เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:18:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4712 4713 4714 [4715] 4716 4717 4718 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25592180 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70710 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:36:58 PM »

ขอบคุณสำหรับพรที่ทุกคนมอบให้  ไหว้
สวัสดีปีใหม่ครับ ขออาราธนาหลวงพ่อทวดวัดช้างไห้ พระบารมีในหลวงและราชินี ดลบันดาลให้ทุกคนพบแต่สิ่งดีๆ มีความสุข แคล้วคลาดจากภยันตรายใดๆทั้งปวง ขอให้บังเกิดความสันติสุขในพื้นที่โดยเร็ว ไหว้

ไหว้ สวัสดีปีใหม่ 2552 ครับพี่อู๊ด..... Grin

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บรบกวน...
เงินทองมีเหลือกินเหลือใช้ครับ....

ไหว้สัวสดัค่ะ...พี่ตุ้ม...ไม่มีจุด....(คงเป็นตัวจริง)  มีใครมาป่วนค่ะ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #70711 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:38:08 PM »

....มันไปเป็นอื่นอีกแล้ว....... บู่

มันไปใส่จุดเพิ่ม ของวิลสัน อีกแล้วหล่าว ...  บู่ บู่ บู่

ใครมีเบอร์ ผบ. ไข่เบิ้ลบ้าง จะได้โทรไปบอกให้กำหราบซักหน่อย ...  เยาะเย้ย

แบบนี้ต้องบอกพี่ปูให้กระซิบบอกจุรินทร์ ลูกพี่ใหญ่พังงา ย้ายฟ้าผ่า มาไว้ที่เดิมศรีสาคร ภายใน 3 วัน เป็นเพื่อนหลวงปึ๊ด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #70712 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:47:31 PM »

ขอบคุณสำหรับพรที่ทุกคนมอบให้  ไหว้
สวัสดีปีใหม่ครับ ขออาราธนาหลวงพ่อทวดวัดช้างไห้ พระบารมีในหลวงและราชินี ดลบันดาลให้ทุกคนพบแต่สิ่งดีๆ มีความสุข แคล้วคลาดจากภยันตรายใดๆทั้งปวง ขอให้บังเกิดความสันติสุขในพื้นที่โดยเร็ว ไหว้

ไหว้ สวัสดีปีใหม่ 2552 ครับพี่อู๊ด..... Grin

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บรบกวน...
เงินทองมีเหลือกินเหลือใช้ครับ....

ไหว้สัวสดัค่ะ...พี่ตุ้ม...ไม่มีจุด....(คงเป็นตัวจริง)  มีใครมาป่วนค่ะ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

สวัสดีจ้า......ตุ้มเองจ้า .... ไม่มีจุดครับ....

อดีตครูชายแดนเก็บกดน่ะ......อย่าไปสนใจเลย.... บู่
วันนี้มาดึกนะครับ ทานข้าวแล้วยังเอ่ย.... Cheesy

....มันไปเป็นอื่นอีกแล้ว....... บู่

มันไปใส่จุดเพิ่ม ของวิลสัน อีกแล้วหล่าว ...  บู่ บู่ บู่

ใครมีเบอร์ ผบ. ไข่เบิ้ลบ้าง จะได้โทรไปบอกให้กำหราบซักหน่อย ...  เยาะเย้ย

แบบนี้ต้องบอกพี่ปูให้กระซิบบอกจุรินทร์ ลูกพี่ใหญ่พังงา ย้ายฟ้าผ่า มาไว้ที่เดิมศรีสาคร ภายใน 3 วัน เป็นเพื่อนหลวงปึ๊ด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เห็นด้วยอย่างแรงครับชายพจน์....จะได้หายฟุ้งซ่านเก็บกดซะที.... Grin
รู้สึกตั้งแต่ย้ายมาพัทลุงนี้....เกรียนเขาไปทั่ว.... Angry

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70713 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:50:11 PM »

เปลี่ยนโลโก้หวา ... เดี๋ยวอีถูกยิงผิดคน....  บู่

กวน teen สู้เ่ท่านายไข่ไม่ได้..... Sad

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70714 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:51:31 PM »

ไหว้ ไหว้พี่พจน์ค่ะหลวงปึ๊ด..หายไปจากบอร์ด  2  วันแล้ว หัวเราะร่าน้ำตารินคืนวันที่ 31  ได้ข่าวพา....เจ้าตัวน้อย...ไปลอยยี่เป็งหน้าบ้าน....

