เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:31:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4690 4691 4692 [4693] 4694 4695 4696 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25597508 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70380 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:07:33 PM »

ใกล้แล้วๆ อดทนอีกนิด

อิ - คึ           อิ - คึ    ๆ    ๆ    ๆ     ๆ

ไหว้ สวัสดีค่ะพี่ตุ้ม...ฝนตกป่าวค่ะ  ....สงขลา...หนักอย่างแรง ตกใจหน้าซีด
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #70381 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:10:34 PM »

สวัสดี หนูออยส์

พี่ครูเบิ้ล เขาอยากผ่าตัดอ่ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #70382 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:13:54 PM »

อิ - คึ           อิ - คึ    ๆ    ๆ    ๆ     ๆ

ไหว้ สวัสดีค่ะพี่ตุ้ม...ฝนตกป่าวค่ะ  ....สงขลา...หนักอย่างแรง ตกใจหน้าซีด

อิ คึ     อิ คึ  ๆๆๆๆ  

อุ๊ย ไม่ใช่... คิก คิก
ที่นี่ตกส่อกแส่กอ่ะครับ.... Tongue
อากาศก็เย็น ๆ นี่ก็นั่งซึ๊ดน้ำมูก ซุดซิด ๆ .....  

กลับบ้านว่าจะหายาแก้หวัดกินซักสองสามกำดีกว่า....
จะได้รีบหายหวัดให้ทันวันอาทิตย์นี้....
เพื่อจะได้เมา - โม้ กะพี่เข้มและโกตั๋ง ที่หลังโลตัส....

มัวแต่ขายของ ได้กินข้าวแล้วหรือยังครับหนูออยล์... Grin
ถ้ายังไม่ได้กินที เดี๋ยวให้นายวิลสันไปส่งห่อ... Cheesy

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70383 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:14:12 PM »

ไหว้ได้เลยค่ะพี่ซับ  คิก คิก จะเอาออกหรือเพิ่มก็ได้นะออยล์สามารถทำได้ค่ะ....สดๆไม่ต้องวางยา..บายๆๆไม่เจ็บ ขำก๊าก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70384 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:16:57 PM »

ที่นี่ตกส่อกแส่กอ่ะครับ.... Tongue
อากาศก็เย็น ๆ นี่ก็นั่งซึ๊ดน้ำมูก ซุดซิด ๆ .....  

กลับบ้านว่าจะหายาแก้หวัดกินซักสองสามกำดีกว่า....
จะได้รีบหายหวัดให้ทันวันอาทิตย์นี้....
เพื่อจะได้เมา - โม้ กะพี่เข้มและโกตั๋ง ที่หลังโลตัส....

มัวแต่ขายของ ได้กินข้าวแล้วหรือยังครับหนูออยล์... Grin
ถ้ายังไม่ได้กินที เดี๋ยวให้นายวิลสันไปส่งห่อ... Cheesy

หลังโลตัส..แถวตรงไหนค่ะบ้านน้าออยล์อยู่หมู่บ้านหลังโลตัสด้วยค่ะ.
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70385 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:17:54 PM »

ไหว้ได้เลยค่ะพี่ซับ  คิก คิก จะเอาออกหรือเพิ่มก็ได้นะออยล์สามารถทำได้ค่ะ....สดๆไม่ต้องวางยา..บายๆๆไม่เจ็บ ขำก๊าก

ครูเบิ้ลแกบอกว่า ทำของพี่ซับให้ดูก่อน แล้วครูแกจะทำตามทีหลัง.... ยี๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70386 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:20:15 PM »

หลังโลตัส..แถวตรงไหนค่ะบ้านน้าออยล์อยู่หมู่บ้านหลังโลตัสด้วยค่ะ.

น้าของหนูออยล์ หัวล้าน ๆ หน้าตาดุ ๆ แต่นิสัยดี(มาก) หรือปล่าวครับ.... คิก คิก
ที่ตั้งของบ้านบอกไม่ถูกอ่ะครับ  ต้องให้เจ้าของบ้านออกมาเฉลยดีกว่า....

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70387 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:27:11 PM »

น้าของหนูออยล์ หัวล้าน ๆ หน้าตาดุ ๆ แต่นิสัยดี(มาก) หรือปล่าวครับ.... คิก คิก
ที่ตั้งของบ้านบอกไม่ถูกอ่ะครับ  ต้องให้เจ้าของบ้านออกมาเฉลยดีกว่า....

คิก คิก ไหว้คงไม่ใช่ค่ะบ้านออยล์ผมดกดำกันทั้งนั้นน้าของออยล์อยู่  สุธาทิพย์ 9  ค่ะ ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70388 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:32:25 PM »

คิก คิก ไหว้คงไม่ใช่ค่ะบ้านออยล์ผมดกดำกันทั้งนั้นน้าของออยล์อยู่  สุธาทิพย์ 9  ค่ะ ไหว้

ตกใจหน้าซีดลืมไปน้าออยล์ไม่ได้อยู่หลังโลตัส55555แต่อยู่หลังคาร์ฟู  งง  งง Huh Huh Huh
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70389 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:33:33 PM »

ฝนตกอย่างนี้  มาทาน กาแฟ+ลูกชิ้น+หอยจ้อ ด้วยกันไหมครับพี่น้อง น้ำลายหก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70390 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:34:05 PM »

ว้า.......ชะโงกหน้าออกดูนอกหน้าต่าง ฝนตกหนักจังหู....
                           ฝนมาจากทางบ้านใครหว่า...  Cheesy

ปล.บ้านหลังโลตัสฯ สมาชิกด้ามขวานรู้จักกันดีทุกคนครับ....  Grin
(เพราะเป็นสถานที่นัดพบ และนัดชุมนุมบ่อย ๆ
แต่เนื่องจากเจ้าของบ้านไม่สะดวกที่จะออกนอกบ้าน
พวกเราเลย ต้องยกพลกันเข้าไปหาเจ้าของบ้านซะเอง   น้ำลายหก )

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70391 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:35:19 PM »

ตกใจหน้าซีดลืมไปน้าออยล์ไม่ได้อยู่หลังโลตัส55555แต่อยู่หลังคาร์ฟู  งง  งง  Huh  Huh  Huh

แลบลิ้น                        คิก คิก  คิก คิก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70392 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:36:06 PM »

ลุงตุ้มครับ เมนูผม แกะย่าง 1ชิ้น ขนาด100กรัมน๊ะครับ แบ่งกันชิมคนละครึ่งคำ หากว่ารสชาติ อร่อยติดใจ ทีหลังค่อยทำให้กินเยอะๆครับ อันนี้ทดลอง ก่อนหากทำเยอะทีเดียว ประเดี๋ยวเดือดร้อนเพื่อนบ้านใกล้เคียงอีกครับ ที่ต้องเอาไปให้เพื่อนบ้านช่วยชิม พร้อมกับถือ.45ไปประกบด้วย เดี๋ยวอิคล้ายๆกับเลงแถวศรีสาคร (ไม่โร้ไปเที่ยวใหน อีกแล้ว)

ปล.มีสมาชิก นอก อีกสามน๊ะครับ ครอบครัวโกตั๋ง กลับมาจากเที่ยวมาเลเซีย จะแวะนอนที่บ้าน พอดี

ว้าว....ถ้าไข่ไม่ขึ้นจะรีบไปหาโกตั๋งฟังแกโม้ครับ....พร้อมเหน็บโซดาไปด้วยซักสองขวด.... น้ำลายหก
              ^
              ^
              ^
(แก้เป็น...ไข้...นะครับ...)

ส่วนกับแกล้มผมไ่ม่เอาไปนะครับ กลัวเนื้อแกะย่างจะไม่หมด...คนกินแค่สี่ห้าคน
แต่เนื้อตั้ง 100 กรัม.... น้ำลายหก

พี่เข้มครับ 100 กรัม นี่หนักเท่ากับ สองกิโลหรือปล่าวครับ.... คิก คิก

ครุไหร๋สอนวิชาเลขฝ๊ะ ครูไข่เบี้ยว หรือเปล่า สงสัย ?

กับแกล้มสั่งมาจากหัวไทรก็ได้ครับ หากลุงอิไม่เอามา เพราะแรกเดียว ว.13เข้ามา เห็นว่าอิมากัน

มาแล้วจะสั้นหรือยาว ผมไม่รับผิดชอบน๊ะครับ หุๆ

สองคนนี้แหลงกันทีไร   โถกตรูทุกที บู่
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70393 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:36:30 PM »

ฝนตกอย่างนี้  มาทาน กาแฟ+ลูกชิ้น+หอยจ้อ ด้วยกันไหมครับพี่น้อง น้ำลายหก

ไหนอ่ะครู....เห็นแต่ลม..... Tongue

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70394 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 03:37:47 PM »

ลุงตุ้มครับ เมนูผม แกะย่าง 1ชิ้น ขนาด100กรัมน๊ะครับ แบ่งกันชิมคนละครึ่งคำ หากว่ารสชาติ อร่อยติดใจ ทีหลังค่อยทำให้กินเยอะๆครับ อันนี้ทดลอง ก่อนหากทำเยอะทีเดียว ประเดี๋ยวเดือดร้อนเพื่อนบ้านใกล้เคียงอีกครับ ที่ต้องเอาไปให้เพื่อนบ้านช่วยชิม พร้อมกับถือ.45ไปประกบด้วย เดี๋ยวอิคล้ายๆกับเลงแถวศรีสาคร (ไม่โร้ไปเที่ยวใหน อีกแล้ว)

ปล.มีสมาชิก นอก อีกสามน๊ะครับ ครอบครัวโกตั๋ง กลับมาจากเที่ยวมาเลเซีย จะแวะนอนที่บ้าน พอดี

ว้าว....ถ้าไข่ไม่ขึ้นจะรีบไปหาโกตั๋งฟังแกโม้ครับ....พร้อมเหน็บโซดาไปด้วยซักสองขวด.... น้ำลายหก
              ^
              ^
              ^
(แก้เป็น...ไข้...นะครับ...)

ส่วนกับแกล้มผมไ่ม่เอาไปนะครับ กลัวเนื้อแกะย่างจะไม่หมด...คนกินแค่สี่ห้าคน
แต่เนื้อตั้ง 100 กรัม.... น้ำลายหก

พี่เข้มครับ 100 กรัม นี่หนักเท่ากับ สองกิโลหรือปล่าวครับ.... คิก คิก

ครุไหร๋สอนวิชาเลขฝ๊ะ ครูไข่เบี้ยว หรือเปล่า สงสัย ?

กับแกล้มสั่งมาจากหัวไทรก็ได้ครับ หากลุงอิไม่เอามา เพราะแรกเดียว ว.13เข้ามา เห็นว่าอิมากัน

มาแล้วจะสั้นหรือยาว ผมไม่รับผิดชอบน๊ะครับ หุๆ

เสี่ยหัวไทรสงสัยแรกวาไปปลูกที่เมืองคอน แล้วมาถอนที่หาดใหญ่ Grin
หน้า: 1 ... 4690 4691 4692 [4693] 4694 4695 4696 ... 35779
  พิมพ์