เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:21:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4683 4684 4685 [4686] 4687 4688 4689 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25599845 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70275 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:49:20 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ  ไหว้
สะบายดี ... Cool Cool Cool

ข้างบนนั้น สว.ชัดๆเพราะพอเช้าแล้ว มันนอนต่อไม่ได้ ตื่นแต่เช้ามืด

ส่วนข้างล่าง ต้องตื่นด้วยความจำยอม เพราะคุณแม่ไม่อยู่ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70276 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:50:53 AM »

หวัดดีครับพี่ปู ยางเรียบร้อยแล้วครับ จ่ายไป 200 บาท สงสัยอยู่เหมือนกันว่าร้านยางกับโจรมันฮั๊วกันหรือเปล่า ?

ถูกต้องแล้วครับลูกพี่ใหญ่ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70277 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:52:16 AM »

บู่ยังเลยค่ะ..แม่บอกว่าจะไปกินกันข้างนอก...พี่ไปป่าวค่ะ..ขับรถมาเลย.. น้ำลายหก ไหว้

ว่าที่แม่ท่านวิลสัน จะพาไปกินที่ไหนเหรอ Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70278 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:53:15 AM »

เมื่อวาน น้าเอ๋ วาซานามิยาบิ มาเยี่ยม

ก็ได้แต่นั่งยิ้มกันอยู่แ๊ป๊ปๆ เลี้ยงก๋วยเตี๋ยว ไป1ชาม เท่านั้นแหละ อิๆ โอกาศอื่นอีกน๊ะ น้าเอ๋ ขอบคุณมากมาย ที่แวะมา

วันนี้เห็นว่า จะแวะไปดู"เจ้าจำปี"ลุงปู อันที่น้าหลวงกับท่านชายแอบแลที่สตูลนั้นแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70279 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:54:41 AM »

แจ้งเฮียฮิมเพื่อทราบ ข้าศึกเวียงจันทร์ มาประชิดเมืองโก-ลกแล้ว ณ ว.24 นี้ เฮียโปรดมาปราบปรามด่วน ... Cool

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70280 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:55:01 AM »

แรกกะเดี๋ยวไปส่งเจ้านาย แวะบ้านลุงชัช ว่าอีแวะสวัสดีปีใหม่สักหน่อย รถยัง แต่กดกริ่งแล้ว เงียบสงสัยคนไม่โร้ไปใหน?

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #70281 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:56:06 AM »

อยู่พัดลุงแล้วกัน....แถว ๆ ควนหนุน.....ใครโหย๋แค่ ๆ มั่ง....ครูโหย๋แถวไหน.... :: ขำก๊าก ขำก๊าก ::007::007::

ครับผม  มาแล้วก๊าบบบบ    ว่าพรือครับพี่มานิต  มีอะไรให้รับใช้ครับ Grin

ปายอยู่หนายมา......พอดีมีเรื่อง.......อยากจาห้ายช่วย......พอดีย่างไก่แล้วกินม่ายหมด.....คร๊า......บ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2009, 08:57:51 AM โดย manithatyai » บันทึกการเข้า
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70282 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:57:21 AM »

แรกกาเดียวเช่นกัน

หาซอยบ้านลุงชัชไม่เจอ กด ว.13หาไข่นุ้ย ว่าจะถามว่าซอยใหน โทสับมันแจ้งว่า "ขณะนี้ เบอร์ที่ท่านเรียก ไม่สามารถติดต่อได้ เจ้าของยังนอนกอดกันอยู่เหลย" ดีจังยี่ห้อนี้ มันรายงานละเอียดยิบเลย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70283 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 08:57:54 AM »

ไม่มีไรทำ...คับ

ไหว้เอารูปตัวเองมาโชว์เลย ไหว้

ชื่อ  น.ส สาลินี  ธรรมชาติ  ( ออยล์ )

อายุ  25  ปี

เกิด  19   มีค  26  (แก่แล้วค่ะ)

มีพี่น้อง  2  ตัว  ค่ะ  เป็นตัวเล็ก

อาชีพ  ธุรกิจส่วยตัว + ( ฟาร์มหนอนนก  )ค่ะ

*ยังไม่มีคู่ครองพี่ๆด้ามขวานช่วยหาให้ด้วยนะค่ะ* ยิ้มีเลศนัย

เสนอพี่ปูอีกคนครับน้องออยล์   โสดเช่นกัน   คริ  คริ

ที่โสดดิกๆยังคนนึงเหลยฮ้าน ขำก๊าก ขำก๊าก..............อุ๊ยลืมตัว บู่ เอ่ออออ ผมก็ยังโสดครับน้องออยล์ หลงรัก

เสนอ ท่านวิลสัน อีกคนครับน้องออยล์   ขานี้โสดกว่าพี่ปูอีก  และความสดก็มากกว่าเช่นกัน   ท่านวิลสันเป็นคนมีจิตใจโอบอ้อมอารีย์  เป็นคนมีเสน่ห์  แต่มีกรรมเรื่องความรัก   หากน้องออยล์จะเมียงมองมาทางนี้อีกทางเพื่อเติมเต็มหัวใจให้กันและกัน  พี่ก็สนับสนุนอีกแรงหนึ่งจ๊ะ เยี่ยม

วันที่ ๑๐ นี้  น้องออยล์จะได้พบตัวเป็น ๆ ของท่านวิลสันแน่นอน ยิ้มีเลศนัย

หล่อฟ้าผ่า..จังเลย

ไหว้ที่พี่ๆให้ออยล์เลือกแต่ละท่าน..มีขั้นเทพทั้งนั้น  น้องมิกล้าค่ะ ::014::

ดูท่าแล้วน่าขึ้นคานยาวเลยนู๋ออยล์  หากปิดกั้นหัวใจตัวเอง  หวนระลึกถึงแต่คนรักเก่า   คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70284 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 09:02:17 AM »

^
^
^ คุณน้องครับพี่วิลสันเยี่ยมจริงๆนะ ใจดี ใจเย็น น่ารักมาก ต้องพบเจอครับ ถึงจะรู้ นิสัยใจคอ พี่วิลสันที่ยังโสดเพราะวันๆต้องดูกิจการหลายอย่าง ทั้งบริษัท สวนยาง สวนปาล์ม เลยไม่มีเวลาจีบหญิง อันนี้ผมเข้าใจ

ปล.ยังเหลือพี่วิลสันกะผ๊มนี่ละ ยังโฉด อิอิ คิก คิก

คอนเฟริม +  ฟันธง

เอาอย่างนี้แล้วกัน   นู๋ออยล์ทำหน้าที่เป็นเจ้าหน้าที่แผนกชงเหล้าประจำทีมไปก่อนแล้วกัน  วันไหนปิ๊งใครค่อยบอก  เดี๋ยวพวกเราจะไปบังคับขู่เข็ญให้ฝ่ายชายตกลงรับขันหมากนู๋ออยล์ให้เอง Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70285 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 09:05:18 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ Padang ยังไม่นอน  อะค่ะ..555 ไหว้

เอาคนงามมาขายเหล้า เราก็ยอมไปซื้อร้านคนงาม แม้ว่าจะไกลกว่าร้านใกล้ๆ ก็ตาม ราคาเหล้าไม่สำคัญหรอก

อิๆ ลูกค้าตรึมเลยเหรอ ปีใหม่นี้ แสดงว่า วันที่4นี้ มีตังค์มาเที่ยวหาดใหญ่แล้ว

งานเสร็จยังครับพี่เข้ม รีบๆเข้าครับ จะได้มีเวลาไปซื้อกล้อง สู้ๆครับ ผบ.จะได้เพิ่มเลนส์ให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย

ความจริง มันน่าจะเสร็จวันนี้แหละ แต่ ไม่รู้มีกรรมอะไร เราก็ว่าเราเอง มิใช่เป็นคนที่ชอบสร้างเวรกรรม หลอกใครก็ไม่เป็น มีแต่โดนหลอกประจำ

เรื่องมีอยู่ว่า งานเมื่อคืน ที่เสร็จไปส่วนหนึ่ง โดยอดนอน เมื่อ04 กว่า มันหายแว๊ปไปกับตา ดีที่ว่า พิมพ์ออกมาได้แล้ว แต่บันทึกใว้ไม่ได้

แต่กรรมมันยังมาซัด เมื่อวันนี้ งานที่พิมพ์ใว้ มันหายตัวไปอย่างลึกลับ โดยไม่รู้ว่า พี่เอาไปตั้งใ้ที่ใหน หรือทิ้งใว้ที่ใด หาจนจะพลิกบ้านแล้ว ก็ไม่เจอ

ก็เลย ต้องเริ่มต้นใหม่ ตั้งแต่หนึ่ง จนป่านฉะนี้ ก็ยังไม่แล้วเสร็จ

นอนแระ ทำทำไมมากมาย งาน ทำเท่าไหร่ๆ ก็ไม่เคยหมด

ราตรีสวัสดิ์

และก็อรุณสวัสดิ์รอใว้เลยครับ ตาปิดแล้ว

พี่เข้มต้องสร้างบุญบารมีเพิ่มแล้วกระมังครับ   พี่ลองเอ่ยวาจาว่าจะเลี้ยงเหล้าผมดูครับ  ผมว่าอาจทำให้กรรมที่มาปิดบังอำพรางทำให้พี่เสร็จงานช้า  มลายหายไปในบัดดล Cool 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70286 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 09:07:56 AM »

แรกกะเดี๋ยวไปส่งเจ้านาย แวะบ้านลุงชัช ว่าอีแวะสวัสดีปีใหม่สักหน่อย รถยัง แต่กดกริ่งแล้ว เงียบสงสัยคนไม่โร้ไปใหน?

สงสัยลูกพี่ชัชของกระผมยังนอนไม่ตื่น   น่าจะเรียกเจ้าเรินด้วยเลสแบร์ หรือ คาร์  สักสองสามชุด  คงจะได้เจอแน่ ๆ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70287 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 09:08:30 AM »

แรกกาเดียวเช่นกัน

หาซอยบ้านลุงชัชไม่เจอ กด ว.13หาไข่นุ้ย ว่าจะถามว่าซอยใหน โทสับมันแจ้งว่า "ขณะนี้ เบอร์ที่ท่านเรียก ไม่สามารถติดต่อได้ เจ้าของยังนอนกอดกันอยู่เหลย" ดีจังยี่ห้อนี้ มันรายงานละเอียดยิบเลย

บู่ บู่ บู่   

อิจฉาวัยรุ่นเหรอ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70288 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 09:09:44 AM »

อยู่พัดลุงแล้วกัน....แถว ๆ ควนหนุน.....ใครโหย๋แค่ ๆ มั่ง....ครูโหย๋แถวไหน.... :: ขำก๊าก ขำก๊าก ::007::007::

ครับผม  มาแล้วก๊าบบบบ    ว่าพรือครับพี่มานิต  มีอะไรให้รับใช้ครับ Grin

ปายอยู่หนายมา......พอดีมีเรื่อง.......อยากจาห้ายช่วย......พอดีย่างไก่แล้วกินม่ายหมด.....คร๊า......บ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ที่ไหน  เมื่อใด  อย่างไร   บอกมาเลยครับลูกพี่ น้ำลายหก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #70289 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 09:15:04 AM »

สวัสดีตอนสายครับ พี่เข้ม หาผิดซอยไหมอ่ะ บ้านแกอยู่ซอย 8 นะครับ ท่องไว้ซอยแปดที บนหน้าต่างมีเป้าวงกลมไว้เล็งด้วย Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หน้า: 1 ... 4683 4684 4685 [4686] 4687 4688 4689 ... 35779
  พิมพ์