..หลังจากนั้นหายไปเลย.....พี่พจน์ หรือ พี่ๆท่านใดติดต่อพี่ปื๊ดได้ถามให้หน่อยว่าหายไปไหน.....น้องๆคิดถึง หัวเราะร่าน้ำตาริน
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70715 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:53:03 PM »

เปลี่ยนโลโก้หวา ... เดี๋ยวอีถูกยิงผิดคน....  บู่

กวน teen สู้เ่ท่านายไข่ไม่ได้..... Sad

กิ๊วก๊าวพี่ตุ้มขอรูปเก่านะ...น่ารักดี....ค่ะ กิ๊วก๊าว
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70716 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:56:16 PM »

กิ๊วก๊าวพี่ตุ้มขอรูปเก่านะ...น่ารักดี....ค่ะ กิ๊วก๊าว

อ่ะเหรอ....ว้าาาา...... Tongue

ไว้พรุ่งนี้ดีกว่า ค่อยเปลี่ยนกลับ... Wink

วันนี้เหม็นขี้หน้าเจ้าไข่เบิ้ลมัน..... Angry

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70717 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:58:39 PM »

แจ็บหัวกับใอ้ตัวปลอมนี่จริงๆ ไม่โร้มันอิปลอมตัวไปใหนสักที หลอกสาวก็ไม่ได้ สาวรู้ตัวหมดแล้ว รู้กระทั่งว่า เพิ่งใหว้เมีย ไปไม่นาน แล้วมันอิปลอมไปทำไหร๋อีก เอ้อ........แจ็บหัวกะมันจริงๆ

แค่เพื่อนอ่านกระทู้ ก็รู้แล้ว ว่าใคร ไม่ต้องไรมาก แค่ตาแพะเอารูปมาลง อีตาปลอมรีบ อ้างถึงเฉยเลย ตุ้มตัวจริง น๊ธเรื่องรูปน๊ะไม่ค่อยเท่าไหร่หรอก แต่อย่าให้ติดมือแล้วกัน หึๆ ปลาหมึกดีๆ นี่เอง คริๆ

แบร่ครูขี้หก แบร่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70718 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 11:01:03 PM »

ไหว้ ไหว้ฉายวันนี้....แอบจิต ...  ไหว้ ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70719 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 11:03:36 PM »

แจ็บหัวกับใอ้ตัวปลอมนี่จริงๆ ไม่โร้มันอิปลอมตัวไปใหนสักที หลอกสาวก็ไม่ได้ สาวรู้ตัวหมดแล้ว รู้กระทั่งว่า เพิ่งใหว้เมีย ไปไม่นาน แล้วมันอิปลอมไปทำไหร๋อีก เอ้อ........แจ็บหัวกะมันจริงๆ

แค่เพื่อนอ่านกระทู้ ก็รู้แล้ว ว่าใคร ไม่ต้องไรมาก แค่ตาแพะเอารูปมาลง อีตาปลอมรีบ อ้างถึงเฉยเลย ตุ้มตัวจริง น๊ธเรื่องรูปน๊ะไม่ค่อยเท่าไหร่หรอก แต่อย่าให้ติดมือแล้วกัน หึๆ ปลาหมึกดีๆ นี่เอง คริๆ

แบร่ครูขี้หก แบร่

เยี่ยม ยอดเยี่ยมมากครับพีเข้ม.....ให้มันรู้ซะมั่งใครเป็นใคร..... Cheesy

พรุ่งนี้ผมป้อนเหล้าให้สองจอกนะครับ.....กร๊ากกกกก..... ขำก๊าก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #70720 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 11:05:26 PM »

ไหว้ ไหว้ฉายวันนี้....แอบจิต ...  ไหว้ ไหว้

ม่ายช่ายแอบจิตครับ...

แต่.........หื่น

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70721 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 11:10:19 PM »

ไหว้ออยล์เคยถามครูมองไรครูตอบมอง  นม.. ไหว้

ตกใจหน้าซีดเอารูปมาลงโดยไม่ขอครูก่อน...ครูจะ  ดุ  น้องออยล์ป่าว นะ    กลัวจัง ตกใจหน้าซีด ไหว้ ไหว้
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #70722 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 11:11:30 PM »

ไหว้ ไหว้พี่พจน์ค่ะหลวงปึ๊ด..หายไปจากบอร์ด  2  วันแล้ว หัวเราะร่าน้ำตารินคืนวันที่ 31  ได้ข่าวพา....เจ้าตัวน้อย...ไปลอยยี่เป็งหน้าบ้าน....

..หลังจากนั้นหายไปเลย.....พี่พจน์ หรือ พี่ๆท่านใดติดต่อพี่ปื๊ดได้ถามให้หน่อยว่าหายไปไหน.....น้องๆคิดถึง หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่ต้องเป็นห่วงครับจุดธูปไม่นานเดี๋ยวก็กลับมาป่วนใหม่ครับ. คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70723 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 11:11:34 PM »

โดนดอกนี้สูญเลย มันลืมไปหรือเปล่าว่า คดีมันน๊ะ เก็บอยู่ในควายทั้งนั้นเลย หุๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #70724 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 11:14:01 PM »

ลุง ตอเช้ายำวุ้นเส้นให้กินกันห้าน แต่เครื่องปรุงไม่โร้ใสไหร๋มั่ง ผมมีแต่วุ้นเส้นกับมะนาวเท่านั้น อิๆ กุ้งน่าว่ายังมั้งม่ายไม่โร้ในช่องฟรีช คงต้องรื้อแลก่อน ว่ายังเหลยม้าย แต่สาๆว่ายังเหลย เพราะจำได้ว่าเพิ่งซื้อมา เมื่อปลายปีที่แล้วเอง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 4712 4713 4714 [4715] 4716 4717 4718 ... 35779
  พิมพ์