิมพ์ใว้ มันหายตัวไปอย่างลึกลับ โดยไม่รู้ว่า พี่เอาไปตั้งใ้ที่ใหน หรือทิ้งใว้ที่ใด หาจนจะพลิกบ้านแล้ว ก็ไม่เจอ

ก็เลย ต้องเริ่มต้นใหม่ ตั้งแต่หนึ่ง จนป่านฉะนี้ ก็ยังไม่แล้วเสร็จ

นอนแระ ทำทำไมมากมาย งาน ทำเท่าไหร่ๆ ก็ไม่เคยหมด

ราตรีสวัสดิ์

และก็อรุณสวัสดิ์รอใว้เลยครับ ตาปิดแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #70267 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 02:25:06 AM »

ความจริง มันน่าจะเสร็จวันนี้แหละ แต่ ไม่รู้มีกรรมอะไร เราก็ว่าเราเอง มิใช่เป็นคนที่ชอบสร้างเวรกรรม หลอกใครก็ไม่เป็น มีแต่โดนหลอกประจำ

เรื่องมีอยู่ว่า งานเมื่อคืน ที่เสร็จไปส่วนหนึ่ง โดยอดนอน เมื่อ04 กว่า มันหายแว๊ปไปกับตา ดีที่ว่า พิมพ์ออกมาได้แล้ว แต่บันทึกใว้ไม่ได้

แต่กรรมมันยังมาซัด เมื่อวันนี้ งานที่พิมพ์ใว้ มันหายตัวไปอย่างลึกลับ โดยไม่รู้ว่า พี่เอาไปตั้งใ้ที่ใหน หรือทิ้งใว้ที่ใด หาจนจะพลิกบ้านแล้ว ก็ไม่เจอ

ก็เลย ต้องเริ่มต้นใหม่ ตั้งแต่หนึ่ง จนป่านฉะนี้ ก็ยังไม่แล้วเสร็จ

นอนแระ ทำทำไมมากมาย งาน ทำเท่าไหร่ๆ ก็ไม่เคยหมด

ราตรีสวัสดิ์

และก็อรุณสวัสดิ์รอใว้เลยครับ ตาปิดแล้ว

ลูกพี่ครับ พิมพ์ไปต้องกดเซฟเรื่อยๆครับ กันเหนียว กลัวนิ้วไปโดน หายไปซะงั้นครับ สู้ๆครับ  เยี่ยม

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70268 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 05:37:16 AM »

ตื่นๆๆ มีเรื่องๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #70269 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 07:32:18 AM »

มีไรพี่เข้ม

vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #70270 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 07:54:11 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ  ไหว้
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #70271 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:34:44 AM »

สะบายดี ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70272 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:45:49 AM »

อยู่พัดลุงแล้วกัน....แถว ๆ ควนหนุน.....ใครโหย๋แค่ ๆ มั่ง....ครูโหย๋แถวไหน.... :: ขำก๊าก ขำก๊าก ::007::007::

ครับผม  มาแล้วก๊าบบบบ    ว่าพรือครับพี่มานิต  มีอะไรให้รับใช้ครับ Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70273 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:47:01 AM »

มีไรพี่เข้ม

มีอยู่ว่า ยังทำงานไม่เสร็จครับพี่ ตั้งแต่ปีที่แล้วนู้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำกันสองปีแล้ว มันยังไม่เสร็จเลยครับ ว่าแต่ วันนี้ ภรรเมียก็ทิ้งให้อยู่เดียวเปลี่ยวเอกา ทิ้งใอ้ตัวเล็กใว้ให้อยู่ในความดูแลด้วย 100เปอร์เซนต์

ไชโยไม่ออกครับ อิๆ

สวัสดีปีใหม่ ขอให้โชคดี ปลอดภัย น๊ะครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70274 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:47:31 AM »

ด่านส่วนมากจะเน้นบริการครับ......เพื่อความปลอดภัยของพี่น้องที่ใช้ถนนครับ.....อย่าไปคิดอะไรมากครับ.....คิดว่าเจอตำรวจดีกว่าเจอโจรผู้ร้ายครับ........อิ ๆ ๆ ๆ คิก คิก คิก คิก

ครับ แต่ด่านที่นั่น .... เน้น .... กวักมอเตอร์ไซค์ครับ มือถือใบสั่ง รถติดเป็นแถว ใบสั่งก็ปลิวว่อน .... ถือโอกาสนี่หว่า

พี่มานิตบอกว่าเน้นบริการ ก็ บริการซิ    เพียงแต่แกยังแหลงไม่จบ  ว่าเน้นมอบบริการใบสั่งถึงตัวผู้ขับขี่  บู่ Grin
หน้า: 1 ... 4682 4683 4684 [4685] 4686 4687 4688 ... 35779
  พิมพ